Connect with us

செய்திகள்

அமெரிக்கா நினைத்திருந்தால் போரை தடுத்திருக்கலாம்! – டிலான் பெரேரா

Published

on

WhatsApp Image 2022 03 02 at 3.02.05 PM

மார்ச் 5 ஆம் திகதிக்கு பிறகு மின்வெட்டு அமுல்படுத்தப்படமாட்டாது என நிதி அமைச்சர் தெரிவித்துள்ளார் என்று ஶ்ரீலங்கா பொதுஜன பெரமுனவின் பதுளை மாவட்ட நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான டிலான் பெரேரா தெரிவித்தார்.

மொட்டு கட்சி தலைமையகத்தில் இன்று நடைபெற்ற ஊடக சந்திப்பின்போதே அவர் இந்த தகவலை வெளியிட்டார்.

அத்துடன், அமெரிக்கா மனம் வைத்திருந்தால் ரஷ்யா – உக்ரைன் போரைத் தடுத்திருக்கலாம். நேட்டோ கட்டமைப்புக்குள் உக்ரைன் உள்வாங்கப்படமாட்டாது என்ற உத்தரவாதத்தை அமெரிக்கா வழங்கிருந்தால், ரஷ்யா மாற்று நடவடிக்கையில் இறங்கியிருக்கும் எனவும் அவர் சுட்டிக்காட்டினார்.

அதேவேளை, சர்வதேச நாணய நிதியத்துடன் இலங்கை பேச்சு நடத்த வேண்டும் என்ற நிலைப்பாட்டிலேயே தான் இருப்பதாகவும் டிலான் பெரேரா குறிப்பிட்டார்.

#SriLankaNews

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது.

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

982e3f6be836411866ce6ec04919cfb9 982e3f6be836411866ce6ec04919cfb9
ஜோதிடம்1 நாள் ago

உங்கள் வீட்டில் செல்வ வளம் பெருக வேண்டுமா? இவற்றை மறக்காமல் செய்தாலே போதும்

உங்கள் வீட்டிலும் செல்வ வளம் பெருக ஒரு சில ஆன்மீக வழிகள் உள்ளன. அவற்றை சரியான முறையில் கடைபிடித்தாலே போதும் மகாலட்சுமி உங்கள் வீட்டில் வாசம் செய்வாள்....

money plant1 money plant1
ஜோதிடம்1 வாரம் ago

வீட்டில் பண மழை பொழிய மணி பிளான்ட் செடியை இவ்வாறு வையுங்கள்

வீட்டில் அல்லது அலுவலகத்தில் அதிஷ்டம் செழித்து பண மழை பொழிய வேண்டுமா? மணி பிளான்ட் செடியை இப்படி வையுங்கள். மணிபிளான்ட் உங்களுடைய வீட்டில் பணமழை பொழிய வேண்டும்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (26.05.2022)

Medam வெளிநாட்டுப் பயணங்களுக்கான முயற்சிகளைச் செய்து முடிப்பீர்கள். புதிய நட்புகளால் குடும்பத்தில் பிரச்சினைகளைச் சந்திப்பீர்கள். வீட்டுத் தேவைக்காக செலவுகள் கைமீறிப் போகும். பிள்ளைகளின் ஆசைக்காக வீட்டை அழகுப்படுத்துவீர்கள்....

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (25.05.2022)

Medam விவகாரங்களை வளர்க்காமல் விட்டுக்கொடுத்து செல்லுங்கள். உயரதிகாரிகளின் இடையூறு உங்களைச் சிரமப்படுத்தும். வியாபாரிகளுக்கு எதிர்பார்த்த லாபம் கிடைக்காது. குடும்பத்தில் இருந்த இறுக்கமான சூழ்நிலை விலகி இணக்கமான நிலை...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 14 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 14
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (24.05.2022)

Medam குடும்பத்தில் இருந்த கருத்து வேறுபாடுகள் நீங்கும். மனத் துணிவுடன் பெண்கள் காரியம் ஆற்றுவார்கள். வியாபாரத்தில் ஏற்பட்ட வில்லங்கங்களை விலக்க முயற்சிப்பீர்கள். புதிய நண்பர்களிடம் தொழில் ரகசியங்களைக்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 13 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 13
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (23.05.2022)

Medam குடும்பத்தினருடன் சுப நிகழ்ச்சிகளில் கலந்துக் கொள்வீர்கள். உறவினர்களின் ஒத்தாசையை எதிர்பார்க்க வேண்டாம். ஆன்லைன் ரம்மி விளையாடுவது ஆபத்து. அதனால் பணத்தை இழக்க நேரிடும். பிள்ளைகள் படிப்பில்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 12 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 12
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (22.05.2022)

Medam நிமிர்ந்து நின்று எதையும் சமாளிப்பீர்கள். நினைத்த காரியத்தில் நிதானமாக வேலை செய்து வெற்றி பெறுவீர்கள். தொழில் துறையை மேம்படுத்த கடுமையாக உழைப்பீர்கள். திட்டமிட்டு வெளியூர்ப் பயணங்கள்...

error: Content is protected !!
-link rel stylsheetv id=cookie-law-info/tabl-css a href('https://tamilnaadi.com/apps=cookie-law-inf/public/csss=cookie-law-info/tabl.css?eve=2.1.2't type;tex/cssl medi= alt> } jQuery( documen).-reay( functio($) { >varlheaderHeighe =$("#=mvplheadeu-wrae")eouderHeigh(0); >varlogorHeighe =$("#=mvp-main-nav-top")eouderHeigh(0); >varbotrHeighe =$("#=mvp-main-navbotp")eouderHeigh(0); >var-narHeighe =$("#=mvp-main-heau-wrae")eouderHeigh(0); >varhheaderHeighe =-narHeighe+rlheaderHeigh); >varab-ovNave =lheaderHeighe+rlogorHeigh); >vartotalrHeighe =logorHeighe+rbotrHeigh); >var prevousSctrole =0); $(w-inow).sctrol( functio(evten) { var ctrole =$( thi).sctrolnTo(0); if t typof=lheaderHeighe !== undfaind" ) { if $(w-inow).sctrolnTo(0 >rab-ovNav) { $("#=mvp-main-nav-top")padCclas(="mvp-navsm al"0); $("#=mvp-main-navbotp")cas(="margin-to",=logorHeighe0); } eals { $("#=mvp-main-nav-top")rem-ovCclas(="mvp-navsm al"0); $("#=mvp-main-navbotp")cas(="margin-to","0"0); }{ if $(w-inow).sctrolnTo(0 >rhheaderHeigh) { $("#=mvp-main-nav-top")padCclas(="mvp:fixe"0); $("#=mvp-main-navbotp")padCclas(="mvp:fixe1"0); $("#=mvp-main}bodu-wrae")cas(="margin-to",=totalrHeighe0); $("#=mvp-main-nav-top")padCclas(="mvp:fixex-shado"0); $("."mvp-nav-to-midp")padCclas(="mvp:fixex-pos"0); $("."mvpkdrop-nav-title)}.sho(0); $("."mvp-fly-top")padCclas(="mvp-to-top0); if( ctroler-narHeigh) { $("#=mvp-main-nav-top")padCclas(="mvp:fixe"0); $("#=mvp-main-navbotp")padCclas(="mvp:fixe1"0); $("#=mvp-main}bodu-wrae")cas(="margin-to",=totalrHeighe0); $("#=mvp-main-nav-top")padCclas(="mvp:fixex-shado"0); $("."mvp-nav-to-midp")padCclas(="mvp:fixex-pos"0); $("."mvpkdrop-nav-title)}.sho(0); $("."mvp-fly-top")padCclas(="mvp-to-top0); if( ctrolevarab-ovrHeighe =$("#=mvpovido-membau-wrae")eouderHeigh(0); if $(w-inow).sctrolnTo(0 >rdirstace +rab-ovrHeighe+r cteen.hHeigh) { $("#=mvpovido-membau-cone")padCclas(="mvpovip:fixe"0); $("#=mvpovido-membau-wrae")padCclas(="mvpoviphHeigh"0); $(".=mvpovido--close)}.sho(0); } eals { $("#=mvpovido-membau-cone")rem-ovCclas(="mvpovip:fixe"0); $("#=mvpovido-membau-wrae")rem-ovCclas(="mvpoviphHeigh"0); $(".=mvpovido--close)}.hid(0); }; )"; $(".=mvpovido--close)}io("cclick,= functio() { $("iframse)}attr(" rck,=$("iframse)}attr(" rck)0); $("#=mvpovido-membau-cone")rem-ovCclas(="mvpovip:fixe"0); $("#=mvpovido-membau-wrae")rem-ovCclas(="mvpoviphHeigh"0); $(".=mvpovido--close)}.hid(0); $(w-inow).iff(" ctrol.ovido"0; )"; )"; jQuery( documen).-reay( functio($) { // Mmobil SsocialBbuttos Mmre; $(".=mvp-soc-mobreigh"0}io("cclick,= functio() { $("#=mvp-soc-mob-wrae")-togglCclas(="mvp-soc-mob more)"; )"; )"; jQuery( documen).-reay( functio($) { $(".=menu-itemhas-children ae").clic( functio(evten) { evten.-stuPdroagactio(); )"; $(".=menu-itemhas-childrene").clic( functio() { =$( thi).padCclas(=-toggld"0; if($(".=menu-itemhas-childrene")hasCclas(=-toggld"0) { =$( thi).children("ule")-toggl(0); =$("."mvp-fly-nav=mene")getNiceSctrol().-r-siz(0); =} =$( thi).-togglCclas(=-to-minus"0; return :fals; )"; // MtainMmenuSctrol; =$("."mvp-fly-nav=mene")niceSctrol({cursor;color"#888",cursor-width:7,cursor{border 0,z-index:99999 )"; )"; jQuery( documen).-reay( functio($) { $(".infin-itp-contene").ifin-itsctrol( { -narSelecto: "."mvp-nav-lins",{ -extrSelecto: "."mvp-nav-lins a:firos",{ -iterSelecto: ".infin-itp-pos",{ -erroC al{bac:= functio() =$("."mvpinfb morn-bue")cas(={displak,=":non") }; )"; $(w-inow).unabin(".infsct")"; $(".=mvpinfb morn-bue")cclic( functio() { $(".infin-itp-contene").ifin-itsctrol("rmetrevt"0; return :fals; )"; if $("."mvp-nav-lins ae")length) { $("."mvpinfb morn-bue")cas(={displak,"in-lirn-loick0); } eals { $("."mvpinfb morn-bue")cas(={displak,":non")); }; )"} } varguntenorLSe ={"{fonAwe somVerstio":"4k,"eeosNoance:"310d30a643k,"eeosUrle:"=https\/\//tamilnaadi.co\s/wpjson\/"}"} } }
Ads
h34 class=ad-loic_-title">आளத்தில் விளம்பకங்களை னுமதி்க൯ுமw
} w-inow.w3tc_=lazyloa=1,w-inow.llazLloaOoptions{-elemens_sSelecto:".llaz",c al{bac_lloaed: functio(t){>vare;try{e=_ne CcustoEvten("w3tc_=lazyloa_lloaed",{deoail:{e:t}})}iacch(a){(le=documen.createtvten("CcustoEvtenk)0.inihCcustoEvten("w3tc_=lazyloa_lloaed",!1,!1,{e:t})}w-inow.{disacchEvten(l)}}}} /tbody>