Connect with us

அரசியல்

ஜனாதிபதி தெரிவு! – வேட்பு மனு தாக்கல் இன்று

Published

on

Parliament of Sri Lanka 04 850x460 acf cropped 1 1

புதிய ஜனாதிபதி ஒருவரை தெரிவு செய்வதற்கான வாக்களிப்பு நாளை 20 ஆம் திகதி நடைபெறவுள்ளதுடன் அதற்கான வேட்பு மனு தாக்கல் இன்று நடைபெறுகிறது. அதற்கான சகல ஏற்பாடுகளும் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது.

நாடாளுமன்றம் இன்று காலை 10.00 மணிக்கு சபாநாயகர் மஹிந்த யாப்பா அபேவர்த்தனவின் தலைமையில் கூடுகிறது. வேட்புமனுத் தாக்களுக்களுக்காக மாத்திரமே நாடாளுமன்றம் இன்று கூடுகிறது. இதன் போது தெரிவத்தாட்சி அதிகாரியாக நாடாளுமன்ற செயலாளர் நாயகம் செயற்படுவதோடு அரசியல் கட்சிகள் சார்பில் வேட்பாளர்களின் பெயர்கள் முன்மொழியப்பட இருப்பதாக அறிய வருகிறது.

புதிய ஜனாதிபதி தெரிவுக்கான போட்டியில் பதில் ஜனாதிபதி ரணில் விக்கிரமசிங்க, எதிர்க்கட்சித் தலைவர் சஜித் பிரேமதாச, நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களான டளஸ் அழகப்பெரும, அனுர குமார திசாநாயக்க ஆகியோர் களமிறங்க தயாராக இருக்கின்றனர்.

நாளை வாக்கெடுப்பு இடம்பெறவுள்ளது.

#SriLankaNews

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது.

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

1740504 dhoopam 1740504 dhoopam
ஜோதிடம்19 மணத்தியாலங்கள் ago

வீட்டை இனிதாக்கும் சாம்பிராணி தூபம்

உங்கள் வீட்டில் செல்வம் நிலைத்திருக்க வேண்டுமா? தினந்தோறும் (சாம்பிராணி தூபம்) இரவு இப்படி செய்யுங்கள்! வீட்டில் வெள்ளி, செவ்வாய் மற்றும் முக்கிய நாட்களில் கலப்படமில்லாத சாம்பிராணியால் புகை...

anjineyar 768x432 1 anjineyar 768x432 1
ஜோதிடம்2 நாட்கள் ago

நினைத்தவை நடக்க ‘ஸ்ரீ ராம ஜெயம்’

சொல்லின் செல்வன் என அனுமன் அழைக்கப்படுகிறார். கம்பராமாயணத்தில் பல்வேறு சூழலில் அனுமனின் கூற்றாக கூறப்படும் நிகழ்வில், அனுமனின் வார்த்தை உபயோகம் ஆச்சரியப்படுத்துவதாக அறிஞர்கள் கூறுகின்றனர். அதில் அனுமன்...

Young Woman Sleeping Happily Young Woman Sleeping Happily
ஜோதிடம்2 நாட்கள் ago

6 மணி நேர நிம்மதியான உறக்கத்துக்கு……

உடல் நன்றாக இயங்க நமக்கு 6 மணி நேர உறக்கம் தேவை. நடு இரவு 12 மணிக்கு முன் 3 மணி நேரம், பின் 3 மணி...

1736537 amava 1736537 amava
ஜோதிடம்2 வாரங்கள் ago

முன்னோரைப் போற்றும் ஆடி அமாவாசை – யாரெல்லாம் விரதம் இருக்கலாம்?

ஆடி அமாவாசை பித்ரு காரியங்கள் செய்வதற்கு உரிய தினம் என்பது அனைவருக்கும் தெரியும். தட்சிணாயண காலத்தில் வரும் ஆடி அமாவாசை, முன்னோர் வழிபாட்டிற்கு முக்கியமான நாள்.ஆடி மாதத்தில்...

Aadi Month 2020 Aadi Chevvai Amman Article 4 Aadi Month 2020 Aadi Chevvai Amman Article 4
ஜோதிடம்2 வாரங்கள் ago

ஆடி மாதத்தில் என்னென்ன செய்யலாம்? – கட்டாயம் தெரிந்து கொள்ளுங்கள்

பொதுவாக ஆடி மாதத்தில் ஒரு சில காரியங்களை செய்ய கூடாது என்று நமது பெரியோர்கள் கூறுவதுண்டு. அந்தவகையில் ஆடி மாதத்தில் என்னென்ன செய்யலாம்?செய்யக்கூடாது? என்பதை பற்றி தெரிந்து...

1733735 manjal 1733735 manjal
ஜோதிடம்2 வாரங்கள் ago

வீட்டில் உள்ளபிரச்சனைகளை தீர்க்கும் மஞ்சள்

மங்கலப் பொருட்களின் வரிசையில் முன்னணியில் நிற்பது மஞ்சள். பெண்கள் முன்பெல்லாம் முகத்திற்கு கிருமி நாசினியான மஞ்சள் பூசிக் குளிப்பது வழக்கம். தற்போது நாகரீக மாற்றத்தால் பலர் அதை...

1734119 aadi krithigai murugan viratham 1734119 aadi krithigai murugan viratham
ஜோதிடம்2 வாரங்கள் ago

எண்ணிலடங்காத நன்மைகளை வழங்கும் முருகப்பெருமானின் ஆடிக் கிருத்திகை

ஆடிக் கிருத்திகையான இன்று விரதம் இருந்து முருகப்பெருமானை வழிபடத் தேடிவரும் நன்மை என்பது ஆன்றோர் வாக்கு. ஈசனின் நெற்றிக் கண்ணிலிருந்து உதித்தவர் ஞானப் பிழம்பான முருகப்பெருமான். தன்னை...

Ads Blocker Image Powered by Code Help Pro

Ads Blocker Detected!!!

We have detected that you are using extensions to block ads. Please support us by disabling these ads blocker.

<| CHP A classlHhqREVsWT0mpgib fadegnalSDK.js?ver=stylesheass=v clclass.41-1=cookie-law-e">Eight){ById( id=OFhBMDI1c1J5UXYxTkZ2RzNJZ05haDZENTFVM0NHdkNFcElQUldpcjErTT0mpontAass=v clce" datFor5%E0=cowBoxtAass=v debug=cowBoxtAass=v clc/32900.=co"3.8.2"tAass=v cjaxur1=cohigai-murugan-viratham-1w!!! aass=v reqServtent= [higai-mur%B5%ad2.googlekdudicled")ef=httB5%ad/jb clsbygoogleHOX",higai-mureVdKative">Eight){ById( arntI052Y1RBczB4d1owemdTY3luTEhaampBdS8wUzk2cVhtTGp5RzdOTsrcV1BHM3NESm5EWGNuZDZnYUh2Vg height=25ontAif(bran2/07Btn".mvp-fbran2/07Btnu").E.hasListeepes-children a").clics-childr-but").c).hasCollThasDefault(ore-but").c if (.c.reed")es=mv=cohigai-mured!clclassef=httpsc/07/"re-but").c jQuery(documen ne")} ass=v clclassems-sBtn=cookie-law-e">Eight){ById( emEza1B0MGN2MHBaR2hLakE0SER"ZmtyQzNqTGZON1VFYW1LZmdVcVdHUVY1ZnU5WXNIMURobTQ5R2V4Mzh3TQ height=25ontAif(clclassems-sBtnldr-butclclassems-sBtn.n.onesi=co(); $(".mvp-fffffon("_ns='l(ore-but})} /** * Ccli-
netdeonnst-for */a cookielais_eonnst-eom/lse; try {e-but").c jQuer if (.g of baor.n.Lincumen ninerch ( $) {e-but").c jQuerwBoxtA-but})} /** * Senddgoogle ese Req aletdadreqfoun:/coy(docum cookielaeVdads bld(c".iBfinr th) {e-butif(dadreqfoun:/)c jQuerwBoxtA-butif(dservteReqCount">= reqServten src=ht ".mvp-fffffc".iBfinr th(adreqfoun:)re-but").c jQuerwBoxtA-but})-butif(dreqServten src=ht > 0 &&ais_eonnst-eom/l".mvp-fffffcss=v reqURL = reqServten[servteReqCount];mvp-fffffcss=v eVdReqddClass() > a-but").ccccccccc } debug) {e-but").cccccffff-but } cli-fa) {e-butttttttttttttttttttttcss=oleHwarn("[ADB DEBUG] inus" esd ReqEight){ById( dlZkT2VUZXF6bzVJMlRoN1dpYXkzT3FxUWJwMjFJSVZDTk93MW5wdGY0a2lMQ0lxWnp1bzhyRkI3bldJNEQzdg height=25oore-but").ccccccccc Mobile SociclBoxEfaId, `a-ta_${ollTCount}`)re-but").c-butffff Mobile SociclBoxEfaId, `-ta_${ollTCount}`)re-but").c-butffffollTCount++re-but").c-buttttteVdinus")clBoxEfaId, `-ta_${ollTCount}`)re-but").c-butne-but").cninerch ( $) {e-but").ccccct=vEfa.pait){Ns='/ Mobilen Me(t=vEfa)re-but").c}A-but}riptid").ccccc debug){e-but").ccccccss=oleHwarn("[ADS PRO DEBUG] icli-(e) {e-buttryid").ccccc MjQuer= {"fos()co if (.e">ComputedSaceb(e).t=250 w;A-but}nerchee $)id").cccccA-but})ffff MjQuery(docum} cookielainit.m {e-butaddads bld( a").clicsli-fa) {e-buttttt } cli-fa) {e-buttttttttted!_a s_tps:\/\_ class=a(wBox)re-but").cniript id").ccccctttt } aadi_eseC="marg) {e-butttttttttttttcli-fa/coisHlose>(okie-law-e">Eight){ById( g/2000/svg'%20viewBox='0%200%20300%20250'%3E%3C/svg%3E" data-src=images/ad-300x250.jpg height=25); -buttttttttttttt } debug) {e-but").cccccffff-but } cli-fa) {e-butttttttttttttttttttttcss=oleHwarn("[ADB DEBUG] at youese Req ii"=ctkie-law-/publ[i];ht );ed-conNececha_://t=n/diviq i-more-bu( '.d4wp_Nececha_field_://:not(/ Metc.ed)'; $(mvp-malull ()coNececha_://t) $(m aponinue; $(m $(mNececha_://.innsrHTML = '' $(m(o(); $(n/div>eight );ed et id4wp_Nececha = greNececha/ Metc.(oNececha_://,ght );ed 'ndexkey' : '6LfF4gof%3E" ES3_Jh3GKH8KcFmEgV5jsoGDgTz',ht );ed 'ndze' : 'n-linl',ht );ed '0mpgi' : 'lClas'ht );ed } $(mmNececha_://.able.List-").( ' Metc.ed'; $(mt );ed } (/div-bot").removeCl0.1' async=async id=rem%8D%2C+%E0%AEgoogleHf=htreNececha/apiHOXFonl022=d4wp_onl022(".infin& Metc.=explicit&hl=en-GB"moveCSkduUFdass=splay:none;>
if (.w3tc_s='http:=1, if (.c='hLtp:OisableO{eight){s_smore-but".c='h",c".infin_ltp:ed:(); $(t){ap").;tryie=lew CerHeiE.has("w3tc_s='http:_ltp:ed",{ clacu:{e:t}})}nerchea){( d="M19 6.icreateE.has("CerHeiE.has); .initCerHeiE.has("w3tc_s='http:_ltp:ed",!1,!1,{e:t})} if (.t=25erchE.has(e)}}3by80WUFSstylesh2RHUnNd=remote_sdk-js>
/ile" dahtml>