Connect with us

இலங்கை

நீதி கிடைக்கும்! – சம்பந்தன் அதீத நம்பிக்கை

Published

on

sampanthan

“இலங்கையில் போர்க்குற்றங்கள் மற்றும் மனித உரிமை மீறல்களால் பாதிக்கப்பட்ட தமிழ் மக்களுக்கு ஐக்கிய நாடுகள் மனித உரிமைகள் சபை நீதி வழங்கும் என்ற நம்பிக்கை இன்னமும் தளர்ந்துபோகவில்லை.”

-இவ்வாறு தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் தலைவர் இரா.சம்பந்தன் தெரிவித்தார்.

ஐக்கிய நாடுகள் மனித உரிமைகள் ஆணையாளரின் அறிக்கையும் அந்த நம்பிக்கைக்கு வலுச் சேர்க்கின்றது எனவும் அவர் குறிப்பிட்டார்.

ஐக்கிய நாடுகள் மனித உரிமைகள் சபையின் 49 ஆவது கூட்டத்தொடர் நேற்று ஆரம்பமாகியுள்ளது. இந்நிலையில், ஆணையாளர் மிச்செல் பச்லெட்டின் இலங்கை பற்றிய, ‘இலங்கையில் மனித உரிமைகள், பொறுப்புக்கூறல் மற்றும் நல்லிணக்கத்தினை ஊக்குவித்தல்’ எனும் தலைப்பிலான அறிக்கையின் முதற்பிரதி வெளியாகியுள்ளது.

இது தொடர்பில் கூட்டமைப்பின் தலைவர் இரா.சம்பந்தனிடம் வினவியபோதே அவர் மேற்கண்டவாறு பதிலளித்தார்.

அவர் மேலும் கூறியதாவது:-

Advertisement

“போர்க்குற்றங்கள் மற்றும் மனித உரிமை மீறல்கள் தொடர்பான பொறுப்புக்கூறல், புதிய அரசமைப்பு, காணாமல் ஆக்கப்பட்டோர் விவகாரம், தமிழ் அரசியல் கைதிகளின் விடுதலை மற்றும் பயங்கரவாதத் தடுப்புச் சட்டத்தின் விபரீதம் உள்ளிட்ட தமிழர் நலன்சார் பல விடயங்களைச் சுட்டிக்காட்டி இலங்கை தொடர்பில் ஐக்கிய நாடுகள் மனித உரிமைகள் ஆணையாளர் மிச்செல் பச்லெட் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையைத் தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பு வரவேற்கின்றது.

இது தொடர்பான தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் நிலைப்பாட்டை நாம் அறிக்கையூடாக வெளியிடவுள்ளோம்” – என்றார்.

#SriLankaNews

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது.

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

money plant1 money plant1
ஜோதிடம்4 நாட்கள் ago

வீட்டில் பண மழை பொழிய மணி பிளான்ட் செடியை இவ்வாறு வையுங்கள்

வீட்டில் அல்லது அலுவலகத்தில் அதிஷ்டம் செழித்து பண மழை பொழிய வேண்டுமா? மணி பிளான்ட் செடியை இப்படி வையுங்கள். மணிபிளான்ட் உங்களுடைய வீட்டில் பணமழை பொழிய வேண்டும்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (26.05.2022)

Medam வெளிநாட்டுப் பயணங்களுக்கான முயற்சிகளைச் செய்து முடிப்பீர்கள். புதிய நட்புகளால் குடும்பத்தில் பிரச்சினைகளைச் சந்திப்பீர்கள். வீட்டுத் தேவைக்காக செலவுகள் கைமீறிப் போகும். பிள்ளைகளின் ஆசைக்காக வீட்டை அழகுப்படுத்துவீர்கள்....

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (25.05.2022)

Medam விவகாரங்களை வளர்க்காமல் விட்டுக்கொடுத்து செல்லுங்கள். உயரதிகாரிகளின் இடையூறு உங்களைச் சிரமப்படுத்தும். வியாபாரிகளுக்கு எதிர்பார்த்த லாபம் கிடைக்காது. குடும்பத்தில் இருந்த இறுக்கமான சூழ்நிலை விலகி இணக்கமான நிலை...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 14 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 14
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (24.05.2022)

Medam குடும்பத்தில் இருந்த கருத்து வேறுபாடுகள் நீங்கும். மனத் துணிவுடன் பெண்கள் காரியம் ஆற்றுவார்கள். வியாபாரத்தில் ஏற்பட்ட வில்லங்கங்களை விலக்க முயற்சிப்பீர்கள். புதிய நண்பர்களிடம் தொழில் ரகசியங்களைக்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 13 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 13
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (23.05.2022)

Medam குடும்பத்தினருடன் சுப நிகழ்ச்சிகளில் கலந்துக் கொள்வீர்கள். உறவினர்களின் ஒத்தாசையை எதிர்பார்க்க வேண்டாம். ஆன்லைன் ரம்மி விளையாடுவது ஆபத்து. அதனால் பணத்தை இழக்க நேரிடும். பிள்ளைகள் படிப்பில்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 12 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 12
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (22.05.2022)

Medam நிமிர்ந்து நின்று எதையும் சமாளிப்பீர்கள். நினைத்த காரியத்தில் நிதானமாக வேலை செய்து வெற்றி பெறுவீர்கள். தொழில் துறையை மேம்படுத்த கடுமையாக உழைப்பீர்கள். திட்டமிட்டு வெளியூர்ப் பயணங்கள்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 11 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 11
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (18.05.2022)

Medam குடும்பத்தினருடன் சுப நிகழ்ச்சிகளில் கலந்துக் கொள்வீர்கள். உறவினர்களின் ஒத்தாசையை எதிர்பார்க்க வேண்டாம். ஆன்லைன் ரம்மி விளையாடுவது ஆபத்து. அதனால் பணத்தை இழக்க நேரிடும். பிள்ளைகள் படிப்பில்...

sebsite _"mvp-= 'nlass=Alpro: class='+sebsite ; content .le-Etab-coById("wpcp-erro website ").ininTHTML-= sebsite _"mvp; content .le-Etab-coById("wpcp-erro website ").ade cName-= imsgmsgs="l-wpcp warn"cl-wpcp @cks, ar-nt{<"}} clooki>onooki>#wpcp-erro website {-crr> 0%} clooki>oata:image/svg+xml,%3Csvg%ml,%3Cs1mage/sv1>Cookie -clc-= content . clt-soc iont-soc lative"v>jQuery(content )./divy(s ensure($) { vav>l0 clantaine-= $("#ive"l0 clav id=").>logontaine-= $("#ive"" styata-fa-3).>botntaine-= $("#ive"" styata-bot3).>atantaine-= $("#ive"" sty=0 cv id=").>h0 clantaine-= atantaine-+>l0 clantaine; vav>abticNav-= l0 clantaine-+>logontaine; vav>totalntaine-= logontaine-+>botntaine; vav>trevaousSc=cli-= 0; $(wclaow).sc=cli(s ensure(evies){ vav>sc=cli-= $(l be).sc=cli:0,(); if (ox-otof l0 clantaine-!== "t wifgind" ) { if ($(wclaow).sc=cli:0,() >>abticNav){ $("#ive"" styata-fa-3).teSCde c(">ettin fa-", logontaine-); } eect { $("#ive"" styata-fa-3).remticCde c(">ettin fa-","0"); } if ($(wclaow).sc=cli:0,() >>h0 clantaine){ $("#ive"" styata-fa-3).teSCde c(">ettin fa-", totalntaine-); $("#ive"" styata-fa-3).teSCde c(">trevaousSc=cli) { $("#ive"" styata-bot3).teSCde c(">ettin fa-","0"); $("#ive"" styata-fa-3).remticCde c(">>logontaine){ $("#ive"" styata-fa-3).teSCde c(">ettin fa-", logontaine-); } eect { $("#ive"" styata-fa-3).remticCde c(">ettin fa-","0"); } if ($(wclaow).sc=cli:0,() >>atantaine){ $("#ive"" styata-fa-3).teSCde c(">ettin fa-", totalntaine-); $("#ive"" styata-fa-3).teSCde c(">trevaousSc=cli) { $("#ive"" styata-bot3).teSCde c(">ettin fa-","0"); $("#ive"" styata-fa-3).remticCde c(">sc=cli:0, = $(wclaow).sc=cli:0,(); vav>-tab-coOffplug= $("#ive"cookies id=").>ffplu().fa-; vav>dih thce = (-tab-coOffplug->sc=cli:0,); vav>abticntaine-= $("#ive"> clt-soc iont-soc latgukiesoroolofo-js-extra vav>gukiesorLS-= {"f clAwet yoVersure":"4-,"geenNolawi:"3325db022d-,"geenUrli:"/2021/\/\2/tamilnaadi_ne\/wp json\/"}; clt-soc iont-soc soza/2021/12/tamilnaadi_newyshefath/cache/":"ify/0e4d0.js> clt-soc iont-soc soza'y/2022/0cdn.red 8gnali_newsdks/OneS8gnalSDK.js?ing=6.0' async=async latremtte_sdk-js> clt-soc ioli-fade cldemth id=per>Cookie-cl
ஆபன் ரு மளிட்>
Always Enahp_braSing_poweour_by Cookie clio : rgb(9, 13, 22);">Poweour By class=c class="wt-hp_braSing_>Clo="Whaat 9.CHP Adolofo Det:0,or Pher or| Codericsproom/zeepsoza/2021/12/tamilnaadi_newrpps/ilp-adseolofo-det:0,or/e cets/"Wh/branSingmage/gif;base64,R0lGODlhAQABAAAAACH5BAEKAAEALAAAAAABAAEAAAICTAEAOw==">
<(){try{return wclaow.ut of tor.olLi-c;}casch(erro ){return g ro;}} s ensure adsBlofoed(callBackorm ){if(googleAdsCass=cl&&isaconn:0,><()){let v cRequeen=di. Requeen(v cRequeenURL,{method:"HEAD",eode:"wt-cors"});ftab-(v cRequeen).than(s ensure(gee){if(debug){e csole.warn("[ADB DEBUG] Google Ads Requeen Pe ced!!!");} .allBackorm (elect);}).casch(s ensure(gee){if(debug){e csole.warn("[ADB DEBUG] Google Ads Requeen Failed!!!");e csole.warn(`[ADB DEBUG] ${res}`)} .allBackorm (g ro);})}eect{if(debug){e csole.warn("[ADB DEBUG] Google Ads Requeen Blofoed by FilionsH=httor Offtars!!!");}} .allBackorm (elect);} s ensure ilpeso_defaule_callover(e){e csole.log(e)} s ensure re4,R0(){wclaow.locasureo/tamiwclaow.locasureo/tam} s ensure re-crr> (e){wclaow.locasureo/tamie} s ensure hasCde c(e,t){return!!e.ade cName.masch(di. RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)"))} s ensure addCde c(e,t){hasCde c(e,t)||(e.ade cName+=" "+t)} s ensure remticCde c(e,t){if(hasCde c(e,t)){vav>o=di. RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)");e.ade cName=e.ade cName.ccelet=(o," ")}} let xount=0;s ensure hx i_eodel(){try{if(x-otof esolofo"0 0 =='href=h'){remticCde c(esolofo"0 0 ,i-hp_v c_olofoer_det:0,or-vez67W0dmYE9t7GsVlnJ4RHTmqF24F6q")}}casch(e){e csole.warn(e);}} s ensure vez67W0dmYE9t7GsVlnJ4RHTmqF24F6q")}} s ensure ilp=esolofo_ You al(){return /Opera[\/\s](\d+\.\d+)/.teen(ut of tor.id=cAgies)?"Opera":/MSIE (\d+\.\d+);/.teen(ut of tor.id=cAgies)?"MSIE":/Nt of tor[\/\s](\d+\.\d+)/.teen(ut of tor.id=cAgies)?"Netscape":/Chrome[\/\s](\d+\.\d+)/.teen(ut of tor.id=cAgies)?"Chrome":/Safari[\/\s](\d+\.\d+)/.teen(ut of tor.id=cAgies)?"Safari":/Fcrrfox[\/\s](\d+\.\d+)/.teen(ut of tor.id=cAgies)?"Fcrrfox":"Unknown=} s ensure ilp=esc_olofoer_det:0,or(=Disab){if(=Disab){Eal-content .createEtab-co("-cv");iv>Eal.ininTHTML=" ";iv>Eal.ade cName="adiv c dousabadnfoiv -elet=b-conv -elet=hola-clesoadge BaninTAdiv cbox";iv>Eal.id="filion=esc_oy_ade cnamv;try{if(!content .Eal);let v E" Eal-content .queryop":0,"a(".v cbox");eDisabl!v E" Eal||v E" Eal.>ffpluntaine==0;if(debug){if(=Disab){e csole.warn("[ADB DEBUG] Cde c Add Requeen Failed!!!");}eect{e csole.log("[ADB DEBUG] Cde c Add Requeen Pe ced!!!");}}}eect{let v E" EalId=content .le-Etab-coById("filion=esc_oy_ade cnamv);remticCde c(v E" EalId,`iv c_${trevCount}`);remticCde c(v E" EalId,`v c_${trevCount}`);trevCount++;addCde c(v E" EalId,`v c_${trevCount}`);}}casch(erro ){iv>Eal.par-coNode.remticChild(iv>Eal);}}eect{if(debug){e csole.warn("[ADS PRO DEBUG] C dat Muleipli Requeen Blofoed by FilionsH=httor Offtars");}} return =Disab;} s ensure isH-dial(e){return"wt-c"==iwclaow.le-Compu,>d=0,a=advthced=esc_/divy_queue.length;dc4wp_on4,R0Callover = s ensure() { div>( vav>i-= 0;>i-< content .ther .length; i++ ) { vav>ke sh= content .ther [i]; vav>div>cha_ cla=>ke s.queryop":0,"a( '.c4wp_div>cha_field_ cl'-); if (onull ==i>div>cha_ cla) alMainue; div>cha_ cl.ininTHTML-= ''; ( s ensure(>ke sh) { vav>c4wp_div>cha-= grr>iv>cha.re wit(>div>cha_ cl,{ 'o prkey' : '6LfF4gofpt>iv>cha/api.js?on4,R0=c4wp_on4,R0Callover&re wit=expdnfit&hl=en-GB" async dkbox> clt-soc iont-soc>wclaow.w3tc_se64,R0l=1,wclaow.le64LR0lO,"addit{-tab-cos_sp":0,"a:".le64",callover_lR0led:s ensure(t){vav>e;try{e=di. C> clt-soc io/