Connect with us

இலங்கை

வெளிநாட்டிலிருந்து திரும்பிய இளைஞனுக்கு மலேரியா!

Published

on

malaria

யாழ்.போதனா வைத்தியசாலையில் மலேரியா நோயாளி ஒருவர் இனம் காணப்பட்டுள்ளார்.

யாழ்ப்பாணம் தொண்டமானாறு பகுதியை சேர்ந்த 29 வயதுடைய இளைஞன் ஒருவரே மலேரியா காய்ச்சலுடன் இனம் காணப்பட்டுள்ளார்.

குறித்த நபர் சில நாட்களுக்கு முன்னர் நைஜீரியா நாட்டில் இருந்து திரும்பி வந்ததாகவும் , அந்நிலையில் கடுமையான காய்ச்சலுக்கு உள்ளாகிய நிலையில் மந்திகை வைத்தியசாலையில் சிகிச்சைக்காக அனுமதிக்கப்பட்ட நிலையில் மேலதிக சிகிச்சைக்காக யாழ்.போதனா வைத்தியசாலைக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளார்.

யாழ்.போதனா வைத்தியசாலையில் மேற்கொள்ளப்பட்ட வைத்திய பரிசோதனையில் குறித்த இளைஞனுக்கு மலேரியா தொற்று உள்ளமை கண்டறியப்பட்ட, அதற்கான சிகிச்சை வழங்கப்பட்டு வருகின்றது.

வெளிநாட்டில் இருந்து வருவோர் காய்ச்சலுக்கு ஆளானால் உடனடியாக அருகில் உள்ள வைத்தியசாலைகளுக்கு சென்று சிகிச்சை பெறுமாறு வைத்தியர்கள் அறிவுறுத்தியுள்ளனர்.

அதேவேளை, மலேரியா அற்ற நாடுகளின் பட்டியலில் இலங்கை இடம்பெற்றுள்ள போதிலும், வெளிநாடுகளில் இருந்து வருபவர்களினால் மலேரியா பரவல் அச்சம் ஏற்பட்டுள்ளது.

Advertisement

மலேரியா எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டிருக்கும் நாடுகளுக்குச் செல்பவர்கள் மலேரியா முன்னெச்சரிக்கை மருத்துவ வழிகாட்டுதல்களை தகுதி வாய்ந்த மருத்துவ அதிகாரிகளிடம் பெற்றுச் செல்லுமாறு வைத்தியர்கள் அறிவுறுத்தியுள்ளனர்.

#SriLankaNews

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது.

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்2 நாட்கள் ago

இன்றைய ராசிபலன் (01.07.2022)

Medam வெளிநாட்டுப் பயணங்களுக்கான முயற்சிகளைச் செய்து முடிப்பீர்கள். புதிய நட்புகளால் குடும்பத்தில் பிரச்சினைகளைச் சந்திப்பீர்கள். வீட்டுத் தேவைக்காக செலவுகள் கைமீறிப் போகும். பிள்ளைகளின் ஆசைக்காக வீட்டை அழகுப்படுத்துவீர்கள்....

CFHFG CFHFG
ஜோதிடம்3 நாட்கள் ago

வீட்டில் செல்வ வளத்தை அதிகரிக்கும் சில வாஸ்து குறிப்புக்கள் உங்களுக்காக இதோ!

செல்வ வளத்தை அதிகரிக்க செய்யும் சில வாஸ்து குறிப்புகளை பற்றி இங்கே தெரிந்து கொள்வோம். வீட்டில் பணம் வைக்கும் பெட்டி மற்றும் நகை வைக்கும் பெட்டியை தெற்கு...

982e3f6be836411866ce6ec04919cfb9 982e3f6be836411866ce6ec04919cfb9
ஜோதிடம்5 நாட்கள் ago

உங்கள் வீட்டில் செல்வ வளம் பெருக வேண்டுமா? இவற்றை மறக்காமல் செய்தாலே போதும்

உங்கள் வீட்டிலும் செல்வ வளம் பெருக ஒரு சில ஆன்மீக வழிகள் உள்ளன. அவற்றை சரியான முறையில் கடைபிடித்தாலே போதும் மகாலட்சுமி உங்கள் வீட்டில் வாசம் செய்வாள்....

money plant1 money plant1
ஜோதிடம்2 வாரங்கள் ago

வீட்டில் பண மழை பொழிய மணி பிளான்ட் செடியை இவ்வாறு வையுங்கள்

வீட்டில் அல்லது அலுவலகத்தில் அதிஷ்டம் செழித்து பண மழை பொழிய வேண்டுமா? மணி பிளான்ட் செடியை இப்படி வையுங்கள். மணிபிளான்ட் உங்களுடைய வீட்டில் பணமழை பொழிய வேண்டும்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (26.05.2022)

Medam வெளிநாட்டுப் பயணங்களுக்கான முயற்சிகளைச் செய்து முடிப்பீர்கள். புதிய நட்புகளால் குடும்பத்தில் பிரச்சினைகளைச் சந்திப்பீர்கள். வீட்டுத் தேவைக்காக செலவுகள் கைமீறிப் போகும். பிள்ளைகளின் ஆசைக்காக வீட்டை அழகுப்படுத்துவீர்கள்....

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (25.05.2022)

Medam விவகாரங்களை வளர்க்காமல் விட்டுக்கொடுத்து செல்லுங்கள். உயரதிகாரிகளின் இடையூறு உங்களைச் சிரமப்படுத்தும். வியாபாரிகளுக்கு எதிர்பார்த்த லாபம் கிடைக்காது. குடும்பத்தில் இருந்த இறுக்கமான சூழ்நிலை விலகி இணக்கமான நிலை...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 14 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 14
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (24.05.2022)

Medam குடும்பத்தில் இருந்த கருத்து வேறுபாடுகள் நீங்கும். மனத் துணிவுடன் பெண்கள் காரியம் ஆற்றுவார்கள். வியாபாரத்தில் ஏற்பட்ட வில்லங்கங்களை விலக்க முயற்சிப்பீர்கள். புதிய நண்பர்களிடம் தொழில் ரகசியங்களைக்...

error: Content is protected !!
-link rel stylsheetv id=cookie-law-info/tabl-css a href('https://tamilnaadi.com/apps=cookie-law-inf/public/csss=cookie-law-info/tabl.css?eve=2.1.2't type;tex/cssl medi= alt> } jQuery( documen).-reay( functio($) { >varlheaderHeighe =$("#=mvplheadeu-wrae")eouderHeigh(0); >varlogorHeighe =$("#=mvp-main-nav-top")eouderHeigh(0); >varbotrHeighe =$("#=mvp-main-navbotp")eouderHeigh(0); >var-narHeighe =$("#=mvp-main-heau-wrae")eouderHeigh(0); >varhheaderHeighe =-narHeighe+rlheaderHeigh); >varab-ovNave =lheaderHeighe+rlogorHeigh); >vartotalrHeighe =logorHeighe+rbotrHeigh); >var prevousSctrole =0); $(w-inow).sctrol( functio(evten) { var ctrole =$( thi).sctrolnTo(0); if t typof=lheaderHeighe !== undfaind" ) { if $(w-inow).sctrolnTo(0 >rab-ovNav) { $("#=mvp-main-nav-top")padCclas(="mvp-navsmall"0); $("#=mvp-main-navbotp")cas(="margin-to",=logorHeighe0); } eals { $("#=mvp-main-nav-top")rem-ovCclas(="mvp-navsmall"0); $("#=mvp-main-navbotp")cas(="margin-to","0"0); }{ if $(w-inow).sctrolnTo(0 >rhheaderHeigh) { $("#=mvp-main-nav-top")padCclas(="mvp:fixe"0); $("#=mvp-main-navbotp")padCclas(="mvp:fixe1"0); $("#=mvp-main}bodu-wrae")cas(="margin-to",=totalrHeighe0); $("#=mvp-main-nav-top")padCclas(="mvp:fixex-shado"0); $("."mvp-nav-to-midp")padCclas(="mvp:fixex-pos"0); $("."mvpkdrop-nav-title)}.sho(0); $("."mvp-fly-top")padCclas(="mvp-to-top0); if( ctroler-narHeigh) { $("#=mvp-main-nav-top")padCclas(="mvp:fixe"0); $("#=mvp-main-navbotp")padCclas(="mvp:fixe1"0); $("#=mvp-main}bodu-wrae")cas(="margin-to",=totalrHeighe0); $("#=mvp-main-nav-top")padCclas(="mvp:fixex-shado"0); $("."mvp-nav-to-midp")padCclas(="mvp:fixex-pos"0); $("."mvpkdrop-nav-title)}.sho(0); $("."mvp-fly-top")padCclas(="mvp-to-top0); if( ctrolevarab-ovrHeighe =$("#=mvpovido-membau-wrae")eouderHeigh(0); if $(w-inow).sctrolnTo(0 >rdirstace +rab-ovrHeighe+r cteen.hHeigh) { $("#=mvpovido-membau-cone")padCclas(="mvpovip:fixe"0); $("#=mvpovido-membau-wrae")padCclas(="mvpoviphHeigh"0); $(".=mvpovido--close)}.sho(0); } eals { $("#=mvpovido-membau-cone")rem-ovCclas(="mvpovip:fixe"0); $("#=mvpovido-membau-wrae")rem-ovCclas(="mvpoviphHeigh"0); $(".=mvpovido--close)}.hid(0); }; )"; $(".=mvpovido--close)}io("cclick,= functio() { $("iframse)}attr(" rck,=$("iframse)}attr(" rck)0); $("#=mvpovido-membau-cone")rem-ovCclas(="mvpovip:fixe"0); $("#=mvpovido-membau-wrae")rem-ovCclas(="mvpoviphHeigh"0); $(".=mvpovido--close)}.hid(0); $(w-inow).iff(" ctrol.ovido"0; )"; )"; jQuery( documen).-reay( functio($) { // Mmobil SsocialBbuttos Mmre; $(".=mvp-soc-mobreigh"0}io("cclick,= functio() { $("#=mvp-soc-mob-wrae")-togglCclas(="mvp-soc-mob more)"; )"; )"; jQuery( documen).-reay( functio($) { $(".=menu-itemhas-children ae").clic( functio(evten) { evten.s-toPdroagactio(); )"; $(".=menu-itemhas-childrene").clic( functio() { =$( thi).padCclas(=-toggld"0; if($(".=menu-itemhas-childrene")hasCclas(=-toggld"0) { =$( thi).children("ule")-toggl(0); =$("."mvp-fly-nav=mene")getNiceSctrol().-r-siz(0); =} =$( thi).-togglCclas(=-to-minus"0; rtuar :fals; )"; // MtainMmenuSctrol; =$("."mvp-fly-nav=mene")niceSctrol({cursor;color"#888",cursor-width:7,cursor{border 0,z-index:99999 )"; )"; jQuery( documen).-reay( functio($) { $(".infin-itp-contene").ifin-itsctrol( { -narSelecto: "."mvp-nav-lins",{ -extrSelecto: "."mvp-nav-lins a:firos",{ -iterSelecto: ".infin-itp-pos",{ -erroCall{bac:= functio() =$("."mvpinfb morn-bue")cas(={displak,=":non") }; )"; $(w-inow).unabin(".infsct")"; $(".=mvpinfb morn-bue")cclic( functio() { $(".infin-itp-contene").ifin-itsctrol("rmetrevt"0; rtuar :fals; )"; if $("."mvp-nav-lins ae")length) { $("."mvpinfb morn-bue")cas(={displak,"in-lirn-loick0); } eals { $("."mvpinfb morn-bue")cas(={displak,":non")); }; )"} } varguntenorLSe ={"{fonAwe somVerstio":"4k,"eeosNoance:"c6ba6ff5dfk,"eeosUrle:"=https\/\//tamilnaadi.co\s/wpjson\/"}"} } }
Ads
h34 class=ad-loic_-title">कளத்தில் ൪ிளம்பரங்களை னுமதிக்கൕுமw

} w-inow.w3tc_=lazyloa=1,w-inow.llazLloaOoptions{-elemens_sSelecto:".llaz",call{bac_lloaed: functio(t){>vare;try{e=_ne CcustoEvten("w3tc_=lazyloa_lloaed",{deoail:{e:t}})}cacch(a){(le=documen.createtvten("CcustoEvtenk)0.inihCcustoEvten("w3tc_=lazyloa_lloaed",!1,!1,{e:t})}w-inow.{disacchEvten(l)}}}} /tbody>