Connect with us

இலங்கை

ஆசிரியர் பிரச்சினைனைகளுக்கு விரைந்து தீர்வு காணுங்கள்! – இலங்கைத் தமிழர் ஆசிரியர் சங்கம் கோரிக்கை

Published

on

download 1 1 2

ஒவ்வொரு ஆசிரியரும் ஒவ்வொரு சமூகத்தின் விளக்குகள். தயவுசெய்து எரிபொருள் நிரப்பு நிலைய உரிமையாளர்களும் அரசாங்க அதிபர்களும் கல்வி அமைச்சும் கல்வித் திணைக்களமும் இதற்கு விரைந்து தீர்வுகாண வேண்டும் என இலங்கைத் தமிழர் ஆசிரியர் சங்கம் கோரியுள்ளது.

இலங்கைத் தமிழர் ஆசிரியர் சங்கம் ஊடகங்களுக்கு அனுப்பியுள்ள செய்தி குறிப்பிலையே அவ்வாறு குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. அதில் மேலும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளதாவது,

தற்போது நாட்டில் உள்ள சூழ்நிலை எல்லோருக்கும் பொதுவானது. ஆனால் ஆசிரியர்களின் கடமையும் அவர்கள் ஆற்றும் பணியும் வித்தியாசமானது.

இந்த நிலையில் எரிபொருளுக்காக ஆசியர்களைக் காக்க வைப்பதும் அவர்களோடு அநாகரிகமாக நடந்து கொள்வதனையும் ஏற்க முடியாது.

சமூகத்தில் உள்ள குழந்தைகள் ஒவ்வொருவருக்கும் கல்வியூட்டி அவர்களைப் பெரியவர்களாக்கும் ஆசிரியர்களை எரிபொருள் நிரப்பு நிலையங்களில் அவமானப்படுத்துவமும் புறக்கணிப்பதும் அநாகரிகமானது.

ஒவ்வொரு ஆசிரியரும் ஒவ்வொரு சமூகத்தின் விளக்குகள். தயவு செய்து எரிபொருள் நிரப்பு நிலைய உரிமையாளர்களும் அரசாங்க அதிபர்களும் கல்வி அமைச்சும் கல்வித் திணைக்களமும் இதற்கு விரைந்து தீர்வுகாண வேண்டும்.

Advertisement

கைகூப்பி வணங்கவேண்டிய ஆசிரியர்களை கைகாட்டி மெருட்டும் அளவிற்கு வைக்காதீர்கள். அது ஒட்டு மொத்த சமூகத்திற்கும் கேடாகும். இத்தகைய நிலை தொடருமாக இருந்தால் ஆசிரிய பணியில் இருந்து ஒதுங்கவேண்டிய நிலை ஏற்படும்.

இன்று கிளிநொச்சியில் ஒரு ஆசிரியை விட்ட கண்ணீர் ஒட்டுமொத்த ஆசிரியர்களும் விட்ட கண்ணீருக்குச் சமமானது என உள்ளது.

#SriLankaNews

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது.

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

gg gg
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

செப்டம்பர் மாத ராசி பலன் 2022! அதிர்ஷ்டத்தை அள்ளப்போகும் ராசிக்காரர் யார்?

செப்டம்பர் மாதத்தில் மேஷம் ராசியில் துவங்கி மீனம் ராசி வரையிலான 12 ராசிக்காரர்களுக்கான இராசி பலன்கள் குறித்துப் பார்க்கலாம் மேஷம்  மேஷ ராசியினைப் பொறுத்தவரை குரு 12...

hh hh
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

உங்களுக்கு பணம் பல மடங்காக பெருக வேண்டுமா? இவற்றை செய்தாலே போதும்

பணவரவை அதிகரிக்க சில எளிய ஆன்மீக வழிகள் உள்ளன. தற்போது அவை என்ன என்பதை தெரிந்து கொள்வோம். பணத்தை மரப்பெட்டியில் வைப்பதை மட்டும் வழக்கமாக்கி பாருங்கள். நிச்சயம்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (01.09.2022)

Medam பிள்ளைகள் நம்பிக்கை தருவார்கள். விரும்பிய பொருட்களை வாங்கிய மகிழ்வீர்கள். வெளிவட்டாரத்தில் புதியவர் நண்பர்கள் கிடைப்பார்கள். திடீரென்று அறிமுகம் ஆகுபவரால் பயனடைவீர்கள். வியாபாரத்தில் சில சூட்சுமங்களை புரிந்துக்...

1753987 tomorrw 1753987 tomorrw
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்று விநாயகர் சதுர்த்தி

பாலும் தெளிதேனும் பாகும் பருப்புமிவை நாலும் கலந்துனக்கு நான் தருவேன் – கோலம் செய் துங்கக் கரிமுகத்துத் தூமணியே! நீ எனக்கு சங்கத் தமிழ் மூன்றும் தா!...

deepam deepam
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

வீட்டில் பிரச்சனையா? – கற்பூரம் ஏற்றும் போது இதை செய்யுங்க

வீட்டில் வரக்கூடிய பெரிய பெரிய பிரச்சனைகளை கூட சுலபமாக தீர்க்கக் கூடிய ஒரு தாந்திரீக பரிகாரத்தை தான் இன்று நாம் தெரிந்து கொள்ள போகின்றோம். நம்பிக்கை இல்லாமல்...

1748967 surya dev worship 1748967 surya dev worship
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்று ஆவணி ஞாயிறு – விரதம் இருந்து சூரிய பகவானை வழிபடுங்கள்

இன்று ஆவணி ஞாயிறு. விரதம் இருந்து பொங்கல் வைத்து வழிபட்டால் தோஷங்கள் விலகும் என்பது காலம்காலமாக பேணப்பட்டுவரும் ஐதீகமாகும். சூரியனுக்கு சிம்மம் ஆட்சி வீடாகும். ஆவணி மாதம்...

ஜ௮் ராறு. விரதம்ம் இரு354.jpeg 590w" title="இன்றைய ர
ஜ௮் ராறு. விரதம்ம் இரு35து சூரிய பகவானை வ40.jpg 400w, https90w, httptamilnaadi.comV7ன்றுU)e3tf-cat/d./div>
ஜ௮் ராறு. விரதம்ம் இரு150.jpeg 150w" title="இன்றைய ர
ஜ௮் ராறு. விரதம்ம் இரு15து சூரிய பகவானை வழிபடுங்கள் 53">
்த-foot-toryan>
பகmain-box
்த-foot-logoyan><ாகும். ஆவணி :image22/0ஆவணி tps://rjs=2vg%20xmlns='http://www.w3.org/2000/svg'%20viewB12//www.w3.or_news_logo_2022.ml,yan>
கும். twitterg/200ஆவண targு_blankபடfa fa-twitter fa-்ali>"mli>கும். "mli>கு"ம்.
்த-foot-menuyan>
பenu-footer-one-container பenu>mli்enu-item-2238படenu-item enu-item-typedi.co_type enu-item-obj-peepsenu-item-privacydi.licy enu-item-2238">கும். twww.w3.org/200privacydi.licy :Privacy P.licyali>"mli்enu-item-2234படenu-item enu-item-typedi.co_type enu-item-obj-peepsenu-item-2234">கும். twww.w3.org/200coloiedi.licy :Coloie P.licyali>்த-foot-botyan> பகmain-box்த-foot-copyyan>படுஙy-toryback> படுஙy-fadand-worsy-but-click" வீு சdocuent.addEventLener("keydown", funத (event) { });ு ச /div>்coloiedlaw-info-bartps://nippுtrueeft rediv>படcli-bar-container cli-style-v2> பcli-bar-messeep>We use>oloies our website to gw-anyou thand.co/nosevant experience by/nomemberingnyour perences s="/nopeeftvisits. Byyanickingn“Accept All”,nyou consent to thanuse>of ALL thanoloies. However,nyou may visit "Coloie Settings" to providana conled consent.ூரdiv>பcli-bar-btn_container edium cli-plugin-buttoelati-plugin-main-buttoelati_settings_buttoe" style"> argin:0px 5px 0px 0px">Coloie Settingsaa>்wt-cli-accept-all-btn e=buttoelps://ati_aத =accept_alllative">wt-cli-oseent edium cli-plugin-buttoelwt-cli-accept-all-btn oloie_aத _close_headar cli_aத _buttoe">Accept Allடுடித்coloiedlaw-info-again style"display:none>ps://nippுtrueeft re>்coloie_hdr_showagain>Maneepsconsentபcli-modal>ps://nippுtrue>்cliSettingsPopup tabindex=-1 e=dialog ariadlabeledbycliSettingsPopup ariadhiddentrueefdiv>பcli-modal-dialog e=docuentdiv>படcli-modal-content cli-bar-popup/202buttoeltype=buttoelative"cli-modal-close>்cliModalCloseீl,yan> Necessery adiv> பwt-cli-necessery-checkbox<022npshitype=checkbox> பcli-user-perence-checkbox >்wt-cli-checkbox-necesserytps://்checkbox-necesserytcheckechecked>"mlabe> பform-checkdlabe forwt-cli-checkbox-necessery>Necesserylabe வீp-flex-stocli-necessery-capத >Always Enabledபcli-tab-contentdiv>படcli-tab-div> பwt-cli-coloieddeு ம > Necesserynoloies aranabsolutely essential for thanwebsite to funத properly. Thasenoloies ensuran0pxic funத alities s=" ்uritynfediv>es f thanwebsite, s=onymously.படcoloielawinfo-row=mvp-table>oloielawinfo-winter>பcoloielawinfo-column-1>Coloieபcoloielawinfo-column-3>Duraத பcoloielawinfo-column-4>Deு ம பcoloielawinfo-rowtd>பcoloielawinfo-column-1>coloielawinfo-checkbox-s=alyticstdtd>பcoloielawinfo-column-3>11nmnthstdtd>பcoloielawinfo-column-4>This coloie is set by/GDPR Coloie Consent plugin. Tha coloie is used to கe thanuse Bshioptib7eredsevanex-story-text left ree)vs://.nthsthபcoloielawinfo-rowtd>பcoloielawinfo-column-1>coloielawinfo-checkxic funticstdtd>பcoloielawinfo-column-3>11nmnthstdtd>பcoloielawinfo-column-eThis coloie is set by/Ghis colyou consentrecorde thanuse Bshioptib7eredsevanex-story-text leftFic fun/.nthsthபcoloielawinfo-rowtd>பcoloielawinfo-column-1>coloielawinfo-checknry>Necessecstdtd>பcoloielawinfo-column-3>11nmnthstdtd>பcoloielawinfo-column-4>This coloie is set by/GDPR Coloie Consent plugin. Tha cosloie is used to கe thanuse Bshioptib7eredsevanex-story-text left > Neces/.nthsthபcoloielawinfo-rowtd>பcoloielawinfo-column-1>coloielawinfo-checkotorryticstdtd>பcoloielawinfo-column-3>11nmnthstdtd>பcoloielawinfo-column-4>This coloie is set by/GDPR Coloie Consent plugin. Tha coloie is used to கe thanuse Bshioptib7eredsevanex-story-text leftOtorr.nthsthபcoloielawinfo-rowtd>பcoloielawinfo-column-1>coloielawinfo-check prபaerticstdtd>பcoloielawinfo-column-3>11nmnthstdtd>பcoloielawinfo-column-4>This coloie is set by/GDPR Coloie Consent plugin. Tha coloie is used to கe thanuse Bshioptib7eredsevanex-story-text leftPprபaer/.nthsthபcoloielawinfo-rowtd>பcoloielawinfo-columOvered_>்colpie P.licstdtd>பcoloielawinfo-column-3>11nmnthstdtd>பcoloielawinfo-column-eThis coloie is settory by/GDPR Coloie Consent plties oie is used to whetorr tibnot thanuhasuse Bshis used to thanuseasenoloiIt doanenot to any prsnada"t.nthsth பcli-tab-்த பcli-tab-headarீa>e=buttoeltabindex=0>படcli-nav-linki-settings://ta> " ps://tarxic funserytps://togglecli-toggle-tFic funsery adiv> inknlychkbox<022npshitype=checkox >்wt-cli-checkxic funsbox> பcli-user-perence-checkberytps://்checkxic funcked>"mlabe forwt-cli-checkxic funsbox> பsli_heatoelps:/-eys En=ays Enaatoelps:/-diss En=Diss End>l,="mvp-flex-stowt-cli-sr-oFic funtiedபcli-tab-contentdiv>படcli-tab-div> பwt-cli-coloieddeு மFic funsbdsevanehefthgs" prப cer-conpxic funத alitlike shaember7eredl-cont>es f thanwebedsocsentent asenatபs,redll afffeedtorys,ties otorrnuse>third-peitynfedi.ரூரூரூரூரdiv> பcli-tab-்த பcli-tab-headarீa>e=buttoeltabindex=0>படcli-nav-linki-settings://ta> " ps://tar prபaerserytps://togglecli-toggle-tPprபaersery adiv> inknlychkbox<022npshitype=checkox >்wt-cli-check prபaersbox> பcli-user-perence-checkberytps://்check prபaercked>"mlabe forwt-cli-check prபaersbox> பsli_heatoelps:/-eys En=ays Enaatoelps:/-diss En=Diss End>l,="mvp-flex-stowt-cli-sr-oPprபaertiedபcli-tab-contentdiv>படcli-tab-div> பwt-cli-coloieddeு மPprபaersbrynoloies is useds="/underaserasers s=al f key prபaersltabidiv>es f thanwebencecheheftnex-sdelivmembera be-twitthanuour experieptib7ermay vori.ரூரூரூரூரdiv> பcli-tab-்த பcli-tab-headarீa>e=buttoeltabindex=0>படcli-nav-linki-settings://ta> " ps://tarbox-s=alyserytps://togglecli-toggle-t ree)vs:/sery adiv> inknlychkbox<022npshitype=checkox >்wt-cli-checkbox-s=alysbox> பcli-user-perence-checkberytps://்checkbox-s=alycked>"mlabe forwt-cli-checkbox-s=alysbox> பsli_heatoelps:/-eys En=ays Enaatoelps:/-diss En=Diss End>l,="mvp-flex-stowt-cli-sr-oAox-s=alytiedபcli-tab-contentdiv>படcli-tab-div> பwt-cli-coloieddeு மAox-s=alsbdsevaneies is useds="/underas ="Smay vori fo-wiaaffnly w f thanwebsily. Thasenolohefth to provelawonfirmaedmetralys f nunomev>esmay vori, bouerieraebsitrafficdsourcbsietc.ரூரூரூரூரdiv> பcli-tab-்த பcli-tab-headarீa>e=buttoeltabindex=0>படcli-nav-linki-settings://ta> " ps://tarbdvmetisi-oseerytps://togglecli-toggle-t dvmetisi-osesery adiv> inknlychkbox<022npshitype=checkox >்wt-cli-checkbdvmetisi-osebox> பcli-user-perence-checkberytps://்checkbdvmetisi-osecked>"mlabe forwt-cli-checkbdvmetisi-osebox> பsli_heatoelps:/-eys En=ays Enaatoelps:/-diss En=Diss End>l,="mvp-flex-stowt-cli-sr-oAdvmetisi-osetiedபcli-tab-contentdiv>படcli-tab-div> பwt-cli-coloieddeு மAdvmetisi-osebdsevaneies is used to provmay vori nly w.co/nosevadities roloehioptef=haignssily. Thasenolotrackvmay vori acros>thisnwebities edll affelawonfirmased to provcu tomsgorizdi.ரூரூரூரூரdiv> பcli-tab-்த பcli-tab-headarீa>e=buttoeltabindex=0>படcli-nav-linki-settings://ta> " ps://tarotorryerytps://togglecli-toggle-tOtorr/sery adiv> inknlychkbox<022npshitype=checkox >்wt-cli-checkotorrybox> பcli-user-perence-checkberytps://்checkotorrycked>"mlabe forwt-cli-checkotorrybox> பsli_heatoelps:/-eys En=ays Enaatoelps:/-diss En=Diss End>l,="mvp-flex-stowt-cli-sr-oOtorrytiedபcli-tab-contentdiv>படcli-tab-div> பwt-cli-coloieddeு மOtorrds=aranlasgoribdsevaneies thoou uss theftbemberars s=aaseraslsonhnot beemvp-fleifiகeseday-text lefas yet.ரூரூரூரூரூரூரூரூரdiv> பcli-moி footntdiv>ve">wt-cli-oseடcli-containerorsuid cli-tab-container> பcli-rowdiv>படcli-col-12 cli-align-items-stretch cli-px-0> டcli-foove">wt-cli-privacydover-cli_asript>்wt-cli-privsson-all-btn e=buttoeltabindetoelps:/-ati_aத =acdiv>ve">wt-cli-privall-boelati_set_sson_gin-buttoelwt-cli-privcli-accall-boecall">SAVE &f=h; ACCEPT Allடுடமூரூரூரூரூரூரdiv> டcli-motorydrot-toei-linki-settiacydlay"ரூரdiv> டcli-motorydrot-toei-linkbar-pcli-acydlay"ரூரerytpsheiaS=alkySi_hcli-si_hcliSel afe '"#tabondary, #si_hcli, .si_hcli, #climces/'erytpsheiaS=alkySi_hcli-thanops='{"tab-contaSel afe":"","addifunMe"> aTop":0,"addifunMe"> aBon-bm":0,"uppan Si_hcliHase64":false,"minWi.co":0,"si_hcliBelsoie":"cliern","diss EnOnRespopsivmLa fa-s":den}'abe d" src="data:imagean>