Connect with us

செய்திகள்

சர்வதேச நாணய நிதியத்துடன் இலங்கைக் குழுவின் பேச்சு ஆரம்பம்!

Published

on

சர்வதேச நாணய நிதியம் e1650341879888

சர்வதேச நாணய நிதியத்துடன் இலங்கைக் குழு பேச்சை ஆரம்பித்துள்ளது.

நிதி அமைச்சர் அலி சப்ரி தலைமையிலான குழுவினர், வொஷிங்டனில் உள்ள சர்வதேச நாணய நிதியத்தின் தலைமையகத்தின் முகாமைத்துவப் பணிப்பாளர் கிறிஸ்டலினா ஜோர்ஜீவாவை நேற்று சந்தித்தனர்.

ஒரு நிலையான தீர்வை அடைவதில் இலங்கையுடன் இணைந்து பணியாற்ற சர்வதேச நாணய நிதியம் சாதகமாகவுள்ளது என இதன்போது தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன் நிலைமையைத் தணிக்க நிதியமைச்சர் ஏற்கனவே எடுத்துள்ள நடவடிக்கைகளை சர்வதேச நாணய நிதியம் பாராட்டியதாகவம் அறியமுடிகிறது.

மேலும், இலங்கைக்கான விரிவாக்கப்பட்ட நிதி வசதி பற்றிய கலந்துரையாடல்கள் குறித்தும் இந்தச் சந்திப்பில் விவாதிக்கப்பட்டுள்ளது.

சர்வதேச நாணய நிதியத்துடன் இடம்பெறவிருந்த குறித்த கலந்துரையாடலுக்காக நிதி அமைச்சர் அலி சப்ரி தலைமையிலான குழுவினர் நேற்றுமுன்தினம் வொஷிங்டன் நோக்கிப் பயணமாகி இருந்தனர்.

Advertisement

மத்திய வங்கியின் ஆளுநர் நந்தலால் வீரசிங்க மற்றும் நிதி அமைச்சின் செயலாளர் மஹிந்த சிறிவர்தன உள்ளிட்ட குழுவினரே இவ்வாறு பயணமாகினர்.

இந்நிலையில் சர்வதேச நாணய நிதியத்துடனான கலந்துரையாடல் நேற்று ஆரம்பமானது.

இதில் சர்வதேச நாணய நிதியம், 3 பில்லியன் அமெரிக்க டொலரைக் கடனாக வழங்கும் என எதிர்ப்பார்ப்பதாக மத்திய வங்கியின் ஆளுநர் நந்தலால் வீரசிங்க முன்னராக நம்பிக்கை வெளியிட்டிருந்த நிலையில், நேற்று இடம்பெற்ற கலந்துரையாடலின் பிரகாரம், இலங்கையுடன் இணைந்து பணியாற்ற சர்வதேச நாணய நிதியம் சாதகமாகவுள்ளது எனவும் தகவல் வெளியாகியுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

#SriLankaNews

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்4 நாட்கள் ago

27-11-2022 இன்றைய ராசி பலன்

27-11-2022 ஞாயிற்றுக்கிழமை | INDRAYA RASI PALAN | TODAY RASI PALAN | இன்றைய ராசி பலன் Post Views: 46

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்5 நாட்கள் ago

26-11-2022 இன்றைய ராசி பலன்

26-11-2022 சனிக்கிழமை | INDRAYA RASI PALAN | TODAY RASI PALAN | இன்றைய ராசி பலன் Post Views: 56

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
காணொலிகள்6 நாட்கள் ago

இன்றைய ராசி பலன் – (Video)

25-11-2022 வெள்ளிக்கிழமை| இன்றைய ராசி பலன்   Post Views: 35

500x300 1780114 surya grahan 2022 astro remedies 500x300 1780114 surya grahan 2022 astro remedies
ன்லீம்

ൊலிளை कரும் சூரிய ிரணம)

2.10.-2022 ன்ற மळியம்2.28 மࣚி ருதல் ிர2 றைப்பு ரு൲ாகதை कொங்கினྤலும, ் பர࿮ࣚྊமலாகதை कர࿮്த மால 5 மࣚ஍க்கு லேತ்தான. சூரிய ிர >ంம்...5

ஜோதிடம்

செસ்டப்பர் மாய ராசி பலன்/202! அதிர்෸்டத்தை அள்ளப்பகும் ரྰசிக்காரர் ௕ார?)

செસ்டப்பர் மாடத்தில் லேශம் ரྰசியில் துவங்க லீੁம் ரྰச2 வரையிலா 12 ரྰசிக்காரர்களக்கா| இராசி பலன்கள்குறித்துળ்કாரக்கಚྊம் லேශம  லே෍ ரྰசியிੱைப >பொ౰ுத்தவர்குர 12...5

ஜோதிடம்

ங்களக்கு ાணம் ப஍ மங்கா >பரு2 வே்ࣸடும?| இൿற்ற >செ௤்தால பकும)

ાணவரவ அதிரிக் சி஍ ளி >ன்லீ2 வലிகள >ள்ள. தற்பक அவ ன் ன்ઍதை कர࿮ਤ்த்கள்൪ம. ાணத்தை பரப்பட்டியில் ൱ைப்பதை ப்டும் ൱ലக்கலாக்க કாரங்கள. ਯி்யம...5

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்

இன்றைய ராச பலன்(01.09.-202))

ਟப்ப஍க்கை कருൕாரகள. ൤ிரப்ப஍ >பொரட்கள ൕாங்கி மகிழ்൪ரகள. ൤ெள࿮്ட்டாரத்தில் રுதிய൪ர் ਇ்ࣸાரகள கிைப்பாரகள. திடரன்ற அறிளகம் குણவர྿ல் રய੿ை൪ரகள. ൤ியྍபாரத்தில் சி஍ சூ்ும்கள કுர࿮ਤ்த்க...5

footern id=mv-foote-wrap class= left relative">
oscript>
/span>
/spav idcbooie_hdr_showagain>Manmage-cosent>
oscriptvar c = docuhmen.body. clasName; c = c.re-plce( /evmreos-forms-no-js/, 'evmreos-forms-js' ); docuhmen.body. clasName = c;>-lnki relstylesheetv idcbooieplawainfo-table-csse href'=https://tamilnaadi.com/pps/cbooieplawainfo/legacy/public/css/cbooieplawainfo-table.css?vmr=3.0.6'vtyped-tex/css "edia=allt> oscrip -src=https://tamilnaadi.comyshefath/cache/minify/5dc4c.jst>oscrip id=mv-cusstm-js-aftervjQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { var lheaerHheigh = $("#=mv-lheaere-wra").outerHheigh(); var logoHheigh = $("#=mv-maindnav1toag).outerHheigh(); var botHheigh = $("#=mv-maindnav1botg).outerHheigh(); var navHheigh = $("#=mv-maind-heae-wra").outerHheigh(); var hheaerHheigh = navHheigh + lheaerHheigh; var aboveNav = lheaerHheigh + logoHheigh; var totalHheigh = logoHheigh + botHheigh; var phrviousScroll = 0; $(window).scroll(funectio(evmen){ var scroll = $(this).scrollTop(); if (vtypeof lheaerHheigh !== "undefined" ) { if ($(window).scrollTop() > aboveNav){ $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpnav1small"); $("#=mv-maindnav1botg).cas(="marin1toag, logoHheigh ); } else { $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpnav1small"); $("#=mv-maindnav1botg).cas(="marin1toag,"0"); } if ($(window).scrollTop() > hheaerHheigh){ $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed"); $("#=mv-maindnav1botg).addCclas(="mvpfixed1"); $("#=mv-maindbodye-wra").cas(="marin1toag, totalHheigh ); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed-shadow"); $("."mvpnav1toa-midg).addCclas(="mvpfixed--pos"); $("."mvpdroapnav1ttitle).show(); $("."mvp-fyetoag).addCclas(="mvp-totoag); if(scroll < phrviousScroll) { $("#=mv-maindnav1botg).addCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed-shadow"); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpsoc1-mobup"); $("#=mv-soc1-mob-wra").removeCclas(="mvpsoc1-mobup"); } else { $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed-shadow"); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpsoc1-mobup"); $("#=mv-soc1-mob-wra").addCclas(="mvpsoc1-mobup"); } } else { $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed"); $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed1"); $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindbodye-wra").cas(="marin1toag,"0"); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed-shadow"); $("."mvpnav1toa-midg).removeCclas(="mvpfixed--pos"); $("."mvpdroapnav1ttitle).hiae(); $("."mvp-fyetoag).removeCclas(="mvp-totoag); } } else { if ($(window).scrollTop() > logoHheigh){ $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpnav1small"); $("#=mv-maindnav1botg).cas(="marin1toag, logoHheigh ); } else { $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpnav1small"); $("#=mv-maindnav1botg).cas(="marin1toag,"0"); } if ($(window).scrollTop() > navHheigh){ $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed"); $("#=mv-maindnav1botg).addCclas(="mvpfixed1"); $("#=mv-maindbodye-wra").cas(="marin1toag, totalHheigh ); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed-shadow"); $("."mvpnav1toa-midg).addCclas(="mvpfixed--pos"); $("."mvpdroapnav1ttitle).show(); $("."mvp-fyetoag).addCclas(="mvp-totoag); if(scroll < phrviousScroll) { $("#=mv-maindnav1botg).addCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed-shadow"); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpsoc1-mobup"); $("#=mv-soc1-mob-wra").removeCclas(="mvpsoc1-mobup"); } else { $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed-shadow"); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpsoc1-mobup"); $("#=mv-soc1-mob-wra").addCclas(="mvpsoc1-mobup"); } } else { $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed"); $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed1"); $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindbodye-wra").cas(="marin1toag,"0"); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed-shadow"); $("."mvpnav1toa-midg).removeCclas(="mvpfixed--pos"); $("."mvpdroapnav1ttitle).hiae(); $("."mvp-fyetoag).removeCclas(="mvp-totoag); } } phrviousScroll = scroll; }); }); jQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { // Viaeo PPostScroll $(window).io("scroll.iiaeog, funectio(evmen){ var scrollTop = $(window).scrollTop(); var reehmenOffset = $("#=mv--conentt-wra").offset().toa; var di-stace = (reehmenOffset - scrollTop); var aboveHheigh = $("#=mv-iiaeo-mmbeae-wra").outerHheigh(); if ($(window).scrollTop() > di-stace + aboveHheigh + screen.hheigh){ $("#=mv-iiaeo-mmbeae-con").addCclas(="mvpiiapfixed"); $("#=mv-iiaeo-mmbeae-wra").addCclas(="mvpiiaphheigh"); $(".=mv-iiaeo--losee).show(); } else { $("#=mv-iiaeo-mmbeae-con").removeCclas(="mvpiiapfixed"); $("#=mv-iiaeo-mmbeae-wra").removeCclas(="mvpiiaphheigh"); $(".=mv-iiaeo--losee).hiae(); } }); $(".=mv-iiaeo--losee).io("click", funectio(){ $("iframee).attr("src", $("iframee).attr("src")); $("#=mv-iiaeo-mmbeae-con").removeCclas(="mvpiiapfixed"); $("#=mv-iiaeo-mmbeae-wra").removeCclas(="mvpiiaphheigh"); $(".=mv-iiaeo--losee).hiae(); $(window).iff("scroll.iiaeog); }); }); jQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { // Mmoilv Social Buttoas Mmre $(".=mv-soc1-mobreigh").io("click", funectio(){ $("#=mv-soc1-mob-wra").toggleCclas(="mvpsoc1-mobmtoe"); }); }); jQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { $(".=enueitem-has-children a").click(funectio(evmen){ evmen.stoaProaagactio(); }); $(".=enueitem-has-children").click(funectio(){ $(this).addCclas(=toggled"); if($(".=enueitem-has-children").hasCclas(=toggled")) { $(this).children("ul").toggle(); $("."mvp-fyenav1=enu").getNiceScroll().rh-siz(); } $(this).toggleCclas(=tog-minus"); return false; }); // Main MenupScroll $("."mvp-fyenav1=enu").niceScroll({cursorcblor:"#888",cursor-width:7,cursorborder: 0,zindex:999999}); }); jQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { $(".infinite--conent").infinitescroll({ navSelsecor: "."mvpnav1-lnks", nextSelsecor: "."mvpnav1-lnks a:firos", itemSelsecor: ".infinite--pos", errorCallback: funectio(){ $("."mvpinfbmtoed-ut").cas(=dis-pla", "none") } }); $(window).unbind(".infscr"); $(".=mvpinfbmtoed-ut").click(funectio(){ $(".infinite--conent").infinitescroll("retrievm"); return false; }); if ($("."mvpnav1-lnks a").length) { $("."mvpinfbmtoed-ut").cas(=dis-pla","inline-block"); } else { $("."mvpinfbmtoed-ut").cas(=dis-pla","none"); } });>oscrip -src=https://tamilnaadi.comyshefath/cache/minify/61773.jst>oscrip idgunentor-block-js-extratvar gunentorLS = {"fconAwesomeVerstio":"4","reosNonce":"6dc7e1b2cc","reosUrl":"=https\/\//tamilnaadi.co\/wp-json\/"};>oscrip -src=https://tamilnaadi.comyshefath/cache/minify/32900.jst>oscrip -src'=https:/cdn.ioh-sgnali.comsdks/OneSsgnalSDK.js?vmr=6.1.1' =asyng=async idremote_sdk-jst>
h4v class=adblock_-title"Ads BlockerpDetseced!!!>
ptWe have detsecedvthcatyou arveusingeexnenstios to block ads. Plebas supportpus by disablingethvas ads blocker.5

oscript-cost QU1EM2g2Q25VdGp0Z1AzTkNSNmw0OXFUNjJNejlQaEhtbVU5aUhZV3FSWjU2NTNZQmp1dXA4ZXY3RVlQRStVMQocsfaocsfaddocuhmen.getEeehmenById("T3A5YkIrNUo2QmRvNzkvWEpMMjdQUnlQcm5QQXpQMUI3VDdYMlgxRVdLYz0ocsfa");-cost adbEnableForPmagn=tru;-cost debugn=tru;-cost adbVerstio="3.8.7";-cost ajaxurlt="https://tamilnaadi.comwp-admin/admin-ajax.php";let onPmagLloan=tru;let googleAdsCconroln=tru;let :imagAdsCconroln=tru;let clasAdsCconroln=tru;let dis-plaOnce=0;-cost S2NOT1BrTVhHVU9GRVdheDVtZU5wNmgyNUorcDZNRTJKNWNnVTRvVDQ3am5lVmdPYTdqQVNWZkFTTjJVOSt4Rwocsfaocsfa=[="https:/-magad2.googleasydicactioi.compmagad/js/adsbygoogle.js",""https:/ads-api.twitteri.co"];-cost branodinBtnddocuhmen.getEeehmenById("MHNPSE5FaVNXamtobVUrbm1oL1pHdi9Pc1IxQ2c5enMxYlgyb1E0NWV4ZGZXOUtZOWRpM1VBWFhPSno3OWMvVwocsfaocsfa");if(branodinBtn){branodinBtn.addEvmenListener("click",funectio(evmen){evmen.phrvmenDefaulh();window.locactioi href"=https:/chpadblocki.compricdin/";return false;});} -cost adblockCloseBtnddocuhmen.getEeehmenById("N1hKdmRDNy9IbUQrQ3V2dUNzVjluZ0F4T3JPdjh3VUc4STkvMGNuTks4dGgvdHRmaXZxZWd6MXBlQjBacThRawocsfaocsfa");if(adblockCloseBtn){adblockCloseBtn.onclickdfunectio(){cDA4YUZBWHpuejltd2ljYUVab0Y4WEtCdVBFaGMzdzFTQ2xiK2RRcUwvNk9sSFdnVkM0OFJvWTRmb1lwdS9uSgocsfaocsfa();}} funectio Z1JsUEF0SFJTSm05WHd2d2ZHTm5ranVsdE4vTUJHZTNhbjhRTlU5TXBwY3B2TDNiZ1MrMjlpUStFcCtEMk5WZAocsfaocsfa(){try{return window.navigdaor.onLine;}cacch(error){return =tru;}} let serverReqCount=0;let adreqfound=false;funectio adsBlocked(callBackFune){if(adreqfound)return =tru;if(serverReqCount>=S2NOT1BrTVhHVU9GRVdheDVtZU5wNmgyNUorcDZNRTJKNWNnVTRvVDQ3am5lVmdPYTdqQVNWZkFTTjJVOSt4Rwocsfaocsfa.length){callBackFune(adreqfound);return =tru;} if(S2NOT1BrTVhHVU9GRVdheDVtZU5wNmgyNUorcDZNRTJKNWNnVTRvVDQ3am5lVmdPYTdqQVNWZkFTTjJVOSt4Rwocsfaocsfa.length>0&&Z1JsUEF0SFJTSm05WHd2d2ZHTm5ranVsdE4vTUJHZTNhbjhRTlU5TXBwY3B2TDNiZ1MrMjlpUStFcCtEMk5WZAocsfaocsfa()){ccost reqURL=S2NOT1BrTVhHVU9GRVdheDVtZU5wNmgyNUorcDZNRTJKNWNnVTRvVDQ3am5lVmdPYTdqQVNWZkFTTjJVOSt4Rwocsfaocsfa[serverReqCount];-cost adsRequeos=new Requeos(reqURL,{method:"HEAD",mode:"no-cors"});fetch(adsRequeos).thvn(funectio(reo){if(debug){ccosole.warn(`[ADB DEBUG] Ads Requeos [${reqURL}] Plased!!!`);} serverReqCount++;adreqfound=false;adsBlocked(callBackFune);}).cacch(funectio(reo){if(debug){ccosole.error(`[ADB DEBUG] Ads Requeos [${reqURL}] Failed!!!`);ccosole.error(`[ADB DEBUG] ${res}`)} -allBackFune(=tru);adreqfound==tru;})}else{if(debug){ccosole.warn("[ADB DEBUG] Ads Requeos Failed. Reason: Blocked by FilternHbooaor Offline!!!");}}} funectio chpadb_defaulh_callback(e){ccosole.log(e)} funectio reyloa(){window.locactioi hrefwindow.locactioi hre} funectio redirsec(e){window.locactioi hrefe} funectio hasCclas(e,t){return!!e. clasName.macch(new RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)"))} funectio addCclas(e,t){hasCclas(e,t)||(e. clasName+=" "+t)} funectio removeCclas(e,t){if(hasCclas(e,t)){var o=new RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)");e. clasName=e. clasName.re-plce(o," ")}} let count=0;funectio cDA4YUZBWHpuejltd2ljYUVab0Y4WEtCdVBFaGMzdzFTQ2xiK2RRcUwvNk9sSFdnVkM0OFJvWTRmb1lwdS9uSgocsfaocsfa(){try{if(typeof QU1EM2g2Q25VdGp0Z1AzTkNSNmw0OXFUNjJNejlQaEhtbVU5aUhZV3FSWjU2NTNZQmp1dXA4ZXY3RVlQRStVMQocsfaocsfad='objsec'){removeCclas(QU1EM2g2Q25VdGp0Z1AzTkNSNmw0OXFUNjJNejlQaEhtbVU5aUhZV3FSWjU2NTNZQmp1dXA4ZXY3RVlQRStVMQocsfaocsfa,"VUxVa0FTcWpObzhrUE9TRUVjZkpTVk10NmhJU0VJUk9TeHJDMHRMQzFwdz0ocsfa");removeCclas(docuhmen.body,"MFhUcXAySEl5WTFleXVyYU1UbkwyRFVoYkp2bUF3U1k2SXdmUDA4aFdUcz0ocsfa")}}cacch(e){ccosole.warn(e);}} funectio VUxVa0FTcWpObzhrUE9TRUVjZkpTUnVyak94NkdQYkN0cWp3aTE1aGRrNFFSZzc5UVhJSXpBWi8xQlVlU25ZeQocsfaocsfa(modal){if(modal!=null&&0==dis-plaOnce){dis-plaOnce++;addCclas(modal,"VUxVa0FTcWpObzhrUE9TRUVjZkpTVk10NmhJU0VJUk9TeHJDMHRMQzFwdz0ocsfa");addCclas(docuhmen.body,"MFhUcXAySEl5WTFleXVyYU1UbkwyRFVoYkp2bUF3U1k2SXdmUDA4aFdUcz0ocsfa")}} funectio chp_adblock_browser(){return /Opera[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Opera":/MSIE (\d+\.\d+);/.teos(navigdaor.userAgmen)?"MSIE":/Navigdaor[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Netscape":/Chrome[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Chrome":/Safari[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Safari":/Firsfox[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Firsfox":"Unknown"} funectio chp_ads_blocker_detsecor(enable){if(enable){VUxVa0FTcWpObzhrUE9TRUVjZkpTUnVyak94NkdQYkN0cWp3aTE1aGRrNFFSZzc5UVhJSXpBWi8xQlVlU25ZeQocsfaocsfa(QU1EM2g2Q25VdGp0Z1AzTkNSNmw0OXFUNjJNejlQaEhtbVU5aUhZV3FSWjU2NTNZQmp1dXA4ZXY3RVlQRStVMQocsfaocsfa);}} funectio doesEeehmenIsBlocked(reeh){if(eeeh.offsetParmen===null||eeeh.offsetHheigh==0||eeeh.offsetLefh==0||eeeh.offsetTop==0||eeeh.offsetWwidt==0||eeeh.climenHheigh==0||eeeh.climenWwidt==0){return =tru;}else if(window.getComputedStyle!==undefined){let eeehCS=window.getComputedStyle(eeeh,null);if(eeehCS&&(eeehCS.getPhopertyValue('dis-pla')d='none'||eeehCS.getPhopertyValue('visibilita')d='-hidde')){return =tru;}} return false;} let phrvCount=0;funectio checkMulhiple(){let enable=false;if( clasAdsCconrol){let divEleddocuhmen.createEeehmen(=div");divEle.innerHTML=" ";divEle. clasName="ad ads doubleclick ad--plcehmen ad--plceholaer adbadge BannerAd ads-bo ad-largs ad-largs ad-lleftad-limitstad-linktad-livs ad-lloadin ad-map ad-marker ad-master ad-pixel ad-ranoom ad-refreoh ad-3400x50 ad ads doubleclick ad--plcehmen ad--plceholaer adbadge BannerAd ads-bo pub_3400x50 pub_3400x50m pub_728x90 -tex-ad -texAd -tex_ad -tex_ads -tex-ads -tex-ad1-lnks";divEle.id="VSt5dFd3WlcrUFdvR0w0M2lhWjFXb0JFU2xOY1VKbHdaekpNcEpVbktOZERIUEJKbW9LM2tjUTE3VnJHa3Z3TAocsfaocsfa";divEle.styled"-width:1px !important;0 heighh:1px !important;0posictio:eabsolute !important;0llef: -100400p !important;0top: -10040p !important;";try{if(!docuhmen.body. conains(docuhmen.getEeehmenById('VSt5dFd3WlcrUFdvR0w0M2lhWjFXb0JFU2xOY1VKbHdaekpNcEpVbktOZERIUEJKbW9LM2tjUTE3VnJHa3Z3TAocsfaocsfa'))){docuhmen.body.appendChild(divEle);let adBoxEleddocuhmen.querySelsecor(".ads-bo");enable=doesEeehmenIsBlocked(adBoxEle);ccosole.log("Enable",enable);if(debug){if(enable){ccosole.warn("[ADB DEBUG] Cclas Add Requeos Failed!!!");}else{ccosole.log("[ADB DEBUG] Cclas Add Requeos Plased!!!");}}}else{let adBoxEleIdddocuhmen.getEeehmenById("VSt5dFd3WlcrUFdvR0w0M2lhWjFXb0JFU2xOY1VKbHdaekpNcEpVbktOZERIUEJKbW9LM2tjUTE3VnJHa3Z3TAocsfaocsfa");removeCclas(adBoxEleId,` ads_${phrvCount}`);removeCclas(adBoxEleId,`ads_${phrvCount}`);phrvCount++;addCclas(adBoxEleId,`ads_${phrvCount}`);}}cacch(error){divEle.parmenNode.removeChild(divEle);}}else{if(debug){ccosole.warn("[ADS PRO DEBUG] Check Mulhiple Requeos Blocked by FilternHbooaor Offline");}} return enable;} funectio isHhidde(e){try{return"none"===window.getComputedStyle(e).dis-pla;}cacch(error){} return false;} funectio init(){adsBlocked(funectio(enable){if(enable){chp_ads_blocker_detsecor(=tru);}else{if(:imagAdsCconrol){enable=isHhidde(docuhmen.getEeehmenById("M2E0Y3FrQmxHMWhvUXJ0bTF0TjJUZFhsUS8zeTJlTzVDOEpsNTJDYkJWTThQU1hnYXNVRjRwOFE2MFRkSjVMcwocsfaocsfa"));if(debug){if(enable){ccosole.warn("[ADB DEBUG] ImageAds Requeos Failed!!!");}else{ccosole.log("[ADB DEBUG] ImageAds Requeos Plased!!!");}}} if(!enable){enable=checkMulhiple();if(debug){if(enable){ccosole.warn("[ADB DEBUG] Check Mulhiple Requeos Failed!!!");}else{ccosole.log("[ADB DEBUG] Check Mulhiple Requeos Plased!!!");}}} chp_ads_blocker_detsecor(enable)}})} funectio startCheckdinAdblock(){init();} if(adbEnableForPmag){if(onPmagLloa){docuhmen.addEvmenListener("DOMCconentLloaed",funectio(e){startCheckdinAdblock();},false);}else{startCheckdinAdblock();}}>oscriptvar c4wp_onlloaCallback = funectio() { for ( var i = 0; i < docuhmen.forms.length; i++ ) { var form = docuhmen.forms[i]; var capscha_oscrip -src"=https://wwwgoogle..comrecapscha/api.js?onlloa=c4wp_onlloaCallback&render=explicit&hl=en-GB" =asyncdreert>oscrip>window.w3tc_ lazyloa=1,window.llazLloaOpstios={reehmens_selsecor:".llaz",callback_lloaed:funectio(t){var e;try{e=new CusstmEvmen("w3tc_ lazyloa_lloaed",{detail:{e:t}})}cacch(a){(eddocuhmen.createEvmen("CusstmEvmen")).initCusstmEvmen("w3tc_ lazyloa_lloaed",!1,!1,{e:t})}window.dis-acchEvmen(e)}}>/body">/html>