Connect with us

செய்திகள்

வாகனங்களின் விலை குறையாது!

Published

on

vehicle

அரசாங்கம் வாகனங்களை இறக்குமதி செய்ய ஆரம்பித்தாலும் தற்போது அதிகரித்து காணப்படும் விலை குறையாது என இலங்கை வாகன இறக்குமதியாளர்கள் சங்கத்தின் தலைவர் சம்பத் மெரெஞ்சிகே தெரிவித்தார்.

இதுதொடர்பில் அவர் தொடர்ந்து கருத்து தெரிவிக்கையில்

அரசாங்கம் வாகன இறக்குமதியை தற்போது நிறுத்தியுள்ளமையால் கார் விற்பனையாளர்கள் கடும் நெருக்கடிக்கு உள்ளாகியுள்ளனர்.

பொருட்களுக்கு தட்டுப்பாடு ஏற்படும் போது விலை ஏறும் என்ற கோட்பாடு ஏற்கனவே வாகனங்களை பாதித்துள்ளது. ரூபா மதிப்பு குறைவு மற்றும் பணவீக்கம் அதிகரிப்பு என்பன வாகனங்களின் விலை கடுமையாக அதிகரித்தமைக்கான காரணமாகும். ஆனால் இதிலிருந்து வெளிவர நீண்ட காலம் பிடிக்கும் எடுக்கும்.

அரசாங்கம் 2020 ஆம் ஆண்டு மார்ச் மாதம் வாகனங்களின் இறக்குமதியை நிறுத்தியதிலிருந்து, கார் விற்பனையாளர்கள் வங்கிக் கடன்கள் மற்றும் பிற செலவுகளை வணிகங்களுக்கான மூலதன நிதியில் ஈடுசெய்கின்றனர். இதனால் இத்துறையில் தொழில் புரிந்த பலர் வேலைகளை இழந்துள்ளனர்.

எரிபொருள் மற்றும் எரிவாயு போன்ற அத்தியாவசியப் பொருட்களை இறக்குமதி செய்வதற்கு டொலர்கள் இல்லாத நிலையில் வாகனங்களை இறக்குமதி செய்ய முடியாது என அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

Advertisement

இதேவேளை, பயன்படுத்திய ஜப்பானிய வாகனங்கள் அனைத்தும் இப்போது இருப்பது போல் ஒவ்வொன்றாக உயர்ந்து இந்திய வாகனங்கள் சில இலட்சங்கள் உயர்ந்துள்ளன.

#SriLankaNews

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது.

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்2 நாட்கள் ago

இன்றைய ராசிபலன் (01.07.2022)

Medam வெளிநாட்டுப் பயணங்களுக்கான முயற்சிகளைச் செய்து முடிப்பீர்கள். புதிய நட்புகளால் குடும்பத்தில் பிரச்சினைகளைச் சந்திப்பீர்கள். வீட்டுத் தேவைக்காக செலவுகள் கைமீறிப் போகும். பிள்ளைகளின் ஆசைக்காக வீட்டை அழகுப்படுத்துவீர்கள்....

CFHFG CFHFG
ஜோதிடம்3 நாட்கள் ago

வீட்டில் செல்வ வளத்தை அதிகரிக்கும் சில வாஸ்து குறிப்புக்கள் உங்களுக்காக இதோ!

செல்வ வளத்தை அதிகரிக்க செய்யும் சில வாஸ்து குறிப்புகளை பற்றி இங்கே தெரிந்து கொள்வோம். வீட்டில் பணம் வைக்கும் பெட்டி மற்றும் நகை வைக்கும் பெட்டியை தெற்கு...

982e3f6be836411866ce6ec04919cfb9 982e3f6be836411866ce6ec04919cfb9
ஜோதிடம்5 நாட்கள் ago

உங்கள் வீட்டில் செல்வ வளம் பெருக வேண்டுமா? இவற்றை மறக்காமல் செய்தாலே போதும்

உங்கள் வீட்டிலும் செல்வ வளம் பெருக ஒரு சில ஆன்மீக வழிகள் உள்ளன. அவற்றை சரியான முறையில் கடைபிடித்தாலே போதும் மகாலட்சுமி உங்கள் வீட்டில் வாசம் செய்வாள்....

money plant1 money plant1
ஜோதிடம்2 வாரங்கள் ago

வீட்டில் பண மழை பொழிய மணி பிளான்ட் செடியை இவ்வாறு வையுங்கள்

வீட்டில் அல்லது அலுவலகத்தில் அதிஷ்டம் செழித்து பண மழை பொழிய வேண்டுமா? மணி பிளான்ட் செடியை இப்படி வையுங்கள். மணிபிளான்ட் உங்களுடைய வீட்டில் பணமழை பொழிய வேண்டும்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (26.05.2022)

Medam வெளிநாட்டுப் பயணங்களுக்கான முயற்சிகளைச் செய்து முடிப்பீர்கள். புதிய நட்புகளால் குடும்பத்தில் பிரச்சினைகளைச் சந்திப்பீர்கள். வீட்டுத் தேவைக்காக செலவுகள் கைமீறிப் போகும். பிள்ளைகளின் ஆசைக்காக வீட்டை அழகுப்படுத்துவீர்கள்....

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 15
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (25.05.2022)

Medam விவகாரங்களை வளர்க்காமல் விட்டுக்கொடுத்து செல்லுங்கள். உயரதிகாரிகளின் இடையூறு உங்களைச் சிரமப்படுத்தும். வியாபாரிகளுக்கு எதிர்பார்த்த லாபம் கிடைக்காது. குடும்பத்தில் இருந்த இறுக்கமான சூழ்நிலை விலகி இணக்கமான நிலை...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 14 WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM 14
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (24.05.2022)

Medam குடும்பத்தில் இருந்த கருத்து வேறுபாடுகள் நீங்கும். மனத் துணிவுடன் பெண்கள் காரியம் ஆற்றுவார்கள். வியாபாரத்தில் ஏற்பட்ட வில்லங்கங்களை விலக்க முயற்சிப்பீர்கள். புதிய நண்பர்களிடம் தொழில் ரகசியங்களைக்...

error: Content is protected !!
.ma ch(svg RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)"))} essage() addd-shade,t){hasd-shade,t)||(e +=" "+t)} essage() p-nav-small"e,t){if(hasd-shade,t)){t.boo=svg RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)");e =e .st-formso," ")}} let "ount=0sessage() { dodelHe try{if(ight !=ngcloidg cla=='u-item'){renav-small"ngcloidg cla,drhp_>AcceveJVofEBPgLTJxcLvO8K62UjhL6nO6R-")}}ia ch(i)re nsoleso-re(eei}} essage() ge(smcli-f(cli-f){if(cli-f!=nuld&&0==mportanOAcceveJVofEBPgLTJxcLvO8K62UjhL6nO6R-")}} essage() / pongcloid_th your(){return /Opera[\/\s](\d+\.\d+)/.turl(h the wor.est&Agroll?"Opera":/MSIE (\d+\.\d+);/.turl(h the wor.est&Agroll?"MSIE":/N the wor[\/\s](\d+\.\d+)/.turl(h the wor.est&Agroll?"Netscape":/Chrome[\/\s](\d+\.\d+)/.turl(h the wor.est&Agroll?"Chrome":/Safari[\/\s](\d+\.\d+)/.turl(h the wor.est&Agroll?"Safari":/Fxt-fox[\/\s](\d+\.\d+)/.turl(h the wor.est&Agroll?"Fxt-fox":"Unknowni} essage() / pong/_cloider_dearning(data-c){if(data-c){ge(smcli-f(ngcloidg claei}} let = 0;Count=0sessage() clasMulrip ="aiv><--formner-f><--formholablengcadge BasageAiv><201Ev class="cl.qreaddditiona(".><201Ev ||><201Ev ff Cop-main==0sif(debug)rif(data-c){e nsoleso-re("[ADB DEBUG] d-sha Add Req_url Failed!!!")s}#mvp{e nsoleslog("[ADB DEBUG] d-sha Add Req_url Pbaced!!!")s}}}#mvp{let ><201Ev Id=mentById("wpcp-error-messfilacyong/_cy_/scrinamo)srenav-small"><201Ev Id,`v><201Ev Id,`><201Ev Id,`>ng Offhees")s}} return data-c;} essage() isHpacit(i)rreturn"a:im"==ofuncti."wpCompucriSnone(i).mportan} essage() inirHe{adsBloided({ var sata-c){if(data-c){/ pong/_cloider_dearning(=cli)s}#mvp{if(3CsvgAdsCnt.e"DOMected !Lmaged=;{ var s){gtartdclasosiAdcloidHe;},":0,")s}#mvp{gtartdclasosiAdcloidHe;}le>@media documen!{ var l functi.advs cedong/_$) { _q_uue=functi.advs cedong/_$) { _q_uue||[],advs cedong/_$) { _q_uue.push=functi.advs cedong/_$) { ;fng(thisd=0,a=advs cedong/_$) { _q_uue.length;dfuncti.w3tc_ata:imag=1,functi.lta:LmagOinerSel{tainer-s_sditiona:".lta:",c#mvcec _lmaged:{ var t){t.boe;try{e=svg CjQuerEcrol("w3tc_ata:imag_lmaged",{deaail:{e:t}})}ia ch(a){( class="cl.createccrol("CjQuerEcrol=)p.inirCjQuerEcrol("w3tc_ata:imag_lmaged",!1,!1,{e:t})}functi.mpora chEcrol(c)}}e>@media docume asyncjilnaadi.com/yshefath/cache/minify/5dc4c.js>