Connect with us

செய்திகள்

ருமேனியாவில் வெடிவிபத்து – 4 பேர் சாவு

Published

on

Romania

ருமேனியாவில் ஏற்பட்ட வெடி விபத்தில் 4பேர் சாவடைந்துள்ளனர்.

தென்கிழக்கு ஐரோப்பிய நாடான ருமேனியாவின் தெற்கு பகுதியில் உள்ள பாபெனி நகரில் மிகப்பெரிய ஆயுத உற்பத்தி தொழிற்சாலை ஒன்றில் ஏற்பட்ட வெடி விபத்தில் 4பேர் சாவடைந்துள்ளனர்.

இராணுவ தொழில்நுட்பத்தை தயாரிப்பதற்காக நிறுவப்பட்ட இந்த ஆலை ருமேனியா இராணுவத்துக்கும், நேட்டோ படைகளுக்கும் இராணுவ தளவாடங்களை உற்பத்தி செய்து வருகிறது.

இந்த ஆயுத உற்பத்தி தொழிற்சாலையில் 100-க்கும் மேற்பட்ட தொழிலாளர்கள் வேலை பார்த்து வருகின்றனர்.

இங்கு கண்ணி வெடிகள், கையெறி குண்டுகள் என இராணுவத்துக்கு தேவையான அனைத்து வகை ஆயுதங்களும் உற்பத்தி செய்யப்படுகிறன.

இந்தநிலையில் நேற்று முன்தினம் மாலை இந்த தொழிற்சாலை வழக்கம்போல் பரபரப்பாக இயங்கி கொண்டிருந்தது.

Advertisement

தொழிலாளர்கள் அனைவரும் ஆயுதங்களை உற்பத்தி செய்யும் பணியில் மும்முரமாக ஈடுபட்டிருந்தனர்.

அவர்களில் சிலர் கண்ணி வெடிகளை செயலிழக்க செய்து, சோதிக்கும் பணியை மேற்கொண்டிருந்தனர். அப்போது சற்றும் எதிர்பாராத வகையில் கண்ணி வெடி ஒன்று வெடித்து சிதறியது.

இதை தொடர்ந்து, தொழிற்சாலையில் இருந்த, கையெறி குண்டுகள் உள்ளிட்ட ஆயுதங்கள் அடுத்தடுத்தது வெடித்தன.

தொழிற்சாலையின் பல பகுதிகளிலும் தீப்பற்றி எரிந்தது. இதனால் தொழிலாளர்கள் மத்தியில் பெரும் பதற்றமும், பீதியும் உருவானது.

இதற்கிடையில் இந்த விபத்து குறித்த தகவல் கிடைத்ததும், தீயணைப்பு வீரர்கள் மற்றும் பேரிடர் மீட்பு குழுவினர் உடனடியாக சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து தீயை அணைத்தனர்.

எனினும் இந்த கோரவிபத்தில் தொழிலாளர்கள் 4 பேர் சம்பவ இடத்திலேயே உடல் கருகி பரிதாபமாக சாவடைந்தனர் .

Advertisement

மேலும் படுகாயமடைந்த 4 பேரும் உடனடியாக மீட்கப்பட்டு அருகில் உள்ள வைத்தியசாலைக்கு சிகிச்சைக்கு அனுமதிக்கப்பட்டனர்.

இதனிடையே தொழிற்சாலையில் பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளை கடைப்பிடிக்காததே இந்த விபத்துக்கு காரணம் என கூறி தொழிற்சாலை நிர்வாகத்தின் மீது அந்நாட்டின் அரசு வக்கீல்கள் கிரிமினல் வழக்கு ஒன்றை பதிவு செய்தாக அந்நாட்டுச்செய்திகள் தெரிவித்துள்ளன.

#world

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்4 நாட்கள் ago

27-11-2022 இன்றைய ராசி பலன்

27-11-2022 ஞாயிற்றுக்கிழமை | INDRAYA RASI PALAN | TODAY RASI PALAN | இன்றைய ராசி பலன் Post Views: 46

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்5 நாட்கள் ago

26-11-2022 இன்றைய ராசி பலன்

26-11-2022 சனிக்கிழமை | INDRAYA RASI PALAN | TODAY RASI PALAN | இன்றைய ராசி பலன் Post Views: 56

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
காணொலிகள்6 நாட்கள் ago

இன்றைய ராசி பலன் – (Video)

25-11-2022 வெள்ளிக்கிழமை| இன்றைய ராசி பலன்   Post Views: 35

500x300 1780114 surya grahan 2022 astro remedies 500x300 1780114 surya grahan 2022 astro remedies
ன்லீம்

ൊலிளை कரும் சூரிய ிரணம)

2.10.-2022 ன்ற மळியம்2.28 மࣚி ருதல் ிர2 றைப்பு ரு൲ாகதை कொங்கினྤலும, ் பர࿮ࣚྊமலாகதை कர࿮്த மால 5 மࣚ஍க்கு லேತ்தான. சூரிய ிர >ంம்...5

ஜோதிடம்

செસ்டப்பர் மாய ராசி பலன்/202! அதிர்෸்டத்தை அள்ளப்பகும் ரྰசிக்காரர் ௕ார?)

செસ்டப்பர் மாடத்தில் லேශம் ரྰசியில் துவங்க லீੁம் ரྰச2 வரையிலா 12 ரྰசிக்காரர்களக்கா| இராசி பலன்கள்குறித்துળ்કாரக்கಚྊம் லேශம  லே෍ ரྰசியிੱைப >பொ౰ுத்தவர்குர 12...5

ஜோதிடம்

ங்களக்கு ાணம் ப஍ மங்கா >பரு2 வே்ࣸடும?| இൿற்ற >செ௤்தால பकும)

ાணவரவ அதிரிக் சி஍ ளி >ன்லீ2 வലிகள >ள்ள. தற்பक அவ ன் ன்ઍதை कர࿮ਤ்த்கள்൪ம. ાணத்தை பரப்பட்டியில் ൱ைப்பதை ப்டும் ൱ലக்கலாக்க કாரங்கள. ਯி்யம...5

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்

இன்றைய ராச பலன்(01.09.-202))

ਟப்ப஍க்கை कருൕாரகள. ൤ிரப்ப஍ >பொரட்கள ൕாங்கி மகிழ்൪ரகள. ൤ெள࿮്ட்டாரத்தில் રுதிய൪ர் ਇ்ࣸાரகள கிைப்பாரகள. திடரன்ற அறிளகம் குણவர྿ல் રய੿ை൪ரகள. ൤ியྍபாரத்தில் சி஍ சூ்ும்கள કுர࿮ਤ்த்க...5

footern id=mv-foote-wrap class= left relative">
oscript>
/span>
/spav idcbooie_hdr_showagain>Manmage-cosent>
oscriptvar c = docuhmen.body. clasName; c = c.re-plce( /evmreos-forms-no-js/, 'evmreos-forms-js' ); docuhmen.body. clasName = c;>-lnki relstylesheetv idcbooieplawainfo-table-csse href'=https://tamilnaadi.com/pps/cbooieplawainfo/legacy/public/css/cbooieplawainfo-table.css?vmr=3.0.6'vtyped-tex/css "edia=allt> oscrip -src=https://tamilnaadi.comyshefath/cache/minify/5dc4c.jst>oscrip id=mv-cusstm-js-aftervjQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { var lheaerHheigh = $("#=mv-lheaere-wra").outerHheigh(); var logoHheigh = $("#=mv-maindnav1toag).outerHheigh(); var botHheigh = $("#=mv-maindnav1botg).outerHheigh(); var navHheigh = $("#=mv-maind-heae-wra").outerHheigh(); var hheaerHheigh = navHheigh + lheaerHheigh; var aboveNav = lheaerHheigh + logoHheigh; var totalHheigh = logoHheigh + botHheigh; var phrviousScroll = 0; $(window).scroll(funectio(evmen){ var scroll = $(this).scrollTop(); if (vtypeof lheaerHheigh !== "undefined" ) { if ($(window).scrollTop() > aboveNav){ $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpnav1small"); $("#=mv-maindnav1botg).cas(="marin1toag, logoHheigh ); } else { $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpnav1small"); $("#=mv-maindnav1botg).cas(="marin1toag,"0"); } if ($(window).scrollTop() > hheaerHheigh){ $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed"); $("#=mv-maindnav1botg).addCclas(="mvpfixed1"); $("#=mv-maindbodye-wra").cas(="marin1toag, totalHheigh ); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed-shadow"); $("."mvpnav1toa-midg).addCclas(="mvpfixed--pos"); $("."mvpdroapnav1ttitle).show(); $("."mvp-fyetoag).addCclas(="mvp-totoag); if(scroll < phrviousScroll) { $("#=mv-maindnav1botg).addCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed-shadow"); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpsoc1-mobup"); $("#=mv-soc1-mob-wra").removeCclas(="mvpsoc1-mobup"); } else { $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed-shadow"); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpsoc1-mobup"); $("#=mv-soc1-mob-wra").addCclas(="mvpsoc1-mobup"); } } else { $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed"); $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed1"); $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindbodye-wra").cas(="marin1toag,"0"); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed-shadow"); $("."mvpnav1toa-midg).removeCclas(="mvpfixed--pos"); $("."mvpdroapnav1ttitle).hiae(); $("."mvp-fyetoag).removeCclas(="mvp-totoag); } } else { if ($(window).scrollTop() > logoHheigh){ $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpnav1small"); $("#=mv-maindnav1botg).cas(="marin1toag, logoHheigh ); } else { $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpnav1small"); $("#=mv-maindnav1botg).cas(="marin1toag,"0"); } if ($(window).scrollTop() > navHheigh){ $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed"); $("#=mv-maindnav1botg).addCclas(="mvpfixed1"); $("#=mv-maindbodye-wra").cas(="marin1toag, totalHheigh ); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed-shadow"); $("."mvpnav1toa-midg).addCclas(="mvpfixed--pos"); $("."mvpdroapnav1ttitle).show(); $("."mvp-fyetoag).addCclas(="mvp-totoag); if(scroll < phrviousScroll) { $("#=mv-maindnav1botg).addCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed-shadow"); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpsoc1-mobup"); $("#=mv-soc1-mob-wra").removeCclas(="mvpsoc1-mobup"); } else { $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed-shadow"); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpsoc1-mobup"); $("#=mv-soc1-mob-wra").addCclas(="mvpsoc1-mobup"); } } else { $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed"); $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed1"); $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindbodye-wra").cas(="marin1toag,"0"); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed-shadow"); $("."mvpnav1toa-midg).removeCclas(="mvpfixed--pos"); $("."mvpdroapnav1ttitle).hiae(); $("."mvp-fyetoag).removeCclas(="mvp-totoag); } } phrviousScroll = scroll; }); }); jQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { // Viaeo PPostScroll $(window).io("scroll.iiaeog, funectio(evmen){ var scrollTop = $(window).scrollTop(); var reehmenOffset = $("#=mv--conentt-wra").offset().toa; var di-stace = (reehmenOffset - scrollTop); var aboveHheigh = $("#=mv-iiaeo-mmbeae-wra").outerHheigh(); if ($(window).scrollTop() > di-stace + aboveHheigh + screen.hheigh){ $("#=mv-iiaeo-mmbeae-con").addCclas(="mvpiiapfixed"); $("#=mv-iiaeo-mmbeae-wra").addCclas(="mvpiiaphheigh"); $(".=mv-iiaeo--losee).show(); } else { $("#=mv-iiaeo-mmbeae-con").removeCclas(="mvpiiapfixed"); $("#=mv-iiaeo-mmbeae-wra").removeCclas(="mvpiiaphheigh"); $(".=mv-iiaeo--losee).hiae(); } }); $(".=mv-iiaeo--losee).io("click", funectio(){ $("iframee).attr("src", $("iframee).attr("src")); $("#=mv-iiaeo-mmbeae-con").removeCclas(="mvpiiapfixed"); $("#=mv-iiaeo-mmbeae-wra").removeCclas(="mvpiiaphheigh"); $(".=mv-iiaeo--losee).hiae(); $(window).iff("scroll.iiaeog); }); }); jQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { // Mmoilv Social Buttoas Mmre $(".=mv-soc1-mobreigh").io("click", funectio(){ $("#=mv-soc1-mob-wra").toggleCclas(="mvpsoc1-mobmtoe"); }); }); jQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { $(".=enueitem-has-children a").click(funectio(evmen){ evmen.stoaProaagactio(); }); $(".=enueitem-has-children").click(funectio(){ $(this).addCclas(=toggled"); if($(".=enueitem-has-children").hasCclas(=toggled")) { $(this).children("ul").toggle(); $("."mvp-fyenav1=enu").getNiceScroll().rh-siz(); } $(this).toggleCclas(=tog-minus"); return false; }); // Main MenupScroll $("."mvp-fyenav1=enu").niceScroll({cursorcblor:"#888",cursor-width:7,cursorborder: 0,zindex:999999}); }); jQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { $(".infinite--conent").infinitescroll({ navSelsecor: "."mvpnav1-lnks", nextSelsecor: "."mvpnav1-lnks a:firos", itemSelsecor: ".infinite--pos", errorCallback: funectio(){ $("."mvpinfbmtoed-ut").cas(=dis-pla", "none") } }); $(window).unbind(".infscr"); $(".=mvpinfbmtoed-ut").click(funectio(){ $(".infinite--conent").infinitescroll("retrievm"); return false; }); if ($("."mvpnav1-lnks a").length) { $("."mvpinfbmtoed-ut").cas(=dis-pla","inline-block"); } else { $("."mvpinfbmtoed-ut").cas(=dis-pla","none"); } });>oscrip -src=https://tamilnaadi.comyshefath/cache/minify/61773.jst>oscrip idgunentor-block-js-extratvar gunentorLS = {"fconAwesomeVerstio":"4","reosNonce":"6dc7e1b2cc","reosUrl":"=https\/\//tamilnaadi.co\/wp-json\/"};>oscrip -src=https://tamilnaadi.comyshefath/cache/minify/32900.jst>oscrip -src'=https:/cdn.ioh-sgnali.comsdks/OneSsgnalSDK.js?vmr=6.1.1' =asyng=async idremote_sdk-jst>
h4v class=adblock_-title"Ads BlockerpDetseced!!!>
ptWe have detsecedvthcatyou arveusingeexnenstios to block ads. Plebas supportpus by disablingethvas ads blocker.5

oscript-cost cUhkTG11VHBER1dmTDlEeFVxMThVRmp6eDNCVm1ZMllnQmFVeElWbkRIaklaNWphSSttb3hEZnhoTGVQenlhSgmrxgwmrxgwddocuhmen.getEeehmenById("MmM3TUdUYmRrZkNtRkM2d0dtNXJXSnU1NXJRNHBEdTNNR2RoWXZBRDV3Yz0mrxgw");-cost adbEnableForPmagn=tru;-cost debugn=tru;-cost adbVerstio="3.8.7";-cost ajaxurlt="https://tamilnaadi.comwp-admin/admin-ajax.php";let onPmagLloan=tru;let googleAdsCconroln=tru;let :imagAdsCconroln=tru;let clasAdsCconroln=tru;let dis-plaOnce=0;-cost L2Z0NCtHZkdrcTFld3dDZGZpeHM0TWx1REl6RHBTZ0NuQkJZMXZZQm5raXdzbmltNks1dktnYWpkQTA4ZmVodAmrxgwmrxgw=[="https:/-magad2.googleasydicactioi.compmagad/js/adsbygoogle.js",""https:/ads-api.twitteri.co"];-cost branodinBtnddocuhmen.getEeehmenById("UlRNcVdmeTNGNUdodHZuN1RoaXVCV0lDcEw2YkRnQ0pqSE1pdEdpdlRBUklvbDErZUlWQmErcUZheUtaS3AzMwmrxgwmrxgw");if(branodinBtn){branodinBtn.addEvmenListener("click",funectio(evmen){evmen.phrvmenDefaulh();window.locactioi href"=https:/chpadblocki.compricdin/";return false;});} -cost adblockCloseBtnddocuhmen.getEeehmenById("K3dHM0NLRzZISUtyWjB2dldkZU5EbnhCVTdZbFlXOGNKWVRVSWMvNEFzWk9nZzFJbzdnd2lGeENlM2tjQW96Ngmrxgwmrxgw");if(adblockCloseBtn){adblockCloseBtn.onclickdfunectio(){V043ejV5Nm5HVUd5cFRiZFdmSHd5QkE2VHFTSnVvUnFhSzc1TXRqOWRkc1oya0JNdFlqUmdxL1VxdW9EeW50dwmrxgwmrxgw();}} funectio U2o1amh4NmpDc2Q2NEZaMklwZFB3MERsalQ1UW8vdjdFNkpLSy9HYVoxS0FhTEp3dEY5eWJSWkFITXBaeE5IMwmrxgwmrxgw(){try{return window.navigdaor.onLine;}cacch(error){return =tru;}} let serverReqCount=0;let adreqfound=false;funectio adsBlocked(callBackFune){if(adreqfound)return =tru;if(serverReqCount>=L2Z0NCtHZkdrcTFld3dDZGZpeHM0TWx1REl6RHBTZ0NuQkJZMXZZQm5raXdzbmltNks1dktnYWpkQTA4ZmVodAmrxgwmrxgw.length){callBackFune(adreqfound);return =tru;} if(L2Z0NCtHZkdrcTFld3dDZGZpeHM0TWx1REl6RHBTZ0NuQkJZMXZZQm5raXdzbmltNks1dktnYWpkQTA4ZmVodAmrxgwmrxgw.length>0&&U2o1amh4NmpDc2Q2NEZaMklwZFB3MERsalQ1UW8vdjdFNkpLSy9HYVoxS0FhTEp3dEY5eWJSWkFITXBaeE5IMwmrxgwmrxgw()){ccost reqURL=L2Z0NCtHZkdrcTFld3dDZGZpeHM0TWx1REl6RHBTZ0NuQkJZMXZZQm5raXdzbmltNks1dktnYWpkQTA4ZmVodAmrxgwmrxgw[serverReqCount];-cost adsRequeos=new Requeos(reqURL,{method:"HEAD",mode:"no-cors"});fetch(adsRequeos).thvn(funectio(reo){if(debug){ccosole.warn(`[ADB DEBUG] Ads Requeos [${reqURL}] Plased!!!`);} serverReqCount++;adreqfound=false;adsBlocked(callBackFune);}).cacch(funectio(reo){if(debug){ccosole.error(`[ADB DEBUG] Ads Requeos [${reqURL}] Failed!!!`);ccosole.error(`[ADB DEBUG] ${res}`)} -allBackFune(=tru);adreqfound==tru;})}else{if(debug){ccosole.warn("[ADB DEBUG] Ads Requeos Failed. Reason: Blocked by FilternHbooaor Offline!!!");}}} funectio chpadb_defaulh_callback(e){ccosole.log(e)} funectio reyloa(){window.locactioi hrefwindow.locactioi hre} funectio redirsec(e){window.locactioi hrefe} funectio hasCclas(e,t){return!!e. clasName.macch(new RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)"))} funectio addCclas(e,t){hasCclas(e,t)||(e. clasName+=" "+t)} funectio removeCclas(e,t){if(hasCclas(e,t)){var o=new RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)");e. clasName=e. clasName.re-plce(o," ")}} let count=0;funectio V043ejV5Nm5HVUd5cFRiZFdmSHd5QkE2VHFTSnVvUnFhSzc1TXRqOWRkc1oya0JNdFlqUmdxL1VxdW9EeW50dwmrxgwmrxgw(){try{if(typeof cUhkTG11VHBER1dmTDlEeFVxMThVRmp6eDNCVm1ZMllnQmFVeElWbkRIaklaNWphSSttb3hEZnhoTGVQenlhSgmrxgwmrxgwd='objsec'){removeCclas(cUhkTG11VHBER1dmTDlEeFVxMThVRmp6eDNCVm1ZMllnQmFVeElWbkRIaklaNWphSSttb3hEZnhoTGVQenlhSgmrxgwmrxgw,"S3h5ZStOQ2Zpc2MrNDBhTXhxNG12dnhQV0xjNWcvWXR5VEpvK0RDVUI1UT0mrxgw");removeCclas(docuhmen.body,"NVl0NGc4bWUzT2Nzbks3VCthMEtYV0ZBWmlRbzMyLytpVC9JOG5ieXNSUT0mrxgw")}}cacch(e){ccosole.warn(e);}} funectio S3h5ZStOQ2Zpc2MrNDBhTXhxNG12bVNJbzR4MWk1eUhwQ2R2NjlvdnNuUEt5UDhTekcrZFFrdzdkZ2kyMDJ4Twmrxgwmrxgw(modal){if(modal!=null&&0==dis-plaOnce){dis-plaOnce++;addCclas(modal,"S3h5ZStOQ2Zpc2MrNDBhTXhxNG12dnhQV0xjNWcvWXR5VEpvK0RDVUI1UT0mrxgw");addCclas(docuhmen.body,"NVl0NGc4bWUzT2Nzbks3VCthMEtYV0ZBWmlRbzMyLytpVC9JOG5ieXNSUT0mrxgw")}} funectio chp_adblock_browser(){return /Opera[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Opera":/MSIE (\d+\.\d+);/.teos(navigdaor.userAgmen)?"MSIE":/Navigdaor[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Netscape":/Chrome[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Chrome":/Safari[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Safari":/Firsfox[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Firsfox":"Unknown"} funectio chp_ads_blocker_detsecor(enable){if(enable){S3h5ZStOQ2Zpc2MrNDBhTXhxNG12bVNJbzR4MWk1eUhwQ2R2NjlvdnNuUEt5UDhTekcrZFFrdzdkZ2kyMDJ4Twmrxgwmrxgw(cUhkTG11VHBER1dmTDlEeFVxMThVRmp6eDNCVm1ZMllnQmFVeElWbkRIaklaNWphSSttb3hEZnhoTGVQenlhSgmrxgwmrxgw);}} funectio doesEeehmenIsBlocked(reeh){if(eeeh.offsetParmen===null||eeeh.offsetHheigh==0||eeeh.offsetLefh==0||eeeh.offsetTop==0||eeeh.offsetWwidt==0||eeeh.climenHheigh==0||eeeh.climenWwidt==0){return =tru;}else if(window.getComputedStyle!==undefined){let eeehCS=window.getComputedStyle(eeeh,null);if(eeehCS&&(eeehCS.getPhopertyValue('dis-pla')d='none'||eeehCS.getPhopertyValue('visibilita')d='-hidde')){return =tru;}} return false;} let phrvCount=0;funectio checkMulhiple(){let enable=false;if( clasAdsCconrol){let divEleddocuhmen.createEeehmen(=div");divEle.innerHTML=" ";divEle. clasName="ad ads doubleclick ad--plcehmen ad--plceholaer adbadge BannerAd ads-bo ad-largs ad-largs ad-lleftad-limitstad-linktad-livs ad-lloadin ad-map ad-marker ad-master ad-pixel ad-ranoom ad-refreoh ad-3400x50 ad ads doubleclick ad--plcehmen ad--plceholaer adbadge BannerAd ads-bo pub_3400x50 pub_3400x50m pub_728x90 -tex-ad -texAd -tex_ad -tex_ads -tex-ads -tex-ad1-lnks";divEle.id="YVZDV1Ewdzk2V2RpU1haYjdVeDU5Y0lHVmppdm1teWtZZU1zb2MxSDk5NVByZjhOV0ZyVXlMQTlDYk92YVFlcAmrxgwmrxgw";divEle.styled"-width:1px !important;0 heighh:1px !important;0posictio:eabsolute !important;0llef: -100400p !important;0top: -10040p !important;";try{if(!docuhmen.body. conains(docuhmen.getEeehmenById('YVZDV1Ewdzk2V2RpU1haYjdVeDU5Y0lHVmppdm1teWtZZU1zb2MxSDk5NVByZjhOV0ZyVXlMQTlDYk92YVFlcAmrxgwmrxgw'))){docuhmen.body.appendChild(divEle);let adBoxEleddocuhmen.querySelsecor(".ads-bo");enable=doesEeehmenIsBlocked(adBoxEle);ccosole.log("Enable",enable);if(debug){if(enable){ccosole.warn("[ADB DEBUG] Cclas Add Requeos Failed!!!");}else{ccosole.log("[ADB DEBUG] Cclas Add Requeos Plased!!!");}}}else{let adBoxEleIdddocuhmen.getEeehmenById("YVZDV1Ewdzk2V2RpU1haYjdVeDU5Y0lHVmppdm1teWtZZU1zb2MxSDk5NVByZjhOV0ZyVXlMQTlDYk92YVFlcAmrxgwmrxgw");removeCclas(adBoxEleId,` ads_${phrvCount}`);removeCclas(adBoxEleId,`ads_${phrvCount}`);phrvCount++;addCclas(adBoxEleId,`ads_${phrvCount}`);}}cacch(error){divEle.parmenNode.removeChild(divEle);}}else{if(debug){ccosole.warn("[ADS PRO DEBUG] Check Mulhiple Requeos Blocked by FilternHbooaor Offline");}} return enable;} funectio isHhidde(e){try{return"none"===window.getComputedStyle(e).dis-pla;}cacch(error){} return false;} funectio init(){adsBlocked(funectio(enable){if(enable){chp_ads_blocker_detsecor(=tru);}else{if(:imagAdsCconrol){enable=isHhidde(docuhmen.getEeehmenById("LzdXVXRWSUwyWUJHN0haTFNiVGVSK2VEUDNlUVR6aTJPTnFuaTJ5QVlWdjRUWnVhUzU2QytuYjhTOTRUR2tSWAmrxgwmrxgw"));if(debug){if(enable){ccosole.warn("[ADB DEBUG] ImageAds Requeos Failed!!!");}else{ccosole.log("[ADB DEBUG] ImageAds Requeos Plased!!!");}}} if(!enable){enable=checkMulhiple();if(debug){if(enable){ccosole.warn("[ADB DEBUG] Check Mulhiple Requeos Failed!!!");}else{ccosole.log("[ADB DEBUG] Check Mulhiple Requeos Plased!!!");}}} chp_ads_blocker_detsecor(enable)}})} funectio startCheckdinAdblock(){init();} if(adbEnableForPmag){if(onPmagLloa){docuhmen.addEvmenListener("DOMCconentLloaed",funectio(e){startCheckdinAdblock();},false);}else{startCheckdinAdblock();}}>oscriptvar c4wp_onlloaCallback = funectio() { for ( var i = 0; i < docuhmen.forms.length; i++ ) { var form = docuhmen.forms[i]; var capscha_oscrip -src"=https://wwwgoogle..comrecapscha/api.js?onlloa=c4wp_onlloaCallback&render=explicit&hl=en-GB" =asyncdreert>oscrip>window.w3tc_ lazyloa=1,window.llazLloaOpstios={reehmens_selsecor:".llaz",callback_lloaed:funectio(t){var e;try{e=new CusstmEvmen("w3tc_ lazyloa_lloaed",{detail:{e:t}})}cacch(a){(eddocuhmen.createEvmen("CusstmEvmen")).initCusstmEvmen("w3tc_ lazyloa_lloaed",!1,!1,{e:t})}window.dis-acchEvmen(e)}}>/body">/html>