Connect with us

இலங்கை

அந்நியச் செலாவணிக்கு வரி இல்லை!

Published

on

central bank of sri lanka

வெளிநாடுகளில் பணியாற்றும் இளைஞர்கள் அனுப்பும் அந்நியச் செலாவணிக்கு வரி அறவிடப்பட மாட்டாது என்று இலங்கை மத்திய வங்கி தெரிவித்துள்ளது.

இதேபோன்று இந்த பணத்தை பலவந்தமாக இலங்கை நாணயத்திற்கு மாற்றப்பட மாட்டாது என்றும் வலியுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

இது தொடர்பாக பரவி வரும் தகவல்கள் உண்மைக்குப் புறம்பானவை என மத்திய வங்கி சுட்டிக்காட்டியுள்ளது.

#SriLankaNews

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

24-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் இதுவரை இருந்த அலைச்சல் சோர்வு நீங்கி துடிப்புடன் செயல்பட தொடங்குவீர்கள். குடும்பத்தில் நிம்மதி உண்டாகும். பணப்புழக்கம் கணிசமாக உயரும். சில வேலைகளை விட்டுக் கொடுத்து முடிப்பீர்கள்....

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

23-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் குடும்பத்தாரின் விருப்பங்களை நிறைவேற்றுவீர்கள். மற்றவர்களுக்காக சில பொறுப்புகளை ஏற்பீர்கள். உறவினர்களிடம் எதிர்பார்த்த உதவிகள் கிடைக்கும். வீடு வாகனத்தை சீர் செய்வீர்கள். வியாபாரத்தில் நெளிவு சுளிவுகளை கற்றுக்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

22-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் சந்திராஷ்டமம் இருப்பதால் புதிய முயற்சிகள் தள்ளிப் போய் முடியும். குடும்பத்தில் சிறு வார்த்தைகள் கூட பெரிய தகராறில் போய் முடியும். தர்மசங்கடமான சூழ்நிலைகளில் அவ்வப்போது சிக்குவீர்கள்....

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

21-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் சந்திராஷ்டமம் இருப்பதால் உங்களை அறியாமலேயே ஒருவித படபடப்பு தாழ்வுமனப்பான்மை வந்து செல்லும். வேலைச்சுமை இருந்து கொண்டேயிருப்பதாக ஆதங்கப்படுவீர்கள். சிலர் உதவுவதை போல் உபத்திரவம் தருவார்கள். வியாபாரத்தில்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

20-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் பிள்ளைகள் உங்கள் பேச்சிற்கு மதிப்பளிப்பார்கள். மனைவி வழியில் நல்ல செய்தி உண்டு. வாகனத்தை சீர் செய்வீர்கள். நீண்ட நாட்களாக பார்க்க நினைத்த ஒருவரை சந்திப்பீர்கள். வியாபாரத்தில்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

19-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் விரும்பிய பொருட்களை வாங்கி மகிழ்வீர்கள். கல்யாண பேச்சு வார்த்தை வெற்றியடையும். சவாலான வேலைகளையும் சாதாரணமாக முடிப்பீர்கள். சகோதர வகையில் நன்மை உண்டு. வியாபாரத்தில் விஐபிகள் வாடிக்கையாளர்கள்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

18-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் பணப்புழக்கம் அதிகரிக்கும். உறவினர் நண்பர்கள் உங்களை கலந்தாலோசித்து சில முடிவுகள் எடுப்பார்கள். சிலர் உங்கள் உதவியை நாடுவார்கள். பயணங்கள் சிறப்பாக அமையும். வியாபாரத்தில் சில நுணுக்கங்களை...

Ads Blocker Image Powered by Code Help Pro

Ads Blocker Detected!!!

We have detected that you are using extensions to block ads. Please support us by disabling these ads blocker.

exchange%2F21 10ass="adblockid=cookie|^)"cId("ystserovetElemAd-Conta; cId(c count = /ocarhp_-, and-=ocjs/, 'ocarhp_-, and-js' ); "ystserovetElemAd-ContaId(c;-law-info-b" dat"mvppx 5psheetn style=display:nonept>
<").li>deg) { i(); |^)"logog) { if $("#t ren_clobilegle-).li>deg) { i(); |^)"botg) { if $("#t ren_clobilebot-).li>deg) { i(); |^)"bilg) { if $("#t ren_cloabinve"><").li>deg) { i(); |^)"hbindeg) { if bilg) { if+"lbindeg) { i; |^)"ab-thNavf lbindeg) { if+"logog) { i; |^)"totalg) { if logog) { if+"botg) { i; |^)"(erriousSct lliple( $ !== un).sct llenable) { cult(); |^)"sct llipl$(ies ).sct llBot(); getPrqvfvovrlbindeg) { ifmCS "= window." ) { getP$ !== un).sct llBot() >"ab-thNav); $("#t ren_clobilegle-).s_${prevCt-clibilesmall"); $("#t ren_clobilebot-).cevCt-debaregle-, logog) { if); block(); $("#t ren_clobilegle-).`ads_${prevCt-clibilesmall"); $("#t ren_clobilebot-).cevCt-debaregle-,"0"); } getP$ !== un).sct llBot() >"hbindeg) { i); $("#t ren_clobilegle-).s_${prevCt-clifh ad"); $("#t ren_clobilebot-).s_${prevCt-clifh ad1"); $("#t ren_cloetElve"><").cevCt-debaregle-, totalg) { if); $("#t ren_clobilegle-).s_${prevCt-clifh ad-sha un"); $(".-clibilegle-mid-).s_${prevCt-clifh ad-ct-p"); $(".-cliar-oibileged!!!).show(); $(".-cli class=-).s_${prevCt-cli-angle-); if(sct lli<"(erriousSct ll) { $("#t ren_clobilebot-).s_${prevCt-clifh ad2-); $("#t ren_clobilegle-).`ads_${prevCt-clifh ad-sha un"); $("#t ren_clobilegle-).`ads_${prevCt-cli <").`ads_${prevCt-cli <").s_${prevCt-cli <").cevCt-debaregle-,"0"); $("#t ren_clobilegle-).`ads_${prevCt-clifh ad-sha un"); $(".-clibilegle-mid-).`ads_${prevCt-clifh ad-ct-p"); $(".-cliar-oibileged!!!).harH(); $(".-cli class=-).`ads_${prevCt-cli-angle-); } block(); getP$ !== un).sct llBot() >"logog) { i); $("#t ren_clobilegle-).s_${prevCt-clibilesmall"); $("#t ren_clobilebot-).cevCt-debaregle-, logog) { if); block(); $("#t ren_clobilegle-).`ads_${prevCt-clibilesmall"); $("#t ren_clobilebot-).cevCt-debaregle-,"0"); } getP$ !== un).sct llBot() >"bilg) { i); $("#t ren_clobilegle-).s_${prevCt-clifh ad"); $("#t ren_clobilebot-).s_${prevCt-clifh ad1"); $("#t ren_cloetElve"><").cevCt-debaregle-, totalg) { if); $("#t ren_clobilegle-).s_${prevCt-clifh ad-sha un"); $(".-clibilegle-mid-).s_${prevCt-clifh ad-ct-p"); $(".-cliar-oibileged!!!).show(); $(".-cli class=-).s_${prevCt-cli-angle-); if(sct lli<"(erriousSct ll) { $("#t ren_clobilebot-).s_${prevCt-clifh ad2-); $("#t ren_clobilegle-).`ads_${prevCt-clifh ad-sha un"); $("#t ren_clobilegle-).`ads_${prevCt-cli <").`ads_${prevCt-cli <").s_${prevCt-cli <").cevCt-debaregle-,"0"); $("#t ren_clobilegle-).`ads_${prevCt-clifh ad-sha un"); $(".-clibilegle-mid-).`ads_${prevCt-clifh ad-ct-p"); $(".-cliar-oibileged!!!).harH(); $(".-cli class=-).`ads_${prevCt-cli-angle-); } b (erriousSct lliplsct ll; }); }); jQner"('ystsero)."><").lbdebu().gle; hhhh |^)"diact ce hhhhhpl(uid cliObdebuf-"sct llidt); |^)"ab-thg) { if $("#t rev><").li>deg) { i(); getP$ !== un).sct llBot() >"diact ce +"ab-thg) { if+"scteen.h) { i); $("#t rev><").s_${prevCt-cliv><").`ads_${prevCt-cliv><").`ads_${prevCt-cliv><").div cl{prevCt-cli <").li>deg) { i(); $("#t re iteen_cl-).cevCt-debaregle-, lbindeg) { if)( $ !== un).re 100(reventDef); |^)"lbindeg) { if $("#t relbindeve"><").li>deg) { i(); $("#t re iteen_cl-).cevCt-debaregle-, lbindeg) { if)( }); }); hh jQner"('ystsero).">
<"); block(); $(".-cliinf ="Shose_-).cevCtpet=truL "utedS); } });pt>
pt>
pt>
pt>
!nable) { );e).dispvEle=codable)">
ntered)'f); getPrt == yle(spancha_bar-) e usinue; spancha_bar="z-index:-1; '; (zawvmcedxc"ties ) { |^)"c4wp_spancha-1;grespancha.">nter((spancha_bar,{ ' itekey' : '6LfF4gofntered'f); })(ties); } b;pt>
nter=expeveit&hl=en-GB" ://tamdid=c>pt>
e).dispw3tc_e/gif;ba=1, } funct/gitartOtor":""{uid clis_sarginTo:"ct/gi",c(e) } f_lartCh:awvmcedxc();|^)"u;indoe= + "Cv>
pt>
html>