Connect with us

ஜோதிடம்

இன்றைய ராசி பலன் – 28.02.2024 – Today Rasi Palan

Published

on

tamilni 605 scaled

இன்றைய ராசி பலன் – 28.02.2024 – Today Rasi Palan

இன்றைய ராசிபலன் பிப்ரவரி 28, 2024, சோபகிருது வருடம் மாசி 16, புதன் கிழமை, சந்திரன் கன்னி ராசியில் சஞ்சரிக்கிறார். கும்பம், மீனம் ராசியில் உள்ள பூரட்டாதி சேர்ந்தவர்களுக்கு சந்திராஷ்டமம் உள்ளது. மேஷம் முதல் மீனம் வரை 12 ராசிகளுக்கான இன்றைய ராசி பலனை தெரிந்து கொள்வோம்.

மேஷம்
இன்று வியாபாரம் செய்பவர்களுக்கு நல்ல நாளாக இருக்கும். உங்கள் நீண்ட காலமாக நிறைவேற்ற நினைத்த திட்டங்கள் நிறைவேறும். காதல் வாழ்க்கையில் மூன்றாவது நபரால் பிரச்னை ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. தங்கள் துணையை சந்தேகிக்கக்கூடும். இதனால் வாக்குவாதம் ஏற்படும். ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட ஆதாரங்களில் இருந்து வருமானம் பெற்று மனம் மகிழ்ச்சி அடையும். பெரிய முதலீடு செய்வதற்கு முன், அனுபவமுள்ள ஒருவரின் ஆலோசனையை கண்டிப்பாகப் பெறுங்கள்.

ரிஷபம்
இன்று உங்களுக்கு கலவையான பலன்களை தரும் நாளாக இருக்கும். சமூகப் பணிகளிலும் ஈடுபடுவீர்கள். பணியிடத்தில் உங்கள் எல்லா வேலைகளிலும் முழு கவனம் செலுத்துவது நன்மை தரும். உங்கள் எதிரிகள் உங்களை ஆதிக்கம் செலுத்த முயற்சி செய்வார்கள். நிலுவையில் உள்ள சில வேலைகள் குறித்த நேரத்தில் முடிக்கப்படாமல் இருப்பதால் உங்கள் மனம் சற்று அலைக்கழிக்கப்படும்.

மிதுனம்
இன்று உங்கள் மரியாதை அதிகரிக்கும். உங்கள் மனதில் தோன்றும் விஷயங்களை வெளியாரிடம் தெரிவிப்பதைத் தவிர்க்க வேண்டும். பங்குச் சந்தையில் முதலீடு செய்பவர்களுக்கு நல்ல லாபம் கிடைக்கும் இன்று உங்களின் எளிமையான குணத்தால் உங்கள் மரியாதை மேலும் அதிகரிக்கும். அன்புக்குரியவரிடமிருந்து சில நல்ல செய்திகளைக் கேட்கலாம். குடும்ப விஷயங்களில் வெளி நபர்களின் அறிவுரையை ஏற்காதீர்கள்.

கடகம்
இன்று உங்களுக்கு முன்னேற்றமான நாளாக இருக்கும். பணியிடத்தில் சில பெரிய சவால்களை சந்திக்க வேண்டியிருக்கும். மாணவர்கள் தேர்வில் வெற்றி பெற கடினமாக உழைக்க வேண்டியது இருக்கும். உங்களைச் சுற்றியுள்ள சூழல் இனிமையானதாக இருக்கும். உங்களின் எந்த பிரச்சனையையும் தீர்க்க உங்கள் துணையிடம் பேசலாம். உங்கள் பிள்ளையின் தொழில் குறித்து கவலைகள் ஏற்படும்.

சிம்மம்
இன்று நீங்கள் விரும்பியதை மட்டும் செய்யும் நாளாக அமையும். சொத்து சம்பந்தமான தகராறு தீரும். வேலை செய்பவர்கள் சில பொறுப்புகளைப் பெறலாம். குடும்ப வாழ்க்கையில் சில பிரச்னைகளால் மன உளைச்சல் இருக்கும். எந்த பிரச்சனையிலும் விவாதம் செய்யக்கூடாது. குழந்தைப் பேற்றுக்காக ஏங்கியவர்களுக்கு, கவலை தீரும்.

கன்னி ராசி
இன்று நீங்கள் சுறுசுறுப்பாக இருப்பீர்கள், பண பரிவர்த்தனைகளை மிகவும் கவனமாக கையாள வேண்டும். யாருக்கும் கடன் கொடுப்பதைத் தவிர்க்கவும், இல்லையெனில் உங்கள் பணத்தை திரும்பப் பெற அலைய வேண்டியது இருக்கும். தொழிலதிபர்கள் எந்த ஒரு முடிவையும் மூத்த உறுப்பினர்களின் ஆலோசனை கேட்டு பின் முடிவெடுக்கவும். இன்று உங்கள் ஆற்றலை சரியான முறையில் பயன்படுத்தவும். உங்கள் வேலையில் முழுமையாக கவனம் செலுத்துவது நல்லது.

துலாம்
இன்றைய நாள் உங்களுக்கு சோம்பல் நிறைந்த நாளாக இருக்கும். உங்கள் வேலையில் முழு கவனம் செலுத்த வேண்டும், இல்லையெனில் பிரச்சினைகள் ஏற்படலாம். சமயப் பணிகளிலும் சுறுசுறுப்பாகப் பங்கேற்பீர்கள். இது உங்களுக்கு மன அமைதியைத் தரும். பணியிடத்தில் பொறுமையுடனும், நிதானத்துடனும் செயல்படுவது அவசியம். வணிகத்தில் அனுபவமுள்ள ஒருவரிடமிருந்து நல்ல ஆலோசனைகள் கிடைக்கும். படிப்பில் இருக்கும் பிரச்னைகள் தீரும்.

விருச்சிகம்
இன்று உங்களுக்கு ஒரு கலவையான பலன் தரக்கூடிய நாளாக இருக்கும். அரசு தொடர்பான பணிகள் நீண்ட நாட்களாக நிலுவையில் இருந்தால், அது சிறப்பாக நிறைவேறும். இன்று நல்ல லாபம் கிடைக்கும். குடும்ப வாழ்க்கையில் தகராறுகள் தீரும். நண்பர்களை சந்தித்து மகிழ்வீர்கள். நலம் விரும்பிகளில் ஆலோசனை மன மகிழ்ச்சியை தரும்.

தனுசு
இன்று நீங்கள் முதலீடு தொடர்பான திட்டங்களைத் தயாரிப்பதில் மும்முரமாக இருப்பீர்கள். பணியிடத்தில் சில நல்ல வேலைகளுக்காக நீங்கள் வெகுமதி பெறலாம். பெரிய ஆர்டர் கிடைக்கும் என்பதால் வணிக வர்க்கத்தினர் மகிழ்ச்சிக்கு எல்லையே இருக்காது. உங்கள் நண்பர்களில் ஒருவரின் உடல்நிலை குறித்து கவலை ஏற்படும். அதிகரித்து வரும் செலவுகளை கட்டுப்படுத்த வேண்டிய நாள்.

மகரம்
இன்று தொழில் ரீதியாக உங்களுக்கு நல்ல நாள். ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட மூலங்களிலிருந்து பணம் வருவாய் சிறக்கும். உங்கள் மனம் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும். உங்கள் வீட்டைப் பராமரிப்பு தொடர்பாக செலவுகள் ஏற்படும். குடும்ப உறுப்பினர்களின் ஆலோசனையுடன் சில புதிய வேலைகளைத் தொடங்கலாம். காதல் வாழ்க்கையில் வெளியாட்களால் மனக்கசப்பு வரலாம். திடீரென்று சில தவிர்க்க முடியாத செலவுகள் கஷ்டத்தை ஏற்படுத்தும்.

கும்பம்
இன்று உங்களுக்கு சவால்கள் நிறைந்ததாக இருக்கும். பணியிடத்தில் சில தடைகளை நீங்கள் சந்திக்க நேரிடலாம். அதிகப்படியான வேலை காரணமாக நீங்கள் பிஸியாக இருப்பீர்கள். குடும்ப உறுப்பினருக்கு கொடுத்த வாக்குறுதியை மறந்து விடுவீர்கள். குடும்பத்தில் உள்ள பிரச்சனைகள், தொந்தரவுகள் தீரும். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்கள் இன்று சில நல்ல செய்திகளைக் கேட்கலாம்.

மீனம்
இன்று உங்களுக்கு சொத்து கிடைக்கும் நாளாக, சொத்து பிரச்னை தீரும் நாளாக இருக்கும். உறவினர்களுடன் நெருக்கம் அதிகரிக்கும். குடும்ப விஷயங்களில் மகிழ்ச்சி அதிகரிக்கும். உங்கள் அதிகரித்து வரும் செலவுகளை கட்டுப்படுத்த வேண்டிய நாள். இன்று நீங்கள் மேற்கொள்ளும் பயணங்களின் போது மிகவும் கவனமாக வாகனத்தை ஓட்டவும்.

Advertisement

ஜோதிடம்

indraya rasipalan 2 indraya rasipalan 2
ஜோதிடம்1 நாள் ago

இன்றைய ராசிபலன் – 21 ஏப்ரல் 2024 – Today Rasi palan

இன்றைய ராசிபலன் – 21 ஏப்ரல் 2024 – Today Rasi palan மேஷம்   மேஷ ராசிக்காரர்களுக்கு இன்றைய நாள் மன உறுதியான நாளாக இருக்கும்....

tamilnaadi 4 tamilnaadi 4
ஏனையவை2 நாட்கள் ago

இன்றைய ராசி பலன் 20.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan

இன்றைய ராசி பலன் 20.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan இன்றைய ராசிபலன் ஏப்ரல் 20, 2024, குரோதி வருடம் சித்திரை...

Rasi Palan new cmp 10 Rasi Palan new cmp 10
ஜோதிடம்3 நாட்கள் ago

​இன்றைய ராசி பலன் 19.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan

​இன்றைய ராசி பலன் 19.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan இன்றைய ராசிபலன் ஏப்ரல் 19, 2024, குரோதி வருடம் சித்திரை...

Rasi Palan new cmp 9 Rasi Palan new cmp 9
ஜோதிடம்4 நாட்கள் ago

​இன்றைய ராசி பலன் 18.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan

​இன்றைய ராசி பலன் 18.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan இன்றைய ராசிபலன் ஏப்ரல் 18, 2024, குரோதி வருடம் சித்திரை...

tamilnaadi 3 tamilnaadi 3
ஜோதிடம்5 நாட்கள் ago

இன்றைய ராசி பலன் 17.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan

இன்றைய ராசி பலன் 17.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan Today ​​Horoscope இன்றைய ராசி பலனை (ஏப்ரல் 17, 2024...

Rasi Palan new cmp 7 Rasi Palan new cmp 7
ஜோதிடம்1 வாரம் ago

இன்றைய ராசி பலன் 15.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan

இன்றைய ராசி பலன் 15.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan இன்றைய ராசிபலன் ஏப்ரல் 15, 2024, சோபகிருது வருடம் சித்திரை...

tamilnaadi 2 tamilnaadi 2
ஜோதிடம்1 வாரம் ago

​இன்றைய ராசி பலன் 14.04.2024 – இன்று தமிழ் வருட பிறப்பு

​இன்றைய ராசி பலன் 14.04.2024 – இன்று தமிழ் வருட பிறப்பு இன்றைய ராசிபலன் ஏப்ரல் 14, 2024, சோபகிருது வருடம் சித்திரை 1, ஞாயிற்று கிழமை,...