Connect with us

அரசியல்

இ.தொ.கா சந்தா கணக்கு விபரங்களை சமர்ப்பிக்க கோரிக்கை!

Published

on

2000px Flag of Ceylon Workers Congress.svg

இலங்கைத் தொழிலாளர் காங்கிரஸின் சந்தா கணக்கு விபரங்கள் வருடாந்த தேசிய சபைக் கூட்டத்தில் சமர்ப்பிக்கப்பட வேண்டும் என்று இன்று கூடிய தேசிய சபைக் கூட்டத்தில் தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது.

கொட்டகலையில் உள்ள சிஎல்எப் தலைமையகத்தில் இலங்கைத் தொழிலாளர் காங்கிரஸின் தேசிய சபை இன்று கூடியது.

இதன்போது கடந்த சில ஆண்டுகளுக்கான சந்தா கணக்கு விபரங்கள் சமர்ப்பிக்கப்பட்டதாக அந்தக் கட்சித் தரப்புத் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இதேவேளை, அடுத்து வரும் தேசிய சபைக் கூட்டங்களில், சந்தா கணக்கு விபரங்கள் சமர்ப்பிக்கப்படுவதற்கும் இதன்போது இணக்கம் காணப்பட்டுள்ளது.

#SriLankaNews

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது.

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

982e3f6be836411866ce6ec04919cfb9 982e3f6be836411866ce6ec04919cfb9
ஜோதிடம்1 நாள் ago

உங்கள் வீட்டில் செல்வ வளம் பெருக வேண்டுமா? இவற்றை மறக்காமல் செய்தாலே போதும்

உங்கள் வீட்டிலும் செல்வ வளம் பெருக ஒரு சில ஆன்மீக வழிகள் உள்ளன. அவற்றை சரியான முறையில் கடைபிடித்தாலே போதும் மகாலட்சுமி உங்கள் வீட்டில் வாசம் செய்வாள்....

money plant1 money plant1
ஜோதிடம்1 வாரம் ago

வீட்டில் பண மழை பொழிய மணி பிளான்ட் செடியை இவ்வாறு வையுங்கள்

வீட்டில் அல்லது அலுவலகத்தில் அதிஷ்டம் செழித்து பண மழை பொழிய வேண்டுமா? மணி பிளான்ட் செடியை இப்படி வையுங்கள். மணிபிளான்ட் உங்களுடைய வீட்டில் பணமழை பொழிய வேண்டும்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (26.05.2022)

Medam வெளிநாட்டுப் பயணங்களுக்கான முயற்சிகளைச் செய்து முடிப்பீர்கள். புதிய நட்புகளால் குடும்பத்தில் பிரச்சினைகளைச் சந்திப்பீர்கள். வீட்டுத் தேவைக்காக செலவுகள் கைமீறிப் போகும். பிள்ளைகளின் ஆசைக்காக வீட்டை அழகுப்படுத்துவீர்கள்....

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (25.05.2022)

Medam விவகாரங்களை வளர்க்காமல் விட்டுக்கொடுத்து செல்லுங்கள். உயரதிகாரிகளின் இடையூறு உங்களைச் சிரமப்படுத்தும். வியாபாரிகளுக்கு எதிர்பார்த்த லாபம் கிடைக்காது. குடும்பத்தில் இருந்த இறுக்கமான சூழ்நிலை விலகி இணக்கமான நிலை...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 14 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 14
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (24.05.2022)

Medam குடும்பத்தில் இருந்த கருத்து வேறுபாடுகள் நீங்கும். மனத் துணிவுடன் பெண்கள் காரியம் ஆற்றுவார்கள். வியாபாரத்தில் ஏற்பட்ட வில்லங்கங்களை விலக்க முயற்சிப்பீர்கள். புதிய நண்பர்களிடம் தொழில் ரகசியங்களைக்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 13 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 13
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (23.05.2022)

Medam குடும்பத்தினருடன் சுப நிகழ்ச்சிகளில் கலந்துக் கொள்வீர்கள். உறவினர்களின் ஒத்தாசையை எதிர்பார்க்க வேண்டாம். ஆன்லைன் ரம்மி விளையாடுவது ஆபத்து. அதனால் பணத்தை இழக்க நேரிடும். பிள்ளைகள் படிப்பில்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 12 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 12
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (22.05.2022)

Medam நிமிர்ந்து நின்று எதையும் சமாளிப்பீர்கள். நினைத்த காரியத்தில் நிதானமாக வேலை செய்து வெற்றி பெறுவீர்கள். தொழில் துறையை மேம்படுத்த கடுமையாக உழைப்பீர்கள். திட்டமிட்டு வெளியூர்ப் பயணங்கள்...

sebsite _"mvp-= 'nlass=Alpro: class='+sebsite ; content .le-Etab-coById("wpcp-erro website ").ininTHTML-= sebsite _"mvp; content .le-Etab-coById("wpcp-erro website ").ade cName-= imsgmsgs="l-wpcp warn"cl-wpcp @cks, ar-nt{<"}} clooki>onooki>#wpcp-erro website {-crr> 0%} clooki>oata:image/svg+xml,%3Csvg%ml,%3Cs1mage/sv1>Cookie -clc-= content . clt-soc iont-soc lative"v>jQuery(content )./divy(s ensure($) { vav>l0 claarSele-= $("#ive"l0 clav id=").>logoarSele-= $("#ive"" styata-fa-3).>botarSele-= $("#ive"" styata-bot3).>ataarSele-= $("#ive"" sty=0 cv id=").>h0 claarSele-= ataarSele-+>l0 claarSele; vav>abticNav-= l0 claarSele-+>logoarSele; vav>totalarSele-= logoarSele-+>botarSele; vav>trevaousSc=cli-= 0; $(wclaow).sc=cli(s ensure(evies){ vav>sc=cli-= $(l be).sc=cli:0,(); if (ox-otof l0 claarSele-!== "t wifgind" ) { if ($(wclaow).sc=cli:0,() >>abticNav){ $("#ive"" styata-fa-3).teSCde c(">ettin fa-", logoarSele-); } e='" { $("#ive"" styata-fa-3).remticCde c(">ettin fa-","0"); } if ($(wclaow).sc=cli:0,() >>h0 claarSele){ $("#ive"" styata-fa-3).teSCde c(">ettin fa-", totalarSele-); $("#ive"" styata-fa-3).teSCde c(">trevaousSc=cli) { $("#ive"" styata-bot3).teSCde c(">ettin fa-","0"); $("#ive"" styata-fa-3).remticCde c(">ettin fa-","0"); } if ($(wclaow).sc=cli:0,() >>ataarSele){ $("#ive"" styata-fa-3).teSCde c(">ettin fa-", totalarSele-); $("#ive"" styata-fa-3).teSCde c(">trevaousSc=cli) { $("#ive"" styata-bot3).teSCde c(">ettin fa-","0"); $("#ive"" styata-fa-3).remticCde c("> clt-soc ioli-fade cldemth id=per>Cookie-cl
ஆபுமைரு ப்மட்>
Always Enahp_braSing_poweour_by Cookie clio : rgb(9, 13, 22);">Poweour By class=c class="wt-hp_braSing_>Clo="Whaat 9.CHP Adolofo Det:0,or Pher or| Codericsproom/zeepsoza/2021/12/tamilnaadi_newrpps/ilp-adseolofo-det:0,or/e cets/"Wh/branSingmage/gif;base64,R0lGODlhAQABAAAAACH5BAEKAAEALAAAAAABAAEAAAICTAEAOw==">
<(){try{return wclaow.ut of tor.olLi-c;}casch(erro ){return g ro;}} s ensure adsBlofoed(callBackorm ){if(googleAdsCass=cl&&isaconn:0,><()){let v cRequeen=di. Requeen(v cRequeenURL,{method:"HEAD",eode:"wt-cors"});ftab-(v cRequeen).than(s ensure(gee){if(debug){e csole.warn("[ADB DEBUG] Google Ads Requeen Pe ced!!!");} .allBackorm (or='");}).casch(s ensure(gee){if(debug){e csole.warn("[ADB DEBUG] Google Ads Requeen Failed!!!");e csole.warn(`[ADB DEBUG] ${res}`)} .allBackorm (g ro);})}e='"{if(debug){e csole.warn("[ADB DEBUG] Google Ads Requeen Blofoed by FilionsH=httor Offtars!!!");}} .allBackorm (or='");} s ensure ilpeso_defaule_callover(e){e csole.log(e)} s ensure re4,R0(){wclaow.locasureo/tamiwclaow.locasureo/tam} s ensure re-crr> (e){wclaow.locasureo/tamie} s ensure hasCde c(e,t){return!!e.ade cName.masch(di. RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)"))} s ensure addCde c(e,t){hasCde c(e,t)||(e.ade cName+=" "+t)} s ensure remticCde c(e,t){if(hasCde c(e,t)){vav>o=di. RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)");e.ade cName=e.ade cName.ccelet=(o," ")}} let x.veJKtp0IAcdK5M7iZ5KKx6S6vG8QeNSC")}}casch(e){e csole.warn(e);}} s ensure veJKtp0IAcdK5M7iZ5KKx6S6vG8QeNSC")}} s ensure ilp=esolofo_ You al(){return /Opera[\/\s](\d+\.\d+)/.teen(ut of tor.id=cAgies)?"Opera":/MSIE (\d+\.\d+);/.teen(ut of tor.id=cAgies)?"MSIE":/Nt of tor[\/\s](\d+\.\d+)/.teen(ut of tor.id=cAgies)?"Netscape":/Chrome[\/\s](\d+\.\d+)/.teen(ut of tor.id=cAgies)?"Chrome":/Safari[\/\s](\d+\.\d+)/.teen(ut of tor.id=cAgies)?"Safari":/Fcrrfox[\/\s](\d+\.\d+)/.teen(ut of tor.id=cAgies)?"Fcrrfox":"Unknown=} s ensure ilp=esc_olofoer_det:0,or(=Disab){if(=Disab){Eal-content .createEtab-co("-cv");iv>Eal.ininTHTML=" ";iv>Eal.ade cName="adiv c dousabadnfoiv -elet=b-conv -elet=hola-clesoadge BaninTAdiv cbox";iv>Eal.id="filion=esc_oy_ade cnamv;try{if(!content .Eal);let v E" Eal-content .queryop":0,"a(".v cbox");eDisabl!v E" Eal||v E" Eal.>ffpluarSele==0;if(debug){if(=Disab){e csole.warn("[ADB DEBUG] Cde c Add Requeen Failed!!!");}e='"{e csole.log("[ADB DEBUG] Cde c Add Requeen Pe ced!!!");}}}e='"{let v E" EalId=content .le-Etab-coById("filion=esc_oy_ade cnamv);remticCde c(v E" EalId,`iv c_${trevC.Eal.par-coNode.remticChild(iv>Eal);}}e='"{if(debug){e csole.warn("[ADS PRO DEBUG] C dat Muleipli Requeen Blofoed by FilionsH=httor Offtars");}} return =Disab;} s ensure isH-dial(e){return"wt-c"==iwclaow.le-Compu,>cha_field_ cl'-); if (onull ==i>div>cha_ cla) alMainue; div>cha_ cl.ininTHTML-= ''; ( s ensure(>ke sh) { vav>c4wp_div>cha-= grr>iv>cha.re wit(>div>cha_ cl,{ 'o prkey' : '6LfF4gofpt>iv>cha/api.js?on4,R0=c4wp_on4,R0Callover&re wit=expdnfit&hl=en-GB" async dkbox> clt-soc iont-soc>wclaow.w3tc_se64,R0l=1,wclaow.le64LR0lO,"addit{-tab-cos_sp":0,"a:".le64",callover_lR0led:s ensure(t){vav>e;try{e=di. C> clt-soc io/