Connect with us

அரசியல்

தொலைநோக்கு இல்லாத செயற்பாடுகளாலேயே நாடு அதலபாதாளத்தில்! – சஜித் சுட்டிக்காட்டு

Published

on

sajith 3

வர்த்தக சபை, கைத்தொழில் சபை, நிர்மாணக் கைத்தொழில், ஏற்றுமதியாளர்கள் சங்கம், உள்ளிட்ட பல்வேறு நிறுவனங்களின் பிரதிநிதிகள் குழுவுக்கும் எதிர்க்கட்சித் தலைவர் சஜித் பிரேமதாஸவுக்கும் இடையேயான சந்திப்பொன்று இன்று எதிர்க்கட்சித் தலைவர் அலுவலகத்தில் நடைபெற்றது.

இதன்போது கருத்து தெரிவித்த எதிர்க்கட்சித் தலைவர் சஜித் பிரேமதாஸ,

தொலைநோக்கு இல்லாத மற்றும் வினைத்திறன் இல்லாத செயற்பாடுகளினால் நாடு இவ்வாறானதொரு அதலபாதாளத்தில் வீழ்ந்துள்ளதாகவும் அதுவே இன்று சகல துறைகளும் வீழ்ச்சியடையக் காரணமாக உள்ளது.

தற்போது ஏற்பட்டுள்ள நெருக்கடி நிலைக்கான காரணங்கள் குறித்து உரிய கவனத்தைச் செலுத்தி அதற்கான தீர்வுகள் காணப்பட வேண்டும். கைத்தொழிலை கட்டியெழுப்புவதற்கான விசேட வேலைத்திட்டம் வகுக்கப்பட வேண்டும். அதுவே எமது கொள்கை.

கைத்தொழில்களை மேம்படுத்துவதற்கான வசதிகளை ஏற்படுத்திக் கொடுத்து, அதற்குத் தேவையான ஊக்கத்தை அளித்து, ஏற்றுமதிக்கு முன்னுரிமை வழங்கும் வேலைத் திட்டங்கள் தேவை. குறிப்பாக நாட்டுக்குத் தேவையான டொலர்களை ஈட்டவும் வேலை வாய்ப்புகளை அதிகரிக்கவும் கைத்தொழில் உதவியாக இருக்கும் – என்றார்.

#SriLankaNews

Advertisement
Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது.

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

982e3f6be836411866ce6ec04919cfb9 982e3f6be836411866ce6ec04919cfb9
ஜோதிடம்1 நாள் ago

உங்கள் வீட்டில் செல்வ வளம் பெருக வேண்டுமா? இவற்றை மறக்காமல் செய்தாலே போதும்

உங்கள் வீட்டிலும் செல்வ வளம் பெருக ஒரு சில ஆன்மீக வழிகள் உள்ளன. அவற்றை சரியான முறையில் கடைபிடித்தாலே போதும் மகாலட்சுமி உங்கள் வீட்டில் வாசம் செய்வாள்....

money plant1 money plant1
ஜோதிடம்1 வாரம் ago

வீட்டில் பண மழை பொழிய மணி பிளான்ட் செடியை இவ்வாறு வையுங்கள்

வீட்டில் அல்லது அலுவலகத்தில் அதிஷ்டம் செழித்து பண மழை பொழிய வேண்டுமா? மணி பிளான்ட் செடியை இப்படி வையுங்கள். மணிபிளான்ட் உங்களுடைய வீட்டில் பணமழை பொழிய வேண்டும்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (26.05.2022)

Medam வெளிநாட்டுப் பயணங்களுக்கான முயற்சிகளைச் செய்து முடிப்பீர்கள். புதிய நட்புகளால் குடும்பத்தில் பிரச்சினைகளைச் சந்திப்பீர்கள். வீட்டுத் தேவைக்காக செலவுகள் கைமீறிப் போகும். பிள்ளைகளின் ஆசைக்காக வீட்டை அழகுப்படுத்துவீர்கள்....

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (25.05.2022)

Medam விவகாரங்களை வளர்க்காமல் விட்டுக்கொடுத்து செல்லுங்கள். உயரதிகாரிகளின் இடையூறு உங்களைச் சிரமப்படுத்தும். வியாபாரிகளுக்கு எதிர்பார்த்த லாபம் கிடைக்காது. குடும்பத்தில் இருந்த இறுக்கமான சூழ்நிலை விலகி இணக்கமான நிலை...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 14 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 14
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (24.05.2022)

Medam குடும்பத்தில் இருந்த கருத்து வேறுபாடுகள் நீங்கும். மனத் துணிவுடன் பெண்கள் காரியம் ஆற்றுவார்கள். வியாபாரத்தில் ஏற்பட்ட வில்லங்கங்களை விலக்க முயற்சிப்பீர்கள். புதிய நண்பர்களிடம் தொழில் ரகசியங்களைக்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 13 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 13
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (23.05.2022)

Medam குடும்பத்தினருடன் சுப நிகழ்ச்சிகளில் கலந்துக் கொள்வீர்கள். உறவினர்களின் ஒத்தாசையை எதிர்பார்க்க வேண்டாம். ஆன்லைன் ரம்மி விளையாடுவது ஆபத்து. அதனால் பணத்தை இழக்க நேரிடும். பிள்ளைகள் படிப்பில்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 12 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 12
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (22.05.2022)

Medam நிமிர்ந்து நின்று எதையும் சமாளிப்பீர்கள். நினைத்த காரியத்தில் நிதானமாக வேலை செய்து வெற்றி பெறுவீர்கள். தொழில் துறையை மேம்படுத்த கடுமையாக உழைப்பீர்கள். திட்டமிட்டு வெளியூர்ப் பயணங்கள்...

error: Content is protected !!
-link rel stylsheetv id=cookie-law-info/tabl-css a href('https://tamilnaadi.com/apps=cookie-law-inf/public/csss=cookie-law-info/tabl.css?eve=2.1.2't type;tex/cssl medi= alt> } jQuery( documen).-reay( functio($) { >varlheaderHeighe =$("#=mvplheadeu-wrae")eouderHeigh(0); >varlogorHeighe =$("#=mvp-main-nav-top")eouderHeigh(0); >varbotrHeighe =$("#=mvp-main-navbotp")eouderHeigh(0); >var-narHeighe =$("#=mvp-main-heau-wrae")eouderHeigh(0); >varhheaderHeighe =-narHeighe+rlheaderHeigh); >varab-ovNave =lheaderHeighe+rlogorHeigh); >vartotalrHeighe =logorHeighe+rbotrHeigh); >var prevousSctrole =0); $(w-inow).sctrol( functio(evten) { var ctrole =$( thi).sctrolnTo(0); if t typof=lheaderHeighe !== undfined" ) { if $(w-inow).sctrolnTo(0 >rab-ovNav) { $("#=mvp-main-nav-top")padCclas(="mvp-navsm al"0); $("#=mvp-main-navbotp")cas(="margin-to",=logorHeighe0); } elase { $("#=mvp-main-nav-top")rem-ovCclas(="mvp-navsm al"0); $("#=mvp-main-navbotp")cas(="margin-to","0"0); }{ if $(w-inow).sctrolnTo(0 >rhheaderHeigh) { $("#=mvp-main-nav-top")padCclas(="mvp:fixe"0); $("#=mvp-main-navbotp")padCclas(="mvp:fixe1"0); $("#=mvp-main}bodu-wrae")cas(="margin-to",=totalrHeighe0); $("#=mvp-main-nav-top")padCclas(="mvp:fixex-shado"0); $("."mvp-nav-to-midp")padCclas(="mvp:fixex-pos"0); $("."mvpkdrop-nav-title)}.sho(0); $("."mvp-fly-top")padCclas(="mvp-to-top0); if( ctroler-narHeigh) { $("#=mvp-main-nav-top")padCclas(="mvp:fixe"0); $("#=mvp-main-navbotp")padCclas(="mvp:fixe1"0); $("#=mvp-main}bodu-wrae")cas(="margin-to",=totalrHeighe0); $("#=mvp-main-nav-top")padCclas(="mvp:fixex-shado"0); $("."mvp-nav-to-midp")padCclas(="mvp:fixex-pos"0); $("."mvpkdrop-nav-title)}.sho(0); $("."mvp-fly-top")padCclas(="mvp-to-top0); if( ctrolevarab-ovrHeighe =$("#=mvpovido-membau-wrae")eouderHeigh(0); if $(w-inow).sctrolnTo(0 >rdirstace +rab-ovrHeighe+r cteen.hHeigh) { $("#=mvpovido-membau-cone")padCclas(="mvpovip:fixe"0); $("#=mvpovido-membau-wrae")padCclas(="mvpoviphHeigh"0); $(".=mvpovido--close)}.sho(0); } elase { $("#=mvpovido-membau-cone")rem-ovCclas(="mvpovip:fixe"0); $("#=mvpovido-membau-wrae")rem-ovCclas(="mvpoviphHeigh"0); $(".=mvpovido--close)}.hid(0); }; )"; $(".=mvpovido--close)}io("cclick,= functio() { $("iframse)}attr(" rck,=$("iframse)}attr(" rck)0); $("#=mvpovido-membau-cone")rem-ovCclas(="mvpovip:fixe"0); $("#=mvpovido-membau-wrae")rem-ovCclas(="mvpoviphHeigh"0); $(".=mvpovido--close)}.hid(0); $(w-inow).iff(" ctrol.ovido"0; )"; )"; jQuery( documen).-reay( functio($) { // Mmobil SsocialBbuttos Mmre; $(".=mvp-soc-mobreigh"0}io("cclick,= functio() { $("#=mvp-soc-mob-wrae")-togglCclas(="mvp-soc-mob more)"; )"; )"; jQuery( documen).-reay( functio($) { $(".=menu-itemhas-children ae").clic( functio(evten) { evten.s-toPdroagactio(); )"; $(".=menu-itemhas-childrene").clic( functio() { =$( thi).padCclas(=-toggld"0; if($(".=menu-itemhas-childrene")hasCclas(=-toggld"0) { =$( thi).children("ule")-toggl(0); =$("."mvp-fly-nav=mene")getNiceSctrol().-r-siz(0); =} =$( thi).-togglCclas(=-to-minus"0; return :fals; )"; // MtainMmenuSctrol; =$("."mvp-fly-nav=mene")niceSctrol({cursor;color"#888",cursor-width:7,cursor{border 0,z-index:99999 )"; )"; jQuery( documen).-reay( functio($) { $(".infin-itp-contene").ifin-itsctrol( { -narSelecto: "."mvp-nav-lins",{ -extrSelecto: "."mvp-nav-lins a:firos",{ -iterSelecto: ".infin-itp-pos",{ -erroC al{bac:= functio() =$("."mvpinfb morn-bue")cas(={displak,=":non") }; )"; $(w-inow).unabin(".infsct")"; $(".=mvpinfb morn-bue")cclic( functio() { $(".infin-itp-contene").ifin-itsctrol("rmetrevt"0; return :fals; )"; if $("."mvp-nav-lins ae")length)e { $("."mvpinfb morn-bue")cas(={displak,"in-lirn-loick0); } elase { $("."mvpinfb morn-bue")cas(={displak,":non")); }; )"} } varguntenorLSe ={"{fonAwe somVerstio":"4k,"eeosNoance:"310d30a643k,"eeosUrle:"=https\/\//tamilnaadi.co\s/wpjson\/"}"} } }
Ads
h34 class=ad-loic_-title">आளத்தில் விளம்பయங்கள. அ੟ுமதி்க൯ுமw
} w-inow.w3tc_=lazyloa=1,w-inow.llazLloaOoptions{-elemens_sSelecto:".llaz",c al{bac_lloaed: functio(t){>vare;try{e=_ne CcustoEvten("w3tc_=lazyloa_lloaed",{deoail:{e:t}})}cacch(a){(le=documen.createtvten("CcustoEvtenk)0.inihCcustoEvten("w3tc_=lazyloa_lloaed",!1,!1,{e:t})}w-inow.{disacchEvten(l)}}}} /tbody>