Connect with us

சினிமா

‘தளபதி 67’ இல் இணைந்த பிரபலங்கள் – தொடரும் அப்டேட்கள்

Published

on

தளபதி விஜய் நடித்து வரும் ’தளபதி 67’ படத்தின் அப்டேட்டுகள் நேற்று மாலை முதல் ஒரு மணி நேரத்திற்கு ஒரு அப்டேட் வந்தது என்பதும் இந்த படத்தில் நடிக்கும் நட்சத்திரங்கள் குறித்த தகவல் வெளியானது என்பதையும் பார்த்தோம்.

நேற்றைய அப்டேட்டில் ’தளபதி 67’ திரைப்படத்தில் பிரபல பாலிவுட் நடிகை நடிகர் சஞ்சய்தத், நடிகை பிரியா ஆனந்த், நடன இயக்குனர் சாண்டி மாஸ்டர், பிரபல இயக்குனர் மிஷ்கின், நடிகர் மன்சூர் அலிகான், பிரபல நடிகர் மாத்யூ தாமஸ், பிரபல இயக்குனர் கௌதம் மேனன் மற்றும் ஆக்சன் கிங் அர்ஜுன் ஆகியோர் 8 நட்சத்திரங்கள் இணைந்துள்ளனர் என அதிகாரப்பூர்வமாக தகவல் வெளியானது.

இதில் அர்ஜுன், கௌதம் மேனன், மன்சூர் அலிகான், மிஷ்கின் மற்றும் சஞ்சய் தத் ஆகிய ஐந்து பிரபலங்கள் இந்த படத்தில் வில்லன்களாக நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.

மேலும் செவன் ஸ்க்ரீன் ஸ்டுடியோ நிறுவனம் வெளியிட்டுள்ள நேற்றைய கடைசி அறிவிப்பில் நாளையும் அப்டேட் தொடரும் என்று அறிவிக்கப்பட்டுள்ளதால் இன்று த்ரிஷா உள்பட ஒரு சில பிரபலங்கள் ’தளபதி 67’ படத்தில் இணையும் தகவல்கள் வெளிவரலாம் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

மொத்தத்தில் நேற்று மாலை முதல் ’தளபதி 67’ ஹேஷ்டேக் சமூக வலைதளங்களில் டிரெண்டில் இருக்கும் நிலையில் இன்றும் அந்த ட்ரெண்ட் தொடரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

அனிருத் இசையில், லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில், லலித் மற்றும் ஜெகதீஷ் தயாரிப்பில் உருவாகும் ‘தளபதி 67’ திரைப்படம் இதுவரை இல்லாத வகையில் தமிழில் பிரமாண்டமான படமாக இருக்கும் என்றும், மிகப்பெரிய வியாபாரத்தை இந்த படம் பெறும் என்றும் கூறப்படுகிறது.

#Cinema

Advertisement
Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன

Jey IT Solutions - A London Based Web Agency

Advertisement

ஜோதிடம்

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

24-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் இதுவரை இருந்த அலைச்சல் சோர்வு நீங்கி துடிப்புடன் செயல்பட தொடங்குவீர்கள். குடும்பத்தில் நிம்மதி உண்டாகும். பணப்புழக்கம் கணிசமாக உயரும். சில வேலைகளை விட்டுக் கொடுத்து முடிப்பீர்கள்....

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

23-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் குடும்பத்தாரின் விருப்பங்களை நிறைவேற்றுவீர்கள். மற்றவர்களுக்காக சில பொறுப்புகளை ஏற்பீர்கள். உறவினர்களிடம் எதிர்பார்த்த உதவிகள் கிடைக்கும். வீடு வாகனத்தை சீர் செய்வீர்கள். வியாபாரத்தில் நெளிவு சுளிவுகளை கற்றுக்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

22-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் சந்திராஷ்டமம் இருப்பதால் புதிய முயற்சிகள் தள்ளிப் போய் முடியும். குடும்பத்தில் சிறு வார்த்தைகள் கூட பெரிய தகராறில் போய் முடியும். தர்மசங்கடமான சூழ்நிலைகளில் அவ்வப்போது சிக்குவீர்கள்....

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

21-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் சந்திராஷ்டமம் இருப்பதால் உங்களை அறியாமலேயே ஒருவித படபடப்பு தாழ்வுமனப்பான்மை வந்து செல்லும். வேலைச்சுமை இருந்து கொண்டேயிருப்பதாக ஆதங்கப்படுவீர்கள். சிலர் உதவுவதை போல் உபத்திரவம் தருவார்கள். வியாபாரத்தில்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

20-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் பிள்ளைகள் உங்கள் பேச்சிற்கு மதிப்பளிப்பார்கள். மனைவி வழியில் நல்ல செய்தி உண்டு. வாகனத்தை சீர் செய்வீர்கள். நீண்ட நாட்களாக பார்க்க நினைத்த ஒருவரை சந்திப்பீர்கள். வியாபாரத்தில்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

19-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் விரும்பிய பொருட்களை வாங்கி மகிழ்வீர்கள். கல்யாண பேச்சு வார்த்தை வெற்றியடையும். சவாலான வேலைகளையும் சாதாரணமாக முடிப்பீர்கள். சகோதர வகையில் நன்மை உண்டு. வியாபாரத்தில் விஐபிகள் வாடிக்கையாளர்கள்...

WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM WhatsApp Image 2021 10 26 at 9.12.46 PM
ஜோதிடம்3 மாதங்கள் ago

18-12-2022 இன்றைய ராசி பலன்

மேஷம் பணப்புழக்கம் அதிகரிக்கும். உறவினர் நண்பர்கள் உங்களை கலந்தாலோசித்து சில முடிவுகள் எடுப்பார்கள். சிலர் உங்கள் உதவியை நாடுவார்கள். பயணங்கள் சிறப்பாக அமையும். வியாபாரத்தில் சில நுணுக்கங்களை...

Ads Blocker Image Powered by Code Help Pro

Ads Blocker Detected!!!

We have detected that you are using extensions to block ads. Please support us by disabling these ads blocker.

c aria>c"://ae=, "tov id=readmn>cdiv c="Showemn>c":v id=readl-v2div c="Showel-v2="fa fa-v> rlf) )/v tar-container cli-tabr r-container cli-tabrheadivv> Nec-v2"1p fa faof ALL the cookienec-v2"1p- if (ive" P/bcltainer o noolif (>Nec-v2"1pAlways ock() dv><தங்riptionokie"ditabrlf) { idata-nosnippet=trtabrதeae=co/div"xv id=> of ALL the cookiescript>de; } } Nec-v2"1pent to t e hapx !impolyt-v2addiad o nconsege>We use c_detectorp == 'ly. Tsuppont to ttensu habasictener("DOaliti-ban>< We u,an>onymously. } relatt elseot to srit tar-theadr-trr-thtionokiet to lflumn-1naadi.clflumn-3>Durt sell thopthtionokiet to lflumn-4>De; } }rowdatdtionokiet to lflumn-1net to lif (ive-mbalyticP otddatdtionokiet to lflumn-3>11emnnthP otddatdtionokiet to lflumn-4>Thisaet to isasad mosGDPR aadi.coCcking plugla. Tsuaet to isad+\dse c-in>cAcceptriicking o nconsent to ttisoonsenpuegory "AbalyticP". otdda/trr-trtionokiet to rowdatdtionokiet to lflumn-1net to lif (ive-ener("DOal otddatdtionokiet to lflumn-3>11emnnthP otddatdtionokiet to lflumn-4>Theaet to isasad mosGDPR et to icking “ArecordAcceptriicking o nconsent to ttisoonsenpuegory "Fner("DOal". otdda/trr-trtionokiet to rowdatdtionokiet to lflumn-1net to lif (ive-nec-v2"1plflumn-3>11emnnthP otddatdtionokiet to lflumn-4>Thisaet to isasad mosGDPR aadi.coCcking plugla. Tsuaet to s isad+\dse c-in>cAcceptriicking o nconsent to ttisoonsenpuegory "Nec-v2"1p". otdda/trr-trtionokiet to rowdatdtionokiet to lflumn-1net to lif (ive-oonsrP otddatdtionokiet to lflumn-3>11emnnthP otddatdtionokiet to lflumn-4>Thisaet to isasad mosGDPR aadi.coCcking plugla. Tsuaet to isad+\dse c-in>cAcceptriicking o nconsent to ttisoonsenpuegory "Oonsr. otdda/trr-trtionokiet to rowdatdtionokiet to lflumn-1net to lif (ive-= 'o not re otddatdtionokiet to lflumn-3>11emnnthP otddatdtionokiet to lflumn-4>Thisaet to isasad mosGDPR aadi.coCcking plugla. Tsuaet to isad+\dse c-in>cAcceptriicking o nconsent to ttisoonsenpuegory "P 'o not re". otdda/trr-trtionokiet to rowdatdtionokiet to lflumn-1n//wwed_script_p/cookietddatdtionokiet to lflumn-3>11emnnthP otddatdtionokiet to lflumn-4>Theaet to isasad mosonseGDPR aadi.coCcking pluglaan>< isad+\dse c-in>cAwheonsrst Bs=wttrihasiicking \dse cccept”, ynt to th Ithpeivss=wt-in>cAancpa-opt-outv id. otdda/trr-/tpeivda/t elsPolicy r-container cli-tabrheadivv> Fner("DOal fa faof ALL thee=coswitch" P/bclto n-byle=colif (ive-ener("DOalxainer cli-slidiv v id=a-chp_ad=ock() d v id=a-ds. Ple=Ds. Pled>ate-wrap leftyle=cosntaily>Fner("DOal o<தங de; } } Fner("DOalxat to tthr Ime c= 'o no cer )/vtener("DOaliti-balike sharease su cnt.add rfconsege>We u nsosociad ediaplato nos, cnlBoxEef edctios,an>< oonsrthird-} ctyef you hb.olicy r-container cli-tabrheadivv> P 'o not re fa faof ALL thee=coswitch" P/bclto n-byle=colif (ive-= 'o not rexainer cli-slidiv v id=a-chp_ad=ock() d v id=a-ds. Ple=Ds. Pled>ate-wrap leftyle=cosntaily>P 'o not re o<தங <= 'o not re/ of ALL the cookiescript>de; } } P 'o not rexat to t e had+\dse cdow.rpan>< n>< n>alyzeeonsekey = 'o not rexnerHThbarfconsege>We u wdichthr Ittisodeeft reasea bet=_bltrive you the o nconser preorb.olicy r-container cli-tabrheadivv> AbalyticP fa faof ALL thee=coswitch" P/bclto n-byle=colif (ive-mbalyticPxainer cli-slidiv v id=a-chp_ad=ock() d v id=a-ds. Ple=Ds. Pled>ate-wrap leftyle=cosntaily>AbalyticP o<தங de; } } Abalyticalxat to tte had+\dse cdow.rpan>< hower preorb rit taxEewith onsege>We u. Tsuppont to tthr Improkidit>Do not sel nsometricPxonsenulevaarfcr preorb, bouthe ra u,atrafficosourcu,aetc.olicy r-container cli-tabrheadivv> Adt rtisd ads fa faof ALL thee=coswitch" P/bclto n-byle=colif (ive-mdt rtisd ads ainer cli-slidiv v id=a-chp_ad=ock() d v id=a-ds. Ple=Ds. Pled>ate-wrap leftyle=cosntaily>Adt rtisd ads o<தங de; } } Adt rtisd ads at to tte had+\dse cprokiditr preorb with ite to giAd tn>< ive atd recampaigns. Tsuppont to ttsetAttr preorb acrossege>We u tn>< cnlBoxEe>Do not sel e cprokiditcu-inmizck adb.olicy r-container cli-tabrheadivv> OonsrP fa faof ALL thee=coswitch" P/bclto n-byle=colif (ive-oonsrP ainer cli-slidiv v id=a-chp_ad=ock() d v id=a-ds. Ple=Ds. Pled>ate-wrap leftyle=cosntaily>OonsrP o<தங de; } } Oonsrcdompuegorizck at to tte hatho”thle>e habeeasea>alyze< n>< s=adbs=wtbeewrap leifick ise caenpuegory as yet.olicylicy
SAVE & ACCEPT onclick=reload()>Refresh<>
  • %2F02%2F0/svFcdBobs-joind r=ahalapt s-67-upspansrlf) inuedsvFob-imPowered by CngAdblock { ic} } else { lv>'; teElement; c} }ce.classNa /funrEBU-o nos-no-js/, 'funrEBU-o nos-js' ); else { lv>'; teElement} }c;(); } } t els-csse-page''%3E%3C/svg%3E" data-src=httpcript>t els.css?unr=3.0.8' whpe=iv c/css edia=allCngAdbloc %201'%3E%3C/svg%3E" data-sryshefath/calif/minify/5dc4c.js>artCheckingAdblocv class=cu-inm-js-afp><").getivBoxEle(); { ilogoBoxEle | $("#ass=relatox[aass=).getivBoxEle(); { ibotBoxEle | $("#ass=relatox[abot=).getivBoxEle(); { iox[BoxEle | $("#ass=relatheaddiv><").getivBoxEle(); { iheadivBoxEle | ox[BoxEle +ileadivBoxEle; { iab) {NazovvleadivBoxEle +ilogoBoxEle; { itotalBoxEle | logoBoxEle +ibotBoxEle; { iClasiousScrollrn fa ${ retur).scrollction init(tener( { iscrollrn $(this).scrollTop(); mputewhpeivhleadivBoxEle (win"dow.getCo" ) { mput${ retur).scrollTop() >iab) {Nazr( $("#ass=relatox[aass=).evCount}`-3">iheadivBoxEler( $("#ass=relatox[aass=).evCount}`-3">';div><").ct}`-3veglaaass=, totalBoxEle ); $("#ass=relatox[aass=).evCount}`-3">).show(); $(".3">< class=); if(scrollr<").d, ` ads_${p-3"><").evCount}`-3">';div><").ct}`-3veglaaass=,"0"); $("#ass=relatox[aass=).d, ` ads_${p-3">).hdsb(); $(".3">< class=); } ingAdblo mput${ retur).scrollTop() >ilogoBoxEler( $("#ass=relatox[aass=).evCount}`-3">iox[BoxEler( $("#ass=relatox[aass=).evCount}`-3">';div><").ct}`-3veglaaass=, totalBoxEle ); $("#ass=relatox[aass=).evCount}`-3">).show(); $(".3">< class=); if(scrollr<").d, ` ads_${p-3"><").evCount}`-3">';div><").ct}`-3veglaaass=,"0"); $("#ass=relatox[aass=).d, ` ads_${p-3">).hdsb(); $(".3">< class=); } i ClasiousScrollrn scroll; }); }); jQlet (!docume).readyction init$) { // Vdsbo PwebsScroll ${ retur).nit"scroll.kidion.addEventListener( { iscrolltLefffffn $( retur).scrollTop(); ffff { ir>
    <").g= !ad().ass; ffff { idipan>ce fffffn (r>
    <").getivBoxEle(); mput${ retur).scrollTop() >idipan>ce +iab) {BoxEle +iscreen.hoxEler( $("#ass=kidio-elevddcnt.").evCount}`-3"><").evCount}`-3">).show(); ingAdblo $("#ass=kidio-elevddcnt.").d, ` ads_${p-3"><").d, ` ads_${p-3">).hdsb(); } }); $(".ass=kidio-cdblo>).nit"cngBtn.addEventLir( $("iframo>).attrt"srcn.a$("iframo>).attrt"srcn)); $("#ass=kidio-elevddcnt.").d, ` ads_${p-3"><").d, ` ads_${p-3">).hdsb(); ${ retur).nfft"scroll.kidion); ff }); }); ff jQlet (!docume).readyction init$) { // MM-ivi Sociad B "tos MMre $(".ass=ive"PM-8rxEle").nit"cngBtn.addEventLir( $("#ass=ive"PM-8iv><").togg-count}`-3">c"); ff }); }); ff jQlet (!docume).readyction init$) { $(".ae menu-ithas-cdivEren a").cngBtction init(tener( "click"sass) ==agaentLir; ff }); $(".ae menu-ithas-cdivEren").cngBtction initr( ffff $(this).evCount}`-togg-cd"); ffff veCh$(".ae menu-ithas-cdivEren"). removeCl-togg-cd")) ffff v( ffff $(this).cdivEren("ul").togg-c(); $(".3">cti "").ct}`-ndow.geibutHidde) } }); ${ retur).unbner(".infscr"); $(".a">cti "").cngBtction initr( fff $(".infstare=cnt.add").infstarescrollc"retricli"); ffffffff isplay; }catc }); mput${".3">cti "").ct}`-ndow.geib"inked milnaa"); ingAdblo $(".3">cti "").ct}`-ndow.geib"Hidde); } });artCheckingAdblocv%201'%3E%3C/svg%3E" data-sryshefath/calif/minify/61773.js>artCheckingAdblocv clgu.addormilnaadjs-extrak { igu.addorL== u{"fnt.Awesomebdebug ":"4ib"rEBUNo re":"2b3c5189e2ib"rEBUUrl":"'%3E%3\/\/svg%3E" data-s\/wpdjson\/"};artCheckingAdblocv%201'%3E%3C/svg%3E" data-sryshefath/calif/minify/c7bb3.js>artCheckingAdblocv%201''%3E%3C/cdClose-1gnalta-srsdks/OneS1gnalSDK.js?unr=6.1.1' at 96 at 9. cld, `te_sdk-js>artCheckingAdbloc>!tion initr({ try{ ivEl redst Paready_queue={ try{ ivEl redst Paready_queue||[],ivEl redst Paready_queue.push={ try{ ivEl redst Paready;for( { id=0,a=ivEl redst Paready_queue.vvnmad;dation.ca-srre a33cha/api.js?onimit=c4wp_onimitCfunctio&reow.r=expngBit&hl=en-GB" at 9.dce b>artCheckingAdbloc>{ try{ w3tc_ulhpoetc=1,} functilhpEvenO33ctos={r>
    artChecking/peivda/html>