Connect with us

ஜோதிடம்

​இன்றைய ராசி பலன் 09.10.2023 – Today Rasi Palan

Published

on

rtjy 133 scaled

​இன்றைய ராசி பலன் 09.10.2023 – Today Rasi Palan

இன்றைய ராசிபலன் அக்டோபர் 09, 2023, சோபகிருது வருடம் புரட்டாசி 22 திங்கட்கிழமை, சந்திரன் கடக ராசியில் சஞ்சரிக்கிறார். தனுசு ராசியில் உள்ள பூராடம் சந்திராஷ்டமம் உள்ளது. மேஷம் முதல் மீனம் வரை 12 ராசிகளுக்கான இன்றைய ராசி பலனை ஜோதிட நிபுணர் பாரதி ஸ்ரீதர் அவர்கள் கணித்துக் கூறியுள்ளார்.

மேஷம் ராசி பலன்
மேஷம் ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று நீங்கள் அரசாங்கத்தால் கௌரவிக்கப்பட வாய்ப்புள்ளது, ஆனால் நீங்கள் வங்கியில் அல்லது சில நபர் அல்லது நிறுவனத்தில் கடன் வாங்க நினைத்தால், நீங்கள் அதை எளிதாகப் பெறலாம். அது உங்களுக்கு நன்மை பயக்கும். நிலுவையில் உள்ள கடன்களில் இருந்து விடுபடுவீர்கள்.

வேலையும் சரியான நேரத்தில் முடிவடையும், தொழிலை மாற்ற நினைப்பவர்கள் சிறிது காலம் தள்ளிப் போடவும், இல்லையெனில் பிரச்சனைகளை சந்திக்க வேண்டி வரும். உங்கள் நண்பர்களுடன் மாலை நேரத்தை செலவிடுவீர்கள்.

ரிஷபம் ராசி பலன்
ரிஷபம் ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்கள் தொழிலில் ஒன்றன் பின் ஒன்றாக புதிய வேலை வாய்ப்புகளைப் பெறுவீர்கள். உங்கள் கால்களில் காயம் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. அதனால் எந்த வேலையை செய்தாலும் அதில் கவனமாக செய்யுங்கள்.

உங்களின் முயற்சிகளுக்கு எதிர்காலத்தில் முழு பலனைப் பெறுவீர்கள். இன்று மாலை உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் சில சுப நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்கலாம். இன்று நீங்கள் நிலுவையில் உள்ள வேலையை முடிக்க உங்கள் சகோதரரின் ஆலோசனை, ஆதரவைப் பெறலாம்.

மிதுனம் ராசி பலன்

மிதுன ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு செலவுகள் நிறைந்த நாளாக இருக்கும். எனவே உங்கள் ஊதாரித்தனத்தைக் கட்டுப்படுத்த வேண்டும். இன்று திடீரென குறுகிய தூர பயணம் செல்ல நேரிடலாம்.

​உங்களுக்கு ஏதேனும் உடல் நல பாதிப்பு இருப்பின் அதன் வலி சற்று அதிகரிக்கலாம். அதனால் நீங்கள் கொஞ்சம் கவலைப்படுவீர்கள். பிள்ளைகள் தரப்பிலிருந்து சில மகிழ்ச்சியான செய்திகளைக் கேட்பீர்கள். இது உங்கள் மனதில் உள்ள சுமையை குறைக்கும்.

கடகம் ராசி பலன்

கடக ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று நீங்கள் உங்கள் வேலையில் சிறந்த பலன்களைப் பெறுவீர்கள். இது உங்கள் மகிழ்ச்சிக்கு காரணமாக இருக்கும். உங்கள் நண்பர்களின் குடும்ப உறுப்பினர்களுக்காக ஒரு சிறிய விருந்துக்கு ஏற்பாடு செய்யலாம்.

இன்று உங்கள் மனைவியிடமிருந்து முழு ஆதரவையும் தோழமை பெறுவீர்கள். உங்கள் தாயின் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் செலுத்த வேண்டும். புதிய வேலையைச் செய்ய நினைத்தால், உங்கள் தந்தையின் ஆலோசனையைப் பெற்ற பின்னரே அதைச் செய்யுங்கள்.

சிம்மம் ராசி பலன்

சிம்ம ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்கள் துணையின் வீட்டார் மீது உங்களுக்கு ஏதேனும் மன வருத்தம் இருந்தால், அது இன்று முடிவுக்கு வரும். இது உங்கள் உறவில் புதுமையை ஏற்படுத்தும்.. காதல் வாழ்க்கையில் தங்கள் வாழ்க்கைத்துணையின் உடல்நிலை குறித்து சற்று கவலையடைவார்கள்.

இன்று உங்கள் மனம் அலைபாயக்கூடியதாக இருக்கும். இன்று உங்கள் வேலைகளில் அலைச்சல் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் பெற்றோரின் ஆலோசனையுடன் உங்கள் எல்லா வேலைகளையும் வெற்றிகரமாக முடிப்பீர்கள்.பேச்சின் இனிமையைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள வேண்டும்.

கன்னி ராசி பலன்

கன்னி ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று நீங்கள் கடினமான காரியங்களை தைரியமாக செய்து முடிப்பீர்கள். அதன் மூலம் உங்கள் இலக்கை அடைய முடியும். மாணவர்கள் படிப்பில் ஒற்றுமையுடன் உழைக்க வேண்டிய நாள்.
இன்று நீங்கள் உங்கள் பணம் தொடர்பான திட்டங்களிலும் முதலீடு செய்ய வேண்டியிருக்கும். குழந்தைகளுடன் நேரம் செலவிட நேரம் கிடைக்கும். திருமண திட்டம் தேடிவரும்.

துலாம் ராசி பலன்
துலாம் ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று எந்த வேலை செய்ய நினைத்தாலும் அது கண்டிப்பாக நிறைவேறும்.குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சியான சூழல் நிலவும்.

மாணவர்கள் தங்கள் குருவிடம் நம்பிக்கையும் விசுவாசம் மூலம் இன்று நன்மைகளைப் பெறுவார்கள். இன்று வியாபாரத்தில் புதிய வழிகள் மூலம் பண பலன்களைப் பெறுவீர்கள். நீங்கள் ஒரு புதிய சொத்தை வாங்க விரும்பினால், அதன் ஆவணங்களை முழுமையாக படித்து பார்க்கவும்.

விருச்சிகம் ராசி பலன்

விருச்சிக ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்கள் குழந்தைகளின் எதிர்காலம் குறித்து நீங்கள் கவலைப்படலாம், எனவே உங்கள் குழந்தைகளை ஏதேனும் ஒரு படிப்பில் சேர்த்தால், அவர்களுக்கு சாதகமான முடிவுகள் இருக்கும்.

வியாபாரத்தில் முன்னேற்றம் மற்றும் விவேகத்திற்கான முயற்சிகளில் அவசரப்பட வேண்டாம். இல்லையெனில் அது உங்களுக்கு நஷ்டத்தை ஏற்படுத்தும். மாலையில் எதிரியுடன் தகராறு ஏற்பட்டால் பொறுமை காக்க வேண்டும். இன்று உங்கள் துணையுடன் சில மன அழுத்தம் ஏற்படக்கூடும், மேலும் அவர் உங்கள் மீது கோபப்படவும் கூடும்.

தனுசு ராசி பலன்

தனுசு ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்கள் ஆடம்பரத்திற்காக கொஞ்சம் பணம் செலவழிப்பீர்கள். சமய சடங்குகளிலும் ஆர்வத்துடன் பங்கேற்பர். இன்று உங்கள் உறவினரை சந்திப்பீர்கள்.சிறு வணிகர்களும் இன்று பணப் பற்றாக்குறையை சந்திக்க நேரிடும்.

இன்று உங்கள் மாமியார்களிடமிருந்தும் மரியாதை கிடைக்கும். மாணவர்களின் கல்வியும் அறிவும் அதிகரிக்கும். வெளி உணவு மற்றும் பானங்களை தவிர்க்க வேண்டும். வயிற்று வலி, வாயு, அஜீரணம் போன்ற சில வயிறு தொடர்பான பிரச்சனைகளை சந்திக்க வேண்டியிருக்கும்.

மகரம் ராசி பலன்

மகர ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று நீங்கள் சில மதிப்புமிக்க பொருட்களைப் பெறுவதற்கான நாளாக இருக்கும். உங்கள் தேவையற்ற செலவுகளைக் கட்டுப்படுத்த வேண்டிய நாள். உங்கள் பணத்தை சேமிக்க முடியும். இன்று நீங்கள் குழந்தைகளின் தரப்பிலிருந்து விரும்பிய பலன்களைப் பெறுவீர்கள், இது உங்கள் மகிழ்ச்சிக்கு காரணமாக இருக்கும். இன்று நீங்கள் சில தேவையற்ற செலவுகளை சந்திக்க நேரிடலாம், நீங்கள் விரும்பாவிட்டாலும் செய்ய வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்படும். உங்கள் வணிகத்திற்கான பெரிய திட்டங்களில் கவனம் செயல்படுத்த வேண்டும். அப்போதுதான் நீங்கள் பெரிய லாபத்தைப் பெற முடியும், எனவே நீங்கள் அவசர முடிவுகளை எடுப்பதைத் தவிர்க்க வேண்டும்.

கும்பம் ராசி பலன்

கும்ப ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களின் விவேகத்துடன் எடுக்கும் முடிவுகள் நல்ல பலனைத் தரும். இன்று, உங்கள் வீடு அல்லது வேலை தொடர்பான எந்த முடிவையும் எடுத்தால், அதை நிதானமாக விவேகத்துடனும் எடுக்கவும். இல்லையெனில் அது உங்கள் முன்னேற்றப் பாதையில் தடையாக மாறும். இன்று நீங்கள் யாரிடமாவது கடன் வாங்க நினைத்தால், அதை திருப்பிச் செலுத்துவது மிகவும் கடினமாக இருக்கும் என்பதால் அதை சிறிது காலத்திற்கு ஒத்திவைக்கவும்.

மீனம் ராசி பலன்

மீன ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்கள் சகோதரர்களுடனான உறவுகள் பலப்படும், இதன் காரணமாக நீண்டகாலமாக நிலுவையில் உள்ள வேலையை முடிக்க நீங்கள் ஒரு தீர்வைக் காண்பீர்கள். உங்கள் மகிழ்ச்சியான மனதால், மற்றவர்களுடன் மகிழ்ச்சியாக வைத்திருக்க முயல்வீர்கள்.

இன்று உங்களின் சமூக அந்தஸ்தும் உயரும். இன்று மாலை பொழுதை குடும்பத்துடன் சிரித்து கேலியாக கழிப்பீர்கள். இன்று வியாபாரத்தில் நீங்கள் யாரையும் கண்மூடித்தனமாக நம்பக்கூடாது.

Advertisement

ஜோதிடம்

tamilni 151 tamilni 151
ஜோதிடம்3 மணத்தியாலங்கள் ago

​இன்றைய ராசி பலன் 11.12.2023 – Today Rasi Palan

இன்று டிசம்பர் 11ம் தேதி (கார்த்திகை 25) திங்கள் கிழமை, சந்திரன் விருச்சிக ராசியில் உள்ள விசாகம், அனுஷம் நட்சத்திரத்தில் சஞ்சரிக்க உள்ளார். இன்று மரண யோகம்...

rtjy 75 rtjy 75
ஜோதிடம்1 நாள் ago

இன்றைய ராசி பலன் 10.12.2023 – Today Rasi Palan

இன்றைய ராசிபலன் டிசம்பர் 10, 2023, சோபகிருது வருடம் கார்த்திகை 24 ஞாயிற்று கிழமை, சந்திரன் துலாம் ராசியில் சஞ்சரிக்கிறார். மீனம், மேஷ ராசியில் உள்ள ரேவதி,...

rtjy 62 rtjy 62
ஜோதிடம்2 நாட்கள் ago

​இன்றைய ராசி பலன் 09.12.2023 – Today Rasi Palan

​இன்றைய ராசி பலன் 09.12.2023 – Today Rasi Palan இன்றைய ராசிபலன் டிசம்பர் 09, 2023, சோபகிருது வருடம் கார்த்திகை 23 சனிக் கிழமை, சந்திரன்...

tamilni 109 tamilni 109
ஜோதிடம்3 நாட்கள் ago

​இன்றைய ராசி பலன் 08.12.2023 – Today Rasi Palan

​இன்றைய ராசி பலன் 08.12.2023 – Today Rasi Palan இன்றைய ராசிபலன் டிசம்பர் 08, 2023, சோபகிருது வருடம் கார்த்திகை 22 வெள்ளி கிழமை, சந்திரன்...

rtjy 35 rtjy 35
ஜோதிடம்4 நாட்கள் ago

இன்றைய ராசி பலன் 07.12.2023 – Today Rasi Palan

இன்றைய ராசி பலன் 07.12.2023 – Today Rasi Palan நாளின் தொடக்கத்தில் நாம் நாளுக்குரிய ராசிபலனை அறிந்து கொண்டு அதற்கேற்றாற்போல் முன்னெச்சரிக்கை போல் சில செயல்களை...

tamilni 81 tamilni 81
ஜோதிடம்5 நாட்கள் ago

இன்றைய ராசி பலன் 06.12.2023 – Today Rasi Palan

இன்றைய ராசி பலன் 06.12.2023 – Today Rasi Palan இன்றைய ராசிபலன் டிசம்பர் 06, 2023, சோபகிருது வருடம் கார்த்திகை 20 புதன் கிழமை, சந்திரன்...

rtjy 32 rtjy 32
ஜோதிடம்6 நாட்கள் ago

​இன்றைய ராசி பலன் 05.12.2023 – Today Rasi Palan

​இன்றைய ராசி பலன் 05.12.2023 – Today Rasi Palan இன்றைய ராசிபலன் டிசம்பர் 05, 2023, சோபகிருது வருடம் கார்த்திகை 19 செவ்வாய்க் கிழமை, சந்திரன்...