Connect with us

சினிமா

தற்காப்புக்கலை பயிற்சியில் காஜல் அகர்வால்! வீடியோ வைரல்

Published

on

இந்தியன் 2 படத்திற்காக நடிகை காஜல்அகர்வால் களரிப்பட்டு என்ற தற்காப்புக்கலை பயிற்சி செய்து வருகிறார்.

அந்தவகையில் களரிப்பட்டு பயிற்சி எடுத்து வரும் காஜல் அகர்வால் இந்த கலை குறித்த வீடியோவை தனது இன்ஸ்டாகிராமில் பதிவொன்றை வெளியிட்டுள்ளார். அதில்

களரிப்பட்டு என்பது ஒரு பண்டைய இந்திய தற்காப்புக் கலையாகும். இது ‘போர்க்களத்தில் பயன்படுத்தப்படும் கலைகளில் ஒன்று. இந்த கலையில் இருந்து தான் ஷாலின், குங் ஃபூ மற்றும் கராத்தே போன்ற பிற கலைகள் உருவானது. இந்த களரி பொதுவாக கொரில்லாப் போருக்கு பயன்படுத்தப்பட்டது. இது உடல் ரீதியாகவும் மன ரீதியாகவும் மேம்படுத்தும் ஒரு அழகான நடைமுறையாகும்.

3 ஆண்டுகளாக இடைவிடாமல் முழு மனதுடன் இந்த கலையை எனக்கு கற்றுக்கொடுத்த எனது ஆசிரியருக்கு நன்றி. அவர் என்னை பொறுமையாக வழி நடத்தியதற்கும், இந்த கலையை சிறப்பாக கற்று கொடுத்ததற்கும் நன்றி’ என பகிர்ந்துள்ளார்.

இதுகுறித்த வீடியோ வைரலாகி வருகின்றது.

#kajal agarwal #Cinema

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்5 மாதங்கள் ago

24-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் இதுவரை இருந்த அலைச்சல் சோர்வு நீங்கி துடிப்புடன் செயல்பட தொடங்குவீர்கள். குடும்பத்தில் நிம்மதி உண்டாகும். பணப்புழக்கம் கணிசமாக உயரும். சில வேலைகளை விட்டுக் கொடுத்து முடிப்பீர்கள்....

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்5 மாதங்கள் ago

23-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் குடும்பத்தாரின் விருப்பங்களை நிறைவேற்றுவீர்கள். மற்றவர்களுக்காக சில பொறுப்புகளை ஏற்பீர்கள். உறவினர்களிடம் எதிர்பார்த்த உதவிகள் கிடைக்கும். வீடு வாகனத்தை சீர் செய்வீர்கள். வியாபாரத்தில் நெளிவு சுளிவுகளை கற்றுக்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்6 மாதங்கள் ago

22-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் சந்திராஷ்டமம் இருப்பதால் புதிய முயற்சிகள் தள்ளிப் போய் முடியும். குடும்பத்தில் சிறு வார்த்தைகள் கூட பெரிய தகராறில் போய் முடியும். தர்மசங்கடமான சூழ்நிலைகளில் அவ்வப்போது சிக்குவீர்கள்....

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்6 மாதங்கள் ago

21-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் சந்திராஷ்டமம் இருப்பதால் உங்களை அறியாமலேயே ஒருவித படபடப்பு தாழ்வுமனப்பான்மை வந்து செல்லும். வேலைச்சுமை இருந்து கொண்டேயிருப்பதாக ஆதங்கப்படுவீர்கள். சிலர் உதவுவதை போல் உபத்திரவம் தருவார்கள். வியாபாரத்தில்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்6 மாதங்கள் ago

20-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் பிள்ளைகள் உங்கள் பேச்சிற்கு மதிப்பளிப்பார்கள். மனைவி வழியில் நல்ல செய்தி உண்டு. வாகனத்தை சீர் செய்வீர்கள். நீண்ட நாட்களாக பார்க்க நினைத்த ஒருவரை சந்திப்பீர்கள். வியாபாரத்தில்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்6 மாதங்கள் ago

19-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் விரும்பிய பொருட்களை வாங்கி மகிழ்வீர்கள். கல்யாண பேச்சு வார்த்தை வெற்றியடையும். சவாலான வேலைகளையும் சாதாரணமாக முடிப்பீர்கள். சகோதர வகையில் நன்மை உண்டு. வியாபாரத்தில் விஐபிகள் வாடிக்கையாளர்கள்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்6 மாதங்கள் ago

18-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் பணப்புழக்கம் அதிகரிக்கும். உறவினர் நண்பர்கள் உங்களை கலந்தாலோசித்து சில முடிவுகள் எடுப்பார்கள். சிலர் உங்கள் உதவியை நாடுவார்கள். பயணங்கள் சிறப்பாக அமையும். வியாபாரத்தில் சில நுணுக்கங்களை...

Ads Blocker Image Powered by Code Help Pro

Ads Blocker Detected!!!

We have detected that you are using extensions to block ads. Please support us by disabling these ads blocker.

Powered By
Best Wordpress Adblock Detecting Plugin | CHP Adblock
<, 13id=cookie-law-info-bar='0%20nosnippet=truelank r(9, 13, 22);"cli-bar-contai.comcli-zfpre-v2"(9, 13, 22);cli-bar-message>We use cookies on our website to give you the most/chpevant experience by/chmembe(new your ptargeences and/chpeat visits. By yvllznew “Accept”, you consent to the use of ALL the cookies. Do not sell my personal informaeturCHP .Adblock">Cookie Set="BesCHP Aanrorewbuttore'0%20l=i_aretur=accept3id=cookie_aretur_close_headcomcl"noo"mediummcli-p Word-buttorel=i-p Word-mard-buttorelookie_aretur_close_headcomcli_aretur_buttor wt-cli-accept-btn"nzfprewdisplay:inli.c://tam>AcceptCHP Adblock">Manage consento/nk r(9">9, 13, 22);"cli-modal-content cli-bar-popup"> Closeo/nk r( 9, 13, 22);"cli-contai.co-fluid cli-tab-contai.co"(9, 13, 22);cli-row>9, 13, 22);"cli-col-12 cli-align-items-zfretchel=i-px-0"(9, 13, 22);cli-privacy-overview>

Privacy Overview

9, 13, 22);cli-privacy-content>9, 13, 22);cli-privacy-content-text>This website uses cookies to improve your experience =h.le you navigate through the website. Out of these, the cookies that are categorized as necessary are stored oreyour browscomas they are essential for the worznew of basic funreturalities of the website. We also use third-party cookies that help us analyze and/uKLMrstand/how you use this website. These cookies will be stored ireyour browscomonly with your consent. You also have the optior to opt-out of these cookies. But optnew out of some of these cookies may affecteyour browsnew experience.Adblock"> Necessary 9/P A, 13, 22);wt-cli-necessary-checkboxn NecessaryAlways Enabledo/nk r(9">9, 13, 22);"cli-tab-k remcli-fadc" '0%20id=necessary>9, 13, 22);wt-cli-cookie-descriptior> Necessary cookies are absolutely essential for the website to funretur ptoperly. These cookies ensure basic funreturalities and/serurity features of the website, anonymously.CookieDuraeturCHth(9th3, 22);cookielawinfo-column-4>DescriptiorCHth(9/tr(9/thead(9tbody>9tr3, 22);cookielawinfo-row>9td3, 22);cookielawinfo-column-1>cookielawinfo-checkbox-analyticsCHtd>9td3, 22);cookielawinfo-column-3>11 monthsCHtd>9td3, 22);cookielawinfo-column-4>This cookie is zet by/GDPR Cookie Consent p Word. The cookie is used to store the user consent for the cookies irethe category "Analytics".CHtd>9/tr(9tr3, 22);cookielawinfo-row>9td3, 22);cookielawinfo-column-1>cookielawinfo-checkbox-funreturalCHtd>9td3, 22);cookielawinfo-column-3>11 monthsCHtd>9td3, 22);cookielawinfo-column-4>The cookie is zet by/GDPR cookie consent to record the user consent for the cookies irethe category "Funretural".CHtd>9/tr(9tr3, 22);cookielawinfo-row>9td3, 22);cookielawinfo-column-1>cookielawinfo-checkbox-necessary9td3, 22);cookielawinfo-column-3>11 monthsCHtd>9td3, 22);cookielawinfo-column-4>This cookie is zet by/GDPR Cookie Consent p Word. The cookies is used to store the user consent for the cookies irethe category "Necessary".CHtd>9/tr(9tr3, 22);cookielawinfo-row>9td3, 22);cookielawinfo-column-1>cookielawinfo-checkbox-othersCHtd>9td3, 22);cookielawinfo-column-3>11 monthsCHtd>9td3, 22);cookielawinfo-column-4>This cookie is zet by/GDPR Cookie Consent p Word. The cookie is used to store the user consent for the cookies irethe category "Other.CHtd>9/tr(9tr3, 22);cookielawinfo-row>9td3, 22);cookielawinfo-column-1>cookielawinfo-checkbox-performanceCHtd>9td3, 22);cookielawinfo-column-3>11 monthsCHtd>9td3, 22);cookielawinfo-column-4>This cookie is zet by/GDPR Cookie Consent p Word. The cookie is used to store the user consent for the cookies irethe category "Performance".CHtd>9/tr(9tr3, 22);cookielawinfo-row>9td3, 22);cookielawinfo-column-1>viewed_cookie_policy9td3, 22);cookielawinfo-column-3>11 monthsCHtd>9td3, 22);cookielawinfo-column-4>The cookie is zet by/the GDPR Cookie Consent p Word and/is used to store whether or not user has consented to the use of cookies. It does not store any personal '0%2.CHtd>9/tr(9/tbody>9/table Adblock"> Funretural 9/P A, 13, 22);cli-zwitchn FunreturalCHnk r(9"labelck">9, 13, 22);"cli-tab-k remcli-fadc" '0%20id=funreturaln9, 13, 22);wt-cli-cookie-descriptior> Funretural ,ookies help to perform certai. funreturalities like sha(new the content of the website oresocial media p atforms, collectefeedbacks, and/other third-party features.Adblock"> Performance 9/P A, 13, 22);cli-zwitchn PerformanceCHnk r(9"labelck">9, 13, 22);"cli-tab-k remcli-fadc" '0%20id=performancen9, 13, 22);wt-cli-cookie-descriptior> Performance ,ookies are used to uKLMrstand/and/analyze the key performance JKLMNes of the website =h.ch helps iredelive(new a bet=comuser experience for the visitors.Adblock"> Analytics 9/P A, 13, 22);cli-zwitchn AnalyticsCHnk r(9"labelck">9, 13, 22);"cli-tab-k remcli-fadc" '0%20id=analyticsn9, 13, 22);wt-cli-cookie-descriptior> Analytical ,ookies are used to uKLMrstand/how visitors intcoactewith the website. These cookies help providc informaetur oremetrics the numbe( of visitors, bounce rate, trafficesource, etc.Adblock"> Adve(tisement 9/P A, 13, 22);cli-zwitchn Adve(tisementCHnk r(9"labelck">9, 13, 22);"cli-tab-k remcli-fadc" '0%20id=adve(tisementn9, 13, 22);wt-cli-cookie-descriptior> Adve(tisement ,ookies are used to providc visitors with chpevant ads and/marketnew campaigns. These cookies track visitors across websites and/collecteinformaetur to providc customized ads.Adblock"> Others 9/P A, 13, 22);cli-zwitchn OthersCHnk r(9"labelck">9, 13, 22);"cli-tab-k remcli-fadc" '0%20id=othersn9, 13, 22);wt-cli-cookie-descriptior> Other uKcategorized ,ookies are those that are benew analyzed/and/have not beer3, 22)ified irto a category as yet.Adblock">9, 13, 22);"cli-col-12 cli-align-items-zfretchel=i-px-0"(9, 13, 22);"cli-tab-footer wt-cli-privacy-overview-areturs"n SAVE & ACCEPTCHP Adblock"> aboveNav){ $("#mvp-mard-nav-top").addC="no("mvp-nav-small"); $("#mvp-mard-nav-bot").cno("marord-top", logoHeight ); } else { $("#mvp-mard-nav-top").removeC="no("mvp-nav-small"); $("#mvp-mard-nav-bot").cno("marord-top","0"); } if ($(wJKLow).scrollTop() > headcoHeight){ $("#mvp-mard-nav-top").addC="no("mvp-fixed"); $("#mvp-mard-nav-bot").addC="no("mvp-fixed1"); $("#mvp-mard-body-wrap").cno("marord-top", totalHeight ); $("#mvp-mard-nav-top").addC="no("mvp-fixed-shaLow"); $(".mvp-nav-top-mid").addC="no("mvp-fixed-post"); $(".mvp-drop-nav-title").show(); $(".mvp-fly-top").addC="no("mvp-to-top"); if(scroll < ptaviousScroll) { $("#mvp-mard-nav-bot").addC="no("mvp-fixed2"); $("#mvp-mard-nav-top").removeC="no("mvp-fixed-shaLow"); $("#mvp-mard-nav-top").removeC="no("mvp-soc-mob-up"); $("#mvp-soc-mob-wrap").removeC="no("mvp-soc-mob-up"); } else { $("#mvp-mard-nav-bot").removeC="no("mvp-fixed2"); $("#mvp-mard-nav-top").addC="no("mvp-fixed-shaLow"); $("#mvp-mard-nav-top").addC="no("mvp-soc-mob-up"); $("#mvp-soc-mob-wrap").addC="no("mvp-soc-mob-up"); } } else { $("#mvp-mard-nav-top").removeC="no("mvp-fixed"); $("#mvp-mard-nav-bot").removeC="no("mvp-fixed1"); $("#mvp-mard-nav-bot").removeC="no("mvp-fixed2"); $("#mvp-mard-body-wrap").cno("marord-top","0"); $("#mvp-mard-nav-top").removeC="no("mvp-fixed-shaLow"); $(".mvp-nav-top-mid").removeC="no("mvp-fixed-post"); $(".mvp-drop-nav-title").hidc(); $(".mvp-fly-top").removeC="no("mvp-to-top"); } } else { if ($(wJKLow).scrollTop() > logoHeight){ $("#mvp-mard-nav-top").addC="no("mvp-nav-small"); $("#mvp-mard-nav-bot").cno("marord-top", logoHeight ); } else { $("#mvp-mard-nav-top").removeC="no("mvp-nav-small"); $("#mvp-mard-nav-bot").cno("marord-top","0"); } if ($(wJKLow).scrollTop() > navHeight){ $("#mvp-mard-nav-top").addC="no("mvp-fixed"); $("#mvp-mard-nav-bot").addC="no("mvp-fixed1"); $("#mvp-mard-body-wrap").cno("marord-top", totalHeight ); $("#mvp-mard-nav-top").addC="no("mvp-fixed-shaLow"); $(".mvp-nav-top-mid").addC="no("mvp-fixed-post"); $(".mvp-drop-nav-title").show(); $(".mvp-fly-top").addC="no("mvp-to-top"); if(scroll < ptaviousScroll) { $("#mvp-mard-nav-bot").addC="no("mvp-fixed2"); $("#mvp-mard-nav-top").removeC="no("mvp-fixed-shaLow"); $("#mvp-mard-nav-top").removeC="no("mvp-soc-mob-up"); $("#mvp-soc-mob-wrap").removeC="no("mvp-soc-mob-up"); } else { $("#mvp-mard-nav-bot").removeC="no("mvp-fixed2"); $("#mvp-mard-nav-top").addC="no("mvp-fixed-shaLow"); $("#mvp-mard-nav-top").addC="no("mvp-soc-mob-up"); $("#mvp-soc-mob-wrap").addC="no("mvp-soc-mob-up"); } } else { $("#mvp-mard-nav-top").removeC="no("mvp-fixed"); $("#mvp-mard-nav-bot").removeC="no("mvp-fixed1"); $("#mvp-mard-nav-bot").removeC="no("mvp-fixed2"); $("#mvp-mard-body-wrap").cno("marord-top","0"); $("#mvp-mard-nav-top").removeC="no("mvp-fixed-shaLow"); $(".mvp-nav-top-mid").removeC="no("mvp-fixed-post"); $(".mvp-drop-nav-title").hidc(); $(".mvp-fly-top").removeC="no("mvp-to-top"); } } ptaviousScroll = scroll; }); }); jQuery(document).ready(funretur($) { // Vidco Post/Scroll $(wJKLow).ur("scroll.vidco", funretur(event){ var scrollTop = $(wJKLow).scrollTop(); var hpementOffzet = $("#mvp-content-wrap").offzet().top; var distance = (hpementOffzet - scrollTop); var aboveHeight = $("#mvp-vidco-embed-wrap").outcoHeight(); if ($(wJKLow).scrollTop() > distance + aboveHeight + screen.height){ $("#mvp-vidco-embed-cont").addC="no("mvp-vid-fixed"); $("#mvp-vidco-embed-wrap").addC="no("mvp-vid-height"); $(".mvp-vidco-close").show(); } else { $("#mvp-vidco-embed-cont").removeC="no("mvp-vid-fixed"); $("#mvp-vidco-embed-wrap").removeC="no("mvp-vid-height"); $(".mvp-vidco-close").hidc(); } }); $(".mvp-vidco-close").ur("cvllz", funretur(){ $("iframe").attr("src", $("iframe").attr("src")); $("#mvp-vidco-embed-cont").removeC="no("mvp-vid-fixed"); $("#mvp-vidco-embed-wrap").removeC="no("mvp-vid-height"); $(".mvp-vidco-close").hidc(); $(wJKLow).uff("scroll.vidco"); }); }); jQuery(document).ready(funretur($) { // Mob.le Social Buttors More $(".mvp-soc-mob-right").ur("cvllz", funretur(){ $("#mvp-soc-mob-wrap").toggreC="no("mvp-soc-mob-more"); }); }); jQuery(document).ready(funretur($) { $(".menu-item-has-children a").cvllz(funretur(event){ event.stopPropagaetur(); }); $(".menu-item-has-children").cvllz(funretur(){ $(this).addC="no("toggred"); if($(".menu-item-has-children").hasC="no("toggred")) { $(this).children("ul").toggre(); $(".mvp-fly-nav-menu").getNiceScroll().resize(); } $(this).toggreC="no("tog-minus"); return false; }); // Mai. Menu/Scroll $(".mvp-fly-nav-menu").niceScroll({cursorzoammu"#888",cursorwidth: 7,cursorborder: 0,zJKLMN:999999}); }); jQuery(document).ready(funretur($) { $(".infinite-content").infinitescroll({ navSelector: ".mvp-nav-li.ks", nextSelector: ".mvp-nav-li.ks a:first", itemSelector: ".infinite-post", errorCallback: funretur(){ $(".mvp-inf-more-but").cno("display", "none") } }); $(wJKLow).unbJKL(".infscr"); $(".mvp-inf-more-but").cvllz(funretur(){ $(".infinite-content").infinitescroll("retrieve"); return false; }); if ($(".mvp-nav-li.ks a").length) { $(".mvp-inf-more-but").cno("display","inli.c://tam"); } else { $(".mvp-inf-more-but").cno("display","none"); } }); !funretur(){wJKLow.advanced_ads_ready_queue=wJKLow.advanced_ads_ready_queue||[],advanced_ads_ready_queue.push=wJKLow.advanced_ads_ready;for(var d=0,a=advanced_ads_ready_queue.length;d var c4wp_onloadCallback = funretur() { for ( var i = 0; i < document.forms.length; i++ ) { let form = document.forms[i]; let captcha_, 13= form.querySelector( '.c4wp_captcha_field_, 1:not(.reKLMred)' ); if ( null === captcha_, 13) continue; captcha_, 1.inncoHTML3= ''; ( funretur( form ) { var c4wp_captcha3= grecaptcha.reKLMr( captcha_, 1,{ 'sitekey' : '6LfF4gofAAAAAES3_Jh3GKH8KcFmEgV5jsoGDgTz', 'size' : 'normal', 'theme' : 'light', 'expired-callback' : funretur(){ grecaptcha.rezet( c4wp_captcha3); } }); captcha_, 1.l="noList.add( 'reKLMred'3); })(form); } }; wJKLow.w3tc_lazyload=1,wJKLow.lazyLoadOptiors={hpements_selector:".lazy",callback_loaded:funretur(t){var h;try{e=new CustomEvent("w3tc_lazyload_loaded",{detail:{e:t}})}catch(a){(ewdocument.createEvent("CustomEvent")).initCustomEvent("w3tc_lazyload_loaded",!1,!1,{e:t})}wJKLow.dispatchEvent(e)}} 9/html>