Connect with us

ஜோதிடம்

இன்றைய ராசி பலன் 16.02.2024 – Today Rasi Palan

Published

on

tamilni 337 scaled

இன்றைய ராசி பலன் 16.02.2024 – Today Rasi Palan

இன்றைய ராசிபலன் பிப்ரவரி 16, 2024, சோபகிருது வருடம் மாசி 4, வெள்ளிக் கிழமை, சந்திரன் மேஷ ராசியில் சஞ்சரிக்கிறார். கன்னி ராசியில் உள்ள உத்திரம், அஸ்தம் சேர்ந்தவர்களுக்கு சந்திராஷ்டமம் உள்ளது. மேஷம் முதல் மீனம் வரை 12 ராசிகளுக்கான இன்றைய ராசி பலனை தெரிந்து கொள்வோம்.

மேஷம் ராசி பலன்
மேஷம் ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு சிக்கல்கள் நிறைந்த நாளாக இருக்கும். தேவையற்ற சச்சரவுகளால் அலைந்து திரிவீர்கள். சில வேலைகளை முடிக்காததால் ஏமாற்றம் அடைவீர்கள்.அதனால் பேச்சிலும், நடத்தையிலும் நிதானத்தைக் கடைப்பிடிக்க வேண்டும், இல்லையெனில் பிரச்சனைகள் வரலாம். உங்களுடைய சொத்து சம்பந்தமான வழக்குகளில் வெற்றி கிடைக்கும். அரசியலில் பணிபுரிபவர்கள் பெரிய பதவி பெறலாம். குடும்பத்தில் கருத்து வேறுபாடுகள் தீரும்.

ரிஷபம் ராசி பலன்
ரிஷபம் ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு ஆரோக்கியம் பலவீனமான நாளாக இருக்கும். வியாபாரத்தில் சில புதிய திட்டங்கள், வேலைகளைத் தொடங்குவீர்கள். உங்கள் மனம் எதையோ நினைத்துக் கவலைப்படும். அரசு, சமூகத் துறைகளில் பணிபுரிபவர்கள் சில பெரிய மோசடிகளில் எச்சரிக்கையாக இருக்க வேண்டும். பழைய தவற்றிலிருந்து பாடம் கற்க வேண்டிய நாள். பெற்றோருக்குச் சேவை செய்வதில் நாளின் நிறைய நேரம் செலவிடுவீர்கள்.பயணத்தின் போது நன்மைகளையும், சில முக்கியமான தகவல்களைப் பெறுவீர்கள்.

மிதுனம் ராசி பலன்
மிதுன ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு மிகவும் பயனுள்ள நாளாக இருக்கும். புதிய வாகனம் வாங்கலாம். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் சில சுப விழாக்களில் பங்கேற்கலாம். புதிய வேலைகளில் முதலீடு செய்வது நல்லது. உங்கள் மனதில் உள்ள பிரச்சனைகளை பெரியோர்களிடம் பகிர்ந்து தீர்வு காணலாம். தாயின் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் தேவை. நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு பழைய நண்பரை சந்திப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைவீர்கள். இன்று ஏதேனும் ஒரு வளர்ச்சி தரக்கூடிய துறையில் பணத்தை முதலீடு செய்யலாம்.

கடகம் ராசி பலன்
கடக ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று சட்ட விஷயங்களில் உங்களுக்கு நல்ல நாளாக இருக்கும். புதிய வருமான ஆதாரங்களைப் பெறுவீர்கள். குடும்பத்தில் உங்கள் வார்த்தைகளை மதிப்பார்கள். இதன் காரணமாக நீங்கள் திருப்தி அடைவீர்கள், உங்கள் விருப்பம் நிறைவேறும். அந்நியர்களின் வார்த்தைகளை நம்பி ஏமாற வேண்டாம். உங்களுக்கு துரோகம் செய்ய வாய்ப்புள்ளது. பணப் பரிவர்த்தனைகளில் கூடுதல் கவனம் தேவை. உங்கள் பிள்ளைகளிடமிருந்து சில நல்ல செய்திகளைக் கேட்கலாம். வேலை நிமித்தமாக குறுகிய தூர பயணம் செல்ல நேரிடலாம்.

சிம்மம் ராசி பலன்
சிம்ம ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு திடீர் லாபகரமான நாளாக இருக்கும். இன்று வாகனம் ஓட்டும்போது கவனமாக இருக்க வேண்டும், இல்லையெனில் விபத்து ஏற்படும் அபாயம் உள்ளது. வியாபாரத்தில் மற்றவர்களுடன் கூட்டு சேர்ந்து எந்த ஒப்பந்தத்தையும் முடிப்பதை இன்று தவிர்க்கவும்.நீங்கள் புதிதாக சில வேலைகளைத் தொடங்க விரும்பினால், அது உங்களுக்கு வெற்றி தரும் நாளாக இருக்கும். சகோதர சகோதரிகளுடன் இருக்கும் பிரச்சனைகள் தீரும். மாணவர்கள் படிப்பில் சந்திக்கும் தீர்க்க உதவி கிடைக்கும்.

கன்னி ராசி பலன்
கன்னி ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு கவலை தரும் நாளாக இருக்கும். வேலையைப் பற்றி கவலைப்படுவீர்கள். குடும்பத்தில் பரஸ்பர கருத்து வேறுபாடு இருக்கும். உங்கள் மனதில் எதையாவது பற்றிய பயம் இருக்கும், அதன் காரணமாக நீங்கள் கவலையுடன் இருப்பீர்கள். மாணவர்களின் கல்வி சூழல் இனிமையாக இருக்கும். முன்னேற்றத்திற்கான புதிய பாதைகள் உங்களுக்கு திறக்கும். உங்கள் பிள்ளைகளிடமிருந்து சில நல்ல செய்திகளைக் கேட்கலாம். சிலர் வேலை நிமித்தமாக பயணம் செல்ல நேரிடலாம்.

துலாம் ராசி பலன்
துலாம் ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களின் கௌரவமும், மரியாதையும் அதிகரிக்கும். உங்களுக்கு வண்டி வாகன சேர்க்கை ஏற்படும். உங்களின் செயல்பாடு குடும்ப உறுப்பினர் வருத்தப்படலாம். உங்கள் படிப்பு தொடர்பான விஷயங்கள் தீர்க்கப்படும். நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு பழைய நண்பரை சந்திப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைவீர்கள். புதிய சொத்து வாங்கும் உங்கள் கனவு நனவாகும்.

விருச்சிகம் ராசி பலன்
விருச்சிக ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு முன்னேற்றப் பாதைகளைத் திறக்கும். வியாபாரத்தில் லாபம் கிடைக்கும். உங்கள் மகிழ்ச்சிக்கு எல்லையே இருக்காது. யாரோ ஒருவர் சொன்னதையோ அல்லது கேட்டதையோ வைத்து எந்த விவாதத்திலும் ஈடுபடாதீர்கள், இல்லையெனில் நீங்கள் நஷ்டத்தை சந்திக்க நேரிடும். மற்றவர்களின் ஆலோசனையை நீங்கள் தவிர்க்க வேண்டும். பணம் தொடர்பான விஷயங்களில் பிரச்னை தரக்கூடும். மாணவர்களுக்கு கல்வியில் முன்னேற்றம் ஏற்படும். உங்களுக்கு புதிய வேலை கிடைக்கலாம்.

தனுசு ராசி பலன்
தனுசு ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு ஒரு சாதாரண நாளாக இருக்கும். எதிரிகளிடம் கவனமாக இருக்க வேண்டும். தேவையற்ற பிரச்சனைகளில் சிக்குவதைத் தவிர்க்க வேண்டும். உங்கள் உடல்நிலையில் கவனம் தேவை. உங்கள் உணர்வுகளை குடும்ப உறுப்பினர்களிடம் வெளிப்படுத்த உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும். எந்த ஒரு வேலையையும் நேரத்திற்கு முன்பே செய்து முடிப்பீர்கள்.

மகரம் ராசி பலன்
மகர ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு பிரச்சனைகள் நிறைந்ததாக இருக்கும். உங்கள் மனம் எதையோ நினைத்துக் கவலைப்படும். குடும்ப உறுப்பினர் ஒருவரிடமிருந்து சில நல்ல செய்திகளைக் கேட்கலாம். உங்கள் வணிகத்தில் ஏதேனும் மாற்றங்களைச் செய்ய நினைப்பீர்கள். சில அபாயங்களைத் தவிர்க்க வேண்டும், இல்லையெனில் நீங்கள் சில இழப்புகளைச் சந்திக்க நேரிடும். வேலை நிமித்தமாக குறுகிய தூர பயணம் செல்ல நேரிடலாம். குழந்தை திருமணத்தில் இருந்து வந்த தடைகளும் நீங்கும்.

கும்பம் ராசி பலன்
கும்ப ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று மற்ற நாட்களை விட இன்றைய நாள் உங்களுக்கு சிறப்பாக இருக்கும். வியாபாரத்தில், உங்கள் முந்தைய திட்டங்களிலிருந்து நல்ல பலன்களைப் பெறலாம், இது உங்கள் மகிழ்ச்சிக்கு காரணமாக இருக்கும். உங்களது நீண்டகாலமாக நிலுவையில் உள்ள வேலைகளில் தொந்தரவுகள் தீரும். உடல் பிரச்சனைகளிலிருந்து நிவாரணம் கிடைக்கும். மாணவர்கள் கல்வியில் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சனைகள் ஆசிரியர்கள் மூலம் தீரும்.

மீனம் ராசி பலன்
மீன ராசி அன்பர்களுக்கு இன்று உங்களுக்கு ஆடம்பரப் பொருட்கள் பெருகும். உங்கள் வாழ்க்கையில் நீங்கள் ஒரு பெரிய முடிவை எடுக்கலாம். மூத்த உறுப்பினர்களின் வார்த்தை, ஆதரவு மகிழ்ச்சியை தரும்.உங்கள் மனைவியிடமிருந்து பரிசு பெறலாம். பெற்றோரின் ஆசியுடன் சிறுதொழில் தொடங்கலாம். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு பணிச்சுமை அதிகமாக இருந்தாலும், மூத்தவர்களின் உதவியால் குறித்த நேரத்தில் வேலையை முடிப்பீர்கள்.

Advertisement

ஜோதிடம்

indraya rasipalan 2 indraya rasipalan 2
ஜோதிடம்1 நாள் ago

இன்றைய ராசிபலன் – 21 ஏப்ரல் 2024 – Today Rasi palan

இன்றைய ராசிபலன் – 21 ஏப்ரல் 2024 – Today Rasi palan மேஷம்   மேஷ ராசிக்காரர்களுக்கு இன்றைய நாள் மன உறுதியான நாளாக இருக்கும்....

tamilnaadi 4 tamilnaadi 4
ஏனையவை2 நாட்கள் ago

இன்றைய ராசி பலன் 20.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan

இன்றைய ராசி பலன் 20.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan இன்றைய ராசிபலன் ஏப்ரல் 20, 2024, குரோதி வருடம் சித்திரை...

Rasi Palan new cmp 10 Rasi Palan new cmp 10
ஜோதிடம்3 நாட்கள் ago

​இன்றைய ராசி பலன் 19.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan

​இன்றைய ராசி பலன் 19.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan இன்றைய ராசிபலன் ஏப்ரல் 19, 2024, குரோதி வருடம் சித்திரை...

Rasi Palan new cmp 9 Rasi Palan new cmp 9
ஜோதிடம்4 நாட்கள் ago

​இன்றைய ராசி பலன் 18.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan

​இன்றைய ராசி பலன் 18.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan இன்றைய ராசிபலன் ஏப்ரல் 18, 2024, குரோதி வருடம் சித்திரை...

tamilnaadi 3 tamilnaadi 3
ஜோதிடம்5 நாட்கள் ago

இன்றைய ராசி பலன் 17.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan

இன்றைய ராசி பலன் 17.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan Today ​​Horoscope இன்றைய ராசி பலனை (ஏப்ரல் 17, 2024...

Rasi Palan new cmp 7 Rasi Palan new cmp 7
ஜோதிடம்1 வாரம் ago

இன்றைய ராசி பலன் 15.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan

இன்றைய ராசி பலன் 15.04.2024 – 12 ராசிக்கு எப்படி இருக்கும்? Today Rasi Palan இன்றைய ராசிபலன் ஏப்ரல் 15, 2024, சோபகிருது வருடம் சித்திரை...

tamilnaadi 2 tamilnaadi 2
ஜோதிடம்1 வாரம் ago

​இன்றைய ராசி பலன் 14.04.2024 – இன்று தமிழ் வருட பிறப்பு

​இன்றைய ராசி பலன் 14.04.2024 – இன்று தமிழ் வருட பிறப்பு இன்றைய ராசிபலன் ஏப்ரல் 14, 2024, சோபகிருது வருடம் சித்திரை 1, ஞாயிற்று கிழமை,...