Connect with us

அரசியல்

ஜனாதிபதி மாளிகையில் கைப்பற்றப்பட்ட பணத்தை ஒப்படைக்க நீதிமன்றம் உத்தரவு!

Published

on

SriLanka2

ஜூன் 9 போராட்டத்தின் பின்னர் ஜனாதிபதி மாளிகை போராட்டக்காரர்களால் கைப்பற்றப்பட்ட நிலையில், ஆர்ப்பாட்டக்காரர்களால் அங்கு கண்டுபிடிக்கப்பட்டு பொலிஸாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்ட பணத்தை உடனடியாக நீதிமன்றில் முன்னிலைப்படுத்துமாறு உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது.

ஆர்ப்பாட்டக்காரர்கள் கண்டெடுக்கப்பட்ட குறித்த பணம், பணத்தை பொலிஸாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது., குறித்த பணத்தை உடனடியாக நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்துமாறு நீதவான் கோட்டை பொலிஸ் நிலைய கட்டளைத் தளபதிக்கு உத்தரவிட்டார்.

கடந்த 9 ஆம் திகதி ஜனாதிபதி மாளிகையில் ஆர்ப்பாட்டக்காரர்கள் ஒரு கோடியே எழுபத்தி எட்டு இலட்சத்து ஐம்பதாயிரம் ரூபா பணத்தை கோட்டை பொலிஸாரிடம் கையளித்ததாக கோட்டை பொலிஸார் நீதிமன்றில் அறிவித்திருந்தனர்.

பணம் கையளிக்கப்பட்டு மூன்று வாரங்கள் கடந்துள்ள போதிலும் நீதிமன்றில் அறிக்கை சமர்ப்பிக்கப்படவில்லை என சுட்டிக்காட்டிய நீதவான், பணத்தை நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்த நடவடிக்கை எடுக்குமாறு உத்தரவிட்டார்.

#SriLankaNews

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது.

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

1747027 manjal pillayar poojai 1 1747027 manjal pillayar poojai 1
ஜோதிடம்8 நிமிடங்கள் ago

வீட்டில் கெட்ட சக்தியை விரட்ட இந்த பூஜையை செய்யுங்கள்!

வீட்டில் உள்ள ஆண்கள், பெண்கள் என சகலரும் இந்த பூஜை செய்யலாம். ஆனால் தொடர்ந்து 48 நாட்கள் செய்ய வேண்டும் என்பது குறிப்பிடத்தக்க ஒன்று. இந்த பூஜை...

mole 1564751453 mole 1564751453
ஜோதிடம்4 மணத்தியாலங்கள் ago

ஆண்களும் மச்சம் சொல்லும் பலன்களும்….

நமது உடலில் ஏற்படும் மச்சங்கள் கூட நமக்கு அதிர்ஷ்டத்தையும் ஏன் துரதிர்ஷ்டத்தையும் கூட தரும் பலன் கொண்டது. அந்த வகையில் ஆண்களின் உடலில் உள்ள மச்சங்கள் சொல்லும்...

sri krishna sri krishna
ஜோதிடம்6 மணத்தியாலங்கள் ago

இன்று ஆவணி மாத பிறப்பு – செய்ய வேண்டிய பரிகாரங்கள்

இன்று புதன்கிழமை வாக்கிய பஞ்சாங்கத்தின்படி இன்று அதிகாலை 5.34 மணிக்கும், திருக்கணித பஞ்சாங்கத்தின்படி இன்று காலை 7.21 மணிக்கும் ஆவணி மாதம் பிறக்கிறது. இன்றைய மாத பிறப்புக்கு...

daily rasi palan tamil 1544071531 daily rasi palan tamil 1544071531
ஜோதிடம்1 நாள் ago

ஆவணி மாத ராசி பலன்கள் – அதிஷ்டம் அடிக்கப்போகும் ராசிக்காரர்கள்

ஆவணி மாதத்தில் சூரியன் சிம்ம ராசியில் பயணம் செய்வதால் சிம்ம மாதம் என்றும் அழைக்கப்படுகிறது. “சிங்கத்திற்கு இணையான மாதமும் இல்லை.சிவபெருமானுக்கு மேம்பட்ட தெய்வம் இல்லை” என்று அகத்தியர்...

komatha tm komatha tm
ஜோதிடம்2 நாட்கள் ago

எதிர்பாராமல் கிடைக்கும் பரிசு பொருட்களால் கிடைக்கும் அதிர்ஷ்டம்

திடீரென்று நாமே எதிர்பாராமல், நம்முடைய கைக்கு ஒரு பொருள் வந்து சேரும். அது பரிசு பொருளாக கிடைத்திருக்கலாம் அல்லது எங்கேயாவது கோவிலுக்கு செல்லும்போது நமக்கு தெரிந்தவர்கள் யாராவது...

1545642485 0917 1545642485 0917
ஜோதிடம்3 நாட்கள் ago

பெண்களும் மச்சம் சொல்லும் பலன்களும்

பெண்களுக்கு உடலில் எங்கு மச்சம் இருந்தால் என்ன பலன்கள் நடைபெறும் என்பதை காணலாம். ஜாதகம் இல்லாதவர்கள் கூட மச்சத்தை வைத்து பொது பலன்களின் அடிப்படையில் தெரிந்து கொள்ளலாம்....

Image75 Image75
ஜோதிடம்3 நாட்கள் ago

நாளை மஹா சங்கடஹர சதுர்த்தி – நவகிரகங்களின் பிடியிலிருந்து தப்பிக்க விநாயகருக்கு இந்த மாலை போட்டு வழிபடுங்கள்

வருடத்தில் வரக்கூடிய மற்ற சங்கடஹர சதுர்த்தி வழிபாட்டை மேற்கொள்கின்றோமோ இல்லையோ, நாளை வரக்கூடிய மகா சங்கடஹர சதுர்த்தி வழிபாட்டை அனைவரும் கட்டாயம் மேற்கொள்ள வேண்டும். காரணம் இந்த...

n-btopat_ty=y-btopan clas="clmodal-nloseiv idliModalClosee"> .svg cla 20viewBo"0 0 24 24ve">ath d="M19 6.41l-1.41-1.41-5.59 5.59-5.59-5.59-1.41 1.41 5.59 5.59-5.59 5.59 1.41 1.41 5.59-5.59 5.59 5.59 1.41-1.41-5.59-5.59zck">>athe">ath d="M0 0h24v24h-24z" fill=nr-ok">>athe"3C/se"> Closev> y-btopue>

PrivacOwev20vi

Thisur website usse cookie" timo preng yout experiencwhilive yonavig-datthroughLL thr websi. Outse oL tse,LL the cookiLL peaarthe-dagorizlleas nec-mesryaarthx-stlleopag youbrowsineaiLL eyaarth-menseias forLL throrickine of;bic funsectialitokiesfLL thr websi. e>Walsohe usthirdct-rtyhe cookiLL peahelphe es alyzees anunderp-sta howve yoe usthishr websi. T tsehe cookiLwill bthx-stlleipag youbrowsiner-ly a-wiag youd consen Y yoalsohhaveLL thopectie" topery-oue oL tsehe cookiesB-oueptckine-oue osomeue oL tsehe cookiou maaffbjeag youbrowsckint experien.<>
aiv class=clm/privacr-hemstl ariaie-ber="Showvmstl":ntre=y-btopar datr-hemstlry-te="Showvmstl":r datr-hel-mery-te="Showvl-me-2">
aintre=y-btopatabindex=0iv class="clnavoc-lank c-s Settinvp-mili":r dat" targenec-mesryar dat"ogangss=cltogangltab> Nec-mesry ">
np-out_ty=checkn-biv class=cle ubap preferen-checkn-b iv iwbut-c-checkn-b-nec-mesryar datv idheckn-b-nec-mesryadhecke idheckedli> -beriv clasform-checkie-ber foriwbut-c-checkn-b-nec-mesry>Nec-mesrya><-beriv>
Always Enabollv>
a>
Nec-mesryhe cookioarthabsolutely -menseias forLL thr website tfunsectito pexply. T tsehe cookiLensurthf;bic funsectialitokiesta "CookDurrmatiDenoscrictis cooke-lw-infnheckn-b-s alyticncytdantdiv class cooke-lw-infn_lumn-3>11 i-monncytdantdiv class cooke-lw-infn_lumn-4>Thisus cook isus Sce bGDPR "CookiC consenplugma. T tus cook isue udte tx-stlto the uoud conse forLL the cookiLipaL the-dagory "A alyticn".cytdan/tr2"triv class cooke-lw-infrowantdiv class cooke-lw-infn_lumn-1>s cooke-lw-infnheckn-b-funsectialcytdantdiv class cooke-lw-infn_lumn-3>11 i-monncytdantdiv class cooke-lw-infn_lumn-4>Theus cook isus Sce bGDPR s cook u consent trecordto the uoud conse forLL the cookiLipaL the-dagory "Funsectial".cytdan/tr2"triv class cooke-lw-infrowantdiv class cooke-lw-infn_lumn-1>s cooke-lw-infnheckn-b-nec-mesrya>tdantdiv class cooke-lw-infn_lumn-3>11 i-monncytdantdiv class cooke-lw-infn_lumn-4>Thisus cook isus Sce bGDPR "CookiC consenplugma. T tus cooks isue udte tx-stlto the uoud conse forLL the cookiLipaL the-dagory "Nec-mesry".cytdan/tr2"triv class cooke-lw-infrowantdiv class cooke-lw-infn_lumn-1>s cooke-lw-infnheckn-b-oL trncytdantdiv class cooke-lw-infn_lumn-3>11 i-monncytdantdiv class cooke-lw-infn_lumn-4>Thisus cook isus Sce bGDPR "CookiC consenplugma. T tus cook isue udte tx-stlto the uoud conse forLL the cookiLipaL the-dagory "OL tr.cytdan/tr2"triv class cooke-lw-infrowantdiv class cooke-lw-infn_lumn-1>s cooke-lw-infnheckn-b-expformarencytdantdiv class cooke-lw-infn_lumn-3>11 i-monncytdantdiv class cooke-lw-infn_lumn-4>Thisus cook isus Sce bGDPR "CookiC consenplugma. T tus cook isue udte tx-stlto the uoud conse forLL the cookiLipaL the-dagory "Pxpformaren".cytdan/tr2"triv class cooke-lw-infrowantdiv class cooke-lw-infn_lumn-1>20vied_d=cook_p Policytdantdiv class cooke-lw-infn_lumn-3>11 i-monncytdantdiv class cooke-lw-infn_lumn-4>Theus cook isus Sce bL thGDPR "CookiC consenplugmaesta isue udte tx-stltwheL tr orLnothe uouhasud conseudte to the use oe cookiesIt dokiLnothx-stltany expstialar da.cytdan/tr2"/tbodyan/taboliv>
aintre=y-btopatabindex=0iv class="clnavoc-lank c-s Settinvp-mili":r dat" targefunsectialar dat"ogangss=cltogangltab> Funsectial ">
np-out_ty=checkn-biv iwbut-c-checkn-b-funsectialav class=cle ubap preferen-checkn-b ir datv idheckn-b-funsectialli> -beriforiwbut-c-checkn-b-funsectialav class=clslieiner datn c-enabol=Enaboller datn c-disabol=Disabold>> Funsectialcy<-beriv>
Funsectialav cookiLhelph" toxpform ceret=" funsectialitokielike shaberinL the sensensfLL thr websieopasocias =edianplatforms,he llbjeafeedp bas,esta oL trsthirdct-rtyhfechatki.v>
aintre=y-btopatabindex=0iv class="clnavoc-lank c-s Settinvp-mili":r dat" targeexpformarenar dat"ogangss=cltogangltab> Pxpformaren ">
np-out_ty=checkn-biv iwbut-c-checkn-b-expformarenav class=cle ubap preferen-checkn-b ir datv idheckn-b-expformarenli> -beriforiwbut-c-checkn-b-expformarenav class=clslieiner datn c-enabol=Enaboller datn c-disabol=Disabold>> Pxpformarency<-beriv>
Pxpformarenav cookioarthe udte tunderp-sta sta stalyzeeL thkey expformarenaindexkiesfLL thr websicwhichLhelpiLipadelivmberina bewittee uout experiencforLL thy visori.v>
aintre=y-btopatabindex=0iv class="clnavoc-lank c-s Settinvp-mili":r dat" targes alyticnar dat"ogangss=cltogangltab> A alyticn ">
np-out_ty=checkn-biv iwbut-c-checkn-b-s alyticnav class=cle ubap preferen-checkn-b ir datv idheckn-b-s alyticnli> -beriforiwbut-c-checkn-b-s alyticnav class=clslieiner datn c-enabol=Enaboller datn c-disabol=Disabold>> A alyticncy<-beriv>
A alyticalav cookiLarthe udte tunderp-sta howvy visori w-thtajeaa-wiaL thr websi. T tsehe cookiLhelpho providw-infirmatieopametricnaL thnumembesfLy visori, bouiencrasi,etrafficasourci,eetc.v>
aintre=y-btopatabindex=0iv class="clnavoc-lank c-s Settinvp-mili":r dat" targesdvmbtisemnsenr dat"ogangss=cltogangltab> Advmbtisemnse ">
np-out_ty=checkn-biv iwbut-c-checkn-b-sdvmbtisemnsenv class=cle ubap preferen-checkn-b ir datv idheckn-b-sdvmbtisemnseli> -beriforiwbut-c-checkn-b-sdvmbtisemnsenv class=clslieiner datn c-enabol=Enaboller datn c-disabol=Disabold>> Advmbtisemnsecy<-beriv>
Advmbtisemnsenv cookiLarthe udte to providy visori a-wiat relevanadiesta okmaetckincampaigns. T tsehe cookiLtrackdy visori acrosshr websiiesta e llbjeaw-infirmatiee to providcux-smizlleadi.v>
aintre=y-btopatabindex=0iv class="clnavoc-lank c-s Settinvp-mili":r dat" targeoL trnnr dat"ogangss=cltogangltab> OL trn ">
np-out_ty=checkn-biv iwbut-c-checkn-b-oL trnnv class=cle ubap preferen-checkn-b ir datv idheckn-b-oL trnli> -beriforiwbut-c-checkn-b-oL trnnv class=clslieiner datn c-enabol=Enaboller datn c-disabol=Disabold>> OL trncy<-beriv>
OL trtune-dagorizllev cookiLarththo usthpeaarthbeerinatalyzea sta haveLnothbeepan claifilleipe tahe-dagory as yet.v>
SAVE & ACCEPT>
>