Connect with us

இலங்கை

காதலியை தேடிச்சென்ற காதலனுக்கு மொட்டை!!

Published

on

sri lanka easter blast 04 gty jef 190421 hpMain 16x9 992 1280x720 1

காதலித்த யுவதியை பார்க்கச் சென்ற இளைஞர் மீது யுவதியின் உறவினர்களால் தாக்குதல் நடாத்தப்பட்டதுடன் மொட்டையடித்துஅனுப்பியுள்ளனர்.

குறித்த சம்பவம் கலேவல-வீரகலவத்த பகுதியில் இடம்பெற்றுள்ளது.

ஹொரவபொத்தானை பிரதேசத்திலிருந்து இரண்டு வருடமாக பழகிய யுவதி, வீட்டுக்கு வருமாறு அழைப்பு விடுத்ததையடுத்து பார்வையிட சக நண்பருடன் மோட்டார் சைக்கிளில் சென்றுள்ளார்.

இதன்போது அங்கு யுவதியின் உறவினர்களால் தாக்குதல் மேற்கொள்ளப்பட்டு தனது தலை முடியை வெட்டி, கண் இமைகளையும் வழித்து, தனக்கு காயம் ஏற்படுத்தியதாக குறித்த காதலன் தெரிவித்துள்ளார்.

தாக்குதலுக்கு உள்ளானவர் ஹொரவபொத்தானை பிரதேச வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார்.

இளைஞர்மீது தாக்குதல் நடத்தியவர் குறித்த பெண்ணின் தந்தை எனவும் அவருடன் பக்கத்து வீட்டார் இருவரும் சேர்ந்து தன்னை தாக்கியதாகவும் பாதிக்கப்பட்ட இளைஞர் தெரிவித்தார்.

Advertisement

தாக்குதல் நடாத்திய யுவதியின் தந்தை கூறுகையில், இரவு நேரத்தில் தனது வீட்டுக்கு வந்து கதவை தட்டியதனால் அவர்மீது தாக்குதல் மேற்கொண்டதாக அவர் குறிப்பிட்டார்.

இந்நிலையில் தாக்குதலுக்குள்ளான இளைஞர் ஹொரவபொத்தானை வைத்தியசாலையில் இருந்து மேலதிக சிகிச்சைக்காக அனுராதபுர போதனா வைத்தியசாலைக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது.
#SrilankaNews

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது.

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

money plant1 money plant1
ஜோதிடம்4 நாட்கள் ago

வீட்டில் பண மழை பொழிய மணி பிளான்ட் செடியை இவ்வாறு வையுங்கள்

வீட்டில் அல்லது அலுவலகத்தில் அதிஷ்டம் செழித்து பண மழை பொழிய வேண்டுமா? மணி பிளான்ட் செடியை இப்படி வையுங்கள். மணிபிளான்ட் உங்களுடைய வீட்டில் பணமழை பொழிய வேண்டும்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (26.05.2022)

Medam வெளிநாட்டுப் பயணங்களுக்கான முயற்சிகளைச் செய்து முடிப்பீர்கள். புதிய நட்புகளால் குடும்பத்தில் பிரச்சினைகளைச் சந்திப்பீர்கள். வீட்டுத் தேவைக்காக செலவுகள் கைமீறிப் போகும். பிள்ளைகளின் ஆசைக்காக வீட்டை அழகுப்படுத்துவீர்கள்....

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (25.05.2022)

Medam விவகாரங்களை வளர்க்காமல் விட்டுக்கொடுத்து செல்லுங்கள். உயரதிகாரிகளின் இடையூறு உங்களைச் சிரமப்படுத்தும். வியாபாரிகளுக்கு எதிர்பார்த்த லாபம் கிடைக்காது. குடும்பத்தில் இருந்த இறுக்கமான சூழ்நிலை விலகி இணக்கமான நிலை...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 14 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 14
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (24.05.2022)

Medam குடும்பத்தில் இருந்த கருத்து வேறுபாடுகள் நீங்கும். மனத் துணிவுடன் பெண்கள் காரியம் ஆற்றுவார்கள். வியாபாரத்தில் ஏற்பட்ட வில்லங்கங்களை விலக்க முயற்சிப்பீர்கள். புதிய நண்பர்களிடம் தொழில் ரகசியங்களைக்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 13 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 13
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (23.05.2022)

Medam குடும்பத்தினருடன் சுப நிகழ்ச்சிகளில் கலந்துக் கொள்வீர்கள். உறவினர்களின் ஒத்தாசையை எதிர்பார்க்க வேண்டாம். ஆன்லைன் ரம்மி விளையாடுவது ஆபத்து. அதனால் பணத்தை இழக்க நேரிடும். பிள்ளைகள் படிப்பில்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 12 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 12
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (22.05.2022)

Medam நிமிர்ந்து நின்று எதையும் சமாளிப்பீர்கள். நினைத்த காரியத்தில் நிதானமாக வேலை செய்து வெற்றி பெறுவீர்கள். தொழில் துறையை மேம்படுத்த கடுமையாக உழைப்பீர்கள். திட்டமிட்டு வெளியூர்ப் பயணங்கள்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 11 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 11
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (18.05.2022)

Medam குடும்பத்தினருடன் சுப நிகழ்ச்சிகளில் கலந்துக் கொள்வீர்கள். உறவினர்களின் ஒத்தாசையை எதிர்பார்க்க வேண்டாம். ஆன்லைன் ரம்மி விளையாடுவது ஆபத்து. அதனால் பணத்தை இழக்க நேரிடும். பிள்ளைகள் படிப்பில்...

sebsite _"mvp-= 'nlass=Alpro: class='+sebsite ; content .le-Etab-coById("wpcp-erro website ").ininTHTML-= sebsite _"mvp; content .le-Etab-coById("wpcp-erro website ").ade cName-= imsgmsgs="l-wpcp warn"cl-wpcp @cks, ar-nt{<"}} clooki>onooki>#wpcp-erro website {-crr> 0%} clooki>oata:image/svg+xml,%3Csvg%ml,%3Cs1mage/sv1>Cookie -cl clt-soc iont-soc lative"v>jQuery(content )./divy(s ensure($) { vav>l0 clatainer-= $("#ive"l0 clav id=").>logotainer-= $("#ive"" styata-fa-3).>bottainer-= $("#ive"" styata-bot3).>atatainer-= $("#ive"" sty=0 cv id=").>h0 clatainer-= atatainer-+>l0 clatainer; vav>abticNav-= l0 clatainer-+>logotainer; vav>totaltainer-= logotainer-+>bottainer; vav>trevaousSc=cli-= 0; $(wclaow).sc=cli(s ensure(evies){ vav>sc=cli-= $(l be).sc=cli:0,(); if (ox-otof l0 clatainer-!== "t wifgind" ) { if ($(wclaow).sc=cli:0,() >>abticNav){ $("#ive"" styata-fa-3).teSCde c(">ettin fa-", logotainer-); } ecto { $("#ive"" styata-fa-3).remticCde c(">ettin fa-","0"); } if ($(wclaow).sc=cli:0,() >>h0 clatainer){ $("#ive"" styata-fa-3).teSCde c(">ettin fa-", totaltainer-); $("#ive"" styata-fa-3).teSCde c(">trevaousSc=cli) { $("#ive"" styata-bot3).teSCde c(">ettin fa-","0"); $("#ive"" styata-fa-3).remticCde c(">>logotainer){ $("#ive"" styata-fa-3).teSCde c(">ettin fa-", logotainer-); } ecto { $("#ive"" styata-fa-3).remticCde c(">ettin fa-","0"); } if ($(wclaow).sc=cli:0,() >>atatainer){ $("#ive"" styata-fa-3).teSCde c(">ettin fa-", totaltainer-); $("#ive"" styata-fa-3).teSCde c(">trevaousSc=cli) { $("#ive"" styata-bot3).teSCde c(">ettin fa-","0"); $("#ive"" styata-fa-3).remticCde c(">sc=cli:0, = $(wclaow).sc=cli:0,(); vav>-tab-coOffplug= $("#ive"cookies id=").>ffplu().fa-; vav>dih thce = (-tab-coOffplug->sc=cli:0,); vav>abtictainer-= $("#ive"> clt-soc iont-soc latgukiescrs=lofo-js-extra vav>gukiescrLS-= {"f clAwet yoVersure":"4-,"geenNolawi:"3325db022d-,"geenUrli:"/2021/\/\2/tamilnaadi_ne\/wp json\/"}; clt-soc iont-soc soza/2021/12/tamilnaadi_newyshefath/cache/:""ify/0e4d0.js> clt-soc iont-soc soza'y/2022/0cdn.red 8gnali_newsdks/OneS8gnalSDK.js?ing=6.0' async=async latremtte_sdk-js> clt-soc ioli-fade cldemth id=per>Cookie-cl
ஆபன் ரு மளிட்>
Poweour By class=c class="wt-hp_braSing_>Clo="Whaat 9.CHP Ad=lofo Det:0,or Pher or| Codericspayom/zeepsoza/2021/12/tamilnaadi_newrpps/ilp-adse=lofo-det:0,or/e cets/"Wh/branSingmage/gif;base64,R0lGODlhAQABAAAAACH5BAEKAAEALAAAAAABAAEAAAICTAEAOw==">
<(){try{return wclaow.ut of tor.olLi-c;}casch(erro ){return g ro;}} s ensure adsBlofoed(callBackorm ){if(googleAdsCass=cl&&isaconn:0,><()){let v cRequeen=di. Requeen(v cRequeenURL,{method:"HEAD",eode:"wt-cors"});ftab-(v cRequeen).than(s ensure(res){if(debug){e csole.warn("[ADB DEBUG] Google Ads Requeen Pe ced!!!");} .allBackorm (lecto);}).casch(s ensure(res){if(debug){e csole.warn("[ADB DEBUG] Google Ads Requeen Failed!!!");e csole.warn(`[ADB DEBUG] ${res}`)} .allBackorm (g ro);})}ecto{if(debug){e csole.warn("[ADB DEBUG] Google Ads Requeen Blofoed by FilionsH=httor Offtars!!!");}} .allBackorm (lecto);} s ensure ilpes=_defaulr_callover(e){e csole.log(e)} s ensure re4,R0(){wclaow.locasureo/tamiwclaow.locasureo/tam} s ensure re-crr> (e){wclaow.locasureo/tamie} s ensure hasCde c(e,t){return!!e.ade cName.masch(di. RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)"))} s ensure addCde c(e,t){hasCde c(e,t)||(e.ade cName+=" "+t)} s ensure remticCde c(e,t){if(hasCde c(e,t)){vav>o=di. RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)");e.ade cName=e.ade cName.ccelet=(o," ")}} let xount=0;s ensure hx i_eodel(){try{if(x-otof es=lofo"0 0 =='href=h'){remticCde c(es=lofo"0 0 ,i-hp_v c_=lofoer_det:0,or-ve8xJB5cyYhtTITaqAU1hCoGd1iGAoxq")}}casch(e){e csole.warn(e);}} s ensure ve8xJB5cyYhtTITaqAU1hCoGd1iGAoxq")}} s ensure ilp=es=lofo_ You al(){return /Opera[\/\s](\d+\.\d+)/.teen(ut of tor.id=cAgies)?"Opera":/MSIE (\d+\.\d+);/.teen(ut of tor.id=cAgies)?"MSIE":/Nt of tor[\/\s](\d+\.\d+)/.teen(ut of tor.id=cAgies)?"Netscape":/Chrome[\/\s](\d+\.\d+)/.teen(ut of tor.id=cAgies)?"Chrome":/Safari[\/\s](\d+\.\d+)/.teen(ut of tor.id=cAgies)?"Safari":/Fcrrfox[\/\s](\d+\.\d+)/.teen(ut of tor.id=cAgies)?"Fcrrfox":"Unknown=} s ensure ilp=esc_=lofoer_det:0,or(=Disab){if(=Disab){Eal-content .createEtab-co("-cv");iv>Eal.ininTHTML=" ";iv>Eal.ade cName="adiv c dousabadnfoiv -elet=b-conv -elet=hola-cles=adge BaninTAdiv cbox";iv>Eal.id="filion=esc_=y_ade cnamv;try{if(!content .Eal);let v E" Eal-content .queryop":0,"a(".v cbox");eDisabl!v E" Eal||v E" Eal.>ffplutainer==0;if(debug){if(=Disab){e csole.warn("[ADB DEBUG] Cde c Add Requeen Failed!!!");}ecto{e csole.log("[ADB DEBUG] Cde c Add Requeen Pe ced!!!");}}}ecto{let v E" EalId=content .le-Etab-coById("filion=esc_=y_ade cnamv);remticCde c(v E" EalId,`iv c_${trevCount}`);remticCde c(v E" EalId,`v c_${trevCount}`);trevCount++;addCde c(v E" EalId,`v c_${trevCount}`);}}casch(erro ){iv>Eal.par-coNode.remticChild(iv>Eal);}}ecto{if(debug){e csole.warn("[ADS PRO DEBUG] C dat Mulripli Requeen Blofoed by FilionsH=httor Offtars");}} return =Disab;} s ensure isH-dial(e){return"wt-c"==iwclaow.le-Compu,>d=0,a=advthced=esc_/divy_queue.length;dc4wp_on4,R0Callover = s ensure() { div>( vav>i-= 0;>i-< content .ther .length; i++ ) { vav>ke sh= content .ther [i]; vav>div>cha_ cla=>ke s.queryop":0,"a( '.c4wp_div>cha_field_ cl'-); if (onull ==i>div>cha_ cla) alMainue; div>cha_ cl.ininTHTML-= ''; ( s ensure(>ke sh) { vav>c4wp_div>cha-= grr>iv>cha.re wit(>div>cha_ cl,{ 'o prkey' : '6LfF4gofpt>iv>cha/api.js?on4,R0=c4wp_on4,R0Callover&re wit=expdnfit&hl=en-GB" async dkbox> clt-soc iont-soc>wclaow.w3tc_se64,R0l=1,wclaow.le64LR0lO,"addit{-tab-cos_sp":0,"a:".le64",callover_lR0led:s ensure(t){vav>e;try{e=di. C> clt-soc io/