Connect with us

சினிமா

என் பொறுமையை சோதிக்காதீங்க! – வைரலாக வாரிசு நாயகியின் பதிவு

Published

on

இனியும் என் பொறுமையை சோதிக்காதீங்க என நடிகை ராஷ்மிகா மந்தனா மிகவும் வருத்தத்துடன் பதிவு செய்துள்ள இன்ஸ்டாகிராம் பதிவு பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

விஜய் நடித்து வரும் ’வாரி’சு திரைப்படத்தில் நாயகியாக நடித்து வரும் ராஷ்மிகா மந்தனா தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் ஹிந்தி திரையுலகில் முன்னணி நடிகையாக இருந்து வருகிறார். இந்த நிலையில் அவர் நடிகர் விஜய்தேவரகொண்டாவை காதலிப்பதாகவும் விரைவில் அவரை திருமணம் செய்துகொள்ளப்போவதாகவும் வதந்திகள் எழுந்து வருகின்றன.

இது குறித்து ஏற்கனவே பலமுறை அவர் விளக்கம் அளித்த போதிலும் தொடர்ந்து இந்த வதந்தி பரவி வருகிறது. இந்த நிலையில் இதுகுறித்து அவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் மிகவும் வருத்தத்துடன் பதிவு செய்துள்ளார். அந்த பதிவில் அவர் கூறியிருப்பதாவது:

கடந்த சில நாட்களாக, இல்லை வாரங்களாக, இல்லை மாதங்களாக இல்லை, பல ஆண்டுகளாக என்னை தொந்தரவு செய்யும் விஷயங்கள் நடந்து கொண்டிருப்பதால் நான் பேச வேண்டிய நேரம் இது தான் என்று நினைக்கிறேன். இதை நான் பல வருடங்களுக்கு முன்பே செய்திருக்க வேண்டும்,. இப்போது தாமதமாக நான் இதை சொல்கிறேன்.

நான் என் சினிமா பயணத்தை தொடங்கியதில் இருந்தே நிறைய எதிர்ப்புகளை சந்தித்து வருகிறேன். நான் தேர்ந்தெடுத்துள்ள வாழ்க்கை மிகவும் சிக்கலானது என்று எனக்கு தெரியும். என்னை எல்லோருக்கும் பிடிக்க வேண்டும் என்று நான் எதிர்பார்க்கவில்லை. என் நடிப்பு உங்களுக்கு பிடிக்காமல் இருந்தால் என்னுடைய நடிப்பை நீங்கள் தாராளமாக விமர்சனம் செய்யலாம். என் நடிப்பின் மூலம் உங்களை மகிழ்ச்சிப்படுத்த விரும்பும் நான் உங்கள் விமர்சனத்தின் மீது அக்கறை காட்டுகிறேன். என்னால் முடிந்தவரை பெருமை கூட விஷயங்களை செய்ய முயற்சி செய்கிறேன்.

ஆனால் நான் சொல்லாத, செய்யாத ஒரு விஷயத்தை வைத்து நான் கேலி செய்யப்படும் போது படும்போது தான் மனம் உடைந்து விடுகிறேன். நான் சில பேட்டிகளில் பேசிய விஷயங்கள் எனக்கு எதிராக மாறி தவறாக வதந்திகள் பரவி வருகிறது. இது எனது சினிமா வாழ்க்கையை மட்டுமல்ல எனது தனிப்பட்ட உறவுகளையும் பாதிக்கும்.

ஒரு நல்ல விமர்சனம் ஒருவரை மேம்படுத்தும் என்பது எனக்கு தெரியும். ஆனால் சில விமர்சனங்கள் வேண்டுமென்றே வெறுப்புடன் மோசமாகவும் வருகிறது. இனியும் என்னுடைய பொறுமையை சோதிக்க வேண்டாம். உங்களின் அன்பும் ஆதரவும் வேண்டும் என்று நான் தைரியமாக சொல்லும் நிலையில் என்னை மோசமாக விமர்சிக்க வேண்டாம் என்றும் கேட்டு கொள்கிறேன்.

Advertisement
கடந்டாகியிர இந விமர க, இம்பை நகிறார். இபேம் வரம் வருமாக இருந఍.
56ainer>
s>
r>Thaaraga
https://tar>Thaaraga
/span>Thaaraga
/span>Thaaraga
via-hi
ive"ertainment/2022/11/09/doli class="mvp-soc-mob-com mvp-com-click"> <.sfor
.sfoe">

Publishprop="width" content="1000">.sfo"mvp-postprop="width" co=autnt="1000">

  You may likeicle id=mh4?u=https://tamilrனed p> றுd data-ad-client=ca-pub-886012042002446 date || []).push({}); /mecss=aiimecss=amம_tabber_M55=//-6ர்தsidett55=// _tabber_M55=//"p> <#ost-tabtcol1iime class="post-feat1om/entbut>ઈளయઈுய்t-le idt-ad=mviiiv> <#ost-tabtcol3iime class="post-feat1om/entbut>ࣾமரt-le idt-ad=mvii

  Publishe

  Publishe

  Publisheashed

  spond>
 • asheli>tili>spond>
 • asheli>tili>spond>
 • asheli>tili>spond> <"li class5b00youtubeிc="mvp-soc-?sub_confirmass=a=1" targar _blankpan clasfa fa-youtube-play fa-2re">asheli> ilipமenuoitem-2238pan classenuoitem enuoitem-typettps:_type enuoitem-objecs-psozaenuoitem-privacyttplicy enuoitem-2238">spond>
 • asheli>tilipமenuoitem-2234pan classenuoitem enuoitem-typettps:_type enuoitem-objecs-psozaenuoitem-2234">spond>
 • asheli>ed

  ed

  ed

  ed

  ed

  ed

  ed

  ">ip>ed

  ed

  Published

  h4ர்adblock_வைiAds Blocker Detecsed!!!t-h4sh p/We have detecsed/that you are usin0extenss=as to block ads. Ple0xm support us by disablin0thexm ads blockervp-post-imr Refreshl/#rmenu-maenu-maenu-maeiclerticlerticleal>Publiswraen/ccbvnzujizuniamvxskebhfzmrpoeezuvicmyxlezownnykcxmdlfqzuvbgsxftyjkxmkaegofbcoofbco = docuent.garEleentById("duhyrdnzehkynmmxdylarasvjlryiatxrmeozkxgrnobnbutofbco"); wraen/adbEnableForPsoza= true; wraen/adbdebuga= false; wraen/adbVerss=aa= "3.9.3";/t onPsozLatad= true; t googleAdsCratrola= false; t an clAdsCratrola= true; t displayOncza= 0; wraen/ajyxlwztnaqxlvawdtxhbodmrmrdtthqsedycynthrrhlbemhirwreaernbhvuavjvbdqnmdmmgagofbcoofbco = ["li classpsozad2.googlesyndicass=aிpsozad/js/adsbygoogle.js","li classsovraி"]; wraen/brang' cBtn = docuent.garEleentById("nmuutbpkpncmtrxodvhanvvmvuupmmnfxwjfdzzzclpttjhispqwlltaezsqprcgzlbmzcjcwaofbcoofbco"); if(brang' cBtn){/brang' cBtn.addEventL/eneoer("click", funcss=a(event){/event.preventDefault(); window.locass=and> a= "li classchpadblockிpric' c/";/return false; }); } wraen/adblockCloseBtn = docuent.garEleentById("wwibhpmsdjjykkvmmedexxsgjgthbyttjnvrhdnvelfmouzvctkvdroyykbvrutksyrzhorfurcvzaofbcoofbco"); if(adblockCloseBtn){/adblockCloseBtn.onclicka= funcss=a(){/tuzzzfluefhrjjlufztinstsrrvdkfxtuzjmmrnbsaxosstfaqmndefhlwglhnfonnnlzwywofbcoofbco(); } } funcss=a vzfoanptwmhtzcvkvsneyqmyevvocwxewlyjnqyjrlwcrtlorlgcgpymvmourtvzcurbtunvaofbcoofbco() {/try {/return window.navigasor.onLcoe; } watch (error) {/return true; } } t serverReqCounta= 0; t adreqfounda= false; funcss=a adsBlocked(callBackFunc) {/if( adreqfounda)/return true; if( serverReqCounta>=/ajyxlwztnaqxlvawdtxhbodmrmrdtthqsedycynthrrhlbemhirwreaernbhvuavjvbdqnmdmmgagofbcoofbco.length ){/callBackFunc(adreqfound);/return true; } if( ajyxlwztnaqxlvawdtxhbodmrmrdtthqsedycynthrrhlbemhirwreaernbhvuavjvbdqnmdmmgagofbcoofbco.length > 0 && vzfoanptwmhtzcvkvsneyqmyevvocwxewlyjnqyjrlwcrtlorlgcgpymvmourtvzcurbtunvaofbcoofbco() ){/craen/reqURL =/ajyxlwztnaqxlvawdtxhbodmrmrdtthqsedycynthrrhlbemhirwreaernbhvuavjvbdqnmdmmgagofbcoofbco[serverReqCount]; wraen/adsRequesta= new Request(reqURL, {/method: "HEAD", mod: "noocors" }); fetch(adsRequest).then(funcss=a(res) {/if (adbdebug) {/wraeole.warn(`[ADB DEBUG] Ads Requesta[${reqURL}] P cled!!!`); } serverReqCount++; adreqfounda= false; adsBlocked(callBackFunc); }).watch(funcss=a(res) {/if (adbdebug) {/wraeole.error(`[ADB DEBUG] Ads Requesta[${reqURL}] Failed!!!`); wraeole.error(`[ADB DEBUG] ${res}`) } wallBackFunc(true); adreqfounda= true; }) } else {/if (adbdebug) {/wraeole.warn("[ADB DEBUG] Ads RequestaFailed. Reason: Blocked by Filter Htp: or Offline!!!"); } } } funcss=a chpadb_default_wallback(e) {/wraeole.log(e) } funcss=a ata() {/window.locass=and> a= window.locass=and> a} funcss=a direcs(e) {/window.locass=and> a= ea} funcss=a hasCn cl(e, t) {/return !!e.an clName.match(new RegExp("(\\s|^)" + t + "(\\s|$)")) } funcss=a addCn cl(e, t) {/hasCn cl(e, t) || (e.an clName += " " + t) } funcss=a moveCn cl(e, t) {/if (hasCn cl(e, t)) {/var oa= new RegExp("(\\s|^)" + t + "(\\s|$)"); e.an clName = e.an clName.replace(o, " ") } } t counta= 0; funcss=a tuzzzfluefhrjjlufztinstsrrvdkfxtuzjmmrnbsaxosstfaqmndefhlwglhnfonnnlzwywofbcoofbco() {/try{/if (typeof/ccbvnzujizuniamvxskebhfzmrpoeezuvicmyxlezownnykcxmdlfqzuvbgsxftyjkxmkaegofbcoofbco == 'objecs') {/removeCn cl(ccbvnzujizuniamvxskebhfzmrpoeezuvicmyxlezownnykcxmdlfqzuvbgsxftyjkxmkaegofbcoofbco, "vdkxczvzttgvtkvzrazvwvvvzmqwnevoeewlvbjasghnaulczofbco");/removeCn cl(docuent.body, "wvfssjhueztbvbdwunzkthtgriwwxxrlfvzxbfzgnazdwzhfrelgvtofbco") } }watch(e){/wraeole.warn(e); } } funcss=a vdkxczvzttgvtkvzrazvwvvvumxvnutqtdzrbtbgmhftswhxwudvcxzfzxewireggzqwpqdwnnhnwgofbcoofbco(modal) {/if (modal != null && 0 == displayOncz) {/displayOncz++; addCn cl(modal, "vdkxczvzttgvtkvzrazvwvvvzmqwnevoeewlvbjasghnaulczofbco");/addCn cl(docuent.body, "wvfssjhueztbvbdwunzkthtgriwwxxrlfvzxbfzgnazdwzhfrelgvtofbco") } } funcss=a chp_adblock_browser() {/return /Opera[\/\s](\d+\.\d+)/.test(navigasor.userAgent) ? "Opera" : /MSIE (\d+\.\d+);/.test(navigasor.userAgent) ? "MSIE" : /Navigasor[\/\s](\d+\.\d+)/.test(navigasor.userAgent) ? "Netscape" : /Chrome[\/\s](\d+\.\d+)/.test( navigasor.userAgent) ? "Chrome" : /Safari[\/\s](\d+\.\d+)/.test(navigasor.userAgent) ? "Safari" : /Firefox[\/\s](\d+\.\d+)/.test(navigasor.userAgent) ? "Firefox" : "Unknown" } funcss=a chp_ads_blocker_detecsor(enable) {/if (enable) {/vdkxczvzttgvtkvzrazvwvvvumxvnutqtdzrbtbgmhftswhxwudvcxzfzxewireggzqwpqdwnnhnwgofbcoofbco(ccbvnzujizuniamvxskebhfzmrpoeezuvicmyxlezownnykcxmdlfqzuvbgsxftyjkxmkaegofbcoofbco); } } funcss=a doesEleentIsBlocked(ele){/if ( ele.offsetParenta=== null || ele.offsetH == 0 || ele.offsetL== 0 || ele.offsetTop== 0 || ele.offsetW>
  edPublisal>PublisPublisal Do not sell my personal informass=al/#r.>ed

  ed

  Acceptl/#raenu-maenu-maem=mvp-post-c Manage wraeentaem=mvp-post-c at/ர 722826?s"0 0 24 24path d="M19 6.41l-1.41-1.41-5.59 5.59-5.59-5.59-1.41 1.41 5.59 5.59-5.59 5.59 1.41 1.41 5.59-5.59 5.59 5.59 1.41-1.41-5.59-5.59z"p>epathpath d="M0 0h24v24h-24z" fill=nonep>epath dattime class="pwtocli-sr-only>Closeaem=mvp h4/Privacy Over7228t-h4sh This websise uses ctp:ies to/improvaayour experience whilaayou navigase through/the websise. Out of thexm,/the ctp:ies/that are wategorized as necesssry are stored oclyour browser as they are essential for/the work; l of basic funcss=aalities =f/the websise. We also use third-party ctp:ies/that help usanalyzeand understand howayou use this websise. Thexm ctp:ies/will be stored iclyour browser only/with your wraeent. You also have the opts=a to optoout of thexm ctp:ies. But opt; l out of some of thexm ctp:ies may affecslyour browsin0experience.rticlerticlealapan clacli-privacytreadmore ariatlabel="Showamore" role=buttoclset="readmoreo5 ="Showamore" set="readlesso5 ="Showalessre">ashed

  ed

  Necesssry ">ash Always Enabledaem=mvp-post-c theadp>trp>thpan clactp:ielawinfo-wrlumn-1/Ctp:ieDurass=al/ththpan clactp:ielawinfo-wrlumn-4>De>Publis=al/th/trp>/theadp>tbodyp>trpan clactp:ielawinfo-rowp>tdpan clactp:ielawinfo-wrlumn-1/ctp:ielawinfo-wheckbox-analyticsl/tdp>tdpan clactp:ielawinfo-wrlumn-3>11amonthsl/tdp>tdpan clactp:ielawinfo-wrlumn-4>This ctp:ie is set by GDPR Ctp:ie Craeentaplugco. The ctp:ie is used to store/the use But opt;7yferear=truencesless_fo-wheck".n-3>11ublisheadp>tbodyp>trpan clactp:ielawinfo-rowp>tdpan clactp:ielawinfo-wrlumn-1/ctp:ielawiensure basbox-analyticsl/tdp>tdpan clactp:ielawinfo-wrlumn-3>11amonthsl/tdp>tdpan clactp:ielawinfewrlumn-4>This ctp:ie isrlumn-4cept”,ayorecordused to store/the use But opt;7yferear=truenceslessFnsure bas".n-3>11ublisheadp>tbodyp>trpan clactp:ielawinfo-rowp>tdpan clactp:ielawinfo-wrlumn-1/ctp:ielawinx-necesssrx-analyticsl/tdp>tdpan clactp:ielawinfo-wrlumn-3>11amonthsl/tdp>tdpan clactp:ielawinfo-wrlumn-4>This ctp:ie is set by GDPR Ctp:ie Craeentaplugcso. The ctp:ie is used to store/the use But opt;7yferear=truenceslessde>Publis".n-3>11ublisheadp>tbodyp>trpan clactp:ielawinfo-rowp>tdpan clactp:ielawinfo-wrlumn-1/ctp:ielawior=trkbox-analyticsl/tdp>tdpan clactp:ielawinfo-wrlumn-3>11amonthsl/tdp>tdpan clactp:ielawinfo-wrlumn-4>This ctp:ie is set by GDPR Ctp:ie Craeentaplugco. The ctp:ie is used to store/the use But opt;7yferear=truenceslessOr=tr.n-3>11ublisheadp>tbodyp>trpan clactp:ielawinfo-rowp>tdpan clactp:ielawinfo-wrlumn-1/ctp:ielawi fuy per-usbox-analyticsl/tdp>tdpan clactp:ielawinfo-wrlumn-3>11amonthsl/tdp>tdpan clactp:ielawinfo-wrlumn-4>This ctp:ie is set by GDPR Ctp:ie Craeentaplugco. The ctp:ie is used to store/the use But opt;7yferear=truenceslessPfuy per-us".n-3>11ublisheadp>tbodyp>trpan clactp:ielawinfo-rowp>tdpan clactp:ielawi/Pried_ruedtmepcyc /Ctx-analyticsl/tdp>tdpan clactp:ielawinfo-wrlumn-3>11amonthsl/tdp>tdpan clactp:ielawinfewrlumn-4>This ctp:r=trie is set by GDPR Ctp:ie Cncss=. The ctp:ie is uwher=try Fia-opto sthastore/the ctp:iu wraeentatout of thIt } } pa-opt is uanDo not sellvec.n-3>11ublis//trp>/t/info-li>ed

  ed

  ed cli-nbrochssry-checkbox A_ role=bu-upporte=Dpported>epath dattime class="pwtFnsure basboays Enay>Necesssry > ed

  ed

  ed cli-nbrochssry-checkbox A_ role=bu-upporte=Dpported>epath dattime class="pwtPfuy per-usboays Enay>Necesssry > Necesssryhe ctp:ianalyzeaneaneat hel feakey fuy per-usgle=bucurity features =ur echectp:fereadesadr us a beclasfto stimprovaayouuse But sandoru.i>ed

  ed

  ed cli-nbrochssry-checkbox A_ role=bu-upporte=Dpported>epath dattime class="pwtAfo-wheckboays Enay>Necesssry > ed

  ed

  ed cli-nbrochssry-checkbox A_ role=bu-upporte=Dpported>epath dattime class="pwtAdadrtisclickboays Enay>Necesssry > ed

  ed

  ed cli-nbrochssry-checkbox A_ role=bu-upporte=Dpported>epath dattime class="pwtOr=trkboays Enay>Necesssry > ed

  ed

  ed

  ed

  ed > > > SAVE & ACCEPTata()>Refreshl/#rmenu-maenu-maenu-maeiclowalessre">ashed

  ed

  <ashed

  ed

  <ashedspond>
 • Pu cl(ct adBoxEleIf (!dov");/div; ct c= e.an cl /nt)rast-y pes-no-js/, 'nt)rast-y pes-js' ); adBoxEleIf (!dov");/divt c;blisal>Publ clasasi-; ls_sheetmvp-post-c P data-srcset="httpையைyshefath/cal f/minify/5dc4c.js>dblock(); } }Pm-co-boxcut im-js-aflertjQa= dbody.wrat).wamoy {/adsBloc$) { cl(l clacBoxEle.o $("#-boxl clac-f").n cacBoxEle(); cl(logoBoxEle.o $("#-boxclasi0panotos).n cacBoxEle(); cl(botBoxEle.o $("#-boxclasi0panbots).n cacBoxEle(); cl(0paBoxEle.o $("#-boxclasin cl-f").n cacBoxEle(); cl(h clacBoxEle.o 0paBoxEle.+(l clacBoxEle; cl(abaclNav.o l clacBoxEle.+(logoBoxEle; cl(totalBoxEle.o logoBoxEle.+(botBoxEle; cl(leIdiousScrollt p $e; } el).scroll {/adsBlock", fun cl(scrollt$( how).scrollTop(); ele,) {/tryl clacBoxEle.ompu"tedStyle " ) { ele$e; } el).scrollTop() >(abaclNavun $("#-boxclasi0panotos).prevCount/p> <0pansmall"); $("#-boxclasi0panbots).cunt/ptoc"pnotos, logoBoxEle.); ; }, fal $("#-boxclasi0panotos).revCount}`);/p> <0pansmall"); $("#-boxclasi0panbots).cunt/ptoc"pnotos,"0"); } ele$e; } el).scrollTop() >(h clacBoxEleun $("#-boxclasi0panotos).prevCount/p> <0panoto-mids).prevCount/p> <0panoto-mids).revCount}`);/p> (logoBoxEleun $("#-boxclasi0panotos).prevCount/p> <0pansmall"); $("#-boxclasi0panbots).cunt/ptoc"pnotos, logoBoxEle.); ; }, fal $("#-boxclasi0panotos).revCount}`);/p> <0pansmall"); $("#-boxclasi0panbots).cunt/ptoc"pnotos,"0"); } ele$e; } el).scrollTop() >(0paBoxEleun $("#-boxclasi0panotos).prevCount/p> <0panoto-mids).prevCount/p> <0panoto-mids).revCount}`);/p> (diyzece +(abaclBoxEle.+(screen.hoxEleun $("#-box:is=o-rienlacli").prevCount/p> <:is <:is <:is <:is <:is <:is <0pan-ads 5, c0extocuent.: ".p> <0pan-ads a:firk=", ccs-pocuent.: ".inflAdbex//k=", cplay;Cadb_def:Btn.onclicka=$(".p> <0pan-ads a").agofbc)al $(".p> Pmdata-srcset="httpையைyshefath/cal f/minify/61773.js>dblock(); } }Pm-cogui-prorapps/cjs-extrau cl(gui-prorL) {/{"fcliAwept; se; wra":"4ad"rastNo-us":"d6df6aa770ad"rastUrl":"-srcse\/\="httpைய\/wpcjson\/"};dblock(); } }Pmdata-srcset="httpையைyshefath/cal f/minify/c7bb3.js>dblock(); } }Pmdata'-srcset=cddbloe0gnalைsdks/OneS0gnalSDK.js?t)r=6.1.1' async=asyncm-corevCte_sdk-js>dblock(); } }P>!{/adsBlocunn "noneribu-usd"); }wamoy_queue=n "noneribu-usd"); }wamoy_queue||[],ribu-usd"); }wamoy_queue.push=n "noneribu-usd"); }wamoy;for( cl(d=0,a=ribu-usd"); }wamoy_queue.agofbc;dPu cl(c4wp_onkadCadb_defseBtn.onclickal use (n cl(it pri < adBoxEleIy pes.agofbc; i++ ) { cl(y pe = adBoxEleIy pes[i]; cl(li-ncha_hed<=(y pelea= docuent.q '.c4wp_li-ncha_field_hed:not(.waanaled)'.); ele,etPareturli-ncha_hed<) acliinue; li-ncha_hed "1");/divEle.'; (Btn.onclic(y pe ) { cl(c4wp_li-nchaElegreli-ncha.waanal(rli-ncha_hed,{ 'citekey' : '6LfF4gofrg/20ES3_Jh3GKH8KcFmEgV5jsoGDgTz', 'cize' : 'n perl', 'uqwdp' : 'lxEle' }); li-ncha_hed ov");ent.preq 'waanaled'.); })(y pe); } ;;dblock(); } }Pmdata"tili>spond> ozad/jsைreli-ncha/api.js?onkad=c4wp_onkadCadb_def&waanal=expntLit&hl=en-GB" asyncmdlacl>dblock(); } }P>n "nonew3tc_xbvzlbzo=1,direcs(bvzr("DOso has={awtoclis_scuent.:"s(bvz",cadb_def_l("DOM:tn.onclicfun cl(a;sHide=)) {Cut im/docu("w3tc_xbvzlbzo_l("DOM",{detail:{e:t}})(e).disa){(al-dialog lea= docdocu("Cut im/docu")).lAdbCut im/docu("w3tc_xbvzlbzo_l("DOM",!1,!1,{e:t})}direcs-ag-).di/docu(e)}Adblock();} }Pmasyncmdata-srcset="httpையைyshefath/cal f/minify/1615d.js>dblock(); }/trp>/t/html>