Connect with us

செய்திகள்

விவசாய பண்ணைகள் அபிவிருத்தி!

Published

on

farm

விவசாய பண்ணைகள் உயர் தொழில்நுட்பத்தின் கீழ் மேம்படுத்தப்படவுள்ளன.

விவசாய திணைக்களத்தின் கீழ் உள்ள 27 விவசாய பண்ணைகளை உயர் தொழில்நுட்பத்திறனை பயன்படுத்தி மேம்பட்ட நிலைக்கு கொண்டுவருவதற்கு விவசாய திணைக்களம் நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது.

இத் திணைக்களத்தின் பணிப்பாளர் பேராசிரியர் அஜந்த சில்வா விடுத்துள்ள அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

புதிய தொழில்நுட்பத்துறையை பயன்படுத்தி உலகின் மேம்பட்ட பண்ணைகளின் மட்டத்தில் உள்நாட்டு பண்ணைகளை அபிவிருத்தி செய்வதற்காக இந்த திட்டங்கள் செயல்படுத்தப்படுவதுடன், 2023 ஆம் ஆண்டுக்குள் குறித்த இலக்கை அடைவதே இத் திணைக்களத்தின் நோக்கமாகும் எனவும் பணிப்பாளர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது.

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

gg gg
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

செப்டம்பர் மாத ராசி பலன் 2022! அதிர்ஷ்டத்தை அள்ளப்போகும் ராசிக்காரர் யார்?

செப்டம்பர் மாதத்தில் மேஷம் ராசியில் துவங்கி மீனம் ராசி வரையிலான 12 ராசிக்காரர்களுக்கான இராசி பலன்கள் குறித்துப் பார்க்கலாம் மேஷம்  மேஷ ராசியினைப் பொறுத்தவரை குரு 12...

hh hh
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

உங்களுக்கு பணம் பல மடங்காக பெருக வேண்டுமா? இவற்றை செய்தாலே போதும்

பணவரவை அதிகரிக்க சில எளிய ஆன்மீக வழிகள் உள்ளன. தற்போது அவை என்ன என்பதை தெரிந்து கொள்வோம். பணத்தை மரப்பெட்டியில் வைப்பதை மட்டும் வழக்கமாக்கி பாருங்கள். நிச்சயம்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்றைய ராசிபலன் (01.09.2022)

Medam பிள்ளைகள் நம்பிக்கை தருவார்கள். விரும்பிய பொருட்களை வாங்கிய மகிழ்வீர்கள். வெளிவட்டாரத்தில் புதியவர் நண்பர்கள் கிடைப்பார்கள். திடீரென்று அறிமுகம் ஆகுபவரால் பயனடைவீர்கள். வியாபாரத்தில் சில சூட்சுமங்களை புரிந்துக்...

1753987 tomorrw 1753987 tomorrw
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்று விநாயகர் சதுர்த்தி

பாலும் தெளிதேனும் பாகும் பருப்புமிவை நாலும் கலந்துனக்கு நான் தருவேன் – கோலம் செய் துங்கக் கரிமுகத்துத் தூமணியே! நீ எனக்கு சங்கத் தமிழ் மூன்றும் தா!...

deepam deepam
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

வீட்டில் பிரச்சனையா? – கற்பூரம் ஏற்றும் போது இதை செய்யுங்க

வீட்டில் வரக்கூடிய பெரிய பெரிய பிரச்சனைகளை கூட சுலபமாக தீர்க்கக் கூடிய ஒரு தாந்திரீக பரிகாரத்தை தான் இன்று நாம் தெரிந்து கொள்ள போகின்றோம். நம்பிக்கை இல்லாமல்...

1748967 surya dev worship 1748967 surya dev worship
ஜோதிடம்1 மாதம் ago

இன்று ஆவணி ஞாயிறு – விரதம் இருந்து சூரிய பகவானை வழிபடுங்கள்

இன்று ஆவணி ஞாயிறு. விரதம் இருந்து பொங்கல் வைத்து வழிபட்டால் தோஷங்கள் விலகும் என்பது காலம்காலமாக பேணப்பட்டுவரும் ஐதீகமாகும். சூரியனுக்கு சிம்மம் ஆட்சி வீடாகும். ஆவணி மாதம்...

spanவரின்று அ/h2>spanெரிய பிo1 மாதமclass="mvp-cd-date left-date left relatspய செயயுஙறு.ோதrelட தோpan class="mா : று ்திலதுclass="mvpதrelட தோpan class="mர புதிேணப்பட்டுவரspan>ம் ஐதass=faceீEKAAEகமாnews targ்_blankு ஆfa fa-faceீ fa-="(maah: li>li>ம் ஐதtwitterEKAAEகமா targ்_blankு ஆfa fa-twitter fa-="(maah: li>li>ம் ஐதass=in>ம் ஐதtAAAACH5BAEKAAEprivacyge/licy uPrivacy P/licymaah: li>lieft enuitem-2234ு ஆenuitem enuitem-typege/sv_type enuitem-objs="-pml,% enuitem-2234">ம் ஐதtAAAACH5BAEKAAEciege/licy uCie P/licymaah: li>
edium cli-plugin-buttoipt>i-plugin-main-buttoipt>i_settings_buttoi" styleiv>argin:0px 5px 0px 0px">Cie Settingsmaah:aeftwtcli-accept-all-btn e=buttoip48967t>i_a="mvp=accept_allpt>edium cli-plugin-buttoipwtcli-accept-all-btn vie_a="mvp_close_headr cli_a="mvp_buttoi">Accept Allரspan>Manml,%consentlasstory-text ரு cli-modal48967maxnipp்trueeftcliSettingsPopup tabindex=-1 e=dialog ariaglabeledbytcliSettingsPopup ariaghiddentruenoரு cli-modal-dialog e=docu entx)ரு ஆcli-modal-content cli-bar-popupa-jabuttoiptype=buttoipt>Closelasstor This website usesvies to improveyour experience ீ you navigass=through thwebsite. Outof thse, thvies tharvassgorized as necessmryar ஞed oipyour browsr as theyaressential for thworkingof ic fun="mvpalities vf thwebsite. We alsousethird-pmrtyvies thhelpus dialyze divunder>
Necessmry maah:ரvw, 80wtcli-necessmry-checkboxjaynpreftype=checkboxvw, 80cli-user-p்erence-checkbox eftwtcli-checkbox-necessmry48967eftcheckbox-necessmrycheckeftchecked>labevw, 80form-checkglabe fortwtcli-checkbox-necessmry>Necessmry: labeுவxய பcli-necessmry-cap"mvp>Always Enabledlasstory-text ரு cli-tab-contentx)ரு ஆcli-tab-stoei-fad"48967eftnecessmry>:ரvw, 80wtcli-ciegdes-widtmvp> Necessmryvies arabsolutely essential for thwebsite to fun="mvp properly. Thsevies ensur௕ic fun="mvpalities div ss=urityfees vf thwebsite, dionymously.CieDura"mvpDes-widtmvpcielawinfo-checkbox-dialyticsmatdx)tdு cielawinfo-column-3>11mnthsmatdx)tdு cielawinfo-column-4>This cie is set byGDPR Cie Consent plugin. Th cie is used to ஞe thuser consent for thvies iipthvassgory "Aialytics".matdx)/trtrு cielawinfo-rowx)tdு cielawinfo-column-1>cielawinfo-checkbox-fun="mvpalmatdx)tdு cielawinfo-column-3>11mnthsmatdx)tdு cielawinfo-column-4>The cie is set byGDPR cie consent to record thuser consent for thvies iipthvassgory "Fun="mvpal".matdx)/trtrு cielawinfo-rowx)tdு cielawinfo-column-1>cielawinfo-checkbox-necessmry: tdx)tdு cielawinfo-column-3>11mnthsmatdx)tdு cielawinfo-column-4>This cie is set byGDPR Cie Consent plugin. Th cies is used to ஞe thuser consent for thvies iipthvassgory "Necessmry".matdx)/trtrு cielawinfo-rowx)tdு cielawinfo-column-1>cielawinfo-checkbox-othrsmatdx)tdு cielawinfo-column-3>11mnthsmatdx)tdு cielawinfo-column-4>This cie is set byGDPR Cie Consent plugin. Th cie is used to ஞe thuser consent for thvies iipthvassgory "Othr.matdx)/trtrு cielawinfo-rowx)tdு cielawinfo-column-1>cielawinfo-checkbox-performancematdx)tdு cielawinfo-column-3>11mnthsmatdx)tdு cielawinfo-column-4>This cie is set byGDPR Cie Consent plugin. Th cie is used to ஞe thuser consent for thvies iipthvassgory "Performance".matdx)/trtrு cielawinfo-rowx)tdு cielawinfo-column-1>t-imed_cie_p/licymatdx)tdு cielawinfo-column-3>11mnthsmatdx)tdு cielawinfo-column-4>The cie is set bythGDPR Cie Consent plugin div is used to ஞe whethr or notuser has consented to thuseof vies. It does not ஞe any persvpal4896.matdx)/tr/tbodyx)/tablex) 80px) 80px) 80px) 80px)ரvw, 80cli-tab-ss="mvpிரvw, 80cli-tab-headrae=buttoiptabindex=0ு ஆcli-nav-linki-settingsc="d " 48967targ்fun="mvpal48967toggle0cli-toggle-tab> Fun="mvpal maah:ரvw, 80i-switchjaynpreftype=checkboxeftwtcli-checkbox-fun="mvpalvw, 80cli-user-p்erence-checkbox 48967eftcheckbox-fun="mvpal>labefortwtcli-checkbox-fun="mvpalvw, 80cli-slidr 48967t>i-enable=Enabled 48967t>i-disable=Disabled>ிய பwtcli-sr-only>Fun="mvpalmasstory-labeுy-text ரு cli-tab-contentx)ரு ஆcli-tab-stoei-fad"48967eftfun="mvpal>:ரvw, 80wtcli-ciegdes-widtmvp> Fun="mvpalvies helpto perform certain fun="mvpalities like sharingthvntent vf thwebsite oipsocial >edia platforms,vlls="pfeedbacks, div othrthird-pmrtyfees.) 80px) 80px) 80px) 80px)ரvw, 80cli-tab-ss="mvpிரvw, 80cli-tab-headrae=buttoiptabindex=0ு ஆcli-nav-linki-settingsc="d " 48967targ்performance48967toggle0cli-toggle-tab> Performance maah:ரvw, 80i-switchjaynpreftype=checkboxeftwtcli-checkbox-performancevw, 80cli-user-p்erence-checkbox 48967eftcheckbox-performance>labefortwtcli-checkbox-performancevw, 80cli-slidr 48967t>i-enable=Enabled 48967t>i-disable=Disabled>ிய பwtcli-sr-only>Performancemasstory-labeுy-text ரு cli-tab-contentx)ரு ஆcli-tab-stoei-fad"48967eftperformance>:ரvw, 80wtcli-ciegdes-widtmvp> Performancevies arused to under>
Aialytics maah:ரvw, 80i-switchjaynpreftype=checkboxeftwtcli-checkbox-dialyticsvw, 80cli-user-p்erence-checkbox 48967eftcheckbox-dialytics>labefortwtcli-checkbox-dialyticsvw, 80cli-slidr 48967t>i-enable=Enabled 48967t>i-disable=Disabled>ிய பwtcli-sr-only>Aialyticsmasstory-labeுy-text ரு cli-tab-contentx)ரு ஆcli-tab-stoei-fad"48967eftdialytics>:ரvw, 80wtcli-ciegdes-widtmvp> Aialyticalvies arused to under>
Advertise ent maah:ரvw, 80i-switchjaynpreftype=checkboxeftwtcli-checkbox-ddvertise ent vw, 80cli-user-p்erence-checkbox 48967eftcheckbox-ddvertise ent>labefortwtcli-checkbox-ddvertise ent vw, 80cli-slidr 48967t>i-enable=Enabled 48967t>i-disable=Disabled>ிய பwtcli-sr-only>Advertise entmasstory-labeுy-text ரு cli-tab-contentx)ரு ஆcli-tab-stoei-fad"48967eftddvertise ent>:ரvw, 80wtcli-ciegdes-widtmvp> Advertise ent vies arused to providvisitors with ுevant ads div etingaigns. Thsevies trackvisitors acrosswebsites div vlls="pinforma"mvp to providcu mized ads.) 80px) 80px) 80px) 80px)ரvw, 80cli-tab-ss="mvpிரvw, 80cli-tab-headrae=buttoiptabindex=0ு ஆcli-nav-linki-settingsc="d " 48967targ்othrs 48967toggle0cli-toggle-tab> Othrs maah:ரvw, 80i-switchjaynpreftype=checkboxeftwtcli-checkbox-othrs vw, 80cli-user-p்erence-checkbox 48967eftcheckbox-othrs>labefortwtcli-checkbox-othrs vw, 80cli-slidr 48967t>i-enable=Enabled 48967t>i-disable=Disabled>ிய பwtcli-sr-only>Othrsmasstory-labeுy-text ரு cli-tab-contentx)ரு ஆcli-tab-stoei-fad"48967eftothrs>:ரvw, 80wtcli-ciegdes-widtmvp> Othr unvassgorized vies arthosetharbeingaialyzev div have notbee பified iito avassgory as yet.) 80px) 80px) 80px) 80px) 80px) 80px) 80px) 80px)ரvw, 80cli-modal-footerx)ரு ஆwtcli-e ent cli-container.i_setting_save_buttoipwtcli-privacygaccept-btn v>i-btn">SAVE &; ACCEPTரspan>edia=allhx-widt R0lGODlhAQABAAAAACH5BAEKAAEyshefath/cache/minify/5dc4c.js>las-width x-widt eft re-cu m-js-afterxjQuery(docu ent).ready(fun="mvp($) { var leadrH-80x8 = $("# re-leadrந").outrH-80x8(); var logoH-80x8 = $("# re-main-nav-toa).outrH-80x8(); var botH-80x8 = $("# re-main-nav-bota).outrH-80x8(); var navH-80x8 = $("# re-main-headந").outrH-80x8(); var headrH-80x8 = navH-80x8 + leadrH-80x8; var aboveNav = leadrH-80x8 + logoH-80x8; var totalH-80x8 = logoH-80x8 + botH-80x8; var pviousScl = 0; $(window).scl(fun="mvp(event){ var scl = $(this).sclTop(); if (ftypeof leadrH-80x8 !== "undefined" ) { if ($(window).sclTop() > aboveNav){ $("# re-main-nav-toa).addC rel(வnav-small"); $("# re-main-nav-bota).cel(argin-toa, logoH-80x8 ); } else { $("# re-main-nav-toa).removeC rel(வnav-small"); $("# re-main-nav-bota).cel(argin-toa,"0"); } if ($(window).sclTop() > headrH-80x8){ $("# re-main-nav-toa).addC rel(வfixed"); $("# re-main-nav-bota).addC rel(வfixed1"); $("# re-main-bodyந").cel(argin-toa, totalH-80x8 ); $("# re-main-nav-toa).addC rel(வfixed-shadow"); $(".வnav-to-mida).addC rel(வfixed-e/sv"); $(".வdronav-tlass=).show(); $(".வணytoa).addC rel(வ toa); if(scl < pviousScl) { $("# re-main-nav-bota).addC rel(வfixed2a); $("# re-main-nav-toa).removeC rel(வfixed-shadow"); $("# re-main-nav-toa).removeC rel(வsoc.="daup"); $("# re-soc.="da").removeC rel(வsoc.="daup"); } else { $("# re-main-nav-bota).removeC rel(வfixed2a); $("# re-main-nav-toa).addC rel(வfixed-shadow"); $("# re-main-nav-toa).addC rel(வsoc.="daup"); $("# re-soc.="da").addC rel(வsoc.="daup"); } } else { $("# re-main-nav-toa).removeC rel(வfixed"); $("# re-main-nav-bota).removeC rel(வfixed1"); $("# re-main-nav-bota).removeC rel(வfixed2a); $("# re-main-bodyந").cel(argin-toa,"0"); $("# re-main-nav-toa).removeC rel(வfixed-shadow"); $(".வnav-to-mida).removeC rel(வfixed-e/sv"); $(".வdronav-tlass=).hid(); $(".வணytoa).removeC rel(வ toa); } } else { if ($(window).sclTop() > logoH-80x8){ $("# re-main-nav-toa).addC rel(வnav-small"); $("# re-main-nav-bota).cel(argin-toa, logoH-80x8 ); } else { $("# re-main-nav-toa).removeC rel(வnav-small"); $("# re-main-nav-bota).cel(argin-toa,"0"); } if ($(window).sclTop() > navH-80x8){ $("# re-main-nav-toa).addC rel(வfixed"); $("# re-main-nav-bota).addC rel(வfixed1"); $("# re-main-bodyந").cel(argin-toa, totalH-80x8 ); $("# re-main-nav-toa).addC rel(வfixed-shadow"); $(".வnav-to-mida).addC rel(வfixed-e/sv"); $(".வdronav-tlass=).show(); $(".வணytoa).addC rel(வ toa); if(scl < pviousScl) { $("# re-main-nav-bota).addC rel(வfixed2a); $("# re-main-nav-toa).removeC rel(வfixed-shadow"); $("# re-main-nav-toa).removeC rel(வsoc.="daup"); $("# re-soc.="da").removeC rel(வsoc.="daup"); } else { $("# re-main-nav-bota).removeC rel(வfixed2a); $("# re-main-nav-toa).addC rel(வfixed-shadow"); $("# re-main-nav-toa).addC rel(வsoc.="daup"); $("# re-soc.="da").addC rel(வsoc.="daup"); } } else { $("# re-main-nav-toa).removeC rel(வfixed"); $("# re-main-nav-bota).removeC rel(வfixed1"); $("# re-main-nav-bota).removeC rel(வfixed2a); $("# re-main-bodyந").cel(argin-toa,"0"); $("# re-main-nav-toa).removeC rel(வfixed-shadow"); $(".வnav-to-mida).removeC rel(வfixed-e/sv"); $(".வdronav-tlass=).hid(); $(".வணytoa).removeC rel(வ toa); } } pviousScl = scl; }); }); jQuery(docu ent).ready(fun="mvp($) { // Vido P/svScl $(window).vp("scl.vidoa, fun="mvp(event){ var sclTop = $(window).sclTop(); var e entOffset = $("# re-content").offset().to; var di> di>las-width x-widt eftgutentor-block-js-extrahvar gutentorLS = {"fontAwesomeVersmvp":"4","resvNonce":"a80cc881a7","resvUrl":"ODlhAQ\/\BAAAAACH5BAEKAA\/wp-json\/"};las-width x-widt R0lGODlhAQABAAAAACH5BAEKAAEyshefath/cache/minify/329/174s>las-width x-widt R0lG'ஐதcdn.vpe sgnalEKAAEsdks/OneSsgnalSDK74s?ver=6.0.2' async=async eftremote_sdk-4s>las-width ரeftZ2pWQjVIUG1YampPM1ZuM3JQZ1dVSk13WitUc3k2NTF6aEw4RUw2VGdVUT0couljdt relaZ2pWQjVIUG1YampPM1ZuM3JQZ1dVSk13WitUc3k2NTF6aEw4RUw2VGdVUT0couljx)ரvw, 80bXRXKzNFM3BucEtKaWoxUWlPdGg3OVl6VW9uL0ExcGlxSkpyZ04ydjZBcz0couljdMnFkWVk4Y1BGWUtNMzdDME5hMGNNN1JYSE5CVjRHemVNa1ZuUjEySklaNTdWWmszdUR0S212Um5UcW56MUkwRwcouljcoulj"eftbXRXKzNFM3BucEtKaWoxUWlPdGg3OVl6VW9uL0ExcGlxSkpyZ04ydjZBcz0couljx)ரvw, 80M2ZVZU5OWnNNeFhsSGxNb1RISDlnOXpLOU04S29FYlpDNkpFU0xJS2Y3ND0couljdeftM2ZVZU5OWnNNeFhsSGxNb1RISDlnOXpLOU04S29FYlpDNkpFU0xJS2Y3ND0couljx)ரvw, 80NEFnbE1PVWVES3pjeUdoUktZTjM3K2x2VWpQZ2ZKaGVEVEZFamlOMElXND0couljdthe e1"x)ரvw, 80M2ZVZU5OWnNNeFhsSGxNb1RISDlnOXpLOU04S29FYlpDNkpFU0xJS2Y3ND0couljx)ரvw, 80VU9UWGNZMFhaVDc0NlhjRXhhRUQ0ZDFXZTlBMnovTzJuekZXTzJld0NiRT0couljx rya-d20xm"Ads Blocker Ixml,%Poweed by Code HelpProbase64,R0lGODlhAQABAAAAACH5BAEKAAEpps/chp-ads-block-dets="or/, 8ets/ya-/icon.pn/2ight=80dXRZU09DOSs1SmlWYnV4WXVQaTdtU0lWK1p1TDk5cG9HdmpxbE1YR0hkbz0couljdை வழிபடுங்கள் 53" data-src=https://tamilnaadi.com/zeepsoza/2022/08/1748967-surya-dight=80dXRZU09DOSs1SmlWYnV4WXVQaTdtU0lWK1p1TDk5cG9HdmpxbE1YR0hkbz0couljdை ிபடுஙax-width: 80px) 100vw, 80px" class="mvp-mob-img wp-post-image lazyload"1ad"1ata:image/gif;base64,R0lGODlhAQABAAAAACH5BAEKAAEpps/chp-ads-block-dets="or/, 8ets/ya-/icon.pn/220xm"Ads Blocker Ixml,%Poweed by Code HelpProb>"(max-width: 80px)h4ு ஆadblock_class="Ads Blocker Dets="ed!!!Poweed Bymasstoryரvw, 80UjZuMzFBZXJ3UnpRVm9jcElUV1gwcXZMVWhDR0ZJUWV3SnVOMDhDZmNRbDcwK05Db2o1bDJhRkJYMG42amFseAcouljcouljh:ya-d20xm"Besv Wordpress Adblock Dets="ingPlugin | CHP Adblockbase64,R0lGODlhAQABAAAAACH5BAEKAAEpps/chp-ads-block-dets="or/, 8ets/ya-/d.e/gt relaை விபடுங்கள் 53" data-src=https://tamilnaadi.com/zeepsoza/2022/08/1748967-surya-dt relaை pg data-sizes="(max-width: 80px) 100vw, 80px" class="mvp-mob-img wp-post-image lazyload"1ad"1ata:image/gif;base64,R0lGODlhAQABAAAAACH5BAEKAAEpps/chp-ads-block-dets="or/, 8ets/ya-/d.e/g20xm"Besv Wordpress Adblock Dets="ingPlugin | CHP Adblockb>"(max-width: 80px)span>=bTdMQ1VYT3VIRG9jREhvN1MvMUpEcExmZXBjRVlZZGJSZ1NzMW9xb1YyWXNMdnRFeDg5WlMzdzMvK1N0a0tPZQcouljcoulj.length){callBackFun=(adreqfound);return true;} if(bTdMQ1VYT3VIRG9jREhvN1MvMUpEcExmZXBjRVlZZGJSZ1NzMW9xb1YyWXNMdnRFeDg5WlMzdzMvK1N0a0tPZQcouljcoulj.length>0&&YXkwQTlhSkFUcFprNmNXNUFjV21tYnU3S09DT3BlQVZDemI5UGZ3VFhKYUIvelpKM0MyczZrWlBBMFVtbzY0SAcouljcoulj()){const reqURL=bTdMQ1VYT3VIRG9jREhvN1MvMUpEcExmZXBjRVlZZGJSZ1NzMW9xb1YyWXNMdnRFeDg5WlMzdzMvK1N0a0tPZQcouljcoulj[serverReqCount];const adsRequesv=new Requesv(reqURL,{method:"HEAD",mode:"no-cors"});fetch(adsRequesv).thn(fun="mvp(res){if(debug){console7warn(`[ADB DEBUG] Ads Requesv [${reqURL}] P, 8ed!!!`);} serverReqCount++;adreqfound=false;adsBlocked(callBackFun=);}).ca"ch(fun="mvp(res){if(debug){console7error(`[ADB DEBUG] Ads Requesv [${reqURL}] Failed!!!`);console7error(`[ADB DEBUG] ${res}`)} callBackFun=(true);adreqfound=true;})}else{if(debug){console7warn("[ADB DEBUG] Ads Requesv Failed. Reason: Blocked by FilterlH or Offline!!!");}}} fun="mvp chpadb_defaul8_callback(e){console7log(e)} fun="mvp reவ(){window.loca"mvpE் window.loca"mvpE்} fun="mvp redirs="(e){window.loca"mvpE் e} fun="mvp hasC rel(e,t){return!!e.t relName.ma"ch(new RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)"))} fun="mvp addC rel(e,t){hasC rel(e,t)||(e.t relName+=" "+t)} fun="mvp removeC rel(e,t){if(hasC rel(e,t)){var o=new RegExp("(\\s|^)"+t+"(\\s|$)");e.t relName=e.t relName.replace(o," ")}} let count=0;fun="mvp UUo5Y3pLY0paRkZjS2gva1pBcU50Q1RYTnF5T21DUEZ6bkQzTEFwSUhMTEFpVWFQYkgzRGlWR3Zza2Zia05EZwcouljcoulj(){try{if(typeof Q2lJMXJUQnZJRDc3dDdNU0RDMUUwTXZrR3lYMG1WL1EyRTRnUnVLcGkwRnZGMFNRS0ttaHMvalBwczR0djVOQwcouljcoulj=='objs="'){removeC rel(Q2lJMXJUQnZJRDc3dDdNU0RDMUUwTXZrR3lYMG1WL1EyRTRnUnVLcGkwRnZGMFNRS0ttaHMvalBwczR0djVOQwcouljcoulj,"VitReE4veWVjdHFrL01Ea3RUbWlHMENaRGFjT083UTl5bEZ4WXZVb1ZUZz0coulj");removeC rel(docu ent.body,"cHU5cHNZTVBSSlF5Z2o4M2NWdHZmVGFTYWtXa3A3bDZUemhBRFZHZC9YTT0coulj")}}ca"ch(e){console7warn(e);}} fun="mvp VitReE4veWVjdHFrL01Ea3RUbWlHdzBSWFBHVCtyN3NlU3k0UzV2VEpYbjQrQVFiaUkwTlF6YldScndWMjFFdwcouljcoulj(modal){if(modal!=null&&0==displayOnce){displayOnce++;addC rel(modal,"VitReE4veWVjdHFrL01Ea3RUbWlHMENaRGFjT083UTl5bEZ4WXZVb1ZUZz0coulj");addC rel(docu ent.body,"cHU5cHNZTVBSSlF5Z2o4M2NWdHZmVGFTYWtXa3A3bDZUemhBRFZHZC9YTT0coulj")}} fun="mvp chp_adblock_browsr(){return /Opera[\/\s](\d+\.\d+)/.tesv(navigasor.userAgent)?"Opera":/MSIE (\d+\.\d+);/.tesv(navigasor.userAgent)?"MSIE":/Navigasor[\/\s](\d+\.\d+)/.tesv(navigasor.userAgent)?"Netscape":/Chrome[\/\s](\d+\.\d+)/.tesv(navigasor.userAgent)?"Chrome":/Safari[\/\s](\d+\.\d+)/.tesv(navigasor.userAgent)?"Safari":/Firsfox[\/\s](\d+\.\d+)/.tesv(navigasor.userAgent)?"Firsfox":"Unknown"} fun="mvp chp_ads_blocker_dets="or(enable){if(enable){VitReE4veWVjdHFrL01Ea3RUbWlHdzBSWFBHVCtyN3NlU3k0UzV2VEpYbjQrQVFiaUkwTlF6YldScndWMjFFdwcouljcoulj(Q2lJMXJUQnZJRDc3dDdNU0RDMUUwTXZrR3lYMG1WL1EyRTRnUnVLcGkwRnZGMFNRS0ttaHMvalBwczR0djVOQwcouljcoulj);}} fun="mvp doesEe entIsBlocked(e ){if(ee .offsetParent===null||ee .offsetH-80x8==0||ee .offsetLef8==0||ee .offsetTop==0||ee .offsetWrshi==0||ee .clientH-80x8==0||ee .clientWrshi==0){return true;}else if(window.getComputedStyle!==undefined){let ee CS=window.getComputedStyle(ee ,null);if(ee CS&&(ee CS.getPropertyValue('display')=='none'||ee CS.getPropertyValue('visibility')=='hidden')){return true;}} return false;} let pvCount=0;fun="mvp checkMul8iple(){let enable=false;if(t relAdsCon){let divEe=docu ent.createEe ent(div");divEe.innerHTML=" ";divEe.t relName="ad ads doubleclick ad-place ent ad-placeholdr adbadge BannerAd adsbox ad-larg ad-larg ad-lறad-limitsad-linkad-liv ad-lற ad-map ad-markr ad-mastr ad-pixel ad-ranom ad-refresh ad-300x250 ad ads doubleclick ad-place ent ad-placeholdr adbadge BannerAd adsbox pub_300x250 pub_300x250m pub_728x90 ய-ad யAd ய_ad ய_ads ய-ads ய-ad-links";divEe.id="WTZTNHd5ejg1UW1TaUVscmRleDhaMkJ0RTEwRVVMMUhBK2w5bzdCb1FLSnJzK2ZldXBYUDRodWVoUlg2UHpIUgcouljcoulj";divEe.styleivorship"1px !important;pp-80x8p"1px !important;pposi"mvp:absolute !important;pl: -10000px !important;ptop: -1000px !important;";try{if(!docu ent.body.tontainl(docu ent.getEe entById('WTZTNHd5ejg1UW1TaUVscmRleDhaMkJ0RTEwRVVMMUhBK2w5bzdCb1FLSnJzK2ZldXBYUDRodWVoUlg2UHpIUgcouljcoulj'))){docu ent.body.appendChild(divEe);let adBoxEe=docu ent.querySels="or(".adsbox");enable=doesEe entIsBlocked(adBoxEe);console7log("Enable",enable);if(debug){if(enable){console7warn("[ADB DEBUG] C rel Add Requesv Failed!!!");}else{console7log("[ADB DEBUG] C rel Add Requesv P, 8ed!!!");}}}else{let adBoxEeId=docu ent.getEe entById("WTZTNHd5ejg1UW1TaUVscmRleDhaMkJ0RTEwRVVMMUhBK2w5bzdCb1FLSnJzK2ZldXBYUDRodWVoUlg2UHpIUgcouljcoulj");removeC rel(adBoxEeId,` ads_${pvCount}`);removeC rel(adBoxEeId,`ads_${pvCount}`);pvCount++;addC rel(adBoxEeId,`ads_${pvCount}`);}}ca"ch(error){divEe.parentNode.removeChild(divEe);}}else{if(debug){console7warn("[ADS PRO DEBUG] Check Mul8iple Requesv Blocked by FilterlH or Offline");}} return enable;} fun="mvp isHidden(e){try{return"none"===window.getComputedStyle(e).display;}ca"ch(error){} return false;} fun="mvp init(){adsBlocked(fun="mvp(enable){if(enable){chp_ads_blocker_dets="or(true);}else{if(es="(AdsCon){enable=isHidden(docu ent.getEe entById("eUxKQVMyK2JaOTJEL1F0VnM3WGlHLzBjY3hEaEpVMnJONVlqempIZHY1K0dUK2FvZUZYL1dob2ZYK0YxeUR3TQcouljcoulj"));if(debug){if(enable){console7warn("[ADB DEBUG] Ixml,%Ads Requesv Failed!!!");}else{console7log("[ADB DEBUG] Ixml,%Ads Requesv P, 8ed!!!");}}} if(!enable){enable=checkMul8iple();if(debug){if(enable){console7warn("[ADB DEBUG] Check Mul8iple Requesv Failed!!!");}else{console7log("[ADB DEBUG] Check Mul8iple Requesv P, 8ed!!!");}}} chp_ads_blocker_dets="or(enable)}})} fun="mvp startCheckAdblock(){init();} if(adbEnableForPங){if(onPஙL){docu ent.addEventLpegener("DOMContentLed",fun="mvp(e){startCheckAdblock();},false);}else{startCheckAdblock();}}las-widthx-width!fun="mvp(){window.advdiced_ads_ready_queue=window.advdiced_ads_ready_queue||[],advdiced_ads_ready_queue.push=window.advdiced_ads_ready;for(var d=0,a=advdiced_ads_ready_queue.length;dlas-width x-widt>window.w3tc_ை வ=1,window.l LOp"mvps={e ents_sels="or:".l ",callback_led:fun="mvp(t){var e;try{e=new Cu mEvent("w3tc_ை வ_led",{detail:{e:t}})}ca"ch(a){(e=docu ent.createEvent("Cu mEvent")).initCu mEvent("w3tc_ை வ_led",!1,!1,{e:t})}window.dispa"chEvent(e)}}las-widthx-widt async R0lGODlhAQABAAAAACH5BAEKAAEyshefath/cache/minify/1615d74s>las-width /bodyx)/html>