Connect with us

அரசியல்

அரசு பொறுப்புக்கூற வேண்டும்! – ஜீவன் வலியுறுத்து

Published

on

ஜீவன் தொண்டமான்

“மக்களால் ஜனநாயக முறையில் மேற்கொள்ளப்படும் போராட்டங்களின்போது பொலிஸார் வன்முறையைக் கையில் எடுத்துள்ளமையானது கண்டிக்கத்தக்கது.” – இவ்வாறு இ.தொ.காவின் பொதுச்செயலாளர் ஜீவன் தொண்டமான் எம்.பி. தெரிவித்தார்.

இது தொடர்பில் அவர் மேலும் கூறியதாவது:-

“நாட்டில் ஏற்பட்டுள்ள நெருக்கடி நிலைமையினால் மக்கள் போராட்டங்களில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர். இந்த துப்பாக்கிச்சூட்டு சம்பவத்துக்கு அரசே பொறுப்புக்கூற வேண்டியுள்ளது.

ரம்புக்கனையில் பொதுமக்களால் இன்று ஆர்ப்பாட்டம் மேற்கொள்ளப்பட்டது.

இந்த ஆர்ப்பாட்டத்தை நிறுத்துவதற்காக ரம்புக்கனையில் பொலிஸார் நடத்திய கண்ணீர்ப் புகைக்குண்டுத் தாக்குதலைத் தொடர்ந்து பொலிஸாரால் துப்பாக்கிப் பிரயோகம் மேற்கொள்ளப்பட்டது. துப்பாக்கிச் சூட்டில் காயமடைந்த நால்வர் உயிரிழந்துள்ளதுடன், 16 பேர் தீவிர சிகிச்சைப் பிரிவில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளனர்.

இந்தச் சம்பவம் தொடர்பில் நாடாளுமன்றத்தில் பொறுப்புக்கூற வேண்டிய அமைச்சு பதிலளித்தே ஆக வேண்டும்.

Advertisement

நாட்டில் ஜனநாயகத்துக்கு எதிரான செயற்பாடுகள் இடம்பெறுமானால் அதை இ.தொ.கா பார்த்துக்கொண்டிருக்காது.

நாட்டில் இன்று உயிர்ச் சேதம் ஏற்படும் அளவுக்கு இக்கட்டான சூழ்நிலைக்குத் தள்ளப்பட்டுள்ளது. அரசு மக்களின் பாதுகாப்பை உறுதிப்படுத்த வேண்டும்” – என்றார்.

#SriLankaNews

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்4 நாட்கள் ago

27-11-2022 இன்றைய ராசி பலன்

27-11-2022 ஞாயிற்றுக்கிழமை | INDRAYA RASI PALAN | TODAY RASI PALAN | இன்றைய ராசி பலன் Post Views: 46

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்5 நாட்கள் ago

26-11-2022 இன்றைய ராசி பலன்

26-11-2022 சனிக்கிழமை | INDRAYA RASI PALAN | TODAY RASI PALAN | இன்றைய ராசி பலன் Post Views: 57

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
காணொலிகள்6 நாட்கள் ago

இன்றைய ராசி பலன் – (Video)

25-11-2022 வெள்ளிக்கிழமை| இன்றைய ராசி பலன்   Post Views: 35

500x300 1780114 surya grahan 2022 astro remedies 500x300 1780114 surya grahan 2022 astro remedies
ன்லீம்

ൊலிளை कரும் சூரிய ிரணம)

2.10.-2022 ன்ற மळியம்2.28 மࣚி ருதல் ிர2 றைப்பு ரு൲ாகதை कொங்கினྤலும, ் பர࿮ࣚྊமலாகதை कர࿮്த மால 5 மࣚ஍க்கு லேತ்தான. சூரிய ிர >ంம்...5

ஜோதிடம்

செસ்டப்பர் மாய ராசி பலன்/202! அதிர்෸்டத்தை அள்ளப்பகும் ரྰசிக்காரர் ௕ார?)

செસ்டப்பர் மாடத்தில் லேශம் ரྰசியில் துவங்க லீੁம் ரྰச2 வரையிலா 12 ரྰசிக்காரர்களக்கா| இராசி பலன்கள்குறித்துળ்કாரக்கಚྊம் லேශம  லே෍ ரྰசியிੱைப >பொ౰ுத்தவர்குர 12...5

ஜோதிடம்

ங்களக்கு ાணம் ப஍ மங்கா >பரு2 வே்ࣸடும?| இൿற்ற >செ௤்தால பकும)

ાணவரவ அதிரிக் சி஍ ளி >ன்லீ2 வലிகள >ள்ள. தற்பक அவ ன் ன்ઍதை कர࿮ਤ்த்கள்൪ம. ાணத்தை பரப்பட்டியில் ൱ைப்பதை ப்டும் ൱ലக்கலாக்க કாரங்கள. ਯி்யம...5

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்

இன்றைய ராச பலன்(01.09.-202))

ਟப்ப஍க்கை कருൕாரகள. ൤ிரப்ப஍ >பொரட்கள ൕாங்கி மகிழ்൪ரகள. ൤ெள࿮്ட்டாரத்தில் રுதிய൪ர் ਇ்ࣸાரகள கிைப்பாரகள. திடரன்ற அறிளகம் குણவர྿ல் રய੿ை൪ரகள. ൤ியྍபாரத்தில் சி஍ சூ்ும்கள કுர࿮ਤ்த்க...5

footern id=mv-foote-wrap class= left relative">
oscript>
/span>
/spav idcbooie_hdr_showagain>Manmage-cosent>
oscriptvar c = docuhmen.body. clasName; c = c.re-plce( /evmreos-forms-no-js/, 'evmreos-forms-js' ); docuhmen.body. clasName = c;>-lnki relstylesheetv idcbooieplawainfo-table-csse href'=https://tamilnaadi.com/pps/cbooieplawainfo/legacy/public/css/cbooieplawainfo-table.css?vmr=3.0.6'vtyped-tex/css "edia=allt> oscrip -src=https://tamilnaadi.comyshefath/cache/minify/5dc4c.jst>oscrip id=mv-cusstm-js-aftervjQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { var lheaerHheigh = $("#=mv-lheaere-wra").outerHheigh(); var logoHheigh = $("#=mv-maindnav1toag).outerHheigh(); var botHheigh = $("#=mv-maindnav1botg).outerHheigh(); var navHheigh = $("#=mv-maind-heae-wra").outerHheigh(); var hheaerHheigh = navHheigh + lheaerHheigh; var aboveNav = lheaerHheigh + logoHheigh; var totalHheigh = logoHheigh + botHheigh; var phrviousScroll = 0; $(window).scroll(funectio(evmen){ var scroll = $(this).scrollTop(); if (vtypeof lheaerHheigh !== "undefined" ) { if ($(window).scrollTop() > aboveNav){ $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpnav1small"); $("#=mv-maindnav1botg).cas(="marin1toag, logoHheigh ); } else { $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpnav1small"); $("#=mv-maindnav1botg).cas(="marin1toag,"0"); } if ($(window).scrollTop() > hheaerHheigh){ $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed"); $("#=mv-maindnav1botg).addCclas(="mvpfixed1"); $("#=mv-maindbodye-wra").cas(="marin1toag, totalHheigh ); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed-shadow"); $("."mvpnav1toa-midg).addCclas(="mvpfixed--pos"); $("."mvpdroapnav1ttitle).show(); $("."mvp-fyetoag).addCclas(="mvp-totoag); if(scroll < phrviousScroll) { $("#=mv-maindnav1botg).addCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed-shadow"); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpsoc1-mobup"); $("#=mv-soc1-mob-wra").removeCclas(="mvpsoc1-mobup"); } else { $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed-shadow"); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpsoc1-mobup"); $("#=mv-soc1-mob-wra").addCclas(="mvpsoc1-mobup"); } } else { $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed"); $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed1"); $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindbodye-wra").cas(="marin1toag,"0"); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed-shadow"); $("."mvpnav1toa-midg).removeCclas(="mvpfixed--pos"); $("."mvpdroapnav1ttitle).hiae(); $("."mvp-fyetoag).removeCclas(="mvp-totoag); } } else { if ($(window).scrollTop() > logoHheigh){ $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpnav1small"); $("#=mv-maindnav1botg).cas(="marin1toag, logoHheigh ); } else { $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpnav1small"); $("#=mv-maindnav1botg).cas(="marin1toag,"0"); } if ($(window).scrollTop() > navHheigh){ $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed"); $("#=mv-maindnav1botg).addCclas(="mvpfixed1"); $("#=mv-maindbodye-wra").cas(="marin1toag, totalHheigh ); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed-shadow"); $("."mvpnav1toa-midg).addCclas(="mvpfixed--pos"); $("."mvpdroapnav1ttitle).show(); $("."mvp-fyetoag).addCclas(="mvp-totoag); if(scroll < phrviousScroll) { $("#=mv-maindnav1botg).addCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed-shadow"); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpsoc1-mobup"); $("#=mv-soc1-mob-wra").removeCclas(="mvpsoc1-mobup"); } else { $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed-shadow"); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpsoc1-mobup"); $("#=mv-soc1-mob-wra").addCclas(="mvpsoc1-mobup"); } } else { $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed"); $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed1"); $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindbodye-wra").cas(="marin1toag,"0"); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed-shadow"); $("."mvpnav1toa-midg).removeCclas(="mvpfixed--pos"); $("."mvpdroapnav1ttitle).hiae(); $("."mvp-fyetoag).removeCclas(="mvp-totoag); } } phrviousScroll = scroll; }); }); jQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { // Viaeo PPostScroll $(window).io("scroll.iiaeog, funectio(evmen){ var scrollTop = $(window).scrollTop(); var reehmenOffset = $("#=mv--conentt-wra").offset().toa; var di-stace = (reehmenOffset - scrollTop); var aboveHheigh = $("#=mv-iiaeo-mmbeae-wra").outerHheigh(); if ($(window).scrollTop() > di-stace + aboveHheigh + screen.hheigh){ $("#=mv-iiaeo-mmbeae-con").addCclas(="mvpiiapfixed"); $("#=mv-iiaeo-mmbeae-wra").addCclas(="mvpiiaphheigh"); $(".=mv-iiaeo--losee).show(); } else { $("#=mv-iiaeo-mmbeae-con").removeCclas(="mvpiiapfixed"); $("#=mv-iiaeo-mmbeae-wra").removeCclas(="mvpiiaphheigh"); $(".=mv-iiaeo--losee).hiae(); } }); $(".=mv-iiaeo--losee).io("click", funectio(){ $("iframee).attr("src", $("iframee).attr("src")); $("#=mv-iiaeo-mmbeae-con").removeCclas(="mvpiiapfixed"); $("#=mv-iiaeo-mmbeae-wra").removeCclas(="mvpiiaphheigh"); $(".=mv-iiaeo--losee).hiae(); $(window).iff("scroll.iiaeog); }); }); jQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { // Mmoilv Social Buttoas Mmre $(".=mv-soc1-mobreigh").io("click", funectio(){ $("#=mv-soc1-mob-wra").toggleCclas(="mvpsoc1-mobmtoe"); }); }); jQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { $(".=enueitem-has-children a").click(funectio(evmen){ evmen.stoaProaagactio(); }); $(".=enueitem-has-children").click(funectio(){ $(this).addCclas(=toggled"); if($(".=enueitem-has-children").hasCclas(=toggled")) { $(this).children("ul").toggle(); $("."mvp-fyenav1=enu").getNiceScroll().rh-siz(); } $(this).toggleCclas(=tog-minus"); return false; }); // Main MenupScroll $("."mvp-fyenav1=enu").niceScroll({cursorcblor:"#888",cursor-width:7,cursorborder: 0,zindex:999999}); }); jQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { $(".infinite--conent").infinitescroll({ navSelsecor: "."mvpnav1-lnks", nextSelsecor: "."mvpnav1-lnks a:firos", itemSelsecor: ".infinite--pos", errorCallback: funectio(){ $("."mvpinfbmtoed-ut").cas(=dis-pla", "none") } }); $(window).unbind(".infscr"); $(".=mvpinfbmtoed-ut").click(funectio(){ $(".infinite--conent").infinitescroll("retrievm"); return false; }); if ($("."mvpnav1-lnks a").length) { $("."mvpinfbmtoed-ut").cas(=dis-pla","inline-block"); } else { $("."mvpinfbmtoed-ut").cas(=dis-pla","none"); } });>oscrip -src=https://tamilnaadi.comyshefath/cache/minify/61773.jst>oscrip idgunentor-block-js-extratvar gunentorLS = {"fconAwesomeVerstio":"4","reosNonce":"6dc7e1b2cc","reosUrl":"=https\/\//tamilnaadi.co\/wp-json\/"};>oscrip -src=https://tamilnaadi.comyshefath/cache/minify/32900.jst>oscrip -src'=https:/cdn.ioh-sgnali.comsdks/OneSsgnalSDK.js?vmr=6.1.1' =asyng=async idremote_sdk-jst>
h4v class=adblock_-title"Ads BlockerpDetseced!!!>
ptWe have detsecedvthcatyou arveusingeexnenstios to block ads. Plebas supportpus by disablingethvas ads blocker.5

oscript-cost TFM4Ujh4MW9SVThqUndxbW1EYS9SL2RHVjc2OXpEYWRBMjhzZW1iUE9OcjN5ZVpmL1hNQXcyTzVvM1Mvc29Zagbnlnlbnlnlddocuhmen.getEeehmenById("TjZ2OEc2Z2ZqMWtpcXlsNWJaVmExRGZMTTBsQU5xb0txSm1OSVZ1SkVUST0bnlnl");-cost adbEnableForPmagn=tru;-cost debugn=tru;-cost adbVerstio="3.8.7";-cost ajaxurlt="https://tamilnaadi.comwp-admin/admin-ajax.php";let onPmagLloan=tru;let googleAdsCconroln=tru;let :imagAdsCconroln=tru;let clasAdsCconroln=tru;let dis-plaOnce=0;-cost dkJRNzVwMEhtWllxekFjanVjOWQzQ1JJTkVwYWZyOVU2QW9rcWk4WElhN0c2UTZ5ejZCRmVLZU9tMG94cW5YTQbnlnlbnlnld[="https:/-magad2.googleasydicactioi.compmagad/js/adsbygoogle.js",""https:/ads-api.twitteri.co"];-cost branodinBtnddocuhmen.getEeehmenById("YzBCWTF1SWlCNldkWGRkZVBwQlBKZU1YOXFweTM0aGFZTEtwU2ZvNlJkMkVCR0xWZEpya0IyZ2M0a3NkbWilnAbnlnlbnlnl");if(branodinBtn){branodinBtn.addEvmenListener("click",funectio(evmen){evmen.phrvmenDefaulh();window.locactioi href"=https:/chpadblocki.compricdin/";return false;});} -cost adblockCloseBtnddocuhmen.getEeehmenById("OTg0SVd2T3ZveGQ2bnVYMjdIbXAyZ3B0SWxSTTNicVArNmF4aTZPbTUyY1ZDaWNON2ZTR0hMbUZJOXk4OWhBYQbnlnlbnlnl");if(adblockCloseBtn){adblockCloseBtn.onclickdfunectio(){dlRWaG11d200NjZiMXN2MWdvV3g1RmtYMmdlMHEyN2tXVVB3anBiRUVINTBZSXVmcTQ2WU4rd3VhUlR2aVJFSwbnlnlbnlnl();}} funectio ZENzLy9XYStBWU5iNm8vOHFHUUxlNDEwRlY5R3NsOFZua1JuUms0eCtKR0kxdlk1dlRTYnZETEpTeWdFeDFMYwbnlnlbnlnl(){try{return window.navigdaor.onLine;}cacch(error){return =tru;}} let serverReqCount=0;let adreqfound=false;funectio adsBlocked(callBackFune){if(adreqfound)return =tru;if(serverReqCount>=dkJRNzVwMEhtWllxekFjanVjOWQzQ1JJTkVwYWZyOVU2QW9rcWk4WElhN0c2UTZ5ejZCRmVLZU9tMG94cW5YTQbnlnlbnlnl.length){callBackFune(adreqfound);return =tru;} if(dkJRNzVwMEhtWllxekFjanVjOWQzQ1JJTkVwYWZyOVU2QW9rcWk4WElhN0c2UTZ5ejZCRmVLZU9tMG94cW5YTQbnlnlbnlnl.length>0&&ZENzLy9XYStBWU5iNm8vOHFHUUxlNDEwRlY5R3NsOFZua1JuUms0eCtKR0kxdlk1dlRTYnZETEpTeWdFeDFMYwbnlnlbnlnl()){ccost reqURL=dkJRNzVwMEhtWllxekFjanVjOWQzQ1JJTkVwYWZyOVU2QW9rcWk4WElhN0c2UTZ5ejZCRmVLZU9tMG94cW5YTQbnlnlbnlnl[serverReqCount];-cost adsRequeos=new Requeos(reqURL,{method:"HEAD",mode:"no-cors"});fetch(adsRequeos).thvn(funectio(reo){if(debug){ccosole.warn(`[ADB DEBUG] Ads Requeos [${reqURL}] Plased!!!`);} serverReqCount++;adreqfound=false;adsBlocked(callBackFune);}).cacch(funectio(reo){if(debug){ccosole.error(`[ADB DEBUG] Ads Requeos [${reqURL}] Failed!!!`);ccosole.error(`[ADB DEBUG] ${res}`)} -allBackFune(=tru);adreqfound==tru;})}else{if(debug){ccosole.warn("[ADB DEBUG] Ads Requeos Failed. Reason: Blocked by FilternHbooaor Offline!!!");}}} funectio chpadb_defaulh_callback(e){ccosole.log(e)} funectio reyloa(){window.locactioi hrefwindow.locactioi hre} funectio redirsec(e){window.locactioi hrefe} funectio hasCclas(e,t){return!!e. clasName.macch(new RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)"))} funectio addCclas(e,t){hasCclas(e,t)||(e. clasName+=" "+t)} funectio removeCclas(e,t){if(hasCclas(e,t)){var o=new RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)");e. clasName=e. clasName.re-plce(o," ")}} let count=0;funectio dlRWaG11d200NjZiMXN2MWdvV3g1RmtYMmdlMHEyN2tXVVB3anBiRUVINTBZSXVmcTQ2WU4rd3VhUlR2aVJFSwbnlnlbnlnl(){try{if(typeof TFM4Ujh4MW9SVThqUndxbW1EYS9SL2RHVjc2OXpEYWRBMjhzZW1iUE9OcjN5ZVpmL1hNQXcyTzVvM1Mvc29Zagbnlnlbnlnld='objsec'){removeCclas(TFM4Ujh4MW9SVThqUndxbW1EYS9SL2RHVjc2OXpEYWRBMjhzZW1iUE9OcjN5ZVpmL1hNQXcyTzVvM1Mvc29Zagbnlnlbnlnl,"U295eU9ZNHhCanI2ckVGVG5HVDVoV0RwS3Zja2p1b3dpdmxxS2VUblJiVT0bnlnl");removeCclas(docuhmen.body,"N0c1OGJZbnZ0OWJ4dE1vdnB5Y0diTlBJWUtDcEIzUzRMVlp3QUtLVC9KVT0bnlnl")}}cacch(e){ccosole.warn(e);}} funectio U295eU9ZNHhCanI2ckVGVG5HVDVoVFpTR3YvWFRWcXVzMVJrd2JJNG01emdFa1BCM0xWdkU5L0NCdTdHZ2MyRQbnlnlbnlnl(modal){if(modal!=null&&0==dis-plaOnce){dis-plaOnce++;addCclas(modal,"U295eU9ZNHhCanI2ckVGVG5HVDVoV0RwS3Zja2p1b3dpdmxxS2VUblJiVT0bnlnl");addCclas(docuhmen.body,"N0c1OGJZbnZ0OWJ4dE1vdnB5Y0diTlBJWUtDcEIzUzRMVlp3QUtLVC9KVT0bnlnl")}} funectio chp_adblock_browser(){return /Opera[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Opera":/MSIE (\d+\.\d+);/.teos(navigdaor.userAgmen)?"MSIE":/Navigdaor[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Netscape":/Chrome[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Chrome":/Safari[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Safari":/Firsfox[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Firsfox":"Unknown"} funectio chp_ads_blocker_detsecor(enable){if(enable){U295eU9ZNHhCanI2ckVGVG5HVDVoVFpTR3YvWFRWcXVzMVJrd2JJNG01emdFa1BCM0xWdkU5L0NCdTdHZ2MyRQbnlnlbnlnl(TFM4Ujh4MW9SVThqUndxbW1EYS9SL2RHVjc2OXpEYWRBMjhzZW1iUE9OcjN5ZVpmL1hNQXcyTzVvM1Mvc29Zagbnlnlbnlnl);}} funectio doesEeehmenIsBlocked(reeh){if(eeeh.offsetParmen===null||eeeh.offsetHheigh==0||eeeh.offsetLefh==0||eeeh.offsetTop==0||eeeh.offsetWwidt==0||eeeh.climenHheigh==0||eeeh.climenWwidt==0){return =tru;}else if(window.getComputedStyle!==undefined){let eeehCS=window.getComputedStyle(eeeh,null);if(eeehCS&&(eeehCS.getPhopertyValue('dis-pla')d='none'||eeehCS.getPhopertyValue('visibilita')d='-hidde')){return =tru;}} return false;} let phrvCount=0;funectio checkMulhiple(){let enable=false;if( clasAdsCconrol){let divEleddocuhmen.createEeehmen(=div");divEle.innerHTML=" ";divEle. clasName="ad ads doubleclick ad--plcehmen ad--plceholaer adbadge BannerAd ads-bo ad-largs ad-largs ad-lleftad-limitstad-linktad-livs ad-lloadin ad-map ad-marker ad-master ad-pixel ad-ranoom ad-refreoh ad-3400x50 ad ads doubleclick ad--plcehmen ad--plceholaer adbadge BannerAd ads-bo pub_3400x50 pub_3400x50m pub_728x90 -tex-ad -texAd -tex_ad -tex_ads -tex-ads -tex-ad1-lnks";divEle.id="QmM0VFhtNW4raVFuZjU1SnhHZklUVW9OcllYOEQ2NkN2YkNieS91RDQ5dnpmdFcvMnhJQVlUZWxpeURCM29UWQbnlnlbnlnl";divEle.styled"-width:1px !important;0 heighh:1px !important;0posictio:eabsolute !important;0llef: -12000px !important;0top: -1200px !important;";try{if(!docuhmen.body. conains(docuhmen.getEeehmenById('QmM0VFhtNW4raVFuZjU1SnhHZklUVW9OcllYOEQ2NkN2YkNieS91RDQ5dnpmdFcvMnhJQVlUZWxpeURCM29UWQbnlnlbnlnl'))){docuhmen.body.appendChild(divEle);let adBoxEleddocuhmen.querySelsecor(".ads-bo");enable=doesEeehmenIsBlocked(adBoxEle);ccosole.log("Enable",enable);if(debug){if(enable){ccosole.warn("[ADB DEBUG] Cclas Add Requeos Failed!!!");}else{ccosole.log("[ADB DEBUG] Cclas Add Requeos Plased!!!");}}}else{let adBoxEleIdddocuhmen.getEeehmenById("QmM0VFhtNW4raVFuZjU1SnhHZklUVW9OcllYOEQ2NkN2YkNieS91RDQ5dnpmdFcvMnhJQVlUZWxpeURCM29UWQbnlnlbnlnl");removeCclas(adBoxEleId,` ads_${phrvCount}`);removeCclas(adBoxEleId,`ads_${phrvCount}`);phrvCount++;addCclas(adBoxEleId,`ads_${phrvCount}`);}}cacch(error){divEle.parmenNode.removeChild(divEle);}}else{if(debug){ccosole.warn("[ADS PRO DEBUG] Check Mulhiple Requeos Blocked by FilternHbooaor Offline");}} return enable;} funectio isHhidde(e){try{return"none"===window.getComputedStyle(e).dis-pla;}cacch(error){} return false;} funectio init(){adsBlocked(funectio(enable){if(enable){chp_ads_blocker_detsecor(=tru);}else{if(:imagAdsCconrol){enable=isHhidde(docuhmen.getEeehmenById("NjNrVjA4Z0oxeHlldHVNdVlsNDdOU2ZmNW9oMWRsTlJ6dzM5enkwMDBIL0k2Z0dETHo1ZkdrTnJVNi9yajg1RAbnlnlbnlnl"));if(debug){if(enable){ccosole.warn("[ADB DEBUG] ImageAds Requeos Failed!!!");}else{ccosole.log("[ADB DEBUG] ImageAds Requeos Plased!!!");}}} if(!enable){enable=checkMulhiple();if(debug){if(enable){ccosole.warn("[ADB DEBUG] Check Mulhiple Requeos Failed!!!");}else{ccosole.log("[ADB DEBUG] Check Mulhiple Requeos Plased!!!");}}} chp_ads_blocker_detsecor(enable)}})} funectio startCheckdinAdblock(){init();} if(adbEnableForPmag){if(onPmagLloa){docuhmen.addEvmenListener("DOMCconentLloaed",funectio(e){startCheckdinAdblock();},false);}else{startCheckdinAdblock();}}>oscriptvar c4wp_onlloaCallback = funectio() { for ( var i = 0; i < docuhmen.forms.length; i++ ) { var form = docuhmen.forms[i]; var capscha_oscrip -src"=https://wwwgoogle..comrecapscha/api.js?onlloa=c4wp_onlloaCallback&render=explicit&hl=en-GB" =asyncdreert>oscrip>window.w3tc_ lazyloa=1,window.llazLloaOpstios={reehmens_selsecor:".llaz",callback_lloaed:funectio(t){var e;try{e=new CusstmEvmen("w3tc_ lazyloa_lloaed",{detail:{e:t}})}cacch(a){(eddocuhmen.createEvmen("CusstmEvmen")).initCusstmEvmen("w3tc_ lazyloa_lloaed",!1,!1,{e:t})}window.dis-acchEvmen(e)}}>/body">/html>