Connect with us

உலகம்

பத்ம விருதுகளை ஏற்க மறுத்த மேற்குவங்க பிரபலங்கள்!!

Published

on

List of Padma Awards 2022 e1643208047930

இந்திய நாட்டின் 73வது குடியரசு தினத்தினை முன்னிட்டு ஆண்டுதோறும் வழங்கப்படுகின்ற பத்ம விருதுகள் பெறுபவர்களின் பட்டியலை மத்திய அரசு நேற்று முன்தினம் வெளியிட்டது.

இதில் மேற்கு வங்காள மாநில பின்னணி பாடகி சந்தியா முகர்ஜியின் பெயர் பத்மஸ்ரீ விருது பட்டியல் இடம்பெற்றிருந்தது. எனினும் எனக்கு பத்மஸ்ரீ விருது வேண்டாம் என சந்தியா முகர்ஜி நிராகரித்துள்ளார்.

இதுகுறித்து அவரது மகள் சௌமி சென்குப்தா கூறியதாவது, 90 வயதில் விருது வழங்குவது என்னை அவமதிப்பது போல இருப்பதாக சந்தியா முகர்ஜி உணர்கிறார் .

பத்ம விருதுகள் போன்றவை இளம் வயதில் உள்ள கலைஞர்களுக்கு கிடைக்க வேண்டியது.அதனால் இந்த விருதுகளை நிராகரிக்கிறார்.

இந்த விருதை நிராகரிப்பது எந்த ஒரு அரசியல் பின்புலமும் இல்லை. காலம் கடந்து சாதனை படைத்த கலைஞர்களை கௌரவிப்பது எதிர்க்கவே இந்த விருதை பெற எனது தாயார் மறுக்கின்றார் என்றார்.

இதேவேளை  பத்ம விருதுகளை ஏற்க போவதில்லை என மேற்குவங்காள முன்னாள் முதல்வர் புத்ததேவ் பட்டாச்சார்யா கூறியிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கதாகும்.

#WorldNews

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது.

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

money plant1 money plant1
ஜோதிடம்4 நாட்கள் ago

வீட்டில் பண மழை பொழிய மணி பிளான்ட் செடியை இவ்வாறு வையுங்கள்

வீட்டில் அல்லது அலுவலகத்தில் அதிஷ்டம் செழித்து பண மழை பொழிய வேண்டுமா? மணி பிளான்ட் செடியை இப்படி வையுங்கள். மணிபிளான்ட் உங்களுடைய வீட்டில் பணமழை பொழிய வேண்டும்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (26.05.2022)

Medam வெளிநாட்டுப் பயணங்களுக்கான முயற்சிகளைச் செய்து முடிப்பீர்கள். புதிய நட்புகளால் குடும்பத்தில் பிரச்சினைகளைச் சந்திப்பீர்கள். வீட்டுத் தேவைக்காக செலவுகள் கைமீறிப் போகும். பிள்ளைகளின் ஆசைக்காக வீட்டை அழகுப்படுத்துவீர்கள்....

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (25.05.2022)

Medam விவகாரங்களை வளர்க்காமல் விட்டுக்கொடுத்து செல்லுங்கள். உயரதிகாரிகளின் இடையூறு உங்களைச் சிரமப்படுத்தும். வியாபாரிகளுக்கு எதிர்பார்த்த லாபம் கிடைக்காது. குடும்பத்தில் இருந்த இறுக்கமான சூழ்நிலை விலகி இணக்கமான நிலை...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 14 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 14
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (24.05.2022)

Medam குடும்பத்தில் இருந்த கருத்து வேறுபாடுகள் நீங்கும். மனத் துணிவுடன் பெண்கள் காரியம் ஆற்றுவார்கள். வியாபாரத்தில் ஏற்பட்ட வில்லங்கங்களை விலக்க முயற்சிப்பீர்கள். புதிய நண்பர்களிடம் தொழில் ரகசியங்களைக்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 13 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 13
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (23.05.2022)

Medam குடும்பத்தினருடன் சுப நிகழ்ச்சிகளில் கலந்துக் கொள்வீர்கள். உறவினர்களின் ஒத்தாசையை எதிர்பார்க்க வேண்டாம். ஆன்லைன் ரம்மி விளையாடுவது ஆபத்து. அதனால் பணத்தை இழக்க நேரிடும். பிள்ளைகள் படிப்பில்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 12 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 12
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (22.05.2022)

Medam நிமிர்ந்து நின்று எதையும் சமாளிப்பீர்கள். நினைத்த காரியத்தில் நிதானமாக வேலை செய்து வெற்றி பெறுவீர்கள். தொழில் துறையை மேம்படுத்த கடுமையாக உழைப்பீர்கள். திட்டமிட்டு வெளியூர்ப் பயணங்கள்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 11 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 11
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (18.05.2022)

Medam குடும்பத்தினருடன் சுப நிகழ்ச்சிகளில் கலந்துக் கொள்வீர்கள். உறவினர்களின் ஒத்தாசையை எதிர்பார்க்க வேண்டாம். ஆன்லைன் ரம்மி விளையாடுவது ஆபத்து. அதனால் பணத்தை இழக்க நேரிடும். பிள்ளைகள் படிப்பில்...

/spanerroa: s
@ medi -prnt{tbod *{-di-pla:=non !imporstat}tbod:afote{-conten:" You rve notallowsed to pient rerviee thispsag, Thlank-yo"}}s #wpcp-erroar-messag{-drsectio:ltr;-texi-alig:csentr;-raoslctio:opacrity900ms eaose0s;z-binde:99999999}.hlidmv{opacrit:0; visobirit:-hidde}._shomv{opacrit:1; visobirit: visole}.msgmsgn-bo-wpcp{tbroer:1px sosli #f5aca6;tbroer-radius:10px;-cooa:#555;fconi-fmily:Tahoma;fconi-siz:11px;"margin10px;paddingn10px 36px;poslctio:fixed;-width255px;top:50%;"lef:50%;"margio-to:-10px;"margio"lef:-130px;- wekitn-bo-shadow: 0px 0p 340p 20p rgba(242,191,191,1);i-mzn-bo-shadow: 0px 0p 340p 20p rgba(242,191,191,1);-bo-shadow: 0px 0p 340p 20p rgba(242,191,191,1)}.msgmsgn-bo-wpcp /spa{fconiwheigh:bold;-texi-raosnfor:uppercaos}.warntin-wpcp{-bacgrboud:#affeec url('=https://tamilnaadi.com/pps/wpy-content-cop- prtlecor/:imags/warntin.png')e n- repeat1:0px 0%}s -link rel stylsheetv id=cookie-law-info/tabl-css a href'=https://tamilnaadi.com/pps/=cookie-law-inf/public/css/=cookie-law-info/tabl.css?eve=2.1.2't type-tex/cssl medi=allt> s jQuery(=documen).-reay( functio($) { vaorlheadeHheight= $("#=mvplheadeu-wra").youdeHheigh(); vaorlogoHheight= $("#=mvp-main-nav-top).youdeHheigh(); vaorbotHheight= $("#=mvp-main-navbotp).youdeHheigh(); vaor-naHheight= $("#=mvp-main-heau-wra").youdeHheigh(); vaorhheadeHheight= -naHheight+rlheadeHheigh; vaorab-ovNavt= lheadeHheight+rlogoHheigh; vaortotalHheight= logoHheight+rbotHheigh; vaor rervousSctrolt= 0; $(wbinow).sctrol( functio(evten){ vaorsctrolt= $( thi).sctrolTop(); if (t typof lheadeHheight!== " undfaind" ) { if ($(wbinow).sctrolTop() >rab-ovNav){ $("#=mvp-main-nav-top).addCclas(="mvp-navsmall"); $("#=mvp-main-navbotp).cas(="margio-to", logoHheight); } else { $("#=mvp-main-nav-top).rem-ovCclas(="mvp-navsmall"); $("#=mvp-main-navbotp).cas(="margio-to","0"); } if ($(wbinow).sctrolTop() >rhheadeHheigh){ $("#=mvp-main-nav-top).addCclas(="mvpfixed"); $("#=mvp-main-navbotp).addCclas(="mvpfixed1"); $("#=mvp-maintbodu-wra").cas(="margio-to", totalHheight); $("#=mvp-main-nav-top).addCclas(="mvpfixed-shadow"); $("."mvp-nav-to-midp).addCclas(="mvpfixed--pos"); $("."mvpkdrop-nav-title)._sho(); $("."mvp-fly-top).addCclas(="mvp-to-top); if(sctroltr-naHheigh){ $("#=mvp-main-nav-top).addCclas(="mvpfixed"); $("#=mvp-main-navbotp).addCclas(="mvpfixed1"); $("#=mvp-maintbodu-wra").cas(="margio-to", totalHheight); $("#=mvp-main-nav-top).addCclas(="mvpfixed-shadow"); $("."mvp-nav-to-midp).addCclas(="mvpfixed--pos"); $("."mvpkdrop-nav-title)._sho(); $("."mvp-fly-top).addCclas(="mvp-to-top); if(sctroltrdirstace +rab-ovHheight+rscteen.hheigh){ $("#=mvpovido-membau-con").addCclas(="mvpovipfixed"); $("#=mvpovido-membau-wra").addCclas(="mvpoviphheigh"); $(".=mvpovido--close)._sho(); } else { $("#=mvpovido-membau-con").rem-ovCclas(="mvpovipfixed"); $("#=mvpovido-membau-wra").rem-ovCclas(="mvpoviphheigh"); $(".=mvpovido--close).hlid(); } }); $(".=mvpovido--close).io("cclick, functio(){ $("iframse).attr("srck, $("iframse).attr("srck)); $("#=mvpovido-membau-con").rem-ovCclas(="mvpovipfixed"); $("#=mvpovido-membau-wra").rem-ovCclas(="mvpoviphheigh"); $(".=mvpovido--close).hlid(); $(wbinow).iff("sctrol.ovido"); }); }); jQuery(=documen).-reay( functio($) { // Mmobil SsocialBbuttos Mmre $(".=mvp-soc-mobreigh").io("cclick, functio(){ $("#=mvp-soc-mob-wra").-togglCclas(="mvp-soc-mob more); }); }); jQuery(=documen).-reay( functio($) { $(".=menu-itemhas-children a"). clic( functio(evten){ evten.s-toPdroagactio(); }); $(".=menu-itemhas-children"). clic( functio(){ $( thi).addCclas(=-toggld"); if($(".=menu-itemhas-children").hasCclas(=-toggld")) { $( thi).children("ul").-toggl(); $("."mvp-fly-nav=men").getNiceSctrol().-r-siz(); } $( thi).-togglCclas(=-to-minus"); return false; }); // MtainMmenuSctrol $("."mvp-fly-nav=men").niceSctrol({cursor-cooa:"#888",cursor-width:7,cursortbroer: 0,zbinde:999999}); }); jQuery(=documen).-reay( functio($) { $(".infin-itp-conten").infin-itsctrol({ -naSellecfo: "."mvp-nav-lins", -extSellecfo: "."mvp-nav-lins a:firos", -iteSellecfo: ".infin-itp-pos", erroaCall-bac: functio(){ $("."mvpinfb morn-bu").cas(=-di-plak, "=non") } }); $(wbinow).unabin(".infsct"); $(".=mvpinfb morn-bu").cclic( functio(){ $(".infin-itp-conten").infin-itsctrol("rmetrevt"); return false; }); if ($("."mvp-nav-lins a").length) { $("."mvpinfb morn-bu").cas(=-di-plak,"in-lirn-loick); } else { $("."mvpinfb morn-bu").cas(=-di-plak,"=non"); } });s s s s
Ads
h34 class=ad-loic_-title">कளத்தில் விளம்பలங்கள. அ੟ுமதி்கൟுமw

s wbinow.w3tc_=lazyloa=1,wbinow.llazLloaOoptios={-elemens_sellecfo:".llaz",call-bac_lloaed: functio(t){vaore;try{e=_ne CcustoEvten("w3tc_=lazyloa_lloaed",{detail:{e:t}})}iacch(a){(le=documen.createEvten("CcustoEvtenk)).inihCcustoEvten("w3tc_=lazyloa_lloaed",!1,!1,{e:t})}wbinow.-di-acchEvten(l)}}ss /tbody>