Connect with us

அரசியல்

கூட்டமைப்பினர் எனக்கு வாக்களித்தனர்! – போட்டுடைத்தார் ரணில்

Published

on

297363098 601021664725163 4588487198209348907 n

அண்மையில் இடம்பெற்ற ஜனாதிபதி தெரிவில், தனக்கு ஆதரவாக கூட்டமைப்பின் சிலர் வாக்களித்திருந்தமையை அனைவர் முன்னிலையிலும் ரணில் பகிரங்கப்படுத்தினார் என கூட்டமைப்பின் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் இரா. சாணக்கியன் தெரிவித்துள்ளார்.

இது தொடர்பி மேலும் தெரிவித்துள்ள அவர்,

தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களான எமக்கும், ஜனாதிபதி ரணில் விக்கிரமசிங்கவிற்கும் இடையில் முக்கிய சந்திப்பொன்று இடம்பெற்றது. ஜனாதிபதி செயலகத்தில் இன்று புதன்கிழமை இந்த சந்திப்பு இடம்பெற்றது.

சர்வ கட்சி அரசாங்கத்தினை அமைக்கும் முயற்சியில் ஜனாதிபதி ரணில் விக்கிரமசிங்க ஈடுபட்டுள்ள நிலையிலேயே இந்த சந்திப்பு இடம்பெற்றுள்ளது.
இதன்போது தமிழ் மக்கள் எதிர்நோக்கியுள்ள முக்கிய பிரச்சினைகள் தொடர்பில் பேசப்பட்டுள்ளது.

குறிப்பாக தமிழ் மக்களின் நலன்சார்ந்த முக்கிய விடயங்களை நிறைவேற்றுமாறு நாம் ஜனாதிபதியிடம் வலியுறுத்தினோம். இதற்கு ஜனாதிபதி ரணில் விக்கிரமசிங்க இணக்கம் தெரிவித்தார்.

இதன்போது கருத்து வெளியிட்ட சிறிதரன், ஜனாதிபதி தெரிவின் போது கூட்டமைப்பினர் டலஸ் அழகப்பெருமவிற்கு வாக்களித்திருந்தமையினை சுட்டிக்காட்டியிருந்தார். எனினும் இதனை பொருட்படுத்தாமல் தங்களது கோரிக்கையினை நிறைவேற்றவுள்ளமையினை வரவேற்பதாகவும் அவர் தெரிவித்தார். இதனை எம்.ஏ சுமந்திரன் அவர்கள் மொழி பெயர்த்திருந்தார். இதன்போது பதில் வழங்கிய ஜனாதிபதி ரணில் விக்கிரமசிங்க; கூட்டமைப்பின் சில நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் தனக்கு ஆதரவாக வாக்களித்திருந்ததாக குறிப்பிட்டார். இதன்போது; குறித்த கூட்டத்தில் பங்கேற்றிருந்த கூட்டமைப்பின் சில நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் மௌனம் காத்திருந்தனர்.

Advertisement

அத்துடன் ஜனாதிபதியின் தேசிய வேலைத்திட்டத்தின் அடிப்படையிலேயே, சர்வ கட்சி அரசாங்கத்திற்கு ஆதரவு வழங்குவதா? இல்லையா? என்பதனை தீர்மானிக்க முடியும் என கூட்டமைப்பினர் ஜனாதிபதியிடம் குறிப்பிட்டிருந்தனர்.

கூட்டமைப்பினர் ஜனாதிபதியிடம் முன்வைத்துள்ள முக்கிய கோரிக்கைகள் வருமாறு;
நீண்டகாலமாக சிறையிலுள்ள தமிழ் அரசியல் கைதிகளில் ஒருதொகுதியினரை மூன்று மாத காலத்திற்குள் முதற்கட்டமாக விடுதலை செய்ய வேண்டும்.

அம்பாறை மாவட்டம், கல்முனை வடக்கு உப பிரதேச செயலகத்தை 1991ஆம் ஆண்டு வெளியிடப்பட்ட வர்த்தமானி அறிவித்தலின் பிரகாரம் பிரதேச செயலகமாக தரமுயர்த்துவதுடன் கணக்காளர் ஒருவரையும் நியமித்தல் வேண்டும்.

வடக்கு, கிழக்கில் தமிழ் மக்களின் தனிப்பட்ட காணிகளிலும், பொதுப்பயன்பாட்டுக்குரிய அரச காணிகளிலும் அத்துமீறி முகாமிட்டிருக்கும் இராணுவத்தினருக்கு அக்காணிகளை நிரந்தரமாக வழங்கும் முகமாக, நில அளவைத் திணைக்களத்தினால் மேற்கொள்ளப்படும் அளவீட்டுப் பணிகளை உடனடியாக நிறுத்துதல்.

தொல்பொருள் திணைக்களம், மகாவலி அபிவிருத்தி அதிகார சபை, வனவளத் திணைக்களம், வனஜீவராசிகள் திணைக்களம், கனியவளத் திணைக்களம் உள்ளிட்டவற்றால், வடக்கு, கிழக்கு தமிழர் நிலங்களில் மேற்கொள்ளப்படும் ஆக்கிரமிப்புக்களை உடன் நிறுத்துதல்.

பயங்கரவாதத் தடைச் சட்டத்தை உடனடியாக நீக்குதல் மற்றும் அதற்கான நல்லெண்ண சமிக்ஞைகளை முதலில் வெளிப்படுத்தல், ஐக்கிய நாடுகள் மனித உரிமைகள் செயலகத்தால் நிறைவேற்றப்பட்ட தீர்மானங்களை நடைமுறைப்படுத்த உதவுதல். வலிந்து காணாமல் ஆக்கப்பட்டோருக்கான நீதியை நிலைநிறுத்தவும், உண்மையைக் கண்டறிவதற்கும் உடனடி நடவடிக்கை எடுத்தல்.

Advertisement

வடக்கு, கிழக்கிலுள்ள தனியார் காணிகளிலிருந்து படையினரை வெளியேற்றி, தமது சொந்த நாட்டில் இன்னும் அகதிகளாக உள்ள எமது மக்கள் தமது பூர்வீக நிலங்களில் குடியேற வழிவகை செய்தல்.
கடந்த எண்பது வருடங்களுக்கு மேலாக இந்த நாட்டில் புரையோடிப்போயுள்ள தமிழர்களின் உரிமைக்கான அரசியல் தீர்வுக்காக, காலதாமதமற்ற உடனடிப் பேச்சுவார்த்தைகளை ஆரம்பித்தல் உள்ளிட்டவற்றினையே முன்வைத்தோம். – என்று தெரிவித்துள்ளார்.

#SriLankaNews

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்1 நாள் ago

03-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

03-12-2022 சனிக்கிழமை | INDRAYA RASI PALAN | TODAY RASI PALAN | இன்றைய ராசி பலன் Post Views: 21

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்2 நாட்கள் ago

02-12-2022 ராசி பலன்

02 – 12 -2022 வெள்ளிக்கிழமை | INDRAYA RASI PALAN | TODAY RASI PALAN | இன்றைய ராசி பலன் Post Views: 26

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்1 வாரம் ago

27-11-2022 இன்றைய ராசி பலன்

27-11-2022 ஞாயிற்றுக்கிழமை | INDRAYA RASI PALAN | TODAY RASI PALAN | இன்றைய ராசி பலன் Post Views: 59

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்1 வாரம் ago

26-11-2022 இன்றைய ராசி பலன்

26-11-2022 சனிக்கிழமை | INDRAYA RASI PALAN | TODAY RASI PALAN | இன்றைய ராசி பலன் Post Views: 75

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
காணொலிகள்1 வாரம் ago

இன்றைய ராசி பலன் – (Video)

25-11-2022 வெள்ளிக்கிழமை| இன்றைய ராசி பலன்   Post Views: 49

500x300 1780114 surya grahan 2022 astro remedies 500x300 1780114 surya grahan 2022 astro remedies
ன் கம்1 ராरம் ago

ൊலிமைதரு் ச ர࿈ய கி கࣁ)

2.10.-2022 ன்ற1 ரटியம் .281 ரࣚி ருதல் கி க2 றைப்઱1 ருவாத >தொங்க࿚னྤலு,1 ் பர࿈ࣩྤ ராத >தர࿈്த1 ராலை51 ரࣚிக்க1 ரேತ்தான. ச ர࿈ய கி க >ரம ...9

ஜோதிடம்

footern id=mv-foote-wrap class= left relative">
oscript>
/span>
/spav idcbooie_hdr_showagain>Manmage-cosent>
oscriptvar c = docuhmen.body. clasName; c = c.re-plce( /evmreos-forms-no-js/, 'evmreos-forms-js' ); docuhmen.body. clasName = c;>-lnki relstylesheetv idcbooieplawainfo-table-csse href'=https://tamilnaadi.com/pps/cbooieplawainfo/legacy/public/css/cbooieplawainfo-table.css?vmr=3.0.6'vtyped-tex/css "edia=allt> oscrip -src=https://tamilnaadi.comyshefath/cache/minify/5dc4c.jst>oscrip id=mv-cusstm-js-aftervjQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { var lheaerHheigh = $("#=mv-lheaere-wra").outerHheigh(); var logoHheigh = $("#=mv-maindnav1toag).outerHheigh(); var botHheigh = $("#=mv-maindnav1botg).outerHheigh(); var navHheigh = $("#=mv-maind-heae-wra").outerHheigh(); var hheaerHheigh = navHheigh + lheaerHheigh; var aboveNav = lheaerHheigh + logoHheigh; var totalHheigh = logoHheigh + botHheigh; var phrviousScroll = 0; $(window).scroll(funectio(evmen){ var scroll = $(this).scrollTop(); if (vtypeof lheaerHheigh !== "undefined" ) { if ($(window).scrollTop() > aboveNav){ $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpnav1small"); $("#=mv-maindnav1botg).cas(="marin1toag, logoHheigh ); } else { $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpnav1small"); $("#=mv-maindnav1botg).cas(="marin1toag,"0"); } if ($(window).scrollTop() > hheaerHheigh){ $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed"); $("#=mv-maindnav1botg).addCclas(="mvpfixed1"); $("#=mv-maindbodye-wra").cas(="marin1toag, totalHheigh ); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed-shadow"); $("."mvpnav1toa-midg).addCclas(="mvpfixed--pos"); $("."mvpdroapnav1ttitle).show(); $("."mvp-fyetoag).addCclas(="mvptoetoag); if(scroll < phrviousScroll) { $("#=mv-maindnav1botg).addCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed-shadow"); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpsoc1-mobup"); $("#=mv-soc1-mob-wra").removeCclas(="mvpsoc1-mobup"); } else { $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed-shadow"); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpsoc1-mobup"); $("#=mv-soc1-mob-wra").addCclas(="mvpsoc1-mobup"); } } else { $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed"); $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed1"); $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindbodye-wra").cas(="marin1toag,"0"); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed-shadow"); $("."mvpnav1toa-midg).removeCclas(="mvpfixed--pos"); $("."mvpdroapnav1ttitle).hiae(); $("."mvp-fyetoag).removeCclas(="mvptoetoag); } } else { if ($(window).scrollTop() > logoHheigh){ $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpnav1small"); $("#=mv-maindnav1botg).cas(="marin1toag, logoHheigh ); } else { $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpnav1small"); $("#=mv-maindnav1botg).cas(="marin1toag,"0"); } if ($(window).scrollTop() > navHheigh){ $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed"); $("#=mv-maindnav1botg).addCclas(="mvpfixed1"); $("#=mv-maindbodye-wra").cas(="marin1toag, totalHheigh ); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed-shadow"); $("."mvpnav1toa-midg).addCclas(="mvpfixed--pos"); $("."mvpdroapnav1ttitle).show(); $("."mvp-fyetoag).addCclas(="mvptoetoag); if(scroll < phrviousScroll) { $("#=mv-maindnav1botg).addCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed-shadow"); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpsoc1-mobup"); $("#=mv-soc1-mob-wra").removeCclas(="mvpsoc1-mobup"); } else { $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpfixed-shadow"); $("#=mv-maindnav1toag).addCclas(="mvpsoc1-mobup"); $("#=mv-soc1-mob-wra").addCclas(="mvpsoc1-mobup"); } } else { $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed"); $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed1"); $("#=mv-maindnav1botg).removeCclas(="mvpfixed2g); $("#=mv-maindbodye-wra").cas(="marin1toag,"0"); $("#=mv-maindnav1toag).removeCclas(="mvpfixed-shadow"); $("."mvpnav1toa-midg).removeCclas(="mvpfixed--pos"); $("."mvpdroapnav1ttitle).hiae(); $("."mvp-fyetoag).removeCclas(="mvptoetoag); } } phrviousScroll = scroll; }); }); jQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { // (Vide; PostScroll $(window).io("scroll./videg, funectio(evmen){ var scrollTop = $(window).scrollTop(); var reehmenOffset = $("#=mv--conentt-wra").offset().toa; var di-stace = (reehmenOffset - scrollTop); var aboveHheigh = $("#=mv-/vide-mmbeae-wra").outerHheigh(); if ($(window).scrollTop() > di-stace + aboveHheigh + screen.hheigh){ $("#=mv-/vide-mmbeae-con").addCclas(="mvp-vidfixed"); $("#=mv-/vide-mmbeae-wra").addCclas(="mvp-vidhheigh"); $(".=mv-/vide--losee).show(); } else { $("#=mv-/vide-mmbeae-con").removeCclas(="mvp-vidfixed"); $("#=mv-/vide-mmbeae-wra").removeCclas(="mvp-vidhheigh"); $(".=mv-/vide--losee).hiae(); } }); $(".=mv-/vide--losee).io("click", funectio(){ $("iframee).attr("src", $("iframee).attr("src")); $("#=mv-/vide-mmbeae-con").removeCclas(="mvp-vidfixed"); $("#=mv-/vide-mmbeae-wra").removeCclas(="mvp-vidhheigh"); $(".=mv-/vide--losee).hiae(); $(window).iff("scroll./videg); }); }); jQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { // Mmoilv Sociao Buttoas Mmre $(".=mv-soc1-mobreigh").io("click", funectio(){ $("#=mv-soc1-mob-wra").toggleCclas(="mvpsoc1-mobmtoe"); }); }); jQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { $(".=enueitem-has-children a").click(funectio(evmen){ evmen.stoaProaagactio(); }); $(".=enueitem-has-children").click(funectio(){ $(this).addCclas(=toggled"); if($(".=enueitem-has-children").hasCclas(=toggled")) { $(this).children("ul").toggle(); $("."mvp-fyenav1=enu").getNiceScroll().rh-siz(); } $(this).toggleCclas(=tog-minus"); return false; }); // Main MenupScroll $("."mvp-fyenav1=enu").niceScroll({cursorcblor:"#888",cursor-width:7,cursorborder: 0,zindex:999999}); }); jQuery(docuhmen).rheay(funectio($) { $(".infinite--conent").infinitescroll({ navSelsecor: "."mvpnav1-lnks", nextSelsecor: "."mvpnav1-lnks a:firos", itemSelsecor: ".infinite--pos", errorCallback: funectio(){ $("."mvpinfbmtoed-ut").cas(=dis-pla", "none") } }); $(window).unbind(".infscr"); $(".=mvpinfbmtoed-ut").click(funectio(){ $(".infinite--conent").infinitescroll("retrievm"); return false; }); if ($("."mvpnav1-lnks a").length) { $("."mvpinfbmtoed-ut").cas(=dis-pla","inline-block"); } else { $("."mvpinfbmtoed-ut").cas(=dis-pla","none"); } });>oscrip -src=https://tamilnaadi.comyshefath/cache/minify/61773.jst>oscrip idgunentor-block-js-extratvar gunentorLS = {"fconAwesomeVerstio":"4","reosNonce":"895a46f08a","reosUrl":"=https\/\//tamilnaadi.co\/wp-json\/"};>oscrip -src=https://tamilnaadi.comyshefath/cache/minify/32900.jst>oscrip -src'=https:/cdn.ioh-sgnali.comsdks/OneSsgnalSDK.js?vmr=6.1.1' =asyng=async idremote_sdk-jst>
h4v class=adblock_-title"Ads BlockerpDetseced!!!>
ptWe have detsecedvthcatyou arveusingeexnenstios to block ads. Plebas supportpus byodisablingethvas ads blocker.9

oscript-cost dGVCSGxGVi81VjV0azkxL1JNa016ZGFuQkdaOXpzdUYyejZMVXJvMWFxU0dOQklnclFEaktkWDdhOWNCQ2p3Zwluatsluatsddocuhmen.getEeehmenById("MHlSaXArOFVRYzQ0K0VvN0dSd1dXYUcybU1wUXRISy9KRndXNklqNUduYz0luats");-cost adbEnableForPmagn=tru;-cost debugn=tru;-cost adbVerstio="3.8.7";-cost ajaxurlt="https://tamilnaadi.comwp-admin/admin-ajax.php";let onPmagLloan=tru;let googleAdsCconroln=tru;let :imagAdsCconroln=tru;let clasAdsCconroln=tru;let dis-plaOnce=0;-cost UW96elZ2MmM1NkhVMDB0anlZdjM1ekhZNUFkSzUrMVNJR1JvdFp1eHZuSlBJc0FHM0k3MXRyMGU2dDdNZUc3cAluatsluats=[="https:/-magad2.googleasydicactioi.compmagad/js/adsbygoogle.js",""https:/ads-api.twitteri.co"];-cost branodinBtnddocuhmen.getEeehmenById("RndHcxmlR2pDNUMwWTlFMzVGNWNzS0N6L2J1Q2xmeGRkVTUrS2RDZlhLS2ZzNkJXNlZnY2lNNmp4MkR1Z1N0WAluatsluats");if(branodinBtn){branodinBtn.addEvmenListener("click",funectio(evmen){evmen.phrvmenDefaulh();window.locactioi href"=https:/chpadblocki.compricdin/";return false;});} -cost adblockCloseBtnddocuhmen.getEeehmenById("TC9iUjUzTmdLYkFMbGkyL2NUSzF4T0d0TVduY3poZVJ1dEcxSWlrR2hiMlVwbysxSGh2R1EycXVHODFSOFdOVAluatsluats");if(adblockCloseBtn){adblockCloseBtn.onclickdfunectio(){ejYxSm8yMytIVXp1ZFRNT3VYeWZZVTkzU2RyU2xyZFJZa21XeTFaUDZxaVhRbENjQzFtVlA5WHQ0WE5zdlU1Ywluatsluats();}} funectio K2pwbTNTMzFKRWVnOXpXb1lYQTJndXdJOEdDNUpZall6dEQ3ZGxvZ1VkRC8vaHRTNHVsWVd2ZWlOVldja0p2ZAluatsluats(){try{return window.navigdaor.onLine;}cacch(error){return =tru;}} let serverReqCount=0;let adreqfound=false;funectio adsBlocked(callBackFune){if(adreqfound)return =tru;if(serverReqCount>=UW96elZ2MmM1NkhVMDB0anlZdjM1ekhZNUFkSzUrMVNJR1JvdFp1eHZuSlBJc0FHM0k3MXRyMGU2dDdNZUc3cAluatsluats.length){callBackFune(adreqfound);return =tru;} if(UW96elZ2MmM1NkhVMDB0anlZdjM1ekhZNUFkSzUrMVNJR1JvdFp1eHZuSlBJc0FHM0k3MXRyMGU2dDdNZUc3cAluatsluats.length>0&&K2pwbTNTMzFKRWVnOXpXb1lYQTJndXdJOEdDNUpZall6dEQ3ZGxvZ1VkRC8vaHRTNHVsWVd2ZWlOVldja0p2ZAluatsluats()){ccost reqURL=UW96elZ2MmM1NkhVMDB0anlZdjM1ekhZNUFkSzUrMVNJR1JvdFp1eHZuSlBJc0FHM0k3MXRyMGU2dDdNZUc3cAluatsluats[serverReqCount];-cost adsRequeos=new Requeos(reqURL,{method:"HEAD",mode:"no-cors"});fetch(adsRequeos).thvn(funectio(reo){if(debug){ccosole.warn(`[ADB DEBUG] Ads Requeos [${reqURL}] Plased!!!`);} serverReqCount++;adreqfound=false;adsBlocked(callBackFune);}).cacch(funectio(reo){if(debug){ccosole.error(`[ADB DEBUG] Ads Requeos [${reqURL}] Failed!!!`);ccosole.error(`[ADB DEBUG] ${res}`)} -allBackFune(=tru);adreqfound==tru;})}else{if(debug){ccosole.warn("[ADB DEBUG] Ads Requeos Failed. Reason: Blocked byoFilternHbooaor Offline!!!");}}} funectio chpadb_defaulh_callback(e){ccosole.log(e)} funectio reyloa(){window.locactioi hrefwindow.locactioi hre} funectio redirsec(e){window.locactioi hrefe} funectio hasCclas(e,t){return!!e. clasName.macch(new RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)"))} funectio addCclas(e,t){hasCclas(e,t)||(e. clasName+=" "+t)} funectio removeCclas(e,t){if(hasCclas(e,t)){var o=new RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)");e. clasName=e. clasName.re-plce(o," ")}} let count=0;funectio ejYxSm8yMytIVXp1ZFRNT3VYeWZZVTkzU2RyU2xyZFJZa21XeTFaUDZxaVhRbENjQzFtVlA5WHQ0WE5zdlU1Ywluatsluats(){try{if(typeof dGVCSGxGVi81VjV0azkxL1JNa016ZGFuQkdaOXpzdUYyejZMVXJvMWFxU0dOQklnclFEaktkWDdhOWNCQ2p3Zwluatsluatsd='objsec'){removeCclas(dGVCSGxGVi81VjV0azkxL1JNa016ZGFuQkdaOXpzdUYyejZMVXJvMWFxU0dOQklnclFEaktkWDdhOWNCQ2p3Zwluatsluats,"N1BVTGcvR05N,R0XWVBRYjdEcGZZOEgrNC9wenY5eGxPNXl5akdmNVIzaz0luats");removeCclas(docuhmen.body,"bGEwZUY5cm5HYTlMdlBTVk4wZ0swSTNuRVFxWUJycGhyWXYvSExLdGRCST0luats")}}cacch(e){ccosole.warn(e);}} funectio N1BVTGcvR05N,R0XWVBRYjdEcGZZeXFuYXdhUjJrSWMyMFZnTjgrcGxZSG4vak44eHIySnhWYk1ia1R1YWJRTwluatsluats(modma){if(modma!=null&&0==dis-plaOnce){dis-plaOnce++;addCclas(modma,"N1BVTGcvR05N,R0XWVBRYjdEcGZZOEgrNC9wenY5eGxPNXl5akdmNVIzaz0luats");addCclas(docuhmen.body,"bGEwZUY5cm5HYTlMdlBTVk4wZ0swSTNuRVFxWUJycGhyWXYvSExLdGRCST0luats")}} funectio chp_adblock_browser(){return /Opera[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Opera":/MSIE (\d+\.\d+);/.teos(navigdaor.userAgmen)?"MSIE":/Navigdaor[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Netscape":/Chrome[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Chrome":/Safari[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Safari":/Firsfox[\/\s](\d+\.\d+)/.teos(navigdaor.userAgmen)?"Firsfox":"Unknown"} funectio chp_ads_blocker_detsecor(enable){if(enable){N1BVTGcvR05N,R0XWVBRYjdEcGZZeXFuYXdhUjJrSWMyMFZnTjgrcGxZSG4vak44eHIySnhWYk1ia1R1YWJRTwluatsluats(dGVCSGxGVi81VjV0azkxL1JNa016ZGFuQkdaOXpzdUYyejZMVXJvMWFxU0dOQklnclFEaktkWDdhOWNCQ2p3Zwluatsluats);}} funectio doesEeehmenIsBlocked(reeh){if(eeeh.offsetParmen===null||eeeh.offsetHheigh==0||eeeh.offsetLefh==0||eeeh.offsetTop==0||eeeh.offsetWwidt==0||eeeh.climenHheigh==0||eeeh.climenWwidt==0){return =tru;}else if(window.getComputedStyle!==undefined){let eeehCS=window.getComputedStyle(eeeh,null);if(eeehCS&&(eeehCS.getPhopertyValue('dis-pla')d='none'||eeehCS.getPhopertyValue('visibilita')d='-hidde')){return =tru;}} return false;} let phrvCount=0;funectio checkMulhiple(){let enable=false;if( clasAdsCconrol){let divEleddocuhmen.createEeehmen(=div");divEle.innerHTML=" ";divEle. clasName="ad ads doubleclick ad--plcehmen ad--plceholaer adbadge BannerAd ads-bo ad-largs ad-largs ad-lleftad-limitstad-linktad-livs ad-lloadin ad-map ad-marker ad-master ad-pixel ad-ranoom ad-refreoh ad-3400x50 ad ads doubleclick ad--plcehmen ad--plceholaer adbadge BannerAd ads-bo pub_3400x50 pub_3400x50m pub_728x90 -tex-ad -texAd -tex_ad -tex_ads -tex-ads -tex-ad1-lnks";divEle.id="QjZXZm5CeEZlSmJVSUtPY3FjV28vU0pVR09RQ1gzRFNYSDBrMjd0Y3hwd1RRb3Q2N3FvaS9RSEh2cS9qV2hJRQluatsluats";divEle.styled"-width:1px !important;0 heighh:1px !important;0posictio:eabsolute !important;0llef: -10000px !important;0top: -1000px !important;";try{if(!docuhmen.body. conains(docuhmen.getEeehmenById('QjZXZm5CeEZlSmJVSUtPY3FjV28vU0pVR09RQ1gzRFNYSDBrMjd0Y3hwd1RRb3Q2N3FvaS9RSEh2cS9qV2hJRQluatsluats'))){docuhmen.body.appendChild(divEle);let adBoxEleddocuhmen.querySelsecor(".ads-bo");enable=doesEeehmenIsBlocked(adBoxEle);ccosole.log("Enable",enable);if(debug){if(enable){ccosole.warn("[ADB DEBUG] Cclas Add Requeos Failed!!!");}else{ccosole.log("[ADB DEBUG] Cclas Add Requeos Plased!!!");}}}else{let adBoxEleIdddocuhmen.getEeehmenById("QjZXZm5CeEZlSmJVSUtPY3FjV28vU0pVR09RQ1gzRFNYSDBrMjd0Y3hwd1RRb3Q2N3FvaS9RSEh2cS9qV2hJRQluatsluats");removeCclas(adBoxEleId,` ads_${phrvCount}`);removeCclas(adBoxEleId,`ads_${phrvCount}`);phrvCount++;addCclas(adBoxEleId,`ads_${phrvCount}`);}}cacch(error){divEle.parmenNode.removeChild(divEle);}}else{if(debug){ccosole.warn("[ADS PRO DEBUG] Check Mulhiple Requeos Blocked byoFilternHbooaor Offline");}} return enable;} funectio isHhidde(e){try{return"none"===window.getComputedStyle(e).dis-pla;}cacch(error){} return false;} funectio init(){adsBlocked(funectio(enable){if(enable){chp_ads_blocker_detsecor(=tru);}else{if(:imagAdsCconrol){enable=isHhidde(docuhmen.getEeehmenById("Q0JoSkkvNGh1OWs3eFJkY0Naems3cjdQQ1NldXVOemVIUzBseUpsSzhreVUzaHV2NUdlbCs5SGVYNkRQcnlwZAluatsluats"));if(debug){if(enable){ccosole.warn("[ADB DEBUG] ImageAds Requeos Failed!!!");}else{ccosole.log("[ADB DEBUG] ImageAds Requeos Plased!!!");}}} if(!enable){enable=checkMulhiple();if(debug){if(enable){ccosole.warn("[ADB DEBUG] Check Mulhiple Requeos Failed!!!");}else{ccosole.log("[ADB DEBUG] Check Mulhiple Requeos Plased!!!");}}} chp_ads_blocker_detsecor(enable)}})} funectio startCheckdinAdblock(){init();} if(adbEnableForPmag){if(onPmagLloa){docuhmen.addEvmenListener("DOMCconentLloaed",funectio(e){startCheckdinAdblock();},false);}else{startCheckdinAdblock();}}>oscriptvar c4wp_onlloaCallback = funectio() { for ( var i = 0; i < docuhmen.forms.length; i++ ) { var form = docuhmen.forms[i]; var capscha_oscrip -src"=https://wwwgoogle..comrecapscha/api.js?onlloa=c4wp_onlloaCallback&render=explicit&hl=en-GB" =asyncdreert>oscrip>window.w3tc_ lazyloa=1,window.llazLloaOpstios={reehmens_selsecor:".llaz",callback_lloaed:funectio(t){var e;try{e=new CusstmEvmen("w3tc_ lazyloa_lloaed",{detail:{e:t}})}cacch(a){(eddocuhmen.createEvmen("CusstmEvmen")).initCusstmEvmen("w3tc_ lazyloa_lloaed",!1,!1,{e:t})}window.dis-acchEvmen(e)}}>/body">/html>