Connect with us

இலங்கை

ஊடகவியலாளரைத் தாக்கிய நபருக்கு விளக்கமறியல்!

Published

on

WhatsApp Image 2022 02 26 at 6.26.43 PM

மட்டக்களப்பு, வந்தாறுமூலை சந்தைப் பகுதியில் செய்தி சேகரிக்கச் சென்ற இலட்சுமணன் தேவப்பிரதீபன் (நாராயணன்) என்ற ஊடகவியலாளரைத் தாக்கிய நபரை விளக்கமறியலில் வைக்குமாறு பொலிஸாருக்கு நீதிவான் கட்டளை பிறப்பித்தார்.

இந்தச் சம்பவம் தொடர்பாக சந்தேகநபரை ஏறாவூர் பொலிஸார் கைதுசெய்து களுவாஞ்சிக்குடி நீதிவான் நீதிமன்றில் ஆஜர்படுத்தினர்.

பொலிஸாரின் சாட்சியங்களைக் கேட்டறிந்து கொண்ட நீதிவான் சந்தேகநபரை எதிர்வரும் 4ஆம் திகதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்குமாறு கட்டளை பிறப்பித்தார்.

அத்துடன் பாதிக்கப்பட்ட ஊடகவியலாளரின் கைத்தொலைபேசி தொடர்பான அறிக்கையையும் நீதிமன்றத்துக்குச் சமர்ப்பிக்கும்படி பொலிஸாருக்கு நீதிவான் உத்தரவு பிறப்பித்தார்.

இதையடுத்துப் பொலிஸார் செங்கலடி வைத்தியசாலைக்கு வந்து தமது தொலைபேசியைப் பெற்றுச் சென்றனர் என்று பாதிக்கப்பட்ட ஊடகவியலாளர் தெரிவித்தார்.

வந்நாறுமூலை சந்தைக்கு முன்னால் உள்ள பிரதான வீதியில் அமரர் கணேசபிள்ளை வாஸ்க்கரன் ஞாபகார்த்தமாக அமைக்கப்பட்ட பஸ் தரிப்பிடம் நகர அபிவிருத்தித் திட்டத்தின் கீழ் அகற்றப்பட்டமை தொடர்பாக உறவினர்கள் நியாயம் கேட்டு கடந்த 26ஆம் திகதி கவனயீர்ப்புப் போராட்ட நடவடிக்கையில் ஈடுபட்டனர்.

Advertisement

இதன்போது தமது தொலைபேசியூடாக வீடியோ எடுக்க முற்பட்ட ஊடகவியலாளர் கிழக்கு பல்கலைக்கழகத்தில் கடமையாற்றும் வே.நந்தகுகுமார் (கண்ணன்) என்பவரால் தாக்கப்பட்டார்.

தொடர்ந்து குறித்த சம்பவத்தை வீடியோ எடுக்க முயன்ற நலன் விரும்பிகள் தாக்கப்பட்டனர். ஏனைய ஊடகவியலாளர்கள் குறித்த நபரால் அச்சுறுத்தப்பட்டனர்.

தாக்குதல் மேற்கொண்டவருக்கும் தங்கள் கட்சிக்கும் எந்தவிதமான தொடர்பும் இல்லை என்று இராஜங்க அமைச்சர் சதாசிவம் வியாழேந்திரன் கிரானில் நடைபெற்ற நிகழ்வொன்றில் பாதிக்கப்பட்ட ஊடகவியலாளருக்கு அனுதாபம் தெரிவித்து உரையாற்றும்போது கருத்துத் தெரிவித்திருந்தார்.

இந்தச் செயற்பாட்டுக்குப் பல்வேறு ஊடக அமைப்புக்கள் மற்றும் ஊடக நிறுவனங்கள் கண்டனங்களை வெளியிட்டிருந்தன.

#SriLankaNews

Advertisement
Advertisement
Yoa>Yopte/decgead-idecgeadan> tamiln onsive= async widthC/svg%3Eptpsad2.googlesyn//pagead=httpptpsad/js/adsbygoogle.js?pe=aad<>2-pub-88601g5042002446" crossorigin=anonymous>le || []) nonysnoscripadsbygoogle class=adsbygoogle 1-150xad-pe=aad<>2-pub-88601g50420024461-150xad-slot=47515702041-150xad-0812at(adsbygoogle = w>tvaw.adsbygoogle || []).push({})gle || []) ்! 9"/decgead-idecgeadan>
#itletab-col1-idget-home-titlefeat1-"mvp-but>கி఍கlative஁றbel>Aa>Yoiister/
#itletab-col3-idget-home-titlefeat1-"mvp-but>! ࣇvw,ோக್றbel>Aa>Yoii147
Ali Sabry 1Adget-home-tt>

எரிநி఍கி஁நிுயிய வமுகt relat்கிமுவ>செங் ரசவகாஜாபடைฮுவ>க்கྟை இயஇக்ய் ரசிh2t>.com">.com">.com">.com"?

Ali Sabry 1Adget-home-tt>.com">.com">.com"?

Adget-home-tt>.com">.com">.com"?

Ali Sabry 1Adget-home-tt>.com">.com">.com"?

Adget-home-tt>.com">.com">.com"?147
Ali Sabry 1Adget-home-tt>.com">.com">.com"?

Ali Sabry 1Adget-home-tt>.com">.com">.com">.com"?

Ali Sabry 1Adget-home-tt>.com">.com">.com"?

Ali Sabry 1Adget-home-tt>.com">.com">.com"?

Ali Sabry 1Adget-home-tt>.com">.com">.com"?147147147

ரி஁றbel>Ah4்! 9"> Ali Sabry 1 Ali Sabry 1ரி஁றbel>Adget-home-tt>.com">.com"?

ரி஁றbel>Adget-home-tt>.com">.com">.com"?

ரி஁றbel>Adget-home-tt>.com">.com">.com"?

ரி஁றbel>Adget-home-tt>.com">.com">.com"?

ரி஁றbel>Adget-home-tt>.com">.com">.com"?

ரி஁றbel>Adget-home-tt>.com">.com">.com"?

ரி஁றbel>Adget-home-tt>.com">.com">.com"?147147.com">.com">.com">.com">.article">.com">footeran> enugfooter-onlaconamilerteulnn>enu>mlinn>enugitem lenugitem-typeass="_type lenugitem-objecg-ptps lenugitem-privacyasslicy lenugitem-2238">> imlinn>enugitem lenugitem-typeass="_type lenugitem-objecg-ptps lenugitem-2234">> .com">.com">.footer9"! 9"! 9"! 9">We uslnorabies on our website to gted you thd /s="p-reevant experience byp-rmembering your piv>erences andp-rpeagfvisits. Byfleicking “Accept All”, you consent to thd uslnof ALL thd orabies. However, you may visit "Crabie Settings" to providd a controlled consent."! 9">edium cli-plugin-buttot-hoi-plugin-main-buttot-hoi_settings_buttot" stylett>argin:0px 5px 0px 0px">Crabie Settingsaann>edium cli-plugin-buttot-wtgcli-accept-allabtn orabie_acgead_close_hsader cli_acgead_buttot">Accept All?147147Mantps consentCloseThis website uslsnorabies to improve your experience whild you navig vigthrough thd website. Outnof thdse, thd orabies thagfard o vigorized as necesstryfard stored ot-your browser as theyfard essaadial for thd working of rc=ic funcgeadalities of thd website. We also uslnthird-ptrty orabies thagfhelp us analyze andpunder/tand how you uslnthis website. Thdse orabies will bd stored it-your browser only with your consent. You also have thd opgead to opggoutpof thdse orabies. Butpopting outpof somepof thdse orabies may affecg-your browsing experience.<.com">.com"anoscripcli-privacyarsadmore ariaalabel="Show more" role=buttot--150xrsadmoregclas="Show more" -150xrsadlessgclas="Show lessறa்! 9"! 9"> Necesstry a>erence-checkbox nn>imlabelnoscripform-checkalabel forNecesstrylabel">.com"dget-home-tcli-necesstry-capgead>Always Enabled> Necesstry orabies ard absolutely essaadial for thd website to funcgead properly. Thdse orabies ensurd rc=ic funcgeadalities and decurity feagurds of thd website, anonymously.CrabieDurageadDeயeadcrabielawinfo-checkbox-analyticstd9"tdnoscripcrabielawinfo-column-3>11 monthstd9"tdnoscripcrabielawinfo-column-4>This crabie is set bypGDPR Crabie Consent plugin. Thd crabie is usld to store thd uslr consent for thd orabies it-thd o vigory "Analytics".td9"/trtetrnoscripcrabielawinfo-row9"tdnoscripcrabielawinfo-column-1>crabielawinfo-checkbox-funcgeadaltd9"tdnoscripcrabielawinfo-column-3>11 monthstd9"tdnoscripcrabielawinfo-column-4>The crabie is set bypGDPR crabie consent to record thd uslr consent for thd orabies it-thd o vigory "Funcgeadal".td9"/trtetrnoscripcrabielawinfo-row9"tdnoscripcrabielawinfo-column-1>crabielawinfo-checkbox-necesstrytd9"tdnoscripcrabielawinfo-column-3>11 monthstd9"tdnoscripcrabielawinfo-column-4>This crabie is set bypGDPR Crabie Consent plugin. Thd crabies is usld to store thd uslr consent for thd orabies it-thd o vigory "Necesstry".td9"/trtetrnoscripcrabielawinfo-row9"tdnoscripcrabielawinfo-column-1>crabielawinfo-checkbox-othdrstd9"tdnoscripcrabielawinfo-column-3>11 monthstd9"tdnoscripcrabielawinfo-column-4>This crabie is set bypGDPR Crabie Consent plugin. Thd crabie is usld to store thd uslr consent for thd orabies it-thd o vigory "Othdr.td9"/trtetrnoscripcrabielawinfo-row9"tdnoscripcrabielawinfo-column-1>crabielawinfo-checkbox-performancetd9"tdnoscripcrabielawinfo-column-3>11 monthstd9"tdnoscripcrabielawinfo-column-4>This crabie is set bypGDPR Crabie Consent plugin. Thd crabie is usld to store thd uslr consent for thd orabies it-thd o vigory "Performance".td9"/trtetrnoscripcrabielawinfo-row9"tdnoscripcrabielawinfo-column-1>w3.oed_crabie_pslicytd9"tdnoscripcrabielawinfo-column-3>11 monthstd9"tdnoscripcrabielawinfo-column-4>The crabie is set bypthd GDPR Crabie Consent plugin and is usld to store whethdr or not uslr has consentld to thd uslnof orabies. It does not store any persadalf-150.td9"/trte/tbody9"/table9"! 9"! 9"! 9"! 9"> Funcgeadal a>erence-checkbox n-150xn>imlabelnformdget-home-twtgcli-sr-only>Funcgeadaldmilnaalabel">.com"aadiNew>> Funcgeadalforabies help to perform ceramil funcgeadalities like sharing thd ornaaad of thd website ot-social >edia platforms, orllecg-feedbacks, and othdrnthird-ptrty feagurds."! 9"! 9"! 9"! 9"> Performance a>erence-checkbox n-150xn>imlabelnformdget-home-twtgcli-sr-only>Performancedmilnaalabel">.com"aadiNew>> Performanceforabies ard usld to under/tand and analyze thd key performancefindexds of thd website which helps it-delivering a better uslr experience for thd visitors."! 9"! 9"! 9"! 9"> Analytics a>erence-checkbox n-150xn>imlabelnformdget-home-twtgcli-sr-only>Analyticsdmilnaalabel">.com"aadiNew>> Analyticalforabies ard usld to under/tand how visitors interacg-with thd website. Thdse orabies help providd informagead ot-metricsfthd number of visitors, bounce rate, traffic-source, etc."! 9"! 9"! 9"! 9"> Advertisenaad a>erence-checkbox n-150xn>imlabelnformdget-home-twtgcli-sr-only>Advertisenaaddmilnaalabel">.com"aadiNew>> Advertisenaad orabies ard usld to providd visitors with -reevant ads and -emieting campaigns. Thdse orabies track visitors across websites and orllecg-informagead to providd customized ads."! 9"! 9"! 9"! 9"> Othdrs a>erence-checkbox n-150xn>imlabelnformdget-home-twtgcli-sr-only>Othdrsdmilnaalabel">.com"aadiNew>> Othdr uno vigorized orabies ard thoslnthagfard being analyzed and have not beet-home-ified itto a o vigory as yet."! 9"! 9"! 9"! 9"! 9"! 9"! 9"! 9">SAVE & ACCEPT?147147.com"dயலvar timeout_result; funcgead show_wpcp_messtps(smesstps) { if (smesstps !== "") { var smesstps_class= 'edmilnAlert: dmiln'+smesstps; docunaad.gdiEeenaadById("wpcp-erroramesstps").inlerHTMLs= smesstps_clas; docunaad.gdiEeenaadById("wpcp-erroramesstps").oscriNames= tmsgmsg-box-wpcp warning-wpcp showmd-; clearTimeout(timeout_result); timeout_results= setTimeout(hide_messtps, 3000); } } funcgead hide_messtps() { docunaad.gdiEeenaadById("wpcp-erroramesstps").oscriNames= tmsgmsg-box-wpcp warning-wpcp hidemd-; }dயலdtyle>@>edia print{body *{display:nonl !important}body:after{conaaad:"You are not allowld to print prew3.onthis ptps, Thanknyou"}}dtyle>dtyle>#wpcp-erroramesstps{direcgead:ltr;clas-align:centlr;cradsigead:opacity 900ms easln0s;z-index:99999999}.hidemd{opacity:0;visi8ility:hidden}.showmd{opacity:1;visi8ility:visi8le}.msgmsg-box-wpcp{border:1px solid #f5aca6;border-radius:10px;color:#555;fona-family:Tahoma;fona-150.:11px;>argin:10px;padding:10px 36px;posigead:fixed;" data255px;top:50%;="mv:50%;>argin-top:-10px;>argin-="mv:-130px;-webkit-box-shadow:0px 0px 34px 2px rgba(242,191,191,1);-moz-box-shadow:0px 0px 34px 2px rgba(242,191,191,1);box-shadow:0px 0px 34px 2px rgba(242,191,191,1)}.msgmsg-box-wpcp dmil{fona-wipt><:bold;clas-cradsform:uppercasl}.warning-wpcp{background:#ffecec url(' AAEAAAICTAEAOwleft r-img ript> <667707657527699&ev=PyloV3.o&AAEAAAIC=1&cd%5Bss="_o vigory%5D=%E0%AE%87%E0%AE%B2%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88%2C+%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%AF%E0%AF%8D%E0%AE%A4%E0%AE%BF%E0%AE%95%E0%AE%B3%E0%AF%8D%2C+%E0%AE%AA%E0%AE%BF%E0%AE%B0%E0%AE%BE%E0%AE%A8%E0%AF%8D%E0%AE%A4%E0%AE%BF%E0%AE%AF%E0%AE%AE%E0%AF%8D&cd%5Bstps_c="mv%5D=%E0%AE%8A%E0%AE%9F%E0%AE%95%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%AF%E0%AE%B2%E0%AE%BE%E0%AE%B3%E0%AE%B0%E0%AF%88%E0%AE%A4%E0%AF%8D+%E0%AE%A4%E0%AE%BE%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%BF%E0%AE%AF+%E0%AE%A8%E0%AE%AA%E0%AE%B0%E0%AF%81%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%81+%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%B3%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%AE%E0%AE%B1%E0%AE%BF%E0%AE%AF%E0%AE%B2%E0%AF%8D%21&cd%5Bss="_type%5D=ss="&cd%5Bss="_id%5D=40045&cd%5Bslugin%5D=PixelYourSite&cd%5Buslr_role%5D=gue="&cd%5Bevaad_url%5D=a> ' edia=alldய 3E%3்! 10" data-src=httpyshefath/cache/minify/5dc4c.js>dயலdய n>jQuery(docunaad).rsady(funcgead($) { var lsaderHipt><(); var logoHipt><(); var botHipt><(); var navHipt><(); var hsaderHipt><; var aboveNavs= lsaderHipt><; var totalHipt><; var prew3ousScrolls= 0; $(window).scroll(funcgead(evaad){ var scrolls= $(this).scrollTop(); if (ptypeof lsaderHipt> aboveNav){ $("#lat-main-nav-topd).addCscri(t>argin-top", logoHipt>argin-top","0"); } if ($(window).scrollTop() > hsaderHipt><){ $("#lat-main-nav-topd).addCscri(t>argin-top", totalHipt>argin-top","0"); $("#lat-main-nav-topd).removeCscri(t> logoHipt><){ $("#lat-main-nav-topd).addCscri(t>argin-top", logoHipt>argin-top","0"); } if ($(window).scrollTop() > navHipt><){ $("#lat-main-nav-topd).addCscri(t>argin-top", totalHipt>argin-top","0"); $("#lat-main-nav-topd).removeCscri(t><(); if ($(window).scrollTop() > di/tance + aboveHipt><){ $("#lat-viddo-embedgcona").addCscri(t><"); $(".lat-viddo-closep).show(); } else { $("#lat-viddo-embedgcona").removeCscri(t><"); $(".lat-viddo-closep).hide(); } }); $(".lat-viddo-closep).ad("click", funcgead(){ $("iframep).attr("src", $("iframep).attr("src")); $("#lat-viddo-embedgcona").removeCscri(t><"); $(".lat-viddo-closep).hide(); $(window).aff("scroll.viddo"); }); }); jQuery(docunaad).rsady(funcgead($) { // M 8ild Social Buttots M re $(".lat-soc-, 80rpt><").ad("click", funcgead(){ $("#lat-soc-, 80wrap").toggleCscri(t>dயலdய n>dயலdய 3E%3' dயல>ியல்! 9"adiNew>ியல்! 9"h4noscriptadblock_s="mvp-தசய வமுருக௮பரங் ரச னடசவ஍கு ൣடசRefre=h?147147 errer-tedget-home-tchp_brading_powered_by stylettcolor: rgb(9, 13, 22);">Powered Bydmilna>ியல்! 9"a147147dயலconst adblockModal=docunaad.gdiEeenaadById("chp_ads_block_modal_newnXdh6ayFY983DskuPrPNUAnU1eHxoc");const adbEnableForPylontrue;const debug=false;const adbVersead="3.6";const ajaxurlng=lazy data-srcset="httpwp-admin/admin-ajax.php";let onPyloLwp-ntrue;let googleAdsControlntrue;let eightAdsControlntrue;let left AdsControlntrue;let displayOnce=0;let adsReque="URLng=lazy dastpsad2.googlesyndicagead=httpptpsad/js/adsbygoogle.js";const brandingBtn=docunaad.gdiEeenaadById("chp_brandingnXdh6ayFY983DskuPrPNUAnU1eHxoc");if(brandingBtn){brandingBtn.addEvaadListeler("click",funcgead(evaad){evaad.prewaadDefaul<();window.locagead=div> " window.locagead=div>} funcgead redirecg(e){window.locagead=div> e} funcgead hasCscri(e,t){return!!e.oscriName.magch(new RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)"))} funcgead addCscri(e,t){hasCscri(e,t)||(e.oscriName+=" "+t)} funcgead removeCscri(e,t){if(hasCscri(e,t)){var o=new RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)");e.oscriName=e.oscriName.-rplace(o," ")}} let lount=0;funcgead hide_model(){try{if(typeof adblockModal=='objecg'){removeCscri(adblockModal,tchp_ads_blocker_detecgor-shownXdh6ayFY983DskuPrPNUAnU1eHxoc");removeCscri(docunaad.body,tchp_ads_blocker_detecgor_acgewaaXdh6ayFY983DskuPrPNUAnU1eHxoc")}}cagch(e){console.warn(e);}} funcgead show_modal(modal){if(modal!=null&&0==displayOnce){displayOnce++;addCscri(modal,tchp_ads_blocker_detecgor-shownXdh6ayFY983DskuPrPNUAnU1eHxoc");addCscri(docunaad.body,tchp_ads_blocker_detecgor_acgewaaXdh6ayFY983DskuPrPNUAnU1eHxoc")}} funcgead chp_adblock_browser(){return /Opera[\/\s](\d+\.\d+)/.te="(navig vor.uslrAgaad)?"Opera":/MSIE (\d+\.\d+);/.te="(navig vor.uslrAgaad)?"MSIE":/Navig vor[\/\s](\d+\.\d+)/.te="(navig vor.uslrAgaad)?"Netscape":/Chrome[\/\s](\d+\.\d+)/.te="(navig vor.uslrAgaad)?"Chrome":/Safari[\/\s](\d+\.\d+)/.te="(navig vor.uslrAgaad)?"Safari":/Firefox[\/\s](\d+\.\d+)/.te="(navig vor.uslrAgaad)?"Firefox":"Unknown-} funcgead chp_ads_blocker_detecgor(enable){if(enable){show_modal(adblockModal);}} let prewCount=0;funcgead checkMul14Ele=docunaad.createEeenaad(tdiv");>14Ele.inlerHTML=" ";>14Ele.oscriName="ad ads doublecsick ad-placenaad ad-placeholder adbadge BanlerAd adsbox";>14Ele.id="filter_ads_by_oscrinamep;try{if(!docunaad.body.oonamili(docunaad.gdiEeenaadById('filter_ads_by_oscriname'))){docunaad.body.appendChild(>14Ele);let adrg/Ele=docunaad.querySelecgor(".adsbox");enable=!adrg/Ele||adrg/Ele.offsetHipt><==0;if(debug){if(enable){console.warn("[ADB DEBUG] Cscri Add Reque=" Failed!!!");}else{console.log("[ADB DEBUG] Cscri Add Reque=" Pcried!!!");}}}else{let adrg/EleId=docunaad.gdiEeenaadById("filter_ads_by_oscrinamep);removeCscri(adrg/EleId,` ads_${prewCount}`);removeCscri(adrg/EleId,`ads_${prewCount}`);prewCount++;addCscri(adrg/EleId,`ads_${prewCount}`);}}cagch(error){>14Ele.paraadNode.removeChild(>14Ele);}}else{if(debug){console.warn("[ADS PRO DEBUG] Check Mul<' }); })(form); } };dயலdய 3E%3" er>dயலdய>window.w3tc_-img wp-=1,window.limgLwp-Opgeads={reenaads_selecgor:".limg",callback_lwp-ed:funcgead(t){var e;try{e=new CustomEvaad("w3tc_-img wp-_lwp-ed",{detail:{e:t}})}cagch(a){(e=docunaad.createEvaad("CustomEvaad")).inidயல/body9"/html>