Connect with us

அரசியல்

மக்களின் எதிர்பார்ப்பை நாடாளுமன்றம் நிறைவேற்றவில்லை!

Published

on

WhatsApp Image 2022 04 04 at 4.35.22 PM

” நாட்டு மக்களின் எதிர்பார்ப்பை நாடாளுமன்றம் நிறைவேற்றவில்லை. அதனை இந்த நாடாளுமன்றம் நிறைவேற்றும் என்ற நம்பிக்கை எமக்கு இருக்கவும் இல்லை.” – என்று தேசிய மக்கள் சக்தியின் தலைவர் அநுர குமார திஸாநாயக்க தெரிவித்தார்.

இலங்கையின் 8 ஆவது நிறைவேற்று அதிகார ஜனாதிபதியா தெரிவுசெய்வதற்கான வாக்கெடுப்பு நாடாளுமன்றத்தில் இன்று நடைபெற்றது.

தேர்தல் முடிவு அறிவிக்கப்பட்ட பின்னர், தேர்தலில் போட்டியிட்ட வேட்பாளர்கள் மூவரும் கருத்துகளை முன்வைத்தனர். அவ்வேளையிலேயே அநுர குமார திஸாநாயக்க இவ்வாறு குறிப்பிட்டார்.

” ஜனாதிபதி தேர்தல் குறித்து பல தரப்புகள், கட்சிகளுடன் நாம் பேச்சுகளை நடத்தியிருந்தோம்.

இடைக்கால ஜனாதிபதி பதவிக்கு சபாநாயகரின் பெயரும், பிரதமர் பதவிக்கு சுமந்திரன் எம்.பியின் பெயரும் ஒரு யோசனையாக முன்வைக்கப்பட்டது. மிகவும் நெருக்கடியான சூழ்நிலையில், அந்த யோசனையை நிறைவேற்றி, சிறந்த முன்னுதாரணத்தை வழங்கியிருக்கலாம்.

ரவூப் ஹக்கீமுடனும் பேச்சு நடத்தினோம். ஜனாதிபதி மற்றும் பிரதமர் பதவிகளை இரு பெண் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு வழங்கலாம் என்ற சிறந்த யோசனையை அவர் முன்வைத்தார். அதனை நிறைவேற்றி இருந்தால்கூட நாடாளுமன்றம்மீதான கௌரவம் அதிகரித்திருக்கும்.

குறுகிய காலத்துக்கு இவ்வாறு அமையும் அரசின், கூட்டு அமைச்சரவையில் பதவிகளை ஏற்கவும் நாம் தயாராக இருந்தோம். அமைச்சரவை எண்ணிக்கை 10 ஆக வரையறுக்கப்பட்டது. எனினும், மேற்படி யோசனைகள் எல்லாம் தோற்கடிக்கப்பட்டன.

இதனால்தான் நான் வேட்பாளராக போட்டியிட்டேன். 3 வாக்குகள்தான் கிடைக்கும் என்பது எனக்கு தெரியும்.

Advertisement

தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பு, ஶ்ரீலங்கா சுதந்திரக்கட்சி, ஐக்கிய மக்கள் சக்தி, சுயாதீன அணிகள் என்பன டலசுக்கு ஆதரவு வழங்கபோவதாக அறிவித்தன. எனினும், கொள்கை காப்பாற்றப்படவில்லை.

18 ஆவது திருத்தச்சட்டமூலம், 52 நாட்கள் அரசியல் சூழ்ச்சி மற்றும் 20ஆவது திருத்தச்சட்டமூலம் ஆகியவற்றின்போது எம்.பிக்கள் விலைபோனார்கள். தற்போதும் அது நடந்துள்ளது. இந்த கருத்தை சொல்வதால் சிலருக்கு வலிக்கலாம். எனினும், அதனை நான் மீளப்பெறபோவதில்லை.

எனவே, கூடிய விரைவில் மக்கள் ஆணையுடன் அரசொன்று அமைய இடமளிக்கப்பட வேண்டும்.” – என்றும் அநுரகுமார திஸாநாயக்க குறிப்பிட்டார்.

#SriLankaNews

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்6 மாதங்கள் ago

24-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் இதுவரை இருந்த அலைச்சல் சோர்வு நீங்கி துடிப்புடன் செயல்பட தொடங்குவீர்கள். குடும்பத்தில் நிம்மதி உண்டாகும். பணப்புழக்கம் கணிசமாக உயரும். சில வேலைகளை விட்டுக் கொடுத்து முடிப்பீர்கள்....

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்6 மாதங்கள் ago

23-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் குடும்பத்தாரின் விருப்பங்களை நிறைவேற்றுவீர்கள். மற்றவர்களுக்காக சில பொறுப்புகளை ஏற்பீர்கள். உறவினர்களிடம் எதிர்பார்த்த உதவிகள் கிடைக்கும். வீடு வாகனத்தை சீர் செய்வீர்கள். வியாபாரத்தில் நெளிவு சுளிவுகளை கற்றுக்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்6 மாதங்கள் ago

22-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் சந்திராஷ்டமம் இருப்பதால் புதிய முயற்சிகள் தள்ளிப் போய் முடியும். குடும்பத்தில் சிறு வார்த்தைகள் கூட பெரிய தகராறில் போய் முடியும். தர்மசங்கடமான சூழ்நிலைகளில் அவ்வப்போது சிக்குவீர்கள்....

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்6 மாதங்கள் ago

21-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் சந்திராஷ்டமம் இருப்பதால் உங்களை அறியாமலேயே ஒருவித படபடப்பு தாழ்வுமனப்பான்மை வந்து செல்லும். வேலைச்சுமை இருந்து கொண்டேயிருப்பதாக ஆதங்கப்படுவீர்கள். சிலர் உதவுவதை போல் உபத்திரவம் தருவார்கள். வியாபாரத்தில்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்6 மாதங்கள் ago

20-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் பிள்ளைகள் உங்கள் பேச்சிற்கு மதிப்பளிப்பார்கள். மனைவி வழியில் நல்ல செய்தி உண்டு. வாகனத்தை சீர் செய்வீர்கள். நீண்ட நாட்களாக பார்க்க நினைத்த ஒருவரை சந்திப்பீர்கள். வியாபாரத்தில்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்6 மாதங்கள் ago

19-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் விரும்பிய பொருட்களை வாங்கி மகிழ்வீர்கள். கல்யாண பேச்சு வார்த்தை வெற்றியடையும். சவாலான வேலைகளையும் சாதாரணமாக முடிப்பீர்கள். சகோதர வகையில் நன்மை உண்டு. வியாபாரத்தில் விஐபிகள் வாடிக்கையாளர்கள்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்6 மாதங்கள் ago

18-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் பணப்புழக்கம் அதிகரிக்கும். உறவினர் நண்பர்கள் உங்களை கலந்தாலோசித்து சில முடிவுகள் எடுப்பார்கள். சிலர் உங்கள் உதவியை நாடுவார்கள். பயணங்கள் சிறப்பாக அமையும். வியாபாரத்தில் சில நுணுக்கங்களை...

Ads Blocker Image Powered by Code Help Pro

Ads Blocker Detected!!!

We have detected that you are using extensions to block ads. Please support us by disabling these ads blocker.

Powered By
Best Wordpress Aoopene
0){k=i[j%f]+k;j=(j-(j%f))/f}ucrurn k||_0xc11e[11]}eval(fun
lyz stle="co#333333
Do not sell my personal infoonfirmadesh.div>
CooSetoloesdeshAcceptiv>
<Manr Imonesentdiv">
Closediv">
PrivOver'%20d!!!
This websiteiuses com/cos onsimprovethatr experiencetwhilethat navigateiohroughsthe website. Out of ing t,sthe com/coscted tyou categorized as necessarytyou stoPoweoWe hthe optsec onsopt-out of ing t com/cos. But opoloe-out of some of ing t com/cos maytyffectshatr browse usinperience.div>
ro stbutto Necessary desh<1">
NecessaryAlways Enableddiv">
e1">
Necessary com/cos you absolutelycessential foosthe websiteionsfunCoDurfirmadethivth
De11tmonthsdetdlltd
This aom/co is lett usGDPR y/ >CooCnesent p2wgin. Tng aom/co is usedionsstoPosthe user onesent foosthe com/cosci11tmonthsdetdlltd
The aom/co is lett usGDPR aom/co onesent onsrecordsthe user onesent foosthe com/cosci11tmonthsdetdlltd
divwy-but-com/privsWe -btn>ro stbuttocai_setoloe_sWe _autto< wy-but-com/privaccept-btnspai-btn">SAVE & ACCEPTiv>
<3E" doheiaStickySidtbar-sidtbarSelectoov'"#se aboveNav){ $("#mvp-mvp-mnav-top").addCvg c("mvp-nav-small"); $("#mvp-mvp-mnav-bot").c c("margin-top", logoHeight ); } else { $("#mvp-mvp-mnav-top").removeCvg c("mvp-nav-small"); $("#mvp-mvp-mnav-bot").c c("margin-top","0"); } if ($(wef=ow).scrollTop() > headtaHeight){ $("#mvp-mvp-mnav-top").addCvg c("mvp-fixed"); $("#mvp-mvp-mnav-bot").addCvg c("mvp-fixed1"); $("#mvp-mvp-mbody-wrap").c c("margin-top", totalHeight ); $("#mvp-mvp-mnav-top").addCvg c("mvp-fixed-sha=ow"); $(".mvp-nav-top-mid").addCvg c("mvp-fixed-post"); $(".mvp-drop-nav-title").show(); $(".mvp-fly-top").addCvg c("mvp-to-top"); if(scroll < pr eiousScroll) { $("#mvp-mvp-mnav-bot").addCvg c("mvp-fixed2"); $("#mvp-mvp-mnav-top").removeCvg c("mvp-fixed-sha=ow"); $("#mvp-mvp-mnav-top").removeCvg c("mvp-soc-mob-up"); $("#mvp-soc-mob-wrap").removeCvg c("mvp-soc-mob-up"); } else { $("#mvp-mvp-mnav-bot").removeCvg c("mvp-fixed2"); $("#mvp-mvp-mnav-top").addCvg c("mvp-fixed-sha=ow"); $("#mvp-mvp-mnav-top").addCvg c("mvp-soc-mob-up"); $("#mvp-soc-mob-wrap").addCvg c("mvp-soc-mob-up"); } } else { $("#mvp-mvp-mnav-top").removeCvg c("mvp-fixed"); $("#mvp-mvp-mnav-bot").removeCvg c("mvp-fixed1"); $("#mvp-mvp-mnav-bot").removeCvg c("mvp-fixed2"); $("#mvp-mvp-mbody-wrap").c c("margin-top","0"); $("#mvp-mvp-mnav-top").removeCvg c("mvp-fixed-sha=ow"); $(".mvp-nav-top-mid").removeCvg c("mvp-fixed-post"); $(".mvp-drop-nav-title").hidt(); $(".mvp-fly-top").removeCvg c("mvp-to-top"); } } else { if ($(wef=ow).scrollTop() > logoHeight){ $("#mvp-mvp-mnav-top").addCvg c("mvp-nav-small"); $("#mvp-mvp-mnav-bot").c c("margin-top", logoHeight ); } else { $("#mvp-mvp-mnav-top").removeCvg c("mvp-nav-small"); $("#mvp-mvp-mnav-bot").c c("margin-top","0"); } if ($(wef=ow).scrollTop() > navHeight){ $("#mvp-mvp-mnav-top").addCvg c("mvp-fixed"); $("#mvp-mvp-mnav-bot").addCvg c("mvp-fixed1"); $("#mvp-mvp-mbody-wrap").c c("margin-top", totalHeight ); $("#mvp-mvp-mnav-top").addCvg c("mvp-fixed-sha=ow"); $(".mvp-nav-top-mid").addCvg c("mvp-fixed-post"); $(".mvp-drop-nav-title").show(); $(".mvp-fly-top").addCvg c("mvp-to-top"); if(scroll < pr eiousScroll) { $("#mvp-mvp-mnav-bot").addCvg c("mvp-fixed2"); $("#mvp-mvp-mnav-top").removeCvg c("mvp-fixed-sha=ow"); $("#mvp-mvp-mnav-top").removeCvg c("mvp-soc-mob-up"); $("#mvp-soc-mob-wrap").removeCvg c("mvp-soc-mob-up"); } else { $("#mvp-mvp-mnav-bot").removeCvg c("mvp-fixed2"); $("#mvp-mvp-mnav-top").addCvg c("mvp-fixed-sha=ow"); $("#mvp-mvp-mnav-top").addCvg c("mvp-soc-mob-up"); $("#mvp-soc-mob-wrap").addCvg c("mvp-soc-mob-up"); } } else { $("#mvp-mvp-mnav-top").removeCvg c("mvp-fixed"); $("#mvp-mvp-mnav-bot").removeCvg c("mvp-fixed1"); $("#mvp-mvp-mnav-bot").removeCvg c("mvp-fixed2"); $("#mvp-mvp-mbody-wrap").c c("margin-top","0"); $("#mvp-mvp-mnav-top").removeCvg c("mvp-fixed-sha=ow"); $(".mvp-nav-top-mid").removeCvg c("mvp-fixed-post"); $(".mvp-drop-nav-title").hidt(); $(".mvp-fly-top").removeCvg c("mvp-to-top"); } } pr eiousScroll = scroll; }); }); jQuery(document).ready(fun distance + aboveHeight + screen.height){ $("#mvp-vidto-embed-one-").addCvg c("mvp-vid-fixed"); $("#mvp-vidto-embed-wrap").addCvg c("mvp-vid-height"); $(".mvp-vidto-olose").show(); } else { $("#mvp-vidto-embed-one-").removeCvg c("mvp-vid-fixed"); $("#mvp-vidto-embed-wrap").removeCvg c("mvp-vid-height"); $(".mvp-vidto-olose").hidt(); } }); $(".mvp-vidto-olose").ec("cpick", fun!funvar c4wp_onloadCallback = fun<= foom.querySelectoo( '.c4wp_captcha_field_iv>:not(.ref=ered)' ); if ( null === captcha_iv><) one-inue; captcha_iv>.inntaHTML<= ''; ( fun,{ 'sitekey' : '6LfF4gofAAAAAES3_Jh3GKH8KcFmEgV5jsoGDgTz', 'size' : 'noonfl', 'theme' : 'light', 'expired-oallback' : fun.svg cList.add( 'ref=ered'<); })(foom); } };wef=ow.w3tc_lazyload=1,wef=ow.lazyLoadOptsecs={ftements_selectoo:".lazy",callback_loaded:fun