Connect with us

ஜோதிடம்

இன்றைய ராசி பலன் 20.02.2024 – Today Rasi Palan

Published

on

tamilni 403 scaled

இன்றைய ராசி பலன் 20.02.2024 – Today Rasi Palan

இன்றைய ராசிபலன் பிப்ரவரி 20, 2024, சோபகிருது வருடம் மாசி 8, செவ்வாய்க் கிழமை, சந்திரன் மிதுனம் ராசியில் சஞ்சரிக்கிறார். விருச்சிக ராசியில் உள்ள விசாகம், அனுஷம் சேர்ந்தவர்களுக்கு சந்திராஷ்டமம் உள்ளது. மேஷம் முதல் மீனம் வரை 12 ராசிகளுக்கான இன்றைய ராசி பலனை தெரிந்து கொள்வோம்.

மேஷம்
இன்று உங்கள் வேலையை சிறப்பாக முடிக்க நல்ல நாளாக இருக்கும். எந்தவொரு முதலீட்டுத் திட்டம் குறித்து முக்கியமான முடிவை எடுக்கலாம். சகோதரர்களிடம் ஏதேனும் உதவி கேட்டால் எளிதில் கிடைக்கும். திருமணமானவர்களின் வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சி அதிகரிக்கும். வீட்டில் விருந்தினர் வருகை இருக்கும். உத்தியோகத்தில் நீங்கள் சந்திக்கும் பிரச்சனைகளை தீர்க்க வழி கிடைக்கும். வேலையுடன் சில பகுதி நேர வேலைகளையும் செய்ய திட்டமிடலாம்.

ரிஷபம்
இன்று உங்களுக்கு ஒன்றன் பின் ஒன்றாக நல்ல செய்திகளை கொண்டு வரப்போகிறது. சில வேலை நிமித்தமாக திடீர் பயணம் செல்ல நேரிடலாம். பயணம் உங்களுக்கு சாதகமாக இருக்கும். உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் பஜனை, கீர்த்தனை மற்றும் பூஜை போன்றவற்றில் பங்கேற்கலாம். பணியிடத்தில் தேவையற்ற சச்சரவுகளைத் தவிர்க்க வேண்டிய நாள். உங்கள் வேலையை மாற்ற திட்டமிட்டிருந்தால், உங்கள் விருப்பம் நிறைவேறும்.
​வார ராசிபலன்: பிப்ரவரி 19 முதல் 25 வரை – மேஷம் முதல் கன்னி வரை

மிதுனம்
பரிவர்த்தனைகளில் கவனமாக இருக்க வேண்டிய நாளாக இருக்கும். மாணவர்கள் கல்வியில் எதிர்கொண்டு வரக்கூடிய சில சிக்கல்களை சமாளிக்க உங்கள் உறவினர்களின் ஆதரவு கிடைக்கும். உழைக்கும் மக்கள் வேலையில் கவனம் தேவை. தங்கள் முதலாளியின் கோபத்திற்கு ஆளாக நேரிடும். வேலைகளில் ஏற்படும் சிரமங்களால் மனம் கலக்கமடையும். உங்கள் கடந்த கால தவறுகளிலிருந்து நீங்கள் அனுபவத்தை பெறுவீர்கள். முன்னேற்றத்திற்கான புதிய பாதைகள் உங்களுக்கு திறக்கும்.

கடகம்
பொருளாதார நிலை குறித்து கவலைப்படுபவர்களுக்கு இன்று முன்னேற்றம் தரக்கூடிய நல்ல நாளாக இருக்கும். சில அரசாங்க வேலைகள் நிறைவேறும். பணத்தை முதலீடு செய்ய சாதக நாள். உங்கள் தாயின் அன்பும், ஆதரவையும் பெறுவீர்கள். ஆரோக்கிய குறைபாடு ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. வியாபாரத்தில் உங்கள் பங்குதாரரிடம் கவனமாக செயல்படவும். பிள்ளைகளின் செயல்பாடு வருத்தத்தை தரக்கூடும். பணியிடத்தில் சக ஊழியர்களின் முழு ஆதரவைப் பெறுவீர்கள். யாருக்கும் எந்த வாக்குறுதியும் கொடுக்க வேண்டாம்.

சிம்மம்
இன்று நீங்கள் வண்டி, வாகன பயன்பாட்டில் கூடுதல் கவனம் செலுத்தவும். வேலை சம்பந்தமான சில பிரச்சனைகளை தீர்க்க மேலதிகாரிகளின் ஆதரவு கிடைக்கும். வெளியூர், வெளிநாட்டில் படிக்க, வேலை பார்க்க விரும்பும் மாணவர்களுக்கு சாதக வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். உங்கள் உறவினர்களில் உடல்நிலை கவலை தரக்கூடியதாக இருக்கும். யாரிடமும் கடன் வாங்குவதைத் தவிர்க்க வேண்டும்.

கன்னி ராசி
இன்று உங்களுக்கு திடீர் லாபகரமான நாளாக இருக்கும். வியாபாரத்தில் திடீர் லாபம் கிடைக்கலாம். எந்தவொரு திட்டத்தையும் நீங்கள் சிறப்பாக செயல்படுத்துவீர்கள். புதிய சொத்து வாங்கும் கனவு இன்று நிறைவேறும். வாகனம் ஓட்டும்போது கவனமாக செயல்படவும். இல்லையெனில் விபத்து ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. நீங்கள் யாருக்கும் எந்த வாக்குறுதியும் கொடுக்க வேண்டாம். இன்று உங்களின் வேலைகளில் தலைவலியான சூழல் இருக்கும்.

துலாம்
இன்று உங்கள் நிதி நிலைமையை வலுப்படுத்த நீங்கள் எடுக்கும் முயற்சிகளில் நிச்சயமாக வெற்றி பெறுவீர்கள். உங்கள் பிள்ளைகளின் தொழில் தொடர்பாக நிறுவனத்தில் நீங்கள் சிறப்பு கவனம் செலுத்த வேண்டும். உங்கள் வேலைகளில் பெற்றோரின் ஆசீர்வாதமும், சக ஊழியர்களின் ஆதரவும் கிடைக்கும். உங்கள் வேலைகளை முடிப்பதில் கண்ணும் கருத்துமாக செயல்படவும். கடன் வாங்கியிருந்தால், அதைத் திருப்பிச் செலுத்துவதில் நீங்கள் வெற்றி பெறுவீர்கள்.

விருச்சிகம்
இன்று உங்களுக்கு விசேஷமான நாளாக இருக்கும். எந்தவொரு அரசாங்க திட்டத்திலும், பணத்தை முதலீடு உங்களுக்கு லாபத்தை தரக்கூடியதாக இருக்கும். மற்றவர்களின் விஷயங்களில் தலையிட வேண்டாம். யாருக்கும் அறிவுரை வழங்குவதைத் தவிர்க்கவும். வெளிநாடு, வெளியூரில் வசிக்கும் நபர்களிடமிருந்து சில நல்ல செய்திகளைக் கேட்கலாம். நீங்கள் பங்குச் சந்தையில் முதலீடு செய்ய நினைப்பவர்களுக்கு நல்ல லாபத்தை பெற்றிடலாம். பழைய தவறிலிருந்து பாடம் கற்க வேண்டும். உங்கள் நடத்தையில் இனிமையைக் கடைப்பிடிக்கவும்.

தனுசு
இன்று உங்களுக்கு ஒரு கலவையான நாளாக இருக்கும். சில வேலைகளுக்காக திடீர் பயணம் செல்ல நேரிடலாம். வேலையில் சில முக்கியமான பொறுப்புகள் உங்களிடம் ஒப்படைக்கப்படலாம். உங்கள் வேலையை செய்து முடிப்பதில் கவனம் தேவை. உங்கள் வாழ்க்கைத் துணையின் தொழிலைப் பற்றி நீங்கள் கவலைப்படுவீர்கள். திருமணமாகாதவர்களின் வாழ்க்கையில் சில விசேஷ பலன்கள் கிடைக்கும்.

மகரம்
இன்றைய நாள் வருமானத்திற்கும், செலவிற்கும் இடையில் சமநிலையை பராமரிக்கும் நாளாக இருக்கும். வருமானத்தைப் பெருக்க நீங்கள் எடுக்கும் முயற்சிகளில் வெற்றி நிச்சயம். உங்கள் பிள்ளையின் கல்வி, தொழில் சம்பந்தமாக நீங்கள் ஒரு முக்கியமான முடிவை எடுக்க வேண்டியிருக்கும். உங்கள் பழைய பரிவர்த்தனைகள் சில உங்களுக்கு தலைவலியாக இருக்கலாம். சட்டப்பூர்வ தகராறில் நிதானமாக அணுகவும். உங்கள் வேலைகளை செய்து முடிப்பதில் கவனம் தேவை.

கும்பம்
உங்கள் செயல்பாடுகளில் திறமையை வெளிப்படுத்துவதும், அதில் புகழ் பெறக்கூடியதாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களின் உடல்நிலை குறித்து கவலைப்படுவீர்கள். நீங்கள் சில ஆன்மிக நிகழ்வுகளில் பங்கேற்க திட்டமிடுவீர்கள். ஒரு புதிய வாகனம் வாங்கும் வாய்ப்புகள் உண்டு. அனுபவம் வாய்ந்த நபரின் ஆலோசனையைப் பெற்ற பின்னரே நீங்கள் பங்குச் சந்தையில் முதலீடு செய்வது நல்லது. அசையும் அல்லது அசையா சொத்து வாங்குவது தொடர்பான விஷயத்தில் நீங்கள் வெற்றி பெறலாம்.

மீனம்
இன்று உங்களுக்கு பிரச்சனைகள் நிறைந்ததாக இருக்கும். சிக்கலான , எந்த வேலையை முதலில் செய்து முடிக்க முயலவும். உங்கள் கடந்த கால தவறுகளில் இருந்து நீங்கள் கற்றுக்கொண்ட பாடத்தை பயன்படுத்துவீர்கள். உங்களுக்கு ஒரு பிரச்சனையாக மாறும். உங்கள் பணியிடத்தில் வேலைகளை முடிப்பதில் கவனம் தேவை. உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்கள், மனைவியுடன் மிகவும் சிந்தனையுடன் பேச வேண்டும். நீண்ட நாட்களாக நிலுவையில் இருந்த சில வேலைகளை முடித்து மகிழ்ச்சி அடைவீர்கள். உங்கள் தாயாரின் உடல் நலம் மேம்படும்.

Advertisement

ஜோதிடம்

indraya rasipalan 2 indraya rasipalan 2
ஜோதிடம்1 நாள் ago

இன்றைய ராசிபலன் – 21 ஏப்ரல் 2024 – Today Rasi palan

இன்றைய ராசிபலன் – 21 ஏப்ரல் 2024 – Today Rasi palan மேஷம்   மேஷ ராசிக்காரர்களுக்கு இன்றைய நாள் மன உறுதியான நாளாக இருக்கும்....

tamilnaadi 4 tamilnaadi 4
ஏனையவை2 நாட்கள் ago

இன்றைய ராசி பலன் 20.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan

இன்றைய ராசி பலன் 20.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan இன்றைய ராசிபலன் ஏப்ரல் 20, 2024, குரோதி வருடம் சித்திரை...

Rasi Palan new cmp 10 Rasi Palan new cmp 10
ஜோதிடம்3 நாட்கள் ago

​இன்றைய ராசி பலன் 19.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan

​இன்றைய ராசி பலன் 19.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan இன்றைய ராசிபலன் ஏப்ரல் 19, 2024, குரோதி வருடம் சித்திரை...

Rasi Palan new cmp 9 Rasi Palan new cmp 9
ஜோதிடம்4 நாட்கள் ago

​இன்றைய ராசி பலன் 18.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan

​இன்றைய ராசி பலன் 18.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan இன்றைய ராசிபலன் ஏப்ரல் 18, 2024, குரோதி வருடம் சித்திரை...

tamilnaadi 3 tamilnaadi 3
ஜோதிடம்5 நாட்கள் ago

இன்றைய ராசி பலன் 17.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan

இன்றைய ராசி பலன் 17.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan Today ​​Horoscope இன்றைய ராசி பலனை (ஏப்ரல் 17, 2024...

Rasi Palan new cmp 7 Rasi Palan new cmp 7
ஜோதிடம்1 வாரம் ago

இன்றைய ராசி பலன் 15.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan

இன்றைய ராசி பலன் 15.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan இன்றைய ராசிபலன் ஏப்ரல் 15, 2024, சோபகிருது வருடம் சித்திரை...

tamilnaadi 2 tamilnaadi 2
ஜோதிடம்1 வாரம் ago

​இன்றைய ராசி பலன் 14.04.2024 – இன்று தமிழ் வருட பிறப்பு

​இன்றைய ராசி பலன் 14.04.2024 – இன்று தமிழ் வருட பிறப்பு இன்றைய ராசிபலன் ஏப்ரல் 14, 2024, சோபகிருது வருடம் சித்திரை 1, ஞாயிற்று கிழமை,...