Connect with us

இலங்கை

பெற்றோல் வழங்கக்கோரி மாவட்ட செயலகம் முன் போராட்டம்!

Published

on

IMG 7799

தமக்கு பெற்றோலை வழங்க கோரி யாழ். மாவட்ட செயலகத்திற்கு முன்பாக சிலர் போராட்டத்தினை முன்னெடுத்துள்ளனர்.

யாழ். மாவட்ட செயலகத்திற்கு அருகில் உள்ள ஐ.ஓ.சி எரிபொருள் நிரப்பு நிலையத்தில் டோக்கன் பெற்றவர்களுக்கு பெட்ரோல் வழங்கப்படவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டமையால் இன்றைய தினம் புதன்கிழமை அதிகாலை தொடக்கம் பலர் நீண்ட வரிசையில் காத்திருந்தனர்.

இந்நிலையில் காலை 09 மணி போல குறித்த எரிபொருள் நிரப்பு நிலையத்தில் அத்தியாவசிய சேவையில் ஈடுபடுபவர்களுக்கே எரிபொருள் வழங்கப்படும் என அறிவித்தமையால் நீண்ட நேரம் வரிசையில் காத்திருந்தவர்கள் மத்தியில் குழப்பம் ஏற்றபட்டது.

அதனை அடுத்து வரிசையில் காத்திருந்த பலரும் மாவட்ட செயலகம் முன் கூடி போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.

அதன் போது அங்கு வந்திருந்த பொலிஸாரிடம் “ ஐ. ஓ. சி பெற்றோல் நிரப்பு நிலையத்தில் மட்டுப்படுத்தப்பட்ட அளவில் பொதுமக்களுக்கான பெட்ரோல் வழங்கப்படும் என ஊடகங்களில் செய்திகள் வெளிவந்தமையை அடுத்தே நாம் பெட்ரோலை பெற நீண்ட நேரம் வரிசையில் காத்திருந்தோம்” என கூறி பத்திரிகை செய்திகளை பொலிஸாரிடம் காட்டினார்கள்.

அதேவேளை போராட்டம் நடத்தினவர்களுடன் மேலதிக மாவட்ட செயலர் ம. பிரதீபன் பேச்சு நடாத்திய போது, அத்தியாவசிய சேவையாளர்களுக்கு தான் எரிபொருள் விநியோகிக்க சொல்லி எமக்கு அறிவுறுத்தப்பட்டமைக்கே அமையவே தாம் எரிபொருள் நிரப்பு நிலையத்தினருக்கு அவ்வாறு அறிவுறுத்தினோம் என தெரிவித்தார்.

Advertisement

IMG 7798 1 IMG 7796

#SriLankaNews

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது.

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

gg gg
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

செப்டம்பர் மாத ராசி பலன் 2022! அதிர்ஷ்டத்தை அள்ளப்போகும் ராசிக்காரர் யார்?

செப்டம்பர் மாதத்தில் மேஷம் ராசியில் துவங்கி மீனம் ராசி வரையிலான 12 ராசிக்காரர்களுக்கான இராசி பலன்கள் குறித்துப் பார்க்கலாம் மேஷம்  மேஷ ராசியினைப் பொறுத்தவரை குரு 12...

hh hh
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

உங்களுக்கு பணம் பல மடங்காக பெருக வேண்டுமா? இவற்றை செய்தாலே போதும்

பணவரவை அதிகரிக்க சில எளிய ஆன்மீக வழிகள் உள்ளன. தற்போது அவை என்ன என்பதை தெரிந்து கொள்வோம். பணத்தை மரப்பெட்டியில் வைப்பதை மட்டும் வழக்கமாக்கி பாருங்கள். நிச்சயம்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (01.09.2022)

Medam பிள்ளைகள் நம்பிக்கை தருவார்கள். விரும்பிய பொருட்களை வாங்கிய மகிழ்வீர்கள். வெளிவட்டாரத்தில் புதியவர் நண்பர்கள் கிடைப்பார்கள். திடீரென்று அறிமுகம் ஆகுபவரால் பயனடைவீர்கள். வியாபாரத்தில் சில சூட்சுமங்களை புரிந்துக்...

1753987 tomorrw 1753987 tomorrw
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்று விநாயகர் சதுர்த்தி

பாலும் தெளிதேனும் பாகும் பருப்புமிவை நாலும் கலந்துனக்கு நான் தருவேன் – கோலம் செய் துங்கக் கரிமுகத்துத் தூமணியே! நீ எனக்கு சங்கத் தமிழ் மூன்றும் தா!...

deepam deepam
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

வீட்டில் பிரச்சனையா? – கற்பூரம் ஏற்றும் போது இதை செய்யுங்க

வீட்டில் வரக்கூடிய பெரிய பெரிய பிரச்சனைகளை கூட சுலபமாக தீர்க்கக் கூடிய ஒரு தாந்திரீக பரிகாரத்தை தான் இன்று நாம் தெரிந்து கொள்ள போகின்றோம். நம்பிக்கை இல்லாமல்...

1748967 surya dev worship 1748967 surya dev worship
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்று ஆவணி ஞாயிறு – விரதம் இருந்து சூரிய பகவானை வழிபடுங்கள்

இன்று ஆவணி ஞாயிறு. விரதம் இருந்து பொங்கல் வைத்து வழிபட்டால் தோஷங்கள் விலகும் என்பது காலம்காலமாக பேணப்பட்டுவரும் ஐதீகமாகும். சூரியனுக்கு சிம்மம் ஆட்சி வீடாகும். ஆவணி மாதம்...

1748584 gokulashtami puja at home 1748584 gokulashtami puja at home
ஜோதிடம்2 மாதங்கள் ago

இன்று கிருஷ்ண ஜெயந்தி – வீட்டில் கிருஷ்ணர் பாதம் வரைந்து வழிபடுங்கள்

உலகளாவிய இந்துக்களால் இன்று கிருஷ்ண ஜெயந்தி கொண்டாடப்படுகிறது. இன்று கிருஷ்ணருக்கு பூஜை செய்யும் போது இவற்றை மறக்கக்கூடாது. பூஜைக்குரிய இலை : துளசி பத்ரம் பூஜைக்குரிய மலர்கள்...

vansent NHJiTlBOd3lnZURuTmkrcTd0YUZMYS9IaGNNQkRuVldYR1dyd0VqTW9BanNLckt6c0N2RS9LMHJYM2NwMU9oeQpdl (pdl (ocument>< nsent debugrue>< nsent adtVersn(e="3.8.7" nsent ajaxurlhttps://tamilnaadi.com/zewp-adnif/adnif-ajax.php";let oegeViLd srue>< let googleAdsCtrollerue>< let age/sAdsCtrollerue>< let ass=lAdsCtrollerue>< let splay: Oe".=0 nsent aXBuclFPSjRtSkg0L2pOTVRKTzNKUUM0Rld1T3BHaXMzTElXVjBSRm8zZU81VWdkVE5iWUdZVDVDWXBzOGx3VApdl (pdl (o[ttps://tage_tad2.googlesyndicaon()om/prie_tad/js/adsbygooglepg< f"tps://taadsuapi.itter.com/t"] nsent brding-pBtnocument>pricg-p/";return lse," });} nsent adtlo",ose< }} let serverReqCount=0 let adreqfound=lse," nction pradsBlo",ed(callBackncti){if(adreqfound)return ue>< (screrverReqCount>=aXBuclFPSjRtSkg0L2pOTVRKTzNKUUM0Rld1T3BHaXMzTElXVjBSRm8zZU81VWdkVE5iWUdZVDVDWXBzOGx3VApdl (pdl (olength){callBackncti(adreqfound);return ue>< } if(aXBuclFPSjRtSkg0L2pOTVRKTzNKUUM0Rld1T3BHaXMzTElXVjBSRm8zZU81VWdkVE5iWUdZVDVDWXBzOGx3VApdl (pdl (olength>0&&QVpXYXp3cWthclBobE9pUFNGMU5QcEo0NU9rWk5hZnoxVmg2bXU2UVlMVkNxQUQ1UEIvdG5zUEVMR2xVTTRwYwpdl (pdl (; ){csent reqURL=aXBuclFPSjRtSkg0L2pOTVRKTzNKUUM0Rld1T3BHaXMzTElXVjBSRm8zZU81VWdkVE5iWUdZVDVDWXBzOGx3VApdl (pdl ([rerverReqCount] nsent adsReqst&c=new Reqst&c(reqURL,{method:"HEAD",dern:"ne-cors"});fch c(adsReqst&c).e cnunction(evst-){if(debug){csenolepwarn(`[ADB DEBUG] Ads Reqst&c [${reqURL}] Ps="ed!!!`);} rerverReqCount++;adreqfound=lse," adsBlo",ed(callBackncti) }).l%och(nction(evst-){if(debug){csenoleperror(`[ADB DEBUG] Ads Reqst&c [${reqURL}] Failed!!!`);csenoleperror(`[ADB DEBUG] ${res}`)} nallBackncti(ue><);adreqfound=ue>< })}se {{if(debug){csenolepwarn("[ADB DEBUG] Ads Reqst&c Failed. Reason: Blo",einby Filr wtHk faor Offnk )!!!" }}} nction prohpadt_dathul)_cl")ckdr(e){csenoleplog(e)} nction prmoad" (){ndow)..cal%on()oef="hndow)..cal%on()oef="} nction prmodirtor(e){ndow)..cal%on()oef="he} nction prs-cass("me,t){return!!elassName =.m%och(new RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)"))} nction prdClass("me,t){s-cass("me,t)||(elassName =+=" "+t)} nction prmoveClass("me,t){if(s-cass("me,t)){r c o=new RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)");elassName ==elassName =.place( /o," ")}} let count=0 nction pro0R1M0VMS0dWM3I2M0REcnV2NzJNRXJNOUNrcmtDb291TkRaMG13Sks1Q0dSdzk5Uks0cy8xWEJwcUlWblMzWApdl (pdl (; {try{ (;peof leNHJiTlBOd3lnZURuTmkrcTd0YUZMYS9IaGNNQkRuVldYR1dyd0VqTW9BanNLckt6c0N2RS9LMHJYM2NwMU9oeQpdl (pdl (o='ject-p'){reveClass("mNHJiTlBOd3lnZURuTmkrcTd0YUZMYS9IaGNNQkRuVldYR1dyd0VqTW9BanNLckt6c0N2RS9LMHJYM2NwMU9oeQpdl (pdl (,"eXB6MldxMUhyaGlkQzlKNHRlSTM3SmRLTGRVQ29LLyt5VG5haUtKd0lmbz0pdl (") reveClass("mcument.body.c,"T1RaK1pxb0t6aGhIM1NoZEljZHBjVFdicGNYZTBtVWVQVW5lVmp4RHU1Zz0pdl (")}}l%och(e){csenolepwarn(e }} nction preXB6MldxMUhyaGlkQzlKNHRlSTM3RXlwVng1eWhzdHhXay9GVjBTcjcyOXVkczEyc1lnbVRpa1lGRzQwYkpTTApdl (pdl (;dal-b){if(dal-b!=null&&0==splay: Oe".){splay: Oe".++;adlass("mdal-b,"eXB6MldxMUhyaGlkQzlKNHRlSTM3SmRLTGRVQ29LLyt5VG5haUtKd0lmbz0pdl (") adlass("mcument.body.c,"T1RaK1pxb0t6aGhIM1NoZEljZHBjVFdicGNYZTBtVWVQVW5lVmp4RHU1Zz0pdl (")}} nction prohp_adtlo",_owser o(){return /Opera[\/\s](\d+\.\d+)/.st-i(vigate or.er_rAgt){ ?"Opera":/MSIE (\d+\.\d+);/.st-i(vigate or.er_rAgt){ ?"MSIE":/Nigate or[\/\s](\d+\.\d+)/.st-i(vigate or.er_rAgt){ ?"Netscape":/Chrome[\/\s](\d+\.\d+)/.st-i(vigate or.er_rAgt){ ?"Chrome":/Safari[\/\s](\d+\.\d+)/.st-i(vigate or.er_rAgt){ ?"Safari":/Firtfox[\/\s](\d+\.\d+)/.st-i(vigate or.er_rAgt){ ?"Firtfox":"Unknn", } nction prohp_ads_blo",er_dettor":(able=E){if(able=E){eXB6MldxMUhyaGlkQzlKNHRlSTM3RXlwVng1eWhzdHhXay9GVjBTcjcyOXVkczEyc1lnbVRpa1lGRzQwYkpTTApdl (pdl (;NHJiTlBOd3lnZURuTmkrcTd0YUZMYS9IaGNNQkRuVldYR1dyd0VqTW9BanNLckt6c0N2RS9LMHJYM2NwMU9oeQpdl (pdl ( }} nction pres nEmentOfIsBlo",ed(emen){if(amenffset()PartOf===null||amenffset()ight +==0||amenffset()Lef+==0||amenffset()Top==0||amenffset()dth":==0||amenf" tOfight +==0||amenf" tOfdth":==0){return ue>< }se { if(ndow)..getComputedSle="!==defined" ){let amenCS=ndow)..getComputedSle="(amen,null) if(amenCS&&(amenCS.getPperlytyValue('splay: ')o='ne;"'||amenCS.getPperlytyValue('sitobilit ')o='dden=t')){return ue>< }} return lse," } let evioCount=0 nction prockboMul)ipCl; {let able=Enlse," if(ass=lAdsCtrolle {let divE=document><.createEmentOfmaspv") divE=d.innerHTML=" " divE=d.assName =="aads.<.qry(dlector":(".s.<);}se {{if(age/sAdsCtrolle){eble=EnisHden=t(cument> va!nction(ev) ndow)..advce +d_ads_ady(f_qstue=ndow)..advce +d_ads_ady(f_qstue||[],advce +d_ads_ady(f_qstue.push=ndow)..advce +d_ads_ady(f;f":(r dis=0,a=advce +d_ads_ady(f_qstue.length;d