Connect with us

இலங்கை

பயங்கரவாத குற்றச்சாட்டுகள் அகற்றப்பட வேண்டும்!

Published

on

image 6903ca1247

தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ள வசந்த முதலிகே மற்றும் கல்வெவ சிறிதம்ம தேரர் மீது சுமத்தப்பட்டுள்ள பயங்கரவாத குற்றச்சாட்டுகள் உடனடியாக அகற்றப்பட வேண்டும் என சர்வதேச மன்னிப்புச் சபை கூறியுள்ளது.

மாணவ செயற்பாட்டாளர்கள் மீது சுமத்தப்பட்டுள்ள அடக்குமுறை, அமைதியான போராட்டங்களுக்கான உரிமை மற்றும் சிவில் சமூகத்தின் மீது கடுமையான தாக்கத்தை ஏற்படுத்துவதாக சர்வதேச மன்னிப்புச் சபையின் தெற்காசிய பிராந்தியத்திற்கான ஆய்வாளர் தியாகி ருவன்பத்திரன சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

90 நாட்கள் தடுத்து வைக்கும் உத்தரவின் கீழ் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து பல்கலைக்கழக மாணவர் ஒன்றியத்தின் செயற்பாட்டாளர் வசந்த முதலிகே மற்றும் கல்வெவ சிறிதம்ம தேரர் ஆகியோரை தடுத்து வைக்கும் உத்தரவு மேலும் நீடிக்கப்படக் கூடாது என அவர் வெளியிட்டுள்ள அந்த அறிக்கையில் கோராப்பட்டுள்ளது.

#SriLankaNews

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

24-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் இதுவரை இருந்த அலைச்சல் சோர்வு நீங்கி துடிப்புடன் செயல்பட தொடங்குவீர்கள். குடும்பத்தில் நிம்மதி உண்டாகும். பணப்புழக்கம் கணிசமாக உயரும். சில வேலைகளை விட்டுக் கொடுத்து முடிப்பீர்கள்....

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

23-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் குடும்பத்தாரின் விருப்பங்களை நிறைவேற்றுவீர்கள். மற்றவர்களுக்காக சில பொறுப்புகளை ஏற்பீர்கள். உறவினர்களிடம் எதிர்பார்த்த உதவிகள் கிடைக்கும். வீடு வாகனத்தை சீர் செய்வீர்கள். வியாபாரத்தில் நெளிவு சுளிவுகளை கற்றுக்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

22-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் சந்திராஷ்டமம் இருப்பதால் புதிய முயற்சிகள் தள்ளிப் போய் முடியும். குடும்பத்தில் சிறு வார்த்தைகள் கூட பெரிய தகராறில் போய் முடியும். தர்மசங்கடமான சூழ்நிலைகளில் அவ்வப்போது சிக்குவீர்கள்....

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

21-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் சந்திராஷ்டமம் இருப்பதால் உங்களை அறியாமலேயே ஒருவித படபடப்பு தாழ்வுமனப்பான்மை வந்து செல்லும். வேலைச்சுமை இருந்து கொண்டேயிருப்பதாக ஆதங்கப்படுவீர்கள். சிலர் உதவுவதை போல் உபத்திரவம் தருவார்கள். வியாபாரத்தில்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

20-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் பிள்ளைகள் உங்கள் பேச்சிற்கு மதிப்பளிப்பார்கள். மனைவி வழியில் நல்ல செய்தி உண்டு. வாகனத்தை சீர் செய்வீர்கள். நீண்ட நாட்களாக பார்க்க நினைத்த ஒருவரை சந்திப்பீர்கள். வியாபாரத்தில்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

19-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் விரும்பிய பொருட்களை வாங்கி மகிழ்வீர்கள். கல்யாண பேச்சு வார்த்தை வெற்றியடையும். சவாலான வேலைகளையும் சாதாரணமாக முடிப்பீர்கள். சகோதர வகையில் நன்மை உண்டு. வியாபாரத்தில் விஐபிகள் வாடிக்கையாளர்கள்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

18-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் பணப்புழக்கம் அதிகரிக்கும். உறவினர் நண்பர்கள் உங்களை கலந்தாலோசித்து சில முடிவுகள் எடுப்பார்கள். சிலர் உங்கள் உதவியை நாடுவார்கள். பயணங்கள் சிறப்பாக அமையும். வியாபாரத்தில் சில நுணுக்கங்களை...

Ads Blockujjass=
vgbecradbttps:ain-boxnubhbmrkmromvcxvfpavaqdfzzmpmzhkzrozjlgyimevnghlmmjvzbdswgezzfxsfpxb" id=svbzzh onv>Cata()>Refresh/div>
Onc b= 0; ul atilnlewvtqtjttghjztsduvhjwtgnacmlevjbavbptmzlrukxtnlumhniaennwdck-nuemdvuefab" id=svbzzh = [w.youtubetem-ad2.goo"><.js",w.youtubeswsrqy-pol"]; ul atibrandataBtn = docu234t.claEle234tById("memtryntzycfnc jivgyrlmejjhcmgyavnvzwhdwrgztdfzrluyeunsefick-odggxyprg id=svbzzhy); if(brandataBtn){ibrandataBtn.addEv34tLlatemen("v> (adreqfound); return true; } if( lnlewvtqtjttghjztsduvhjwtgnacmlevjbavbptmzlrukxtnlumhniaennwdck-nuemdvuefab" id=svbzzh.length > 0 && owuutvhelrjzeivhdluizznazskvsugfjkzdzovnuywyrveznywgaxl-toztxhssvwzgptufusxe=svbzzhvbzzh() ){icl atireqURL =ilnlewvtqtjttghjztsduvhjwtgnacmlevjbavbptmzlrukxtnlumhniaennwdck-nuemdvuefab" id=svbzzh[serverReqCount]; ul atigisRequudy =inew Requudy(reqURL, { method: "HEADv, mobu: "no="lrs" }); fetch(gisRequudy).v cn(fun><.warn(`[ADB DEBUG] jassRequudy [${reqURL}] Padbed!!!`); } serverReqCount++; adreqfoundb= false; ads="lefcd(callB> ); }).uatch(fun><.diror(`[ADB DEBUG] jassRequudy [${reqURL}] Failed!!!`); ul ao><.diror(`[ADB DEBUG] ${res}`) } uallB> (true); adreqfoundb= true; }) } else { if (girdebug) { ul ao><.warn("[ADB DEBUG] jassRequudy Failed.sReason:s="lefcd by Fil/a> <(e) { ul ao><.log(e) } fun>Cata() { windck."lerget=y//tab= windck."lerget=y//tab} fun>dirnu-(e) { windck."lerget=y//tab= eb} fun>moveCin-b(e, t) { if (hasCin-b(e, t)) { var o =inew RegExp("(\\s|^)" + t + "(\\s|$)"); d.ain-bName = d.ain-bName.re<.warn(e); } } fun>Onc ) { disOnc ++; addCin-b(mobal, "eomgnnnvvkmuntuqnxqxdjfklzwekyvgtgbtjcvpmg amewzxv class"); addCin-b(docu234t.body, "mvdmuuvyvhuqxbmzklvgmttjacmnpyxmcxfxtjzzssudzlpkzqzmdclass") } } fun><== 0 || ele2.offsetTop<== 0 || ele2.offsetW 100<== 0 || ele2.v>') == 'none' || ele2CS.claPropertyValue('visibilit>') == 'hidden' ) ) { return true; } } return false; } vet prevCountb= 0; fun>< ja-Cl id=men sidebar-ad ad-slotigi ads doublev>ute !important;sle">: -100="18 !important;stop: -100=18 !important;"; divEle.setAttribute(/gif;-gi-manager-idv, "1"); divEle.setAttribute(/gif;-gi-modulev, "1"); divEle.setAttribute(/gif;-gi-) 100v, "100"); divEle.setAttribute(/gif;-gir"lefkeyv, "200"); divEle.setAttribute(/gif;-givadstr> vgbestyle="z-index:-1;src="dav0;eight=:1px; visibilit>: hidden; bottom: -1px; le">: 0;v id=ugx'; try { if (!docu234t.body.ul id=mb(docu234t.claEle234tById('vuqbunbdwtjziqvqnmgvnudironulcznbmvfyxrzqkxqywkzlvutfnvfrmjscxdocwaqmptssvbzzhvbzzh'))) { docu234t.body.appendChild(divEle); vet adBoxEleb= docu234t.quurySeleu-or(".ja-Cl id=men"); dnableb= !adBoxEleb|| adBoxEle.offsetHc="da == 0; if (girdebug) { if (enable) { ul ao><.warn("[ADB DEBUG] Cin-b jadsRequudy Failed!!!"); } else { ul ao><.log("[ADB DEBUG] Cin-b jadsRequudy Padbed!!!"); } } } else { vet adBoxEleId = docu234t.claEle234tById("vuqbunbdwtjziqvqnmgvnudironulcznbmvfyxrzqkxqywkzlvutfnvfrmjscxdocwaqmptssvbzzhvbzzh"); removeCin-b(adBoxEleId, ` ads_${prevCount}`); removeCin-b(adBoxEleId, `ads_${prevCount}`); prevCount++; addCin-b(adBoxEleId, `ads_${prevCount}`); } } uatch (diror) { divEle.parentNode.removeChild(divEle); } }else{ if(girdebug){ ul ao><.warn("[ADS PRO DEBUG] Check MultiplesRequudy ="lefcd by Fil/a>; }uatch(eiror){ } return false; } fun><.warn("[ADB DEBUG] Check MultiplesRequudy Failed!!!"); } else { ul ao><.log("[ADB DEBUG] Check MultiplesRequudy Padbed!!!"); } } } chp_gis_r"lefln_detnu-or(enable) } }) } fun>
Colaw-info-barttps:/nosnippet=trues="mvp="rvoytxpirvzv><-bar
    <-style-v2s=neomnumnqvkv><-barCs di our websiCs.<-ccpa-ele234tttps:style=color:#333333numnqvkwdiv><-ccpa-optrela>Do not sell my personal infotarget=/div.>
    a role=buttop-tps:/cd<_a>C_a>-date edium v><-plug id=uttop-cd<-plug idiv id=uttop-cy/ >C_a><_a><-accept:inline-b"lef>Accept/div>C_hdr_showagv i>Manage ul a34t/dih2 class="mvmuffly-tov><-mobal tps:/nosnippet=truefestcliSettta-sPopup tabindex=-1 role=dialog ariaolabelledbytcliSettta-sPopup ariaohidden=trues=vmuffly-tov><-mobal-dialog role=docu234t="rvoytxpirvzv><-mobal-cl i34t v><-bar<-mobal-closefestcliMobalClose <-ul id=men-fluidbv><-tab-ul id=mens=neomnumnqvkv><-row="rvoytxpirvzv><-ull-12bv><-align><-icy/ >Prover200%=mvplicy<-icy/ >Prcl i34t cvgbecradbtv><-icy/ >Prcl i34trelat>This websiCs no improvlby fr experCsiv at are uategorizcd as necessory are leftcd op-y fr browser as they are ess34tial fot the workta- of basic fun>Cs df the websiCsiv at help us18- howby f use this websiCsiwill be leftcd ip-y fr browser enlyiwith y fr ul a34t. Y f also have the opt/di no optrela of v clh cy/ >Cs. Bla optta- ola of some of v clh cy/ >Cs may affnu--y fr browsintaexper
    <-icy/ >Prreadmftc ariaolabel="Showbmftc" role=buttop-tps:/readmftcrelat="Showbmftc" tps:/readlessrelat="Showbless
<-toggle-tab> Necessory ul><-necessory-check=mvp <-user-preference-check=mv festwdiv><-check=mv-necessory tps:/estcheck=mv-necessory checkestcheckednu-iabelnumnqvkfota-checkolabel fottwdiv><-check=mv-necessory>Necessory
<-necessory-capt/di>Always Enabled/dih2 class="mvmuffly-tov><-tab-ul i34t="rvoytxpirvzv><-tab-h2 e<-y-bu" tps:/estnecessory>neomnumnqvkwdiv><-cy/ >Codev>
Necessory cy/ >Cs are abao>utelyiess34tial fot the websiCsiensure basic fun>Cs 18- iv>urity features df the websiClawinfo-rowrap ltablebty/ >Clawinfo-wintens=nthead=ntr=nthffly-tovy/ >Clawinfo-ullumn-1icyClawinfo-ullumn-3>Durrget=/dthhtthffly-tovy/ >Clawinfo-ullumn-4>Dev>
Clawinfo-row="tdffly-tovy/ >Clawinfo-ullumn-1ivy/ >Clawinfo-uheck=mv-analytics/dtd="tdffly-tovy/ >Clawinfo-ullumn-3>11bmfnths/dtd="tdffly-tovy/ >Clawinfo-ullumn-4>This vy/ >C is set by GDPR cyC is usedano leftc the user ul a34t fot the cy/ >Csiip-the category "Analytics"./dtd="/tr=ntrffly-tovy/ >Clawinfo-row="tdffly-tovy/ >Clawinfo-ullumn-1ivy/ >Clawinfo-uheck=mv-fun>Clawinfo-ullumn-4>The vy/ >C is set by GDPR vy/ >C ul a34tbno record the user ul a34t fot the cy/ >Csiip-the category "Fun>Clawinfo-ullumn-1ivy/ >Clawinfo-uheck=mv-necessoryClawinfo-ullumn-3>11bmfnths/dtd="tdffly-tovy/ >Clawinfo-ullumn-4>This vy/ >C is set by GDPR cyCs is usedano leftc the user ul a34t fot the cy/ >Csiip-the category "Necessory"./dtd="/tr=ntrffly-tovy/ >Clawinfo-row="tdffly-tovy/ >Clawinfo-ullumn-1ivy/ >Clawinfo-uheck=mv-others/dtd="tdffly-tovy/ >Clawinfo-ullumn-3>11bmfnths/dtd="tdffly-tovy/ >Clawinfo-ullumn-4>This vy/ >C is set by GDPR cyC is usedano leftc the user ul a34t fot the cy/ >Csiip-the category "Other./dtd="/tr=ntrffly-tovy/ >Clawinfo-row="tdffly-tovy/ >Clawinfo-ullumn-1ivy/ >Clawinfo-uheck=mv-perfotarnce/dtd="tdffly-tovy/ >Clawinfo-ullumn-3>11bmfnths/dtd="tdffly-tovy/ >Clawinfo-ullumn-4>This vy/ >C is set by GDPR cyC is usedano leftc the user ul a34t fot the cy/ >Csiip-the category "Perfotarnce"./dtd="/tr=ntrffly-tovy/ >Clawinfo-row="tdffly-tovy/ >Clawinfo-ullumn-1i200%ed_cy/ >C_pli>Clawinfo-ullumn-3>11bmfnths/dtd="tdffly-tovy/ >Clawinfo-ullumn-4>The vy/ >C is set by the GDPR cyCs. It eoes not seftc any personal tps:./dtd="/tr=n/tbody="/tablev>
<-tab-iv><-tab-headen><-nav-link<-settta-s-posill" tps:/nk clasfun><-toggle-tab> Fun><-switchp <-check=mv-fun><-user-preference-check=mv ftps:/estcheck=mv-fun><-check=mv-fun><-sliden tps:/cd<-enable=Enabled tps:/cd<-disable=Disabled>="mvp-cd-catwdiv><-s=menly>Fun>
lass="mvmuffly-tov><-tab-ul i34t="rvoytxpirvzv><-tab-h2 e<-y-bu" tps:/estfun><-cy/ >Codev>
Fun>Csihelp no perfota cerid=m fun>Cs like sharintav c cl i34t df the websi
<-tab-iv><-tab-headen><-nav-link<-settta-s-posill" tps:/nk clasperfotarnce tps:/noggle=c><-toggle-tab> Perfotarnce ul><-switchp <-check=mv-perfotarnce umnqvkv><-user-preference-check=mv ftps:/estcheck=mv-perfotarncenu-iabelnfottwdiv><-check=mv-perfotarnce umnqvkv><-sliden tps:/cd<-enable=Enabled tps:/cd<-disable=Disabled>="mvp-cd-catwdiv><-s=menly>Perfotarnce/dih2 clalabel>
lass="mvmuffly-tov><-tab-ul i34t="rvoytxpirvzv><-tab-h2 e<-y-bu" tps:/estperfotarncenneomnumnqvkwdiv><-cy/ >Codev>
Perfotarnce uy/ >Cs are usedano under">18- 18- 18alyze
<-tab-iv><-tab-headen><-nav-link<-settta-s-posill" tps:/nk clasanalytics tps:/noggle=c><-toggle-tab> Analytics ul><-switchp <-check=mv-analytics umnqvkv><-user-preference-check=mv ftps:/estcheck=mv-analyticsnu-iabelnfottwdiv><-check=mv-analytics umnqvkv><-sliden tps:/cd<-enable=Enabled tps:/cd<-disable=Disabled>="mvp-cd-catwdiv><-s=menly>Analytics/dih2 clalabel>
lass="mvmuffly-tov><-tab-ul i34t="rvoytxpirvzv><-tab-h2 e<-y-bu" tps:/estanalyticsnneomnumnqvkwdiv><-cy/ >Codev>
Analytical uy/ >Csiare usedano under">18- howbvisitors intenau- with the websiCsihelp provide infotarget= op-metrics the number df visitors, bounce ra
<-tab-iv><-tab-headen><-nav-link<-settta-s-posill" tps:/nk clasadvlrtise234tbtps:/noggle=c><-toggle-tab> Advlrtise234t ul><-switchp <-check=mv-advlrtise234tbumnqvkv><-user-preference-check=mv ftps:/estcheck=mv-advlrtise234tnu-iabelnfottwdiv><-check=mv-advlrtise234tbumnqvkv><-sliden tps:/cd<-enable=Enabled tps:/cd<-disable=Disabled>="mvp-cd-catwdiv><-s=menly>Advlrtise234t/dih2 clalabel>
lass="mvmuffly-tov><-tab-ul i34t="rvoytxpirvzv><-tab-h2 e<-y-bu" tps:/estadvlrtise234tnneomnumnqvkwdiv><-cy/ >Codev>
Advlrtise234tbuy/ >Csiare usedano provide visitors with relevant ads 18- marketta- campaigns. T clh cy/ >Csitr> < visitors across websi
<-tab-iv><-tab-headen><-nav-link<-settta-s-posill" tps:/nk clasothersbtps:/noggle=c><-toggle-tab> Others ul><-switchp <-check=mv-othersbumnqvkv><-user-preference-check=mv ftps:/estcheck=mv-othersnu-iabelnfottwdiv><-check=mv-othersbumnqvkv><-sliden tps:/cd<-enable=Enabled tps:/cd<-disable=Disabled>="mvp-cd-catwdiv><-s=menly>Others/dih2 clalabel>
lass="mvmuffly-tov><-tab-ul i34t="rvoytxpirvzv><-tab-h2 e<-y-bu" tps:/estothersnneomnumnqvkwdiv><-cy/ >Codev>
Other unuategorizcd uy/ >Csiare those that are beintaa8alyze- 18- have not beep-cd-caificd ipno a category as yet.>
<-mobal-v>
rvoytxpirvzwdiv><-ele234t v><-ul id=men-fluidbv><-tab-ul id=mens=neomnumnqvkv><-row="rvoytxpirvzv><-ull-12bv><-align><-tab-vp-footwdiv><-icy/ >Prover200%-a><-icy/ >Prsave<-icy/ >Prbtnecd<_settta-_save_ruttop wdiv><-icy/ >PracceptSAVE & ACCEPT/div>
/ddiv class="mvp-fly-topv><-mobal-b> <-settta-s-overlay" class="mvp-fly-topv><-mobal-b> <-popupbarondary, #sidebar, .sidebar, #icymory"'-tps:/nheiaStickySidebar-opt/dis='{"ul id=menSeleu-or":"","addi: none;:image/gif;base64,svg%20xmlns='http://www.w3.org/2000/svg'%20viewBox='0%200%201%201'%3E%3C/svg%3E" data-src=https://tam".facebook.com/tamilnaadiner?est667707657527699&ev=Pop V00%&mg class=1&cd%5Benu-icategory%5D=%E0%AE%87%E0%AE%B2%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88%2C+%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%AF%E0%AF%8D%E0%AE%A4%E0%AE%BF%E0%AE%95%E0%AE%B3%E0%AF%8D&cd%5Beop _2-202%5D=%E0%AE%AA%E0%AE%AF%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%B0%E0%AE%B5%E0%AE%BE%E0%AE%A4+%E0%AE%95%E0%AF%81%E0%AE%B1%E0%AF%8D%E0%AE%B1%E0%AE%9A%E0%AF%8D%E0%AE%9A%E0%AE%BE%E0%AE%9F%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%81%E0%AE%95%E0%AE%B3%E0%AF%8D+%E0%AE%85%E0%AE%95%E0%AE%B1%E0%AF%8D%E0%AE%B1%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%9F+%E0%AE%B5%E0%AF%87%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%81%E0%AE%AE%E0%AF%8D%21&cd%5Benu-item-%5D=enu-&cd%5Benu-iid%5D=66157&cd%5Belug i%5D=PixelYourS
Colaw-info-table-css //tam'ilnaadi.com/zeepsoza/20apps/cy/ >Colaw-info/leg >P/public/css/cy/ >Colaw-info-table.css?v3r=3.0.8' tem-=elat/css edia=all
aboveNav){ $("#py civ idnav-ass=).addCin-b(de mvnav-small"); $("#py civ idnav-bot=).c-b(dearg i-ass=, logoHc="da ); } else { $("#py civ idnav-ass=).removeCin-b(de mvnav-small"); $("#py civ idnav-bot=).c-b(dearg i-ass=,"0"); } if ($(windck).scrollTop() > headenHc="da){ $("#py civ idnav-ass=).addCin-b(de mvfixed"); $("#py civ idnav-bot=).addCin-b(de mvfixed1"); $("#py civ idbody="lef").c-b(dearg i-ass=, totalHc="da ); $("#py civ idnav-ass=).addCin-b(de mvfixed-shadck"); $(".e mvnav-ass-mid=).addCin-b(de mvfixed-enu-"); $(".e mvdrefvnav-a-2022).show(); $(".e mvk-to-to=).addCin-b(de mv class=); if(scrollb< previousScroll) { $("#py civ idnav-bot=).addCin-b(de mvfixed2=); $("#py civ idnav-ass=).removeCin-b(de mvfixed-shadck"); $("#py civ idnav-ass=).removeCin-b(de mvft rpostup"); $("#py cft rpost"lef").removeCin-b(de mvft rpostup"); } else { $("#py civ idnav-bot=).removeCin-b(de mvfixed2=); $("#py civ idnav-ass=).addCin-b(de mvfixed-shadck"); $("#py civ idnav-ass=).addCin-b(de mvft rpostup"); $("#py cft rpost"lef").addCin-b(de mvft rpostup"); } } else { $("#py civ idnav-ass=).removeCin-b(de mvfixed"); $("#py civ idnav-bot=).removeCin-b(de mvfixed1"); $("#py civ idnav-bot=).removeCin-b(de mvfixed2=); $("#py civ idbody="lef").c-b(dearg i-ass=,"0"); $("#py civ idnav-ass=).removeCin-b(de mvfixed-shadck"); $(".e mvnav-ass-mid=).removeCin-b(de mvfixed-enu-"); $(".e mvdrefvnav-a-2022).hide(); $(".e mvk-to-to=).removeCin-b(de mv class=); } } else { if ($(windck).scrollTop() > logoHc="da){ $("#py civ idnav-ass=).addCin-b(de mvnav-small"); $("#py civ idnav-bot=).c-b(dearg i-ass=, logoHc="da ); } else { $("#py civ idnav-ass=).removeCin-b(de mvnav-small"); $("#py civ idnav-bot=).c-b(dearg i-ass=,"0"); } if ($(windck).scrollTop() > navHc="da){ $("#py civ idnav-ass=).addCin-b(de mvfixed"); $("#py civ idnav-bot=).addCin-b(de mvfixed1"); $("#py civ idbody="lef").c-b(dearg i-ass=, totalHc="da ); $("#py civ idnav-ass=).addCin-b(de mvfixed-shadck"); $(".e mvnav-ass-mid=).addCin-b(de mvfixed-enu-"); $(".e mvdrefvnav-a-2022).show(); $(".e mvk-to-to=).addCin-b(de mv class=); if(scrollb< previousScroll) { $("#py civ idnav-bot=).addCin-b(de mvfixed2=); $("#py civ idnav-ass=).removeCin-b(de mvfixed-shadck"); $("#py civ idnav-ass=).removeCin-b(de mvft rpostup"); $("#py cft rpost"lef").removeCin-b(de mvft rpostup"); } else { $("#py civ idnav-bot=).removeCin-b(de mvfixed2=); $("#py civ idnav-ass=).addCin-b(de mvfixed-shadck"); $("#py civ idnav-ass=).addCin-b(de mvft rpostup"); $("#py cft rpost"lef").addCin-b(de mvft rpostup"); } } else { $("#py civ idnav-ass=).removeCin-b(de mvfixed"); $("#py civ idnav-bot=).removeCin-b(de mvfixed1"); $("#py civ idnav-bot=).removeCin-b(de mvfixed2=); $("#py civ idbody="lef").c-b(dearg i-ass=,"0"); $("#py civ idnav-ass=).removeCin-b(de mvfixed-shadck"); $(".e mvnav-ass-mid=).removeCin-b(de mvfixed-enu-"); $(".e mvdrefvnav-a-2022).hide(); $(".e mvk-to-to=).removeCin-b(de mv class=); } } previousScrollb= scroll; }); }); jQuury(docu234t).ready(fun>18ce <<<<<= (ele234tOffset - scrollTop); var aboveHc="da = $("#py cvideo-embed="lef"). faenHc="da(); if ($(windck).scrollTop() > di">18ce + aboveHc="da + screen.hc="da){ $("#py cvideo-embed=cl i").addCin-b(de mvvidvfixed"); $("#py cvideo-embed="lef").addCin-b(de mvvidvhc="da"); $(".py cvideo-close2).show(); } else { $("#py cvideo-embed=cl i").removeCin-b(de mvvidvfixed"); $("#py cvideo-embed="lef").removeCin-b(de mvvidvhc="da"); $(".py cvideo-close2).hide(); } }); $(".py cvideo-close2).di("c> <: fun>v, "none") } }); $(windck).unbind(".infscr"); $(".p mvinftmftcd=ut=).c>v,"inline-b"lef"); } else { $(".e mvinftmftcd=ut=).c-b(ddisv,"none"); } });
!fun>
<.a/20recaptcha/api.js?onl da=c4wp_onl daCall"> <&render=exp>
windck.w3tc_rc="data=1,windck."c="Lta:Opt/dis={ele234ts_seleu-or:"."c="",call"> <_lta:ed:fun>